Ads
 02:49:14 PM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโยเกิร์ต Funky  (อ่าน 2691 ครั้ง) A A A A
yachiru
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 01:13:35 AM 15 เมษายน 2018 »

สวัสดีวัน สงกรานต์ครับ

ว่างๆไม่มีไรทำเลยไปเยี่ยมเยียน Funky สักหน่อย (มาที่นี่ครั้งแรกครับ)

มาเข้าเรื่องกันเลย จ้า 555

มาถึงก็ นั่งพักแปป แอบตื่นเต้นกับบรรยากาศ
เจอน้องโยเกิร์ต ร่างบางน่าฟัดน่าเหวี่ยง หลังจากโอเคกับน้องแล้วก็จ่ายสินสอดแล้วไปลุยกันเลยพี่น้อง
มาถึงห้องน้องจัดแจงอาบน้ำซะสุด เลยครับน้องอาบน้ำได้นิ่มนวลมาก (คิดภาพเอาเองนะ)
ตัดมาที่ฉากบนเตียง น้องไม่พูดพร่ำทำเพลงครับขึ้นบิ๊วก่อนเลยครับ หลังจากนั้นก็ละไว้ในฐานที่เข้าใจครับ ไม่ต้องบอกก็เข้าใจกัน 55

แต่โดยรวม โอเคครับ ต้องไปซ้ำแน่นนวล

ขอให้คะแนนน้องดังนี้ ขอรับ
อาบน้ำ 9/10
ฟิวธรรมชาติ 9/10
เนื้อตัว 9/10
ความสะอาด 10/10

จบการบ้าน ขอรับ

ผมอาจจะเล่าข้ามๆบ้าง อ่านยากบ้างอะไรบ้าง ก็ขออภัยนะครับ พอดีกระทู้แรก รูปก็ไม่มี <<<< (ประโยคยืมสมาชิกท่านนึงมาหน่อยนะครับ ครั้งแรกในการเขียนการบ้านจริงๆ ครับครั้งอื่นไม่นับ 555)
imready
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 06:51:44 PM 19 เมษายน 2018 »

โยเกิดเดียวตามไปลอกนะค้าฟฟ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)