Ads
 07:56:44 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านนี้ ไม่มีลายแทง  (อ่าน 25526 ครั้ง) A A A A
Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« เมื่อ: 02:05:59 AM 08 พฤศจิกายน 2011 »

เธอเคยเป็นหนึ่งในยุทธภพ แต่เธอเป็นตำนานไปตั้งนานแล้ว

แต่เมื่อไม่นานมานี้

ตำนานก็ฟื้นคืนชีพ ให้พอหาโอกาสสัมผัสได้ แต่โอกาสนั้นช่างน้อยนิดเหลือเกิน

จะด้วยโชคชะตา วาสนา หรืออะไรก็ตามแต่ ผมกลับได้รับโอกาสอันนั้น

ก่อนอื่นต้องขอออกตัวไว้ก่อนว่า การบ้านฉบับนี้ ไม่มีลายแทง

ไม่ได้กั๊ก แต่มันมีเหตุผลครับ

หนึ่งคือ เธอไม่อยากให้มีการบ้านเพราะจะกระทบกับหลายๆอย่าง

สองคือ เธอไม่ได้ทำเป็นประจำ อย่างมากก็แค่อาทิตย์ละหนึ่งวัน

สามคือ เธอพยายามจะไม่รับลูกค้าใหม่ หรือลูกค้า Walk in เลย จะมีการ Screening พอสมควร กว่าจะได้คิวมา

ดังนั้น ให้ลายแทงไปก็คงเปล่าประโยชน์

แล้วจะมาส่งทำไม ?

ผมอยากจะมาส่งเพื่อขอบคุณพี่ชายใจดีของผมคนนึงเท่านั้นเอง

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 02:06:19 AM 08 พฤศจิกายน 2011 »

ย้อนกลับไปเมื่อ 3-4 ปีก่อน ถ้าใครเข้าวงการมาแล้ว น้อยคนที่จะไม่รู้จักเธอ

แม่สาวคิวทองที่วันนึงรับ 6-7 รอบ เป็นเรื่องปกติ น้อยนักที่จะมีคนเลียนแบบได้ในสมัยนั้น

ในยุคที่ นวดกระปู๋ ยังเป็น Emerging Market

ซึ่งผมก็ปล่อยโอกาสนั้นหลุดลอยไปอย่างน่าเสียดาย

2 ปีต่อมา เธอโน้มลงมาให้เอื้อมอีกครั้ง

แต่ทุกอย่างก็ยังคงไม่เป็นใจให้ผมเช่นเดิม

และมันยังเป็นแผลเป็นเล็กๆในหัวใจอยู่

ในวงการนี้มีหลายคนมากที่ผมเสียดาย เพราะต้องพลาดอะไรดีๆไป

น้อง อายแห่งบ้านส้ม นั่นก็หนึ่ง ( ตอนอยู่ เดอะวัน อ้อมใหญ่ นี่ No Name มาก )

น้อง นน. แห่งเวลาดีๆ นั่นก็สอง

น้องยิปซี แห่งสปากาย นี่ ก็น่าเขกกระโหลกตัวเองที่สุด

ไม่รวมถึงเธอคนนี้

แต่ในที่สุด วันนี้ผมก็คว้าโอกาสนั้นมาไว้ได้แล้ว

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 02:23:48 AM 08 พฤศจิกายน 2011 »

