Ads
 07:29:05 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านของท่าน numjingjing กินรวบน้องเครซี่ บียอนสกาย (Ebby โพสต์ให้)  (อ่าน 42478 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« เมื่อ: 01:05:12 PM 24 เมษายน 2011 »

เนื่องจากสมาชิก ท่าน numjingjing  ได้มาโพสต์ตอบในกระทู้ของผม

หัวข้อ  "เครซี่  บียอนสกาย"

แต่ที่ท่านเขาโพสต์  มันเป็น  "การบ้านที่น่าอ่านยิ่ง"

ผมจึงขอนำทั้งหมดมาขึ้นเป็นกระทู้การบ้านนะครับ   ดังต่อไปนี้  :   wanwan019 

wanwan003 เพิ่งทราบมาว่าน้องเข้างานวันนี้ (23/04/54) ตอนหัวค่ำ จึงโทรไปจอง เลือกคอร์ส ถอดหมด 2800
และได้พบเจอยลนางฟ้าในที่สุด
สวยจนลืมถ่ายรูป แต่ยังดีที่ได้ Pin BB มาไว้แชทคุยกะน้อง

:wanwan020:งานดีมากๆเลยครับเรียกได้ว่าสุดยอด
น้องเสียงแหบเสน่ห์ คุยเก่ง แต่ไม่น่ารำคาญเลย
น้องพาไปอาบน้ำด้วย แต่ตัวเองยังไม่ถอด อาบให้เราเสร็จก็ให้เราไปนอนรอ
ตัวเองก็เข้าไปอาบน้ำ เราก็เล่น BB กะลังโม้กะเพื่อนอยู่ว่าจะได้สัมผัสความบ้าคลั่ง (เครซี่) แล้วเฟ้ย
พอน้องออกมาแถบตะลึง หุ่นงามแต้ๆ เนียนมาก
ไม่พูดพร่ำทำเพลง น้องนวดเล็กน้อยบริเวณโคนขา พอแก้กษัย แต่กระสันแทน
สักพักก็ใช้เจลนวดไปบริิเวณกระปุ๋น้อยผม จนกลายเป็นกระปู๋ไม่น้อยขึ้นมาทันที
น้องเครซี่ก็โน้มตัวลงมาเอาภูเขาไฟส่วนตัวคลึงกระปู๋ผมอย่างช่ำชอง สัมผัสช่างสุดยอดเสียนี่กระไร
น้องขึ้นคร่อมตัวผม แล้วก็จัดการบิ้วซะผมเคลิ้ม จะขอน้องทาสี ก็ไม่ยอม ถามน้องทำเสปร์ (เชี่ยว) น้องก็ส่ายหน้า
ว้า...อุตสาห์เตรียมซีดีมา  แต่ไม่เป็นไร ไม่ทำน้องก็จัดการผมซะเสร็จไป 1 น้ำได้  wanwan017

เวลาเหลือสิทีนี้ จบไว้เชียว น้องเอากระดาษทิชชู่มาเช็ดให้ นอนกอดกันดูทีวีสักพัก น้องก็ชวนไปอาบน้ำ
คราวนี้อาบด้วยกันวะ น้องอาบซะสะอาดทุกซอกมุม พออาบผมเสร็จ
ผมก็ขออาบน้ำถูสบู่ให้บ้าง (เข้าทางละ) ตัวน้องเต่งตึงมาก ถูไปถูมา เราก็เน้นแต่จิมิ น้อง น้องเริ่มเคลิ้ม
แล้วก็ยกขาข้างนึงขึ้นขอบอ่าง ผมจึงเริ่มสอดนิ้วเข้าไปหว่างขาน้อง เริ่มซอยถี่ขึ้น น้องเครซี่เริ่มคราง
ผมก็เริ่มจูบปากน้อง นุ่มมากๆเลย ทั้งริมฝีปากและลิ้นของน้อง หน้าตาตอนนี้น้องสวยมากเลยครับ
พอรู้สึกว่าน้องใกล้เสร็จผมก็หยุดมือ น้องหันมามองหน้าแบบผิดหวังเล็กน้อย

แล้วผมก็พูดเบาๆกับน้องว่า ขอนะ เด๋วพี่เพิ่มให้  wanwan011
น้องไม่พูดอะไรยิ้มมุมปากเล็กๆ ผมก็จับน้องอุ้มจากอ่างน้ำ ขึ้นมาให้น้องนั่งบนอ่างล่างหน้า หน้ากระจกห้องน้ำ
ทาสีน้องอย่างเมามันส์ แต่ทำได้แค่แปบเดียว น้องก็ดึงหัวผมออกมา แล้วน้องก็ลงจากอ่างล่างหน้า
ผมคิดในใจ อดซะแล้วเรา

แต่น้องกลับหันหลังให้ผม (หันหน้าเข้าหากระจก) แล้วส่งยิ้มให้ผม
ผมเข้าใจในทันที และรีบวิ่งไปหยิบซีดีที่วางไว้หน้าทีวี กลัวน้องเปลี่ยนใจ
โดยใช้เวลาเพียง 3 วินาที กลับมาพร้อมซองซีดี แกะออกและใส่ภายในเวลา 20 วินาที
น้องยังอยู่ในท่าเดิม เหลียวหน้ามาหาผม ผมเลยจัดการโน้มหน้าเข้าหาจูบอย่างดูดดื่ม
ในขณะที่น้องชายผู้ใส่ซีดี เข้าไปกินตับน้องเครซี่เอย่างรวดเร็ว
... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ...
... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ...

