Ads
 01:23:38 PM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่หัดส่งการบ้าน : น้ำหมึก ใต้ทางด่วน  (อ่าน 24630 ครั้ง) A A A A
Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« เมื่อ: 07:32:14 PM 24 ตุลาคม 2011 »

เมื่อมีหนึ่ง ก็ต้องมีสอง มีสาม และไม่มีที่สิ้นสุด ...

ฉบับนี้ยัง Exclusive อยู่ ส่งมันที่นี่เว็บเดียวนี่แหละ

เว็บที่ไม่มีการบ้านนั่งเทียน ไม่มีการบ้านสปอนเซอร์

เว็บที่ผมคิดว่า มีการบ้านของจริง เที่ยวจริง เจ็บจริง มากที่สุดแล้ว บนโลกไซเบอร์

( แต่จะเอาจริงด้วยรึเปล่า.... อันนี้ไม่ทราบได้ ฮา ! )

เหตุมันเกิดจาก เห็นในเว็บแจ้งว่า น้องอลิส To do list ในการบ้านฉบับที่แล้วของผมเข้าร้าน

เลยรีบไปถึงอย่างไว  แต่ตอบที่ได้...ถึงกับช็อค

น้องกลับต่างจังหวัดไปแล้ว และไม่รู้จะกลับมาอีกรึเปล่า

พระเจ้าช่วย กล้วยทอด อดรับประทานไปอีกหนึ่งคน ...  wanwan031

ไม่เป็นไร ตัวเลือกยังมีอีกเยอะ ร้านนี้ไม่มีผิดหวัง ห้องเยอะ เด็กเยอะ

น้องเดียร์ น้องใหม่ ก็ใช้ได้ แต่ยังไม่โดนมากเท่าไร

น้องปุ๊กกี้ ก็ X ใช้ได้ แต่ยังไม่ใช่สเปค

ไม่นานมีน้องคนนึงโดนลงงานมา แต่งตัวดี หิ้วกระเป๋า ลุคคุณหนูไฮโซ

บอก PR ทันที .... เอาคนนี้แหละ

สอบถามได้ความว่าชื่อน้องอิ๊งค์ เพิ่งมาทำได้ไม่นาน

แว่บแรก ผมคิดว่าจะหลอกง่าย ที่ไหนได้ .... สงสัยจะเจอมืออาชีพเข้าให้ 555

น้องอิงค์ น่ารักครับ ตัวเล็กๆ หน้าหวานๆ

ถ้าใครยังจำน้องคนดังในอดีต อย่าง น้องฮาเล่ย์ ได้้ ( ตอนนี้ หายไปไหนแล้ว ใครเจอกระซิบบอกที  )

น้องอิ๊งค์ก็เปรียบเสมือนน้องสาวของฮาเล่ย์ หน้าตาออกทำนองนั้น แต่หวานกว่า ไม่เปรี้ยวเท่า

การบ้านของน้องเค้า เท่าที่รู้ ยังไม่เคยมีใครส่งมาก่อน ไม่ว่าจะเว็บนี้หรือเว็บไหน

ดังนั้น การบ้านนี้น่าจะเป็นการบ้านสำรวจโลกครั้งแรกของน้องเค้า

......

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 07:48:53 PM 24 ตุลาคม 2011 »

เข้าห้อง แก้ผ้า น้องมาอาบน้ำให้

เป็นหนึ่งในไม่กี่ครั้ง ที่ผมขยันขันแข็งตั้งแต่แกะผ้า

น้องก็ไม่ได้หุ่นดี ไม่ได้นมโต แต่พอแกะผ้าแล้ว

ผมว่ามันลงตัว หน้าตาหวานๆ กับรูปร่างเปลือยเปล่า

ถ้าไม่แข็งนี่สิ .... ผิด !

น้องเริ่มต้นให้ผมด้วยการนวดที่ผมก็ไม่ได้สนใจอะไรมาก

เพราะผมเคยบอกแล้ว ทุกวันนี้การนวดมันแค่น้ำจิ้ม

นวดเสร็จ น้องเริ่มรุกด้วยการใช้ลิ้นน้อยๆ และมือเล็กๆ

ไม่ได้ออกบู๊มาก ขนาดเลียไข่ สไลด์ก้น แต่มันก็ทำให้ผมขนลุกได้เหมือนกัน

ผมลองดูสถานการณ์อยู่สักพัก... ประเมินแล้ว น้องคนนี้ ไม่น่าจะถูกใจชาวฮาร์ดคอร์เท่าไรนัก

ออกแนวหวานๆ ซะมากกว่า

ผมเริ่มพลิกสถานการณ์ขึ้นมาเป็นฝ่ายรุกบ้าง

พ่นลมหายใจ และใช้สัมผัสจากริมฝีปากสร้างสถานการณ์

แต่น้องค่อนข้างนิ่ง

แน่นอน .... ผมเจอมืออาชีพเข้าให้แล้ว  ฮา !

