Ads
 04:13:35 PM 25 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านค้างส่ง ค้างนานมาก น้องจองซั่ม ฟังกี้สปา  (อ่าน 2537 ครั้ง) A A A A
Anpan
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« เมื่อ: 07:11:50 PM 13 กันยายน 2018 »

สวัสดีครับ หายจากบอร์ดไปนาน ขอส่งการบ้านค้างส่งกับน้องจองซัม ร้านฟังกี้ สปา มานะครับ

จองน้องจองซัมไว้รอบดึกมาก กว่าจะไปถึงเล่นเอาเหนื่อยเลยครับ ตัวจริงน้องน่ารัก สวยมากๆ ถ้าพาไปเดินเล่นด้วยเนี่ยรับรองหลายๆ คน ต้องมองมาแน่นอน
หลังจากจ่ายค่าคอร์สแล้ว น้องก็พาไปที่ห้อง อาบน้ำ ล้างตัว ล้างปู๋ให้อย่างเสียวเลยฮะ ชอบลีลามือของน้องมากๆ

เสร็จสรรพแล้ว มาต่อที่เตียงน้องก็มานวดให้นิดหน่อย พอสบายตัว หลังจากนั้นงานนัวก็มาเลยครับ น้องจัดมาให้ครบทั้งบิ้วบนบิ้วล่าง จนหนอนน้อยแข็งโป้ก จากนั้นไม่พูดพร่ำทำเพลง น้องจับหนอนผมใส่กลางตัวแล้วควบเลยฮะ มันส์มากๆ แต่ผมอาจจะไม่ฟิตด้วยเนื่องจากพักผ่อนน้อย แต่จองน้องมาแล้วก็ไม่อยากยกเลิก น้องโยกอยู่ซักพักปู่ผมดันหดลงเองซะงั้น น้องก็ใจดี พยายามบิ้วขึ้นมาให้ใหม่ แต่หลังจากพยายามอยู่นานมันก็ไม่ฟื้นตัวซักที

สุดท้ายน้องเลยทำระดับ 1 พร้อมบิ้วให้จนหนอนน้อยก็ปล่อยพลังเต่าสีขาวจั๊วออกมา ก็สำเร็จเสร็จสมกันไป เสียดายที่ผมไม่ฟิตพอเลยไม่ได้จบด้วยระดับสาม แต่ก็ขอบคุณน้องที่บริการให้อย่างดี ไม่อิดออด

ก็ขอจบการบ้านแต่เพียงเท่านี้นะครับ ขอบคุณครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)