Ads
 06:46:45 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซด โกโก้ Venus Spa รัตนาธิเบศร์  (อ่าน 8618 ครั้ง) A A A A
Hexohm
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:27:08 AM 05 กันยายน 2019 »

มาส่งการบ้านวีนัสสปาอีกแล้ว ยังคงวนเวียนอยู่กับร้านนี้เพราะเดินทางสะดวกและใกล้บ้าน อีกใจก็อยากจะเก็บให้ครบก่อน
วันนี้เห็นในไลน์แว๊บๆมีน้องมาลงงานใหม่ เลยจองทันที กับน้องโกโก้
   พอถึงร้านพีอาร์หายไป เลยนั่งรอมีน้องในร้านออกมาต้อนรับแทน เลยบอกจองน้องโกโก้ไว้ นั่งรอสักพักน้องเดินออกมารับ อ้าวเห้ย... พีอาร์นี่หว่าแอบมารับงาน555 งานนี้มีบันเทิงแน่นอน
   น้องพาขึ้นห้องไป ให้เราอาบน้ำก่อน น้องขอไปเตรียมอุปกรณ์ อาบน้ำเสร็จมานอนรอที่เตียง น้องมาพอดี เข้าสู่ขั้นตอนการนวด น้องนวดดีมากครับ หนักได้เบาได้  มีหลายท่าด้วย สบายตัวมากครับ  พอนวดเสร็จ น้องพาไปอาบน้ำครับ
อาบสะอาดหมดจดทุกซอกทุกมุม
   ตัดมาที่งานนัวเนีย น้องเริ้มไซร้จากบนลงล่างไปป้วนเปี้ยนที่กระบองหงอคง พอเริ่มบวมได้ที่ มันก็ค่อยๆเบียดริมฝีปากน้องเข้าไป งานปากน้องจัดว่าเด็ดครับ เทคนิคแพรวพราว พอเริ่มรู้สึกชักไม่ไหวเลยเอาคืนบ้าง จับน้องนอนละเลงลิ้นไปทั่วตัวจับน้องอ้าขาลากลิ้นลงมา ของน้องฉ่ำแล้วครับ กลิ่นดี จับทาสีซะเลย น้องร้องครางเบาๆ แอ่นๆเด้งๆสู้ลิ้นตลอด ทนไม่ไหว ใส่cd กระหน่ำเลยทีนี้ จับน้องขึ้นควบเสียวครับกลัวจะเร็วไปเลยงัดทุกท่าที่มีอยู่ในหัวออกมาใส่น้อง ไม่มีบ่นไม่มีอิดออดครับ น้องมีอารมณ์ร่วมตลอดจนถึงปลายทาง happy ครับ จับปลามาฝากได้นิดหน่อยน้องเขิน
คชจ. นวด1.30ชม 700+มาตรฐาน

สรุป น้องโกโก้
น้องผิวสีน้ำผึ้ง หุ่นบางกรอบรูปร่างดีครับ หน้าอกพอมี เป็นกันเองมากชวนคุยด้วยตลอด ถ้าคนชอบนวดแนะนำเลยครับน้องนวดดีมาก สบายตัวเลย งานพิเศษก็ไม่แพ้งานนวดครับ มีซ้ำแน่นอนครับ
ไลน์ร้าน : @venusspa
kidsmall
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:17:41 PM 07 กันยายน 2019 »

172_key@2x สุดยอดครับ สงสัยท่าน Hexohm จะติดใจเด็กๆ Venus  อิอิ
Hexohm
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:01:58 AM 09 กันยายน 2019 »

ที่เห็นๆน่าจะมีตามไปเก็บอีก2-3คนครับ อิอิ.  ยังไงจะมาลงการบ้านให้ชมนะครับ
kidsmall
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:04:02 AM 15 กันยายน 2019 »

รอรับชมการบ้าน ท่าน Hexohm ครับผม
my dream
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:56:55 AM 18 กันยายน 2019 »

ผมก็ชอบไปเก็บร้านนี้เหมือนกัน พิกัดทำการใกล้ดี
Hexohm
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 07:27:10 PM 18 กันยายน 2019 »

กลุ่ม vip ของทางร้านครับ
http://line.me/ti/g/W8NaQFj52o
wavei
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 01:18:05 AM 27 กันยายน 2019 »

แจ่มเลยครับพี่  41_key@2x
web
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #7 เมื่อ: 05:14:52 AM 29 มกราคม 2020 »

172_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)