Ads
 04:05:03 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 ... 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสียวซี้ด พุ่งไกลที่สุด กับน้องเจนนี่ สตูดิโอสปา พระราม 3  (อ่าน 77607 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« เมื่อ: 11:41:08 AM 25 พฤศจิกายน 2010 »

สืบเนื่องจากหลายวันก่อน  ผมพาเพื่อนไปเยี่ยมร้านกาปู๋เปิดใหม่

สตูดิโอสปา  พระราม 3 (อยู่ในซอยหลังร้านไม้โท)

ก็พบน้องชุดดำ ชื่อ แป้ง   สวยบาดใจ   อยากจะฟัน

วันนี้   ผมเลยแวะไปแบบมิได้นัดหมาย

จ๋อย...เพราะน้องแป้งไม่เข้า

แต่ไหน ๆ มาแล้ว  ไม่เที่ยวก็เสียเชิงชาย   ผมเห็นน้องขาวโอโม่อีกคนนั่งตาแป๋ว

ชี้เลือกเลย  "น้องเจนนี่"

น้องขาวมาก  ตาสวย   หุ่นเล็กกะทัดรัด  และพูดจาสุภาพ อ่อนหวานมาก ๆ

มีปลามาให้ชม   แต่น้องขอปิดตา

เพราะน้องทำธุรกิจอื่น ๆ ด้วย   กาปู๋นี้ทำเสริมตอนกลางคืน (มิน่า...ขับ BMW series 3)
Vampire
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 02:58:58 PM 25 พฤศจิกายน 2010 »

ผมนั่งจิบกาแฟร้อน  ที่น้องเจนนี่นำขึ้นมาเสริฟให้บนห้อง

เป็นกาแฟที่อร่อยมาก  ขอชมในฐานะที่ผมเป็นคอกาแฟคนหนึ่ง

น้องเจนนี่  มารยาทดีมาก  เหมือนคุณหนู  พูดจามีการศึกษา :)

แต่ทำให้ผมรู้สึกไม่อยากทะนุถนอม  ตามประสาคนหื่น และ โหดร้าย

แล้วผมก็อาบน้ำในห้องน้ำที่มีในห้องเลย   แล้วก็มานอนคว่ำให้น้องนวด

น้องนวดดีมาก  สบาย  และฟังคำหวาน ๆ น้องแจ้ว ๆ ๆ อยู่ข้างหู

น้องเล่าให้ฟังว่าทำธุรกิจหลายอย่าง  ดีบ้าง  เจ๊งบ้าง   ก็ซาหนุกดี :D

แล้วก็เลยมาถึงเรื่องเปิดออพชั่น  พร้อมแซวเล่น  ทีเล่นทีจริง  เรื่องท้าทายอื่น ๆ

แล้วก็เริ่มกามาสุตรา  เมื่อน้องเจนแก้ผ้าออกหมด

เนื้อแนบเนื้อ   ปากบดปาก   ตัวเราสองคนถูไถกันด้วยความร้อนรุ่ม

ผมอดใจทาสีน้องเจนไม่ได้   จึงเริ่มจัดการแบบหนัก ๆ

ตกใจเลยครับ   เหมือนไปแตะโดนต้นไมยราพ

น้องเจนออกอาการหื่นจับทันตาเห็น  บิดผ้า  ร้องเสียงดัง  และกดหัวผมไว้ Tongue

อาการแบบนี้   ผมรู้แล้วว่า  อะไรก็คงฉุดไม่อยู่แล้ว   เหมือนข้าวคอยฝนมานาน

หน้าผมแฉะ   เมื่อกดลิ้นลงไปแล้วลากยาว ๆ   น้องก็จิกผมกดหน้าผมให้ทำหนัก ๆ

แล้วน้องเจนก็หยุดร้อง   สลับตัวขึ้นมา  ฮุบกาบองผมอย่างรวดเร็ว Shocked

โอย...เสียวขาดใจเลยครับ   เด็กสาวคนนึงที่กำลังอารมณ์ XXX อย่างแรง

ดูด ๆ ๆ  ๆ  เลีย ๆ  ๆ  ๆ ผมเหมือนจะกลืนกินมันเข้าไป   ด้วยหน้าที่เริ่มแดงเพราะอารมณ์ใคร่

เวลานั้น   อารมณ์น้องเจนเหมือนกระเจิดกระเจิง   รวมทั้งตัวผมด้วย

แว่บนั้น   ที่ตัวเราพันกัน   น้องเจนสะดุด  และ หยุดชะงัก ร้อง "อุ๊ย !!!!!" ;D

น้องเจน : " พี่คะ  ทำอะไรหนูอ่ะ "

Ebby   :  ป่าวนี่  พี่ก็แค่รู้สึกลื่น ๆ  อุ่น ๆ  ไม่ได้ทำไรนิ   เอ๊า...หยุดก็ได้ ดีมะ