ส่วนใหญ่เท่าที่เจอมา ถ้าเจอน้องแบบนี้โอกาสไปต่อค่อนข้างยาก

และคนนี้ก็คงเช่นกัน ที่ผมทำได้มากสุดเพียงเฉี่ยวไปเฉี่ยวมา

ข้ามคานบ้าง ออกข้างบ้าง

แต่ก็พอเอาตัวรอดมาได้ ถึงแม้จะทำประตูไม่ได้ก็ตาม

น้องบอกว่า ... เคยมีคนให้หนูห้าพัน หนูยังไม่เลยค่ะพี่

เป็นอันว่าจบเกมส์ .... ฮา !

เหมือนจะไม่มีอะไรใช่ไหมครับ

แต่ น้องบอกว่าเอาเบอร์หนูไปก่อนละกัน

ให้พี่ไปคิดดูใหม่ เผื่อจะเจอกันที่อื่น .... อ้าว !

อย่าพูดอย่างนี้สิครับ พี่ไม่อยากไปทางนั้น แนวนั้น มันแนวของพี่หาเค้า

ถ้าผมไปทางนั้นแล้ว สงสัยจะไม่ได้กลับมาเหยียบทางนี้อีก เพราะคงติดใจ และกู่ไม่กลับ ฮา !

สรุปเลยละกันนะครับ

น้อง Ink

หน้า 8.5 น่ารักดีครับ

นม 7 ไม่ใหญ่มาก ทรงพอดีๆ แต่ไม่แน่นมาก จุกสวยพอดีคำ

นวด 6 ตั้งใจนวดอยู่ แต่ผมไม่ตั้งใจเอง ฮา !

นัว 7.5 ไม่ได้แย่หรอกครับ แต่ผมสเปคสูงเอง

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:16:12 PM 24 ตุลาคม 2011 »

ฮา ๆ ๆ  ถูกต้องเลยครับ  บ้านนี้ไม่กลัวพระเอกครับ  แล้วบ้านเล็ก ๆ นั่งเทียนก็ไม่ดัง

ก็เลยเหลือแต่การบ้านจริง ๆ มาแชร์กันแบบเพื่อน ๆ

แหม..  เป็นผมก็ไม่อยากเจอมืออาชีพเหมือนกันครับ  คำว่าให้นู๋ห้าพันยังไม่เอาเลยนี่  คุ้นมาก

ผมเคยลองอยู่คน  สามพันยังไม่เอา  ผมควักให้เลยกลับเอา

ก็เลยเจอดีครับ  พวกมืออาชีพ   นอนเป็นท่อนไม้ให้เอา   จะชักออกก็คงไม่ได้แล้ว  ต่อไปถ้าไม่ไหลผมหนีครับ

พูดเยอะ  จบโดยขอบุคุณการบ้านท่านแอ๊ดครับ   wanwan019  
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:37:47 PM 24 ตุลาคม 2011 »

ฮา ๆ ๆ  ถูกต้องเลยครับ  บ้านนี้ไม่กลัวพระเอกครับ  แล้วบ้านเล็ก ๆ นั่งเทียนก็ไม่ดัง

ก็เลยเหลือแต่การบ้านจริง ๆ มาแชร์กันแบบเพื่อน ๆ

แหม..  เป็นผมก็ไม่อยากเจอมืออาชีพเหมือนกันครับ  คำว่าให้นู๋ห้าพันยังไม่เอาเลยนี่  คุ้นมาก

ผมเคยลองอยู่คน  สามพันยังไม่เอา  ผมควักให้เลยกลับเอา

ก็เลยเจอดีครับ  พวกมืออาชีพ   นอนเป็นท่อนไม้ให้เอา   จะชักออกก็คงไม่ได้แล้ว  ต่อไปถ้าไม่ไหลผมหนีครับ

พูดเยอะ  จบโดยขอบุคุณการบ้านท่านแอ๊ดครับ   wanwan019  

ถูกเลยครับ พี่ Ebby ผมชอบอย่างที่พี่ชอบเหมือนกันครับ

เดี๋ยวนี้ผมอาการรุนแรงมากครับ Money talk เมื่อไร คอพับคออ่อนทันที 555

ผมเองเพิ่งกลับมา ยังไม่ค่อยได้มีโอกาสลอกการบ้าน พี่ Ebby เท่าไรเลยครับ น่าจะเด็ดๆทั้งนั้น อิอิ

huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:42:13 PM 24 ตุลาคม 2011 »

