Ads
 08:28:08 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 ... 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นมใหญ่ที่สุด ขาวที่สุด อย่างนี้จะเหลือเรอะ "ซังโกะ The Great" (ปลาหื่น)  (อ่าน 52125 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« เมื่อ: 09:57:23 PM 05 มิถุนายน 2011 »

21.00 น.  ณ. วันศุกร์   ผม พาเพื่อนทนายที่เพิ่งว่าความเสร็จ  มาหาเป้าหมายใหม่ที่ The Great

แล้วผมก็ได้พบกับนางฟ้า  ที่ทราบมาว่า  นมของเธอ  ระดับท๊อปในวงการ

ชื่อเธอ "ซังโกะ" 

หน้าตาเธอสมชื่อ  ญี่ปุ่นชัด ๆ   ขาวหยวก 

ภายใต้ชุดแซคสีน้ำตาล  นมบ๊ะระฮึ่ม  ล้นทะลักออกมาล่อตาผม

เธอยิ้มน่ารัก   ผมก็ยิ้มแบบเจ้าเล่ห์

วันนี้อิ่มนมแน่นอน  กร๊ากกกกกกกกกก    wanwan004
Vampire
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:58:55 PM 05 มิถุนายน 2011 »

ไม่อยากจะชมเลย  ว่าน้องซังโกะ  เธอนิสัยน่ารักมั่ก..มาก

พูดเก๊ง...เก่ง  เอาอกเอาใจสารพัด

ไอ้ผมก็มัวแต่มองนม  ใจก็ลอยคิดแผนการณ์สารพัด

โถ... จะให้ผมเป็นคนดีได้อย่างไรหล่ะครับ

นางฟ้าขาวจั๊วะ  น่าเจี๊ยะ  มานั่งนมทะลักอยู่ตรงหน้า

ไปอาบน้ำดีกว่า....

โอ้... แม่จ้าว   น้องซังโกะ แก้ผ้าเร็วกว่าผมอีก

เราสองคนเปลือยเปล่าเข้าไปอาบน้ำด้วยกัน

กาปู๋ผมแข็งเป๊ก   ทำน้องหัวเราะกิ๊กกั๊กชอบใจตลอด

ถูกน้องทั้งปั่น  ทั้งถู   กะจะให้ผมระเบิดในห้องอาบน้ำ

ไม่ย๊อม.... ผมรีบออกมา  เช็ดตัว  แล้วกระโดดขึ้นเตียง

แล้วน้องซังโกะ  ก็กระโจนขึ้นคร่อมผม

ลิ้นเธอฉวัดเฉวียนไปตามจุดเสียวบนร่างผม

เวลานี้ผมรู้แล้ว  ว่า นมของน้องไม่เพียงแต่ใหญ่

มันแน่น  แน่น  และ กลมสวยชะมัด

ผมทั้งบีบ  ทั้งเคล้น  ทั้งดูด  แต่ก็พยายามเบาที่ซู๊ด

แผนการณ์ร้ายในใจของผม  ลืมหมดละ

ตอนนี้  เวลานี้  ธรรมชาติพาไป

รู้ตัวอีกที  หัวผมอยู่ที่เท้าน้อง   เท้าผมไปอยู่ที่หัวน้อง  ไอ๊ย่า
Vampire
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:02:52 PM 05 มิถุนายน 2011 »

เสียงน้องซังโกะเริ่มดังขึ้นเรื่อย ๆ

แหง๋หล่ะ   ก็ผมขุดมาใช้ทั้งดรรชนีเทพสุริยันตฺ์ และ ลิ้นฉกวิญญาน

แล้วเสียงผมก็ดังซ้อนขึ้นมา  ท้องผมเกร็งไปหมด

น้องตอบโต้ผมด้วย อวิชาดูดดาว

แล้วสักพัก  ผมก็สลับขึ้นมาที่ที่ถูกต้อง  ตาจ้องตา

"พี่ขา"          น้องเรียกผมเสียงว๊าน..หวาน

"มีอารายหรือค๊าบ"        ผมตอบในขณะมือก็บีบนมและเขี่ย

"เรียกหนูว่า "หลิว" สิคะ"        เสียงเธอสั่น แววตาเว้าวอน

"ได้สิจ๊ะ  น้องหลิวของพี่"

แล้วการสนทนานี้ก็จบลง   เสียงหอบหายใจทั้งของน้องหลิวกับผมดังเข้ามาแทนที่

เล็บของเธอจิกลงบนเตียง  ในขณะที่ผมเริ่มชื่นชมเรือนร่างขาวผ่องของเธอ

ผมไม่อาจละสายตาจาก  นมมหึมาคู่นั้นตรงหน้าผมแม้แต่วินาทีเดียว

มันตั้งชูชันขึ้น  แม้เธอจะนอนอยู่ก็ตาม 

เป็นนมของแท้  ที่ทั้งใหญ่  ทั้งตั้งเต้า  อัศจรรย์เหลือเกินที่เธอดูแลมันได้ดีปานนี้

