Ads
 01:25:33 PM 28 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ของโครตแรง เคียวโกะ@princess spa  (อ่าน 5663 ครั้ง) A A A A
nemuineko
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 08:14:29 PM 29 เมษายน 2019 »

การบ้านนี้ส่งแบบสดๆร้อนๆ หลังจากลงจากห้องเลย
เพราะมันประทับใจมาก มันสส์มากอยากแชร์

เริ่มจากน้องคนนี้เนี่ยเห็นมาซักพักละ ว่าขาวอวบ
น่ารักดี แต่ว่าก็ยังมันส์กับน้องขาประจำอยู่
ก็เลยไม่ได้ขึ้นซะที แต่ก็ได้ข้อมูลมาว่าของดีอยู่
วันนี้มีเวลากับอยากลองของใหม่ก็เลยจองซะเลย

น้องบริการดีครับมีเตรียมรองเท้าอะไรให้เรียบร้อย
ขึ้นไปถึงบนห้อง แววทอนเริ่มมา มีมาช่วยปลด
กระดุมเสื้อให้ มีมากระตุกหำเราเล่น ระหว่างถอด
กางเกง
พอเข้าห้องน้ำอาบน้ำล้างสบู่เรียบร้อย น้องลงไปนั่ง
ยองๆ พร้อมอมให้อย่างดุเดือดทันที ผมคิดในใจทันที
วันนี้กูเจออะไรวะเนี่ย จะรอดมั้ยระหว่างอมเอาลิ้น
ระรัวที่หัว ก็ใช้สายตามาสบตากันพร้อมกับทำเสียง
อืออาไปด้วย คือก็ไม่รู้นะว่าเฟคหรือเปล่าแต่มันเหมือน
หนังavมาก โครตได้อารมณ์ บอกตรงๆแทบพุ่งเข้าปาก
แต่น้องเหมือนรู้งาน หยุดซะงั้นบอกไปต่อที่เตียงดีกว่า
เรื่องอมสดนะครับ ถามน้องแล้ว ถ้าลูกค้าสะอาด
ดูแล้วโอเคจัดให้แทบทุกคนนะครับ แต่ถ้าดูแล้วไม่ไหว
ก็เปื่อยนะครับ

ตัดมาในห้อง คือบอกตรงๆว่าไม่เคยเจอใครเก่งเท่านี้
มาก่อนลีลาโครตดี จังหวะการอม แรงดูด คือดีมาก
แต่พีคของพีคคือ อยู่ดีๆน้องบอกเงี่ยน แล้วก็ฉีกถุงยาง
จับสวมแล้วขึ้นบนตัวจะเอายัดเลย คือน้องไม่ถามซักคำเลย ปมรีบเบรคทันที เพราะไม่ตั้งใจมาจบ แต่
ณ เวลานั้น กูยอมเงี่ยนมาก พร้อมจบเต็มที่
คือผมมีราคามาตรฐานในใจอยู่แล้ว ถ้าจบก็ราคา
นี้แหละ แต่ลองวัดใจแกล้งบอกไปว่ามีเท่านี้เอง
น้องแม่งก็ใจเท่านี้ก็เท่านี้ เท่านั้นแหละเหมือนเป็น
พระเอกav แต่โดนถล่มซะยับ เรียบร้อยไปในเวลา
ไม่นาน แต่มันส์สุดๆ
คือเรื่องราคาจบเนี่ยไม่ขอบอกนะครับ ว่าเท่าไร
เพราะน้องบอกว่าขึ้นอยู่กับความสัมพันธ์ กับลูกค้า
แล้วก็อารมณ์ตอนนั้นด้วย แต่ไม่แพงหรอก ราคา
มาตรฐานทั่วไป

พอมาชักให้รอบสอง น้องก็จัดเต็มให้อีก แต่มันเริ่ม
เสร็จช้า ผ่านไปซักพัก น้องบอกพี่ลองชักเองนะ
ผมก็นึกในใจ ให้กูชักเองนี่นะแล้วจะมาเที่ยวทำไมเนี่ย
แต่ๆๆๆๆ ตอนก้มหน้าลงไปจัดการตัวเอง เงยหน้าขึ้นมาเชี่ย น้องจัดท่ากึ่งสะพานโค้งมา หม้อห่างจากหน้าผม
แค่สองนิ้ว แล้วของดีด้วย แทบจะเอาหน้าซุกไปทันที
คือไม่แทบละ ซุกไปเรียบร้อย สุดท้ายน้องจัดท่าให้
เราไปซอยใส่มือบนตัวน้อง ความรู้สึกคือโครตเหมือน
เอากันจริงๆ สุดท้ายเรียบร้อย

รูปร่างขาวอวบนะครับ ชอบบางกรอบข้ามไป

นมทำแต่นิ่มมาก ให้ความรู้สึกเหมือนของแท้
ดีกว่าของแท้แต่เหลว

มีdirty talk บ้าง ไม่เคยเจอเหมือนกัน
แต่ก็ได้อารมณ์ดี

น้องไม่จูบ ได้แต่จุ๊บๆนิดหน่อยi8

ข้อเสียร้ายแรงที่สุด ทำให้เสร็จเร็วเกิน
สองรอบแป๊ปเดียวเอง หมดหลอดเลย
แต่อิ่มจนจุก
army2499
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:23:17 PM 01 พฤษภาคม 2019 »

มีปลาอีกมั้ยครับ ❤️
nemuineko
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:16:14 AM 07 พฤษภาคม 2019 »

ไม่มีแล้วครับ หมดแล้ว
tukkie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 03:51:08 PM 24 กรกฎาคม 2019 »

หม้อดำไปหน่อย แต่เอาโคตรมัน ร้องดังสนั่นร้าน
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)