Ads
 01:59:10 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใสๆสั่นๆ .น่ารักผิวนุ่มเนียนไร้รอยต่อ vs เรียบร้อยร้อยเรียบน่ารักสุดสดใส+25สาว  (อ่าน 3015 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #15 เมื่อ: 12:09:32 PM 08 ธันวาคม 2018 »

น้องD328ฮอนจู
   พริตตี้เชียร์เบียร์เอ็มซีเดินสายมากมายทั่วกทม. ด้วยวัยละอ่อนสดใส น่ารักสดใสน่าลอง
  ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
 ” น้องนานๆมาทีครับ ได้ข่าว pr ส่งรูปมา รีบขับรถมาเพื่อรอบแรกของวันครับ นั้งรอ สักพัก ก็มีผู้หญิงสาวสวยผมยางเดินเข้ามาในร้าน ตาลุ๊ค เลยครับ ใช่ไหม สรุปว่าใช่ เลย น้องฮอนจูครับมองแวบเดียว เคลิ้มเลยทีเดียว สักพักน้องเปลียนชุด เตรียมตัว ออกมาเราจ่ายสินสอดปุป เดินตามน้องไป  ระหว่างเดินตาม กลิ่นสาว มันโดนจมูกครับ ขนาดเดินตามยังหอม ขนาดนี้เลยครับ ชักจะใจไม่ยุกับตัวแล้ว 555ถึงห้อง ชวนคุยน้องคุยเป็นกันเองดีครับ เราต่างชวนกันอาบน้ำ น้องถอดเสื้อมา หุ่นดีมากครับหน้าอกสวย จับแล้วนิ่มมากแท้แน่นอนครับงานอาบน้ำสะอาดดีครับ อาบเสร็จ ออกมารอน้อง สักพัก น้อง เดินตาม เราออกมาแล้วเรามานั้งอยู่ปลายเตียง น้องโน้มตัวมาจูบ ชนิดลิ้นพันกับ ฟิลแบบสุดๆ น้องนั้งคอมเราปลายเตียงระหว่างนั้น จิตใจ มันหลุดไปแล้ว ปล่อยไปตามอารมณ์ แบบสุดๆน้องเอง จูบชนิดเราเคลิ้ม ไปเลย สักพักเริ่มจะอดใจไม่ไหมแล้ว  ค่อยๆ โน้มตัวน้องลงเราสิงคนจูบกันไป ลิ้นน้องสอดแสกเข้ามารสชาติหวานมากครับ เราหยิบแผ่นซีดีมาโหลดทันทีเพราะเวลานั้นอารมณ์มันสุดๆจริงๆ บอกฮอนจู พีขอนะไม่ไหว ค่อยให้น้อง อาขา  จับเรินสามเหลียม นิ่มๆ โอ้ย มันต้องเข้าไปพิสูจน์แล้วครับ ค่อยๆดันๆ ไปหลังจากนั้น เราสองคน ปล่อยอารมณ์ไปตามจังหวะเลยครับ สุดๆจริงๆ ทุกท่าน้องได้หมดสวย สุด แซ่บจริงๆคนนี้ ผมเอง ปล่อยพลังชนิดหมดแม๊ก ไปเลยทีเดียว หลังจากนั้นเราชวนกันมาอาบน้ำอีกรอบแล้วนอนกอดกันไปฟินสุดๆครับ คนนี้ ต้องจัด แล้วจะรู้ถึงความสุขทีสุดยอดจริงๆ-.,-”   
star9

”ซ้ำมาหลายรอบแล้วกับน้องคนนี้  น้องวัยละอ่อนแค่ 20 ยังเรียนอยู่  น้องตัวไม่สูงแต่เพรียวบางจุดเด่นคือไฟ้หน้าไม่ธรรมดา  น้องหน้าตาน่ารักเหมือนดารา  งานน้องไม่ค่อยบู๊เท่าไหร่ฟิวแฟนมากกว่า  น้องอัธยาศัยดีไม่หวงตัวงานตามใจ  หลังจากอาบน้ำเสดก็ให้น้องนอนหงายคุมเกมเริ่มจู่โจม  เริ่มจากจูบปากที่อ่อนโยนนุ่มนวน  ไล่ลองมาถึงสร้อยคอมีกลิ่นหอมกลิ่นเด็กที่ชื่นใจ  มาต่อที่หัวนมจุดน้ำตาลอ่อนและบีบนมใหญ่ที่เร้าใจสุดๆ  เลียลงมาเรื่อยๆ หน้าท้องมีรอยสักบ้างแต่พี่ไม่ซีเรียด  แล้วมาสำรวจปากถ้ำและจัดการจับทาสีอย่างเมามันส์  เล่นไปสักพักใหญ่จนเริ่มมีเสียงครางออกมาและแฉ่ๆ  โหลดซีดีมาใช้งานจัดไปหลายท่าฟินสุดๆจึนเขื่อนแตก  สุดคุ้มจริงๆกับเด็กน้อยและราคาเบาๆ  -.,-”   
batman2557   