ความหื่นของผมขึ้นถึงขีดสุด   เล็บของเธอเริ่มจิกหลังผม

ไม่พอ....  เธอยังโผเข้ามาดูดนมผมอีก

ผมรู้ว่าน้องหลิวกำลังเสียว   แต่ผมเสียวกว่า

ทุกอย่างเป็นไปตามอำเภอใจผม

ไม่มีอะไรจะเล่าแล้วครับ

คืนนี้  ผมมีความสุขสุด ๆ เต็มที่เลยครับ

อยากฝากคำพูดไปถึงน้องซังโกะ

"น้องหลิวจ๊ะ    พี่ชอ (ลิ้วเฮียง) รักเจ้าที่สุด"   
ebba
Validate Member
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:14:19 PM 05 มิถุนายน 2011 »

ชงกาแฟกิน ลืมใส่นมเรย มานั่งเล็มนมกินหน้าจอดีกว่า
มาแต่ละครั้งไม่เคยทำให้ผิดหวังเรย  เสียดายไม่ได้ออก
ไปด้วย  อยากใจแทบขาด อยากไปกินเกี๊ยวซ่า
Vampire
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:19:09 PM 05 มิถุนายน 2011 »

ชงกาแฟกิน ลืมใส่นมเรย มานั่งเล็มนมกินหน้าจอดีกว่า
มาแต่ละครั้งไม่เคยทำให้ผิดหวังเรย  เสียดายไม่ได้ออก
ไปด้วย  อยากใจแทบขาด อยากไปกินเกี๊ยวซ่า

อย่าเสียใจไปครับท่าน   

ผมกัดฟัน  ดูดสองรอบ  ตับสองรอบ

เผื่อท่านแล้ว

เดี๋ยวอีกสองสามวัน  จะไปจัดการน้องไอซ์  ล้างแค้นให้ท่าน hugh  wanwan019
ynot690
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #5 เมื่อ: 10:54:56 PM 05 มิถุนายน 2011 »

อูย.. ใหญ่มากก
huge_jackman
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:13:13 PM 05 มิถุนายน 2011 »

โอ๊ยยยย จะตายแล้วค๊าบพี่บี้  wanwan006

ส่วนต้องไอซ์ คงต้องฝากให้ช่วยจัดหนักแล้วค๊าบบบบบบบบบ

แต่พี่บี้อย่าเอา ipad 2 ที่พึ่งซื้อมาไปนะครับ

เด๋วโดนลากไปเล่น facebook จะจบข่าว
 wanwan031

พ่อหมีน้อย teddypol
หื่น~มาตั้งแต่เกิด!!!
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

พ่อหมีทริปเปิ้ลxxx~เอาไม่เลิก~ จนกว่านกเขาจะไม่ขัน

« ตอบ #7 เมื่อ: 11:23:38 PM 05 มิถุนายน 2011 »

สงสัยมีทติ้งคราวนี้ พี่hughต้องแอบโทรหาพี่บี้ให้จองให้แกแหงๆ

พ่อหมีน้อย teddypol
หื่น~มาตั้งแต่เกิด!!!
*

ความหื่น : 29

พ่อหมีทริปเปิ้ลxxx~เอาไม่เลิก~ จนกว่านกเขาจะไม่ขัน

« ตอบ #8 เมื่อ: 02:13:07 AM 06 มิถุนายน 2011 »

สงสัยมีทติ้งคราวนี้ พี่hughต้องแอบโทรหาพี่บี้ให้จองให้แกแหงๆ
ยังงั้นคงต้องมีศึกชิงนางบ้างแล้วละ.... wanwan003
งั้นผมขอเข้าร่วมศึกนี้ด้วยคน wanwan019

kadengmung
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #9 เมื่อ: 05:26:51 AM 06 มิถุนายน 2011 »

สวยน่ากินจิงๆ หื่นคับ หื่น  wanwan011
LIKNATO
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 08:37:16 AM 06 มิถุนายน 2011 »

น้องสวยมากๆเลยครับ
v3
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 12

« ตอบ #11 เมื่อ: 10:48:42 AM 06 มิถุนายน 2011 »

ลอกแน่นอนครับท่าน.....นมใหญ่ใจถึง....ของชอบบบโดนใจสุดๆ....น่าตับมากๆ
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 03:12:59 PM 06 มิถุนายน 2011 »

บร้าาาา

พ่อหมีดักทางเค้าซะงั้น  wanwan024

*

« ตอบ #13 เมื่อ: 03:14:00 PM 06 มิถุนายน 2011 »

ยังงั้นคงต้องมีศึกชิงนางบ้างแล้วละ.... wanwan003
งั้นผมขอเข้าร่วมศึกนี้ด้วยคน wanwan019
เพื่อป้องกันความรุนแรงงั้นเรามาถอดกางเกงวัดสั้นวัดยาวกัน...ใครสั้นได้น้องเค้าไป (รับรองผมได้555+) wanwan004

ใครเสร็จเร็วกว่าได้สิครับ

คนอื่นจะได้รอไม่นาน แบบนี้ถึงจะแฟร์

ปล. พ่อหมีคนโหล่ กร๊ากกก  wanwan024 wanwan024

d_i_y_u
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 03:34:51 PM 06 มิถุนายน 2011 »

สงสัยเจอวิชาดูดดาวของน้องจนหมดแรงป่าวครับพี่ อิอิ
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 ... 5   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)