ท่าน Hollowman สำนวนการบ้านอ่านสนุกมากครับ

ใต้ทางด่วนเนี่ย ... ร้านอะไรน๊า
 wanwan011

แต่ขนาดระดับท่าน Hollowman ยังยิงข้ามคาน

แล้วเค้าจะได้เขี่ยลูกไม๊น่ะ

wanwan035

retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:45:26 PM 24 ตุลาคม 2011 »

5555555

พี่ใหญ่ผมโดนดีซะแล้ว  น้องคนนี้ผมเล่งไว้เหมือนกัน

พี่ไปวันไหนนิ  ผมไปเมือวานนี้เอง  น้องคนนี้อยู่ในกลกุ่มเดียวกันกับน้องอลิสที่พี่ตามหานั้นแหละรับ

แก๊งค์นี้  แก๊งค์ ทอมกับดี้ครับ

ส่วนคนที่ตามหาน้องฮาร์เลย์คนสวย  ล่าสุดไปอยู่ราม 21  แต่ไม่ทราบยังอยู่หรือเปล่านะครับ

ฮันนี่ไม่ผิดหวังครับร้านนี้   เป็นเพื่อนกับฮาร์เลย์ครับ   อิอิ

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับการบ้านครับ
retep39
เทพปลากรอบ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 08:49:52 PM 24 ตุลาคม 2011 »

เอารูปน้องฮาร์เลย์มาฝากครับประธาน อบต

เธอเป็นนางแบบที่ผมประทับใจเธอมากในเรือนร่างและแววตาของเธอ
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #7 เมื่อ: 09:01:32 PM 24 ตุลาคม 2011 »

รูปสุดท้ายครับพี่เตอร์
 wanwan006

*

« ตอบ #8 เมื่อ: 09:11:00 PM 24 ตุลาคม 2011 »

เอารูปน้องฮาร์เลย์มาฝากครับประธาน อบต

เธอเป็นนางแบบที่ผมประทับใจเธอมากในเรือนร่างและแววตาของเธอ

ขอบคุณพี่เตอร์มากมายครับ ที่เอามาพาน้องฮาเล่ย์มาให้ดูแก้คิดถึง

น้องคนนี้ เป็นตัวอย่างของน้องที่เป็นเลิศทาง GF ได้คนนึงเลยครับ

น่าเสียดายที่ไม่มีโอกาสไปซ้ำ ร้านแรกของเธอปิดไปซะก่อน

ผมก็เพิ่งไปเมื่อวานครับตอนเย็นๆ ผมรีบขึ้น รีบกลับ เพราะจะรีบไปดูบอล

น่าเสียดาย ไม่อย่างนั้น อาจจะได้เจอกันนะครับเนี่ย ไม่ได้เจอพี่เตอร์นานละ

ส่วนวันนี้ เพิ่งจะออกไปล่านางแบบของพี่ครับ แต่ไม่เจอ เลยได้ตัวแทนมา มันส์เหมือนกัน

การบ้านรอก่อนนะครับ เหนื่อย ขาสั่น  wanwan004

retep39
เทพปลากรอบ
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 09:50:50 PM 24 ตุลาคม 2011 »

ขอบคุณพี่เตอร์มากมายครับ ที่เอามาพาน้องฮาเล่ย์มาให้ดูแก้คิดถึง

น้องคนนี้ เป็นตัวอย่างของน้องที่เป็นเลิศทาง GF ได้คนนึงเลยครับ

น่าเสียดายที่ไม่มีโอกาสไปซ้ำ ร้านแรกของเธอปิดไปซะก่อน

ผมก็เพิ่งไปเมื่อวานครับตอนเย็นๆ ผมรีบขึ้น รีบกลับ เพราะจะรีบไปดูบอล

น่าเสียดาย ไม่อย่างนั้น อาจจะได้เจอกันนะครับเนี่ย ไม่ได้เจอพี่เตอร์นานละ

ส่วนวันนี้ เพิ่งจะออกไปล่านางแบบของพี่ครับ แต่ไม่เจอ เลยได้ตัวแทนมา มันส์เหมือนกัน

การบ้านรอก่อนนะครับ เหนื่อย ขาสั่น  wanwan004

คลาดกันนิดเดียว  ผมลงมาทุ่มพอดี
kuichai2000
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 2

พี่เพิ่งหัดเที่ยว แต่ก็ทำให้น้องเสียวได้น่ะฮับ

« ตอบ #10 เมื่อ: 11:02:36 AM 25 ตุลาคม 2011 »

เข้าห้อง แก้ผ้า น้องมาอาบน้ำให้

เป็นหนึ่งในไม่กี่ครั้ง ที่ผมขยันขันแข็งตั้งแต่แกะผ้า

น้องก็ไม่ได้หุ่นดี ไม่ได้นมโต แต่พอแกะผ้าแล้ว

ผมว่ามันลงตัว หน้าตาหวานๆ กับรูปร่างเปลือยเปล่า

ถ้าไม่แข็งนี่สิ .... ผิด !