น้องเจน  :  มะ..มะ...ไม่ต้อง ยะ ..ยะ...หยุดค่ะพี่   ต่อเลย  นุ...นุ..นู๋ไม่ไหวแล้ว

Ebby    :  !!! ???? ^^^ 

วินาทีนั้น   ก็เหลือแต่เสียงกรีดร้อง  ครวญครางของน้องเจนนี่   โลกผมหมุนไปหมดกับ

อารมณ์ที่พลุ่งพล่านไปหมด  แล้วกาบองผมก็พ่นพิษออกมาพุ่งอย่างไกลที่สุดเท่าที่เคย

เป็นความมันส์จากทุกอย่างอย่างสุด ๆ  ที่ถูกน้องเจนนี่บิวท์ผมอย่างเรียกว่า "ลืมไม่ลงคร้าบ"

สรุป :  ค่าใช้จ่ายพร้อมทิป  (ไม่ได้ต่อรองกัน) ผมให้ไปทั้งหมด  3,000.- 

กบ - ผู้ดูแล No.1
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #2 เมื่อ: 04:05:15 PM 25 พฤศจิกายน 2010 »

3,000 เลยเหรอครับ

เป็นค่าใช้จ่ายที่สูงเหมือนกัน

สงสัยน้องจะดีจริง ๆ นะครับ

ขอบคุณสำหรับการบ้านวันเดียว 3 ฉบับเลยนะครับ
tummtumm
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:19:58 PM 25 พฤศจิกายน 2010 »

ระดับ 3 เลยหรอครับท่าน  Shocked ขอบคุณค้าบ
Vampire
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:01:09 PM 25 พฤศจิกายน 2010 »

ปลาร้านนำมาให้ชมเพิ่ม  Jenny @ Studio spa พระราม 3
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:49:46 AM 26 พฤศจิกายน 2010 »

น่ารักจังครับ

แต่ราคาก็นะ....

ได้แต่เศร้าและแอบอ่าน  :-\

Darth Vader
Super
*

ความหื่น : 84

Sir f_ck a lot !

« ตอบ #6 เมื่อ: 08:57:12 PM 26 พฤศจิกายน 2010 »

น้อง ๆ ของพี่ Ebby แต่ละคนนี่ ทำผมเครียดเลยนะครับ

KEEP FUCKING !
พ่อหมีน้อย teddypol
หื่น~มาตั้งแต่เกิด!!!
*

ความหื่น : 29

พ่อหมีทริปเปิ้ลxxx~เอาไม่เลิก~ จนกว่านกเขาจะไม่ขัน

« ตอบ #7 เมื่อ: 06:47:23 PM 13 ธันวาคม 2010 »

อยากมีเงินเดือนเยอะๆกะเค้ามั้ง จาไปร้าน นกป.แบบพี่ebby แหล่มๆทั้งนั้นเรยยยย   wanwan011

Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #8 เมื่อ: 08:24:46 PM 13 ธันวาคม 2010 »

อยากมีเงินเดือนเยอะๆกะเค้ามั้ง จาไปร้าน นกป.แบบพี่ebby แหล่มๆทั้งนั้นเรยยยย   wanwan011

ท่านก็มีเยอะนิ๊ ท่านพ่อหมี

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
*

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #9 เมื่อ: 09:30:56 PM 13 ธันวาคม 2010 »

แต่ละคนเนี่ยไม่ไหวเลย

ไม่ใช่พวกเรานะ หมายถึงน้องเห็นแล้ว........

อยากได้มาเป็นกิ๊กสักคนก็พอ จะกินทุกอาทิตย์เลย

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #10 เมื่อ: 06:15:40 PM 14 ธันวาคม 2010 »

แนวนี้เค้าไม่ถนัดเอาซะเลย  wanwan044

พ่อหมีน้อย teddypol
หื่น~มาตั้งแต่เกิด!!!
*

พ่อหมีทริปเปิ้ลxxx~เอาไม่เลิก~ จนกว่านกเขาจะไม่ขัน

« ตอบ #11 เมื่อ: 06:36:17 PM 14 ธันวาคม 2010 »

แนวนี้เค้าไม่ถนัดเอาซะเลย  wanwan044
ไปหัดแนวนี้กันหน่อยมั้ยครับ  wanwan024

Vampire
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 06:44:57 PM 14 ธันวาคม 2010 »

มาดเท่ห์ ๆ  อย่างท่านฮิ้วจ์  ลองดูหน่อยสิ

อาจได้ระดับ 1 ยัน 3 นะ   แล้วจะติดใจ   
Vampire
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 06:48:53 PM 14 ธันวาคม 2010 »

พักนี้น้องเจนนี่ดูมีน้ำมีนวลขึ้น

ยืมปลาที่ร้านมาให้ชมกัน   ไม่มีค่าโฆษณา
พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
*

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #14 เมื่อ: 09:32:26 PM 14 ธันวาคม 2010 »

โอย       

น่ารักอะ

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 ... 6   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)