”13.00 เข้าไปแช็ทไลน์lovely เห็นพีอาร์บอกว่าจะมีน้องใหม่เข้ามาวันนี้  ขอคิวแรกนะครับ  พอมาถึง น้องก็ออกมาให้ยลโฉมน้องพึ่งเลิกเรียนครับหน้าตาเหมือนดาราวัยรุ่นน่ารักตัวเล็กๆ ผมจะได้สอนงานให้อีกแล้วผมจ่ายค่าคอร์ส แล้วพาน้องขึ้นไปเทรนทันทีมาถึงห้องผมก็จู่โจมน้องทันทีครับ ผมไซร์ซอกคอและทั้งกอดทั้งล้วงสลับเป็นพันวัน น้องก็ดูจะตกใจอยู่พอสมควรเพราะไม่ทันตั้งตัว เนื้อตัวน้องเฟิร์มแน่นมากๆเลยครับสมกับเด็กวัย19 จริงๆผมจับน้องนอนแล้วปล้ำต่อ ผมจูบน้องน้องก็ตามใจครับผมรุกต่อ ปากก็จูบน้องปากน้องเล็กๆนุ่มๆหวานหอมมากเลยครับไม่มีกลิ่นปากให้เสียอารมณ์ ผมระดมจูบน้องไปทั่วทั้งใบหน้าขาวๆใสๆ รวมไปถึงซอกคอที่หอมกลุ่นส่วนมือก็ทำหน้าที่ตามที่สมองสั่งคือบีบนมทั้งบีบทั้งเค้นแบบเต็มๆส่วนอีกมือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงแล้วเอานิ้วแหย่เข้าออกอย่างนุ่มนวล ผมค่อยๆปลดกระดุมเสื่อของน้องออกทีละเม็ดๆจนเม็ดสุดท้าย แล้วก็ดันยกทรงขึ้นแบบไม่ต้องปลดตะขอให้เสียเวลา นมน้องไม่ใหญ่มากแต่จุกสีน้ำตาลอ่อนสวยครับ ผมเอาปากคาบหัวนมน้องแล้วดูด เลียอย่างมันส์ น้องเอามือจับหัวผมแน่นเลย ผมดูดสลับซ้ายขวาซ้ายขวา ดูดแล้วก็เลียสลับกันจนอิ่ม ผมก็สอบบทเรียนขั้นสุดท้ายให้น้องเลยดีกว่า ผมบีบเจลใส่จรวดแล้วยัดไปที่ระหว่างสามเหลี่ยมกับร่องขา แล้วซอยเริ่มจากช้าๆไปเรื่อยๆจนถึงจังหวะสปีทแล้วก็กระแทกสุดๆจนๆๆๆแตกคาปากถ้ำ ปากผมก็ยังไม่หยุดประกบจูบน้อง ดูดนมครบคุ้มจริงๆครับกับค่าคอร์สที่จ่ายไป อย่างผมกับเด็กอายุ 19 วัยรุ่นสวยรูปร่างงามผิวกายกำลังเปล่งปลั่งเสร็จแล้วก็เข้าไปอาบน้ำน้องก็อาบให้สะอาดดีครับอาบเสร็จก็มานอนให้น้องนวดสักพักผมก็จัด รอบสองทั้นที รอบสองนี้นานหน่อยแต่ก็มันส์มากครับเพราะเปลี่ยนหลายท่าน้องก็ตามใจไม่มีขัดขืนเลย สักพักผมก็เสร็จน้ำสองไปได้ฟิวแฟนจริงๆเลยครับฝากน้อง ฮอนจูด้วยนะครับ-.,-”   
coyoman1 

แท็ก:
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)