Ads
 02:25:49 PM 25 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องลูกอม@princess spa โครตมันส์ ปาร้าน  (อ่าน 5618 ครั้ง) A A A A
nemuineko
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:40:07 AM 18 กรกฎาคม 2018 »

คือลูกอมเนี่ยผมเคยขึ้นมาครั้งนึงแล้ว
บอกตรงๆคือรูปร่างน่าตาตรงสเปคมาก
ตัวแน่นๆแต่ไม่อ้วน กอดอุ่นเต็มไม้เต็มมือ
แต่ขึ้นงานครั้งที่แล้วรู้สึกยังไม่เต็มที่เท่าไร
ไม่ใช่ว่างานไม่ดีนะครับ ดีมากกกกก
จัดให้ผมไปสามดอกเต็มๆ แต่ๆๆๆๆๆ
คือผมแทบไม่ได้รังแกน้องเลย โดนน้องกระทำอย่างเดียว
ตั้งแต่ในห้องน้ำจนมาถึงบนเตียง รอบสุดท้ายนี่โดนดูดแทบร้องขอชีวิต
มือจิกผ้าปูที่นอนแทบขาด

มันเลยคาใจ รู้สึกต้องกลับไปจัดการน้องบ้าง
พยายามจองมาสองครั้งแต่คลาดกันไป คราวนี้เวลาได้รีบจองทันที
ถึงร้านน้องออกมารับ นมเด่นมาแต่ไกลคิดในใจวันนี้ต้องเค้นให้หายอยาก

ที่ห้องก็คุยกับน้องรื้อฟื้นความทรงจำกันซะหน่อย
พอเข้าห้องน้ำรีบจัดทันที นมเด่นๆเมื่อกี้จัดไปทั้งบีบทั้งดูด มือน้องก็ล้างน้องชายเราไปด้วยโครตได้ฟิวอ่ะ
คือน้องนมทำนะครับแต่มันโอเคนะ ทรงสวยไม่แข็งเต็มมือดี
น้องก็ทำความสะอาดจรวดให้เต็มที่เหมือนกัน โหกลั้นเต็มที่อ่ะ
ไม่อยากแตกตั้งแต่ในห้องน้ำ อาบน้ำเสร็จมาที่เตียง
คราวนี้ไม่ยอมให้ประวัติศาสตร์ซ้ำรอย น้องบิ้วมายังงัย
ผมเอาคืนทันที เลียตรงใหนผมเลียกลับ รอบนี้มันส์มากโครตบันเทิง
จัด69กันจนเยิ้มไปหมด น้องสะอาดครับจัดได้อย่างสบายใจไม่มีหมีมารบกวน
น้องก็ดีนะไม่มีหวงตัวเต็มที่กับงานมาก สุดท้ายก็พ่ายแพ้อยู่ดี
สองดอกเน้นๆ ยิ่งรอบสองตอนสเปย์ให้นี่สุดมาก น้องบอกถ้าจะเสร็จให้บอกนะ
ไม่อยากให้จอดรถ นาทีนั้นโครตเสียวต้องบอกให้พอเลย ไม่งั้นแตกคาปากแน่นอน
สุดท้ายแตกคานม สบายตัวไป

คืออย่างที่บอกขอบหุ่นแบบนี้มาก หุ่นแบบนี้จัดท่าหมาไป
ผมว่าแป๊ปเดียวแตกแน่นอน คราวหน้าต้องลองถามน้องซะแล้ว
อยากจัดไปแบบจบๆให้หลายคาใจ
ชอบมากครับร้านนี้ ตรงที่เสร็จได้ไม่จำกัดนี่แหละ
ยิ่งเจอน้องงานดีๆนะมันส์มาก
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)