Ads
 09:03:48 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ น้องไข่มุข สุดน่ารัก  (อ่าน 4787 ครั้ง) A A A A
Abbstrapp
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 06:08:05 PM 24 พฤษภาคม 2018 »

# วันหนีเกิดอารมณ์เหงาเปลี่ยวใจ คิดแล้วก็เลยไปเขียนการบ้านส่ง ไม่ทันไร ก็ได้ส่วนลดผมก็รีบอาบน้ำแต่งตังไปที่ร้านเลย..
วันนี้น้องที่ร้านน้อย แต่ใจจะมาแล้วบอกเลยตอนนี้ใครก็ได้
พอไปถึงร้าน น้องโมจิก็ออกมารับก่อนเลย แต่ดูเหมือนน้องจะขึ่นงานไม่ได้
เลยเรียกน้องๆคนอื่นออกมา ก็มีมา3คน น้องโมจิบอกว่ามีน้องมาใหม่ยังไม่ขึ้นงานใครเลย ก็เลยต้องลองสอนงานเด็กซะหน่อย
มาถึงงาน ชัดเลยเด็กใหม่แน่ ทำไรไม่เป็น เก้เก้กังๆ ชอบมากครับ ผมก็ค่อยๆบอกค่อยๆสอน น่ารักมาก
ผมเขิลน้องเค้าเลย น้องก็เขิล น้องชื่อไข่มุก ไม่ต้องบอกเลยว่านี่คือครั้งแรกแน่ๆ555. แต่น้องไม่อิดโอย ม่หวงตัว ทำได้ทุกอย่างว่านอนสอนง่าย ผมก็ใส่ในห้องน้ำก่อนเลย น้องอยู่นิ่งๆพอ ขาวขาวและโหนกสวยๆ ทำให้อดใจไม่ไหวที่จะลงไปทาสี... 
น้ำรักของน้องไหลมาเต็มที่ ร้องลั้นห้อง ได้อารมส์มาก ผมขอน้องจูบปากก็ไม่ขัดข้อง จากนั้นก็ให้น้องลงไปร้องเพลงข้างล่าง ทำงานได้ดีเลยคับ อมแบบเขิลๆมือใหม่แต่ได้อารมณ์มาก. จนทนไม่ไหว เสร็จในห้องน้ำไป1รอบ
ออกมาล้างตัวก็มานอนละลายพฤติกรรม น้องอายุ19เด็กใหม่ไม่เคยทำงานแบบนี้เลยเป็นคนตจว.  น้องมาแค่วันเดียวเพราะต้องไปเรียนต่อ. พออารมณ์เริ่มมาก็มาต่อกันเลย น้องลงไปร้องเพลง
ผมก็ใช้ท่า69ช่วยกันจนน้องเสร็จ ผมให้น้องเร่งจนผมเสร็จ เกรงใจน้องผมเลยรีบชักออกไม่งั้นcar park แน่ๆ
แล้วก็มานอนคุยกัน. น้องเฟรนลี่มาก คุยจนลืมเวลา น้องยังไม่รู้เลยว่าหมดเวลากี่โมง แต่ผมคาดว่าน่าจะเลทมานานเกือบ2ชม.
ผมปลื้มน้องมากๆ กับความน่ารักสดใส
ที่สำคัญเป็นงานแรกของน้องเลย
หน้าตาสวยคมเข้มอายุน้อย ให้10/10
ไฟหน้า พอดีมือไม่ใหญ่ น่ากิน7/10
งานนวด มือใหม่ต้องสอนหน่อย ยังไม่ให้คะแนน
สเปรย์ ได้ใจมาก เลียทั้งตัว 10/10
งานดีไม่หวงตัวจูจุ๊บได้ 10/10
อารมร่วมร่องลั้นห้องไม่หวงตัว 10/10

ใครไม่เคยเจอมือใหม่แต่งานดีบอกเลยว่าพลาด
ถ้าน้องมาอีกผมกลับไปซ้ำแน่ 156_key@2x [ ไฟล์แนบไม่ถูกต้อง หรือไม่มีอยู่ ] [ ไฟล์แนบไม่ถูกต้อง หรือไม่มีอยู่ ]
santapoing
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:24:34 AM 26 พฤษภาคม 2018 »

princess น้องไข่มุกจะนมโตๆ ตัวเล็กๆไม่ใช่เหรอครับ
web
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #2 เมื่อ: 04:20:09 PM 27 พฤษภาคม 2018 »

172_key@2x
Abbstrapp
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:11:13 PM 28 พฤษภาคม 2018 »

แก้ไขครับ น้องมุกกี้ พอดีสับสนไปหมด เด็ดทุกคน
tachelsea
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:32:19 PM 29 พฤษภาคม 2018 »

ผมว่าแล้วถ้าเป็นน้องไข่มุขจะใหญ่กว่านี้นะ​ 555
wavei
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:54:43 PM 02 สิงหาคม 2018 »

179_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)