Ads
 06:30:50 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องจูน OHO !!! (ไม่มีปาครับ)  (อ่าน 1650 ครั้ง) A A A A
john15
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 08:08:49 PM 14 กรกฎาคม 2018 »

สวัสดีครับ พี่ๆ
จริงๆแล้ว ผมเพิ่งสมัครเวปนี้ครับ อีกเวปนึง ก็เล่นปกติครับ เล่นมานานแล้วครับ
ที่เลือกมาส่งการบ้านที่เวปนี้ เพราะอีกเวปเทพ เยอะเหลือเกินครับ 555

อีกอย่างคือ น้องจูน คนนี้ ผมลอกการบ้านพี่ แวมไพ ครับ
ลอกมานานแล้วครับ วันนี้เพิ่งไปมา เลยอยากส่งการบ้านสะหน่อย

น้องจูน OHO โชคชัย ซ.3

ปกติผมขึ้นงานกับน้องจูน อยู๋บ่อยๆ ครับ
เรียกว่า ถ้าน้องจูน เข้าร้าน ผมเข้าด้วย 36_key@2x

เข้ามาก็ ดื่มน้ำให้ชื่นใจ น้องจูนคุยเก่งครับ
พี่ๆไป ไม่เหงา แน่นอนครับ
อาบน้ำกัน ปกติ

มาที่เตียง (ห้องกระจกครับ) น้องก็มานวดๆ ให้ ผ่อนคลาย
แล้วก็เริ่ม บทรัก น้องดูด เลีย หัวนม เสียวดีครับ
แล้วก็ไล่ไปถึง น้องชาย บวบ หายไปในพริบตา....

อารมณ์ผมเริ่มมา น้องไม่รอช้า ขึ้นควบขี่ม้าทันที ฮี่ๆๆ
สักพัก ผมจับน้องยกขึ้น(น้องจูนตัวเล็ก อุ้มง่าย) ..... บันเทิงครับงานนี้

น้องร้องลั่น พี่ขาาาาา......
ผมเหรอ จัดหนักจัดเต็มสิครับ พอใกล้เสร็จ ก็จบด้วยท่าเบสิก
พับๆๆๆๆ... ทะลัก ล้น สบายตัวกันปาย...... 157_key@2x

จบครับ

(ไปเถอะ สุภาพกับน้อง มีแต่ทอนๆๆๆๆ)

ขอบคุณครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)