Ads
 08:02:59 PM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องไอเเลนด์ Lovely spa  (อ่าน 2836 ครั้ง) A A A A
topowen
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 09:06:16 PM 28 มีนาคม 2018 »

:25_key@2x:สวัสดีครับพี่พี่ชาวสยามเดย์ไนท์ วันนี้ช่วงเย็นหลังเลิกงานกินเบียร์ไปได้ 2 เเก้ว ดูไลน์ร้านเลิฟลี่ เห็นน้องไอซ์เเลนด์เข้าร้าน เลยรีบขับรถไปที่ร้านโดยที่ไม่ได้จอง  พี่พีอาร์ใจดีครับ เเนะนำน้องๆให้มีหลายคนน่ารักทั้งนั้นเลย เเต่ผมตั้งใจมาหาน้องไอซ์เเลนด์ครับเห็นปุ๊บก็เลือกเลย จ่ายเงินเสร็จสรรพเดินตามน้องขึ้นห้อง น้องเป็นคนที่น่ารักเเบบธรรมชาติ คุยเก่งสุดสุดครับ ยิ้มหวานตลอด ผมก็บอกน้องไปพี่พึ่งเลิกงานมาเลย น้องก็ยิ้มหวานเเล้วชวนกันไปอาบน้ำ ในห้องน้ำน้องยิ้มหวานบริการดีครับ ทำความสะอาดอาบน้ำให้อย่างตั้งใจ เเละที่ผมชอบสุดสุดคือน้องเฟรนลี่ตลอดเวลา ตัดมาที่เตียงน้องก็เริ่มบิ้วให้ครับทั้งมือทั้งปากมาครบเลย น่ารักเเละยังเฟรนลี่ผมนี่เคลิ้มเลย จนผมขอเริ่มทำบ้าง น้องมีอารมณ์ร่วมตลอดเวลา เเต่ด้วยความที่ผมกินเบียร์มาบวกกับเหนื่อยจากทำงาน เจ้าน้องชายตัวดีดันไม่ทำงานซะนี่ เเต่น้องก็พยายามช่วยเต็มที่ทุกวิธี เเต่จนเเล้วจนรอดผมก็ปลุกไม่ขึ้น เขินน้องมาก น้องก็กลัวผมผิดหวังพยายามสุดสุด ใส่ใจมากๆครับ  เลยบอกน้องว่าไว้โอกาสหน้าพี่มาเเก้ตัวใหม่นะครับ ก่อนกลับก็ให้ทริปน้อง

น่ารักครับ ได้ขึ้นงานไม่ผิดหวัง  เต็ม 10 ผมให้ 9.5 เลย คะเเนนความน่ารักเเละใส่ใจ
ไอซ์เเลนด์ Lovely Spa ครับ 160_key@2x 44_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)