น้องเริ่มต้นให้ผมด้วยการนวดที่ผมก็ไม่ได้สนใจอะไรมาก

เพราะผมเคยบอกแล้ว ทุกวันนี้การนวดมันแค่น้ำจิ้ม

นวดเสร็จ น้องเริ่มรุกด้วยการใช้ลิ้นน้อยๆ และมือเล็กๆ

ไม่ได้ออกบู๊มาก ขนาดเลียไข่ สไลด์ก้น แต่มันก็ทำให้ผมขนลุกได้เหมือนกัน

ผมลองดูสถานการณ์อยู่สักพัก... ประเมินแล้ว น้องคนนี้ ไม่น่าจะถูกใจชาวฮาร์ดคอร์เท่าไรนัก

ออกแนวหวานๆ ซะมากกว่า

ผมเริ่มพลิกสถานการณ์ขึ้นมาเป็นฝ่ายรุกบ้าง

พ่นลมหายใจ และใช้สัมผัสจากริมฝีปากสร้างสถานการณ์

แต่น้องค่อนข้างนิ่ง

แน่นอน .... ผมเจอมืออาชีพเข้าให้แล้ว  ฮา !

ส่วนใหญ่เท่าที่เจอมา ถ้าเจอน้องแบบนี้โอกาสไปต่อค่อนข้างยาก

และคนนี้ก็คงเช่นกัน ที่ผมทำได้มากสุดเพียงเฉี่ยวไปเฉี่ยวมา

ข้ามคานบ้าง ออกข้างบ้าง

แต่ก็พอเอาตัวรอดมาได้ ถึงแม้จะทำประตูไม่ได้ก็ตาม

น้องบอกว่า ... เคยมีคนให้หนูห้าพัน หนูยังไม่เลยค่ะพี่

เป็นอันว่าจบเกมส์ .... ฮา !

เหมือนจะไม่มีอะไรใช่ไหมครับ

แต่ น้องบอกว่าเอาเบอร์หนูไปก่อนละกัน

ให้พี่ไปคิดดูใหม่ เผื่อจะเจอกันที่อื่น .... อ้าว !

อย่าพูดอย่างนี้สิครับ พี่ไม่อยากไปทางนั้น แนวนั้น มันแนวของพี่หาเค้า

ถ้าผมไปทางนั้นแล้ว สงสัยจะไม่ได้กลับมาเหยียบทางนี้อีก เพราะคงติดใจ และกู่ไม่กลับ ฮา !

สรุปเลยละกันนะครับ

น้อง Ink

หน้า 8.5 น่ารักดีครับ

นม 7 ไม่ใหญ่มาก ทรงพอดีๆ แต่ไม่แน่นมาก จุกสวยพอดีคำ

นวด 6 ตั้งใจนวดอยู่ แต่ผมไม่ตั้งใจเอง ฮา !

นัว 7.5 ไม่ได้แย่หรอกครับ แต่ผมสเปคสูงเอง

อย่างนี้ท่าน Hallowman ก็ยังไม่ได้พิสูจน์ว่าน้องเค้า หมึกแดง หรือ หมึกดำ สิครับ wanwan004
tummtumm
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #11 เมื่อ: 09:27:34 PM 25 ตุลาคม 2011 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับท่าน อย่าว่าแต่ท่าน huge ไม่ได้เขี่ยลูกเลย ผมว่าถ้าเป็นผมนี่ไม่ได้ลงเป็นตัวจริงแน่นอน  wanwan014

(แอบเห็นมีแซวท่านหา ฯ ด้วย  wanwan019)
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 06:44:12 AM 26 ตุลาคม 2011 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านคับ มีหลากหลายเเบบดีชอบมากคับ wanwan017
iam mrp
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #13 เมื่อ: 02:51:06 PM 26 ตุลาคม 2011 »

ดูข้อมูล ของร้านนี้ เห็นว่าช่วงนี้ มีเด็กใหม่ มา เยอะแยะเลย    แต่ว่า ขนาด เซียนอย่างท่าน Hollowman  ยัง บ่ ได้ ทาน ตับห่าน เลย .... อย่างเรคงได้ แค่ ทา ถู  ทา ถู อย่างเดียว  เฮ้อ ........
kontuadam
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #14 เมื่อ: 01:16:52 PM 01 พฤศจิกายน 2011 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านแนวนี้เลยครับ
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)