Ads
 12:54:30 PM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชมพู๊ชมพู @pricess spa  (อ่าน 3400 ครั้ง) A A A A
smoker28423
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:27:31 AM 25 มีนาคม 2019 »

ไปมาสักพักแล้วครับ แต่น้องบริการดีเลยคิดว่าจะมาส่งการบ้านให้ครับ
พอดีวันนั้นไปทำธุระแถวๆ ซอยกิ่งแก้วครับ เห็นว่าร้านอยู่ไม่ไกล ก็เลยสอบถามกับ PR ว่ามีใครบ้าง
PR ก็ใจดี ส่งข้อมูลมาให้เพียบเลย แต่สุดท้ายก็ยังเลือกไม่ได้ ก็เลยคิดว่าเข้าไปดูตัวจริงๆ เลยดีกว่า
ไม่รอช้ารีบเข้าไปที่ร้าน PR ก็เรียกน้องๆ ออกมาหมดเลย ผมนี่เขินเลยน่ารักๆ ทั้งนั้น
สุดท้ายก็เลือกน้อง ชมพู เพราะน้องน่ารัก ยิ้มสวยมากครับ

ถึงห้องก็พูดคุยกันสักพัก น้องก็ชวนคุยกันสักพักก็ชวนไปอาบน้ำ น้องอาบน้ำได้สะอาดหมดจดจริงๆครับ
ถามนู่นถามนี่ตลอดว่าเป็นยังไงบ้าง สัมผัสได้ถึงความเอาใจใส่เลยครับ

อาบน้ำเสร็จก็มารอที่เตียงครับ น้องก็ชวนคุยอีกสักพัก แล้วก็เริ่มงานครับ น้องตั้งใจมากครับ
สุดท้ายก็เสร็จไปบนเตียง 1 รอบ แล้วก็มานอนเล่นคุยกันครับ และน้องก็เริ่มงานรอบที่ 2
แต่ด้วยผมพักผ่อนไม่ค่อยเพียงพอ ก็เลยเสร็จได้แค่ 1 รอบ ในรอบ 2 น้องพยายามอยู่นานมากครับ
จนเวลาจะหมดเลย สุดท้ายก็ไม่เสร็จครับ น้องก็บอกว่า ถ้ามีเวลามากกว่านี้อีกสักนิดเสร็จน้องแน่ๆ ครับ

ผมไม่ได้ถ่ายรูปน้องมานะครับ เลยขอให้รูปของทางร้านมาแทนครับ

offoff
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:47:16 PM 28 มีนาคม 2019 »

มีโอกาสจะตามไปลอกครับ  น้องบริการดีตั้งใจทำงานแบบนี้

41_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)