Ads
 03:58:30 AM 26 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++++ แอบหนีไปเที่ยวครั้งแรกกับน้องนิวเคลียร์ ++++  (อ่าน 6055 ครั้ง) A A A A
Epic669
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 07:16:53 PM 18 พฤษภาคม 2018 »

แอบหนีแฟนไปเที่ยวครั้งแรกของผม 
ตอนแรกอายมากไม่รู้จะไปที่ไหนที่ไหนดี 
ก็เข้ามาหาข้อมูลในเวปนี้แหละ แอบส่องอยู่นาน
ช่วงนี้เป็นอะไรไม่รู้มันเสี้ยนเหลือเกิน   
มาถึงก็ืทำตัวไม่ถูกเลย 
พี่ต้าร์ Pr.ร้านเข้ามาคุยกับผม ผมก็เขินๆ 
พี่ต้าร์ แนะนำน้อง เข้าใหม่ใสกิ๊ฟ แนวบางกรอบ 
แต่หนักแน่น เนื้องาน เนียน ต้องรีบจัดเลย
คนนี้ก็ได้ครับพี่เขินหนักมาก 
เลือกเสร็จก็ขึ้นห้องเลย 
คนที่ผมเลือกชื่อน้องนิวเคลียร์ 

น้องนิวเคลียร์ ตัวเล็กเนื้อแน่นมากๆ

อยากรู้จักน้องคลิกที่รูปได้เลยนะ
น้องเริ่มถอดผ้าอย่างรวดเร็ว ผมบอกอย่าเพิ่งๆ หยุดๆ 
ให้น้องค่อยๆ ถอดทีละชิ้น ยิ่งถอดช้าน้องยิ่งดูเอียงอาย น่ารักจริงๆ
น่านแหละดี ค่อยๆ ถอด ทีละชิ้นๆ  :92: :92:

โอ่ย! เหนื่อยๆๆ  ไม่รู้จะแนะนำอะไรละ ที่เหลือปล่อยน้องจัดการ อิอิ 

ขอบคุณพี่ ต้าร์ 57 Phoenix Spa แนะนำคนน้องนิวเคลียร์ให้ผม

:87: เล่าไม่เก่งแต่อยากแบ่งปันเพราะคิดว่าหลายคนคงชอบ

[/color][/font]
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)