Ads
 09:16:08 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นะคะ กาญจนาภิเษก  (อ่าน 58080 ครั้ง) A A A A
พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« เมื่อ: 08:11:58 AM 03 พฤษภาคม 2011 »

เมื่อวันก่อนกลับมา กทม หลังจากแอบไปทำงานด่วน โดยไม่ได้บอกท่านฮิว แถมอีตาหมีก็โทรมา แต่ไม่มีปัญญารับได้เนื่องจากคลื่นไม่มี แถม พ่อเข้าโรงพยาบาล เลยวุ่นวาย
แต่วันพุธที่แล้วกลับมาก็สามทุ่ม เลยขอแวะไปนวดหน่อยละกัน เพราะว่าเมื่อยจริงๆ ขับรถไปกลับคนเดียวตลอดทาง กทม ชุมพร แย่แน่ๆ แถมงานรัดตัวเลยไม่รู้จะทำยังงัย

เอาละ จะไปลองร้านเฟรนชิบแถวถนนนี้ก็ยังไม่มีข้อมูลมากมายนัก ร้านนะคะ ก็ร้านนวด แต่นวดยังงัยฟะงง  เอาวะเข้าเลยละกัน ไปแบบคนไม่สร่าง ง่วงมาก

เดินเข้าร้านไป เจ๊แกถาม  เคยมามานวดแล้วใช่ไม๊คะ แถมมีรูปวางให้ดู  หนุ่มร่างงาม มองหน้าแล้วบอกว่า  หึ ไม่เคย  แล้วถามต่อว่า เท่าไร  เจ๊แกสวนมา 750 ของเราเป็นนวดเพื่อสุขภาพ และเฉพาะจุด  เอาละกรูงานเข้า ร้านแบบนี้ กรูนึกว่าจะเป็นรร้านนวดสบายๆๆๆ

เอาก็เอาวะ ไหนๆมาแล้วเอาก็เอา  แล้วเจ๊เขาก็โทรเรียกเด็ก อ้าวแล้วรูปที่ให้มาเนี่ยกรูเลือกไม่ได้ใช่ปะ  น้องเดินมา  โหใส่ชุดโอเคนะ แต่ดูท่าทางจะไหวไหมนะเรา
เดินตามน้องไป แล้วก็ก้มมองดูว่าน้องใส่กางเกงไหมนะ งงมากกกก แต่มารู้แล้วว่าใส่กางเกงแต่มันสั้นมากกก
เข้าห้องก็ประหม่าทันที  ไม่เคยนี่หว่า มันจะมีอะไรมากกว่านี้ไหมนะ   บอกน้องตรงๆเลยว่าไม่เคยเที่ยวนะแบบนี้ รบกวนบอกด้วยนะว่ายังงัยบ้าง  น้องก็นวดไป เราก็บอกว่าขอนวดก่อนนะ

น้องก็คุยดี สนุกดี ไม่มีงอแง  น้องก็อธิบายเยอะกว่าเจ๊ข้างล่าง แถมว่า ถ้าพี่อยากได้สยิวมากกว่านี้ ก็ให้หนูถอดด้วยก็ได้   ใจก็นวดไป จะเอาไม่เอาดีวะ แหมจะถอดฟรีป่าววะ แต่เท่าที่รู้มาไม่มีแน่ๆ เลยหย่อนไปถามว่ายังงัย ก็ถอดหมด พี่จะดูดลูบคลำ 1000 นี่หนูให้พี่เลยนะ ไม่งั้นปกติเก็บ2000 รวมหมด เดี๋ยวหนูไปจ่ายข้างล่างเอง  แต่ไม่มีมากกว่านี้นะ ไม่มีเอานะ แหมเราก็นะ หย่อนไปเรื่อยๆๆๆ ว่าแหมเดี๋ยวก็เอาเป็นกิ๊กซะหรอก  อิอิอิอิิอ ตามประสาคนอยากเอา ก็ปล่อยให้น้องนวดได้สักพัก น้องก็เริ่มมานวดกะปู๋ อืม แหม เอาซะแข็งเลย

ก็ยังคิดว่าไม่อะ แต่น้องเริ่มรูดนี่หละ น้องอกเอาน้ำออกได้นะไม่มีปัญหา โอย แต่ถ้าพี่ให้ถอดเนี่ยจะดูดนมจะอะไรก็แล้วแต่ เอาวะมาไม่เสียหลา เช็คเงินในกระเป๋า อืมๆๆเอาก็ได้ ลองดู  น้องถอดออกหมดเลย อืมหุ่นดี ใช้ได้ เอาซะน้องมานอนข้างๆ รูดให้ เราก็ดูดนม ไซ้นิดหน่อย  เค้าไม่เคยนิ ไม่รู้จะทำยังงั เลยล้วงไปข้างล่าง  แหมไม่มีน้ำออกเลย แต่ก็นะ ยังจะแหย่ อิอิอิอิ ก็น้องถามว่า เสร็จเร็วไม๊ เราก็บอกไปว่าเร็ว   อายจัง  น้องรูด ส่งเสียงเสียวๆให้ฟัง  เราก็ดูดนม จนน้องรูด ถูด จนเมื่อย  5555 มารู้ทีหลังว่าน้องเมื่อยมาก แถมมาพูดอีกว่า ไหนบอกว่าเร็วไง เอาหนูซะเมื่อยเลย เค้าไม่รู้นี่หว่า แบบไหนเขาเรียกว่าเร็ว เห็นอีตาหมี แกชอบนานๆ แรงๆ เลยคิดว่าแบบนี้อะเสร็ขช้า

