Ads
 07:14:33 PM 16 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องกระแต princesspa  (อ่าน 5161 ครั้ง) A A A A
Abbstrapp
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 08:13:33 PM 12 พฤษภาคม 2018 »

ส่งการบ้านprincess spaหลังจากที่ขาดลามา2เดือนเต็ม วันนี่ก็ได้ยามดี...คิดถึงร้านเจ้าหญิงและน้องๆทั้งหลาย...และสิ่งที่ทำให้ตกใจคือ การบ้านยังอยู่ทั้งๆที่หายไปเดือน ผมก็ไม่รอช้า จองน้องใหม่เลย น้องพาสเทล

เมื่อไปทั้งร้าน แล้ว บังเอิญน้องพาสเทลยังมาไม่ถึงร้าน PRเลยให้เลือกน้องๆไปพลางๆ แล้วแล้วช้างเผือกที่ตามหาผมก็เจอ.... น้องกระแต ไฟหน้า38-40. เห็นครั้งแรกผมตกใจและไม่รอช้าที่จะยกเลิกน้องพาสเทล5555

ถึงห้องน้องกระแตถอดเสื้อ เห็นลูกแตงโมผมแทบคลั่ง กับหุ่นอวบแน่นตรงสเปค
ผมทนไม่ไหวแล้ว รุกน้องตอนถอดเสื้อผ้าเลย ไฟหน้ามหาศาล ตัดไปที่ห้องน้ำ น้องรู้งานครับ ล้างตัวซักพัก น้องก็ลงไปน้องเพลงแบบไม่ต้องบอก ร้องสดซะด้วย ลิ้นอันพริ้วพร้อมการขึ้นสุดลงสุด ทำผมแทบอดไม่ไหว เกือบจอดรถให้ซะแล้ว ผมรีบชักออก แต่แน่นอนว่าเหมือนน้องพร้อมที่จะให้จอก่ถได้555(หรือคิดไปเอง)
ผมจบไป1ยก คาไฟหน้าอันมหาศาลน้องเลย

น้องล้างตัวแล้วให้ไปรอที่เตียง แล้วก็พูดคุยละลายพฤติกรรม พร้อมการนวด (น้องนวดดีมากครับ)
ผมสบายเลย ซักพักน้องอยู่ดีๆก็ ลงไปหาอะไรกินใต้ท้องน้อยผม โดยที่ไม่ต้องบอกเลย รอบนี้ทำดีกว่าในห้องน้ำครับ สบายตัวดีร้องเพลงแบบนิ่มๆ แถมลงไปเลียมะเขือพวงผมด้วยฟินมาก แล้วผมก็เส็ดตามระเบียบ กระเด็ดใส่หน้าน้องเลย ดีที่น้ำรักผมมันน้อยเพราะหมดไปในรอบแรกแล้ว
ฟินนนนนนนนนน เลบครับ

เอาไป9.5/10. เลยครับ
หน้าตาน่ารักบ้านๆ ควงไม่อาย
ไฟหน้า ใหญ่ที่สุดที่เคยเจอมา
น้องสาวปิดสนิททาสีได้
ขอน้องเค้าถ่ายรูปนิดเดียว เพราะเสียเวลา55555

แนะนำเลยคับคนนี้ น้องกระแต แห่งร้านพริ้นเซสสปา กิ่งแก้ว 14/1 สายบู้แต่คงไม่เท่า น้องโมจิ555
176_key@2x [ ไฟล์แนบไม่ถูกต้อง หรือไม่มีอยู่ ]
web
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:52:36 PM 12 พฤษภาคม 2018 »

172_key@2x
alfakher
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #2 เมื่อ: 01:11:15 PM 13 พฤษภาคม 2018 »

40_key@2x สุดยอดครับ
Chaiya a42
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:02:25 PM 13 พฤษภาคม 2018 »

ไฟหน้าใหญ่จริงๆครับ มีโอกาสต้องรีบไปพิสูจน์บ้างครับ ขอบคุณข้อมูล
imready55
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:22:28 PM 16 พฤษภาคม 2018 »

สุดยอดเลยครับ การบ้าน
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)