ระหว่างกินตับ เราไม่พูดกันเลย (ไม่มีเวลาพูด) ได้แต่จ้องมองตากันผ่านกระจกตรงหน้า
โดยที่อ้าปากกันทั้งคู่ (ประมาณว่าหายใจทางจมูกไม่ทันละ ต้องหายใจทางปากด้วย)
ไม่เกิน 10 นาทีเท่านั้น น้องล่วงหน้าไปก่อนครับ โดยเข่าทรุดลงทันที
ผมคว้าเอวน้องไว้ทัน เนื่องจากกินตับยังไม่อิ่ม จึงผยุงเอวน้องไว้ แล้วกินอย่างต่อเนื่องไปจนอิ่ม

สรุปสกอร์ ผม 2 - 1 เครซี่
กลับบ้านอย่างพ่ายแพ้ แต่รู้สึกเหมือนได้แชมป์   wanwan002

ค่าใช้จ่าย
คอร์ส 2800 บาท + ไม่ขอบอก เพราะให้ด้วยใจ (กันไว้ให้น้องแล้วเผื่อฉุกเฉิน) รวมไปในทิปครับ  X,000 ฺบาท

บอกได้คำเดียว สุโค่ย

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:08:01 PM 24 เมษายน 2011 »

ขอบคุณการบ้านน่าตื่นเต้นยิ่ง  ที่ได้กินน้องเครซี่

ท่านคงรู้แล้วว่า  จ่ายเพิ่มเท่าไรก็คุ้ม  กับความสุดยอดน่ารักของน้องคนนี้

ยินดีด้วยนะครับ   เมื่อคืนผมก็ว่าจะไปหาน้อง  พอดีดูบอลแล้วหลับไปซะก่อน

สนับสนุนปลาให้ครับ  
ืnumjingjing
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #2 เมื่อ: 01:49:13 PM 24 เมษายน 2011 »

ขอบคุณทั่น Ebby กับการบ้านที่ำทำให้ต้องไปลอกครับ
c3po
Validate Member
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 02:18:31 PM 24 เมษายน 2011 »

ดูจากหุ่นน้องเขาก็น่าตามไปลิ้มลองจริงๆนั่นแหละครับ  wanwan007

Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #4 เมื่อ: 07:04:05 PM 24 เมษายน 2011 »

ขอบคุณครับ

ตั้งกระทู้ใหม่ให้อ่านง่าย ๆ ด้วยเลย

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
dinky
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #5 เมื่อ: 10:40:04 PM 24 เมษายน 2011 »

การบ้านเด็ดจริง ๆ ขอบคุณครับ
huge_jackman
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:42:47 AM 25 เมษายน 2011 »

ขอบคุณท่าน numjingjing สำหรับการบ้านดีๆครับ  wanwan017

และขอบคุณพี่บี้ด้วยครับ

Sith Lord
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #7 เมื่อ: 02:55:11 AM 25 เมษายน 2011 »

หุ่นสุดยอดจิงๆ
TRDWiFi
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:34:10 PM 25 เมษายน 2011 »

เห็นปลาแล้วอยากไปสนับสนุนน้องเขามั่งจังเลยครับ wanwan016
ขอบคุณสำหรับการบ้าน อ่านแล้วหื่นมากกกก
พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #9 เมื่อ: 04:18:51 PM 25 เมษายน 2011 »

เค้าหื่นงะ

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 05:02:53 PM 25 เมษายน 2011 »

ก็เห็นพ่อนกหื่นตลอด

Tlvp
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 08:09:04 PM 25 เมษายน 2011 »

สุดยอดครับ...
เท่าไหร่ ก็ยอมจริงๆ
tummtumm
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #12 เมื่อ: 10:24:42 PM 25 เมษายน 2011 »

ท่าน huge ครับ หุ่นแบบนี้ปล่อยผ่านได้ไงครับเนี่ย  wanwan004

ขอบคุงท่านเจ้าของประสบกามด้วยนะครับ แหล่มจริงอะไรจริง แต่อยากรู้จักว่าให้ค่าขนมน้องไปทะไหร่อ่าท่าน  wanwan020
kadengmung
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #13 เมื่อ: 01:44:18 AM 26 เมษายน 2011 »

โอ๊ย!!!!!!!!!.........อารายจะน่าฟัดขนาดนี้.............   wanwan011
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 04:51:48 PM 26 เมษายน 2011 »

ท่าน huge ครับ หุ่นแบบนี้ปล่อยผ่านได้ไงครับเนี่ย  wanwan004

ขอบคุงท่านเจ้าของประสบกามด้วยนะครับ แหล่มจริงอะไรจริง แต่อยากรู้จักว่าให้ค่าขนมน้องไปทะไหร่อ่าท่าน  wanwan020

ไม่ได้อยากปล่อยผ่านเลยท่าน

แต่กลัวไม่ได้กินตับครับ  wanwan006

แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)