พอได้ที่เริ่มจะไม่ไหว ก็ไม่อยากให้ออก เดี๋ยวเสียดาย แต่มันก็จวนเจียน บอกตัวเองว่าพอแล้ว เดี๋ยวจะปวดหนึบซะ เลยเอาก็เอาวะ บอกน้อง จะแตกแล้ววววววว
และแล้ว น้ำก็พุ่งปี๊ดดดดดดดดดดดดดดด  เลอะตัวน้องหมด  อยากถามน้องว่า ปกติมันมีใครพุ่งขนาดนี้ไหมนะ เค้าไม่ได้ตั้งใจแล้วน้องก็เข้าไปอาบน้ำ เราก็เลยถามว่า ปกติ เสร็จแล้วเสร็จเลยไหม ลงเลยป่าว น้องบอกว่า เสร็จก็ลงเลย แต่นั่งคุยกับพี่ก่อนได้ แต่กับคนอื่นน้องลงเลยนะ ก็เข้าไปอาบน้ำ แล้วก็มาคุยสัพเพเหระไปเรื่อยๆ
และแล้วก็พอดีกว่า เกือบชั่วโมงครึ่งที่อยู่กับน้องถือว่าโอเคนะ

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
*

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:15:21 AM 03 พฤษภาคม 2011 »

น้องบอกว่า กับคนอื่นก็มีเหมือนกันนะ เด็กบางคนก็เรื่องมาก อารมไม่ดี อะไรไม่ดีก็มีนะ แล้วแต่ตาดีได้  เราก็บอก นี่ก็โชคดีนะสิ ที่ว่าเจอเราที่โอเค
น้องก็บอกหนูไม่มีอะไรหรอก คุยดีก็ดี คุยสนุก ไม่เรื่องมาก

สรุป 750 +1000 (ปกติ 2000 รวม) ชื่ออ้อ ร้านนะคะ  กาญจนาภิเษก
ไม่มีขั้นสูงสุด ได้แค่ใช้มือ เอาข้อมูลอะไรอีกก็บอกนะ

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:39:10 AM 03 พฤษภาคม 2011 »

พ่อนก  ได้ประสบการณ์นวดกาปู๋แล้ว  ยินดีด้วย

เสียดาย  ไม่ได้กินตับน้องนะคะ   wanwan019
พ่อหมีน้อย teddypol
หื่น~มาตั้งแต่เกิด!!!
*

พ่อหมีทริปเปิ้ลxxx~เอาไม่เลิก~ จนกว่านกเขาจะไม่ขัน

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:01:53 AM 03 พฤษภาคม 2011 »

wanwan024 wanwan024 ในที่สุดตานกแกก้อจัดจนได้นะ

*

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:27:17 AM 03 พฤษภาคม 2011 »

พ่อนก  ได้ประสบการณ์นวดกาปู๋แล้ว  ยินดีด้วย

เสียดาย  ไม่ได้กินตับน้องนะคะ   wanwan019

เค้าไม่ได้ตั้งใจอะ พี่บี้

wanwan024 wanwan024 ในที่สุดตานกแกก้อจัดจนได้นะ

เค้าหลงเข้าไปเฉยๆ งง แล้วก็เลยตามเลย

v3
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 12

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:10:52 AM 03 พฤษภาคม 2011 »

ขนาดหลงนะเนี่ย....ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ wanwan004
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:46:19 AM 03 พฤษภาคม 2011 »

เค้าหลง จริงๆๆๆๆ

TRDWiFi
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #7 เมื่อ: 04:36:18 PM 03 พฤษภาคม 2011 »

ไม่หลงเข้าไปสงสัยไม่ได้อ่านกระทุครับ ขอบคุณครับผม wanwan019
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #8 เมื่อ: 04:52:15 PM 03 พฤษภาคม 2011 »

ชิ๊

อิจฉาวุ้ย

ช่วงนี้งานงอก ไม่สาารถไปไหนได้เลย

ได้แต่แอบอ่านการบ้านคนอื่นๆ  wanwan006

dewar
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #9 เมื่อ: 07:10:36 PM 03 พฤษภาคม 2011 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
ืnumjingjing
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #10 เมื่อ: 09:41:35 PM 03 พฤษภาคม 2011 »

อยากไป แต่ไกลบ้าน  wanwan006
tummtumm
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #11 เมื่อ: 11:42:18 PM 03 พฤษภาคม 2011 »

ว่าแล้ว เห็นพ่อนกออนเอ็ม ต้องมีการบ้านส่งแน่นวลเลย  wanwan019
oohooza
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #12 เมื่อ: 09:38:47 AM 08 พฤษภาคม 2011 »

เสียดายไม่ได้กินตับ  wanwan002
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 10:04:21 AM 08 พฤษภาคม 2011 »

ว่าแล้ว เห็นพ่อนกออนเอ็ม ต้องมีการบ้านส่งแน่นวลเลย  wanwan019

อิอิแหม เมือ่ไรจะได้เจอกานนิ
เสียดายไม่ได้กินตับ  wanwan002

ที่นี่ไม่มีกินตับนะครับ

tummtumm
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #14 เมื่อ: 01:02:11 PM 08 พฤษภาคม 2011 »

ผมอยากเจอพ่อนกเหมือนกันนะครับ เจอกันที่เอวิตานะ เดวรอมีนัดหน้าอย่าพลาดนะครับ  wanwan011
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)