งานนวดตัว แม้จะดูเหมือนตกๆไปบ้าง

จะด้วยตามวัย หรือ ตามวันเวลาห่างหายก็ตาม

แต่ถ้าให้เทียบกับเด็กยุคปัจจุบัน ก็ยังห่างชั้นกันเยอะ

ไม่ต้องรวมถึง งานนวดกษัยที่เป็นศาสตร์ที่ตายไปเรียบร้อย

อันเนื่องมาจากการขาดการถ่ายทอด จากรุ่นสู่รุ่น

รวมไปถึง การตลาดที่ต้องปรับตามความต้องการของคนเที่ยว

ที่ต้องบอกว่า นวดตัว กับ นวดกษัย ไม่มีใครเค้าเน้นกันแล้ว

แต่เธอ ก็ยังทำได้ดีแบบไม่มีที่ติ

งานนัว คงจะเป็นอย่างเดียวที่เธอคงแพ้เด็กรุ่นหลัง

แต่ถ้าให้ผมนึกย้อนกลับไปในอดีต ในยุคที่น้องนั่งอยู่ปลายเท้า

ผมจะไม่แปลกใจเด็ดขาด ว่าทำไมเธอถึงเป็นดาว

นี่คือ สุดยอด GF ในอดีตอย่างไม่ต้องสงสัย

เพียงแต่ถ้ายกมาเทียบกับยุคปัจจุบัน

ที่อะไร ๆ ก็ดูเหมือนจะดุเดือดไปหมด

มันเลยดูเป็นเรื่องธรรมดาในสายตาของคนที่ถูกน้องๆยุคใหม่ของวงการ Spoil มาตลอดอย่างผม

แต่เพียงเท่านี้ ผมกลับพอใจแล้ว

เรื่องหน้าตา ไม่ต้องห่วงว่าวันเวลาจะทำให้เธอดูแก่ลง

เธอกลับดูเด็กลง เด็กลงเอามากๆจนผมเองยังแปลกใจทั้งๆที่เธอมีเลข 3 นำหน้าไปแล้ว

ถ้าเพิ่งเจอกัน แล้วเธอบอกผมว่าเธอเพิ่งอายุ 23 ผมคงเชื่อได้แบบสนิทใจ

ในที่สุด ผมก็มีโอกาสทำความฝันของผมเป็นจริงแล้ว

และคงต้องขอบคุณงามๆ สำหรับพี่ชายใจดีของผมอีกครั้งด้วยครับ

ขอสรุป สั้นๆง่ายๆ เลยนะครับ

หน้า 9.5/10 ครับ สวยไม่สร่างจริงๆครับ

นม 9.5/10 ถ้าแข็งเหมือนเด็ก 18 ก็เพอร์เฟกต์ครับ

นวด 9/10 ทั้งนวดตัว และนวดกษัย ไร้ที่ติครับ

นัว 7.5/10 ถ้าเอาไปเทียบกับในยุคอดีต ก็คงได้ถึง 9 ล่ะครับ

โดยรวมเป็นสกอร์รวมที่ค่อนข้างสูงมาก เท่าที่ผมเคยให้มาเลยครับ

และสาบานได้ว่า ปราศจากอคติโดยสิ้นเชิงครับ

retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #3 เมื่อ: 02:33:34 AM 08 พฤศจิกายน 2011 »

ไม่มีลายก็น่าจะมีปลาสักนิด wanwan031
แต่ขอบคุณมาก ๆ ครับ

จ่ายค่าคอร์สมา 2500  เดี่ยวจะไปจับมาให้
retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #4 เมื่อ: 02:35:20 AM 08 พฤศจิกายน 2011 »

ท่านประธานเราไปจนได้  ว่าแต่ผิดคอนเซปชมรมคนรักเด็กนะ

*

« ตอบ #5 เมื่อ: 02:40:05 AM 08 พฤศจิกายน 2011 »

ท่านประธานเราไปจนได้  ว่าแต่ผิดคอนเซปชมรมคนรักเด็กนะ

น้ำท่วม หาของกินยาก เลยต้องโยน Concept ทิ้งไปก่อนครับ พี่เตอร์ กลัวอดตาย 555

*

« ตอบ #6 เมื่อ: 02:41:34 AM 08 พฤศจิกายน 2011 »

ไม่มีลายก็น่าจะมีปลาสักนิด wanwan031
แต่ขอบคุณมาก ๆ ครับ

รอฉบับต่อๆไปนะ พี่หา เดี๋ยวเอามาชดเชยให้ อิอิ

huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #7 เมื่อ: 07:38:38 AM 08 พฤศจิกายน 2011 »

โอโห้ หายากครับท่านประธาน อบต

ที่จะขึ้น 3x ในแนวนวดปู๋

ที่ขึ้นเนี่ย ทำให้ผมเชื่อว่า น้องคนนั้นคงเป็นที่สุดแน่ๆครับ

ยินดีด้วยครับ

แต่แหม เสียดายจังที่ผมไม่มีโอกาสดีๆเช่นนี้
 wanwan017

yuchiro
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #8 เมื่อ: 01:03:32 PM 11 ธันวาคม 2011 »

เป็นการบ้านที่หายากมากครับ ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)