Ads
 07:37:09 AM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมก็เพ้อ...ที่ yoncatinet  (อ่าน 19134 ครั้ง) A A A A
Boyd
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 04:36:59 PM 26 มีนาคม 2012 »

ผมไม่คิดว่าจะเขียนการบ้านให้ใครเลยนะครับ เพราะเขียนไม่เก่ง ไม่รู้จะเขียนอะไร

แต่เธอคนนี้ทำให้ผมต้องมาระบายความคึดถึง และความน่ารักให้ทุกคนฟัง

เมื่อวันพฤหัสที่แล้วได้มีโอกาสไปที่ yoncatinet มา

ที่แรกว่าจะไปหาน้องแพรวา เนื่องจากได้อ่านการบ้านของหลายๆท่าน

แต่โทรไปน้องกลับแล้ว แต่ pr บอกว่ามีน้องใหม่ชื่อโตเกียว เลยอยากลอง

แต่ไปถึงน้องกลับพอดี เลยขอดูน้องที่ยังอยู่ ก็มาถูกใจน้องคนนี้

เธอดูน่ารัก ใสๆ ยิ้มเก่ง พูดจาไพเราะ

พอเข้าห้องน้องถามว่าอาบน้ำมารึยัง ผมอาบมาแล้ว น้องเลยบอกว่างั้นนวดก่อนเลย

ผมก็โอเค อยากเห็นอยู่แล้วว่าน้องจะหุ่นดีแค่ไหน

พอน้องถอดเสื้อผ้าออก หุ่นน่ามากๆๆ

นมเป็นนม ตูดเป็นตูด น้องบอกว่าน้ำหนักขึ้นมา 7โล แต่มาออกที่นมกับตูด

ขอไม่บรรยายรายละเอียดตอนนวดนะครับ ไม่รู้จะบรรยายยังไง เอาเป็นว่าน้องงานดีครับ

แถมชอบส่งยิ้มกับสายตาหวานๆมาให้ตลอด ทำเอาผมไม่อยากกลับเลยครับ

กลับถึงคอนโดยังไม่หายคิดถึงน้องเลยครับ เธอทำผมเพ้อถึงเธอจริงๆ

กะว่าจะที่ yoncatinet อีก แต่กำลังชั่งใจระหว่างน้องที่ทำให้ผมเพ้อ กับน้องแพรวา เพราะยิ่งได้อ่านการบ้านของหลายๆท่าน แล้วยิ่งอยากเจอตัว

พวกท่านคิดว่าผมควรจะไปหาใครก่อนดีครับ

น้องชื่อ icezy ครับ ไม่มีปลานะครับ แต่ขอบอกว่าตัวจริงน่ารักกว่าปลาร้านมากครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 05:39:01 PM 26 มีนาคม 2012 »

ขอบคุณการบ้านแรกของท่านสมาชิกใหม่ "คนกินตับ"

หวังว่าท่านคงไม่ได้ใช้ชื่อนี้  เวลาจองน้อง ๆ ที่ร้านนะครับ   wanwan009
Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #2 เมื่อ: 07:29:22 PM 26 มีนาคม 2012 »

ชื่อน่ากลัวจังครับ รับไม่ได้ ... อิ อิ

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
finding BEAUTY angle
I quit.
Validate Member
*

ความหื่น : 9

Time is up.

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:29:11 AM 27 มีนาคม 2012 »

การบ้านต้องเขียนบ่อยๆ ครับ คะแนนจะดี
(ผมจะได้ลอก...ไปส่งครู อิอิ)

huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:48:41 AM 27 มีนาคม 2012 »

ใช้ชื่อนี้จองน้องๆเนี่ย สุดยอดดดดดดเลยครับ

ปล. เริ่มมีการบ้านที่นี่ สงสัยต้องหาทางไปบ้างแล้ว

Boyd
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:15:33 AM 27 มีนาคม 2012 »

ผมไม่ได้ใช้ชื่อนี้ตอนไปหาน้องๆครับ แค่ตั้งขึ้นกันว่าถ้า ผบทบ มาเจอเวปนี้เข้าจะได้ไม่รู้ครับ
แล้วผมก็ไม่ได้กินตับทุกคนนะครับ
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #6 เมื่อ: 08:08:14 PM 28 มีนาคม 2012 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านคับ wanwan017
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)