Ads
 03:46:48 PM 07 กรกฎาคม 2020 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้แชร์ประสบการณ์ คุยเรื่อยเปื่อยประสานักเที่ยว (ต่อ)  (อ่าน 76845 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 214

« เมื่อ: 11:59:12 PM 24 พฤศจิกายน 2011 »

ชีวิตกลางคืนของผมเริ่มขึ้นเมื่อทำงานมีเงินเดือน

ยุคเริ่มต้นของค๊อกเทลเล้าจน์

สาว ๆ  นั่งดริ๊งค์ยุคแรก  ยอมรับว่าสวยมาก  เปิดขวดก็ราว ๆ พันแปด  ดื่มน้อง ๆ ก็ร้อยห้าสิบ

ผมเที่ยวสัปดาห์ละห้าถึงหกวัน  แถวอโศกมั่ง  สุรวงศ์มั่ง  สีลมพลาซ่า

ออฟน้อง ๆ ได้ครับ  ยุคนั้น  จ่ายสิบดื่ม  แล้วไปจ่ายค่าตัวตะหาก

แต่ผมมักไม่ทำเช่นนั้น  มักนัดกันนอกรอบ  ไปรับที่น้องพัก แล้วก็ไปกินตับ

หรือไม่ก็รอร้านเลิก แล้วไปโรงแรมกัน  จ่ายไม่มากครับ แค่พันห้าถึงสองพัน

ผมตระเวณเที่ยวจนนับได้ราวห้าสิบเล้าจน์  ก็เริ่มเบื่อ

จบการเที่ยวที่ The RIZ  และ  Acasia ซอยหลังสวน  รวมถึง Dior ศุนย์การค้าเมโทรเก่า

เหตุเพราะเปิดขวดชีวาสสามพันเจ็ด   บ๋อยใส่สูทคลานเข้ามาของานผมทำ

ผมเป็นแค่เซลแมน  รู้สึกละอายใจ  ก็เลยเลิกไปอีก  
Vampire
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:06:01 AM 25 พฤศจิกายน 2011 »

แล้วผมก็เริ่มมาเที่ยวอาบ อบ นวด 

ยุคนั้น  คลีโอพัตรา ชิดลม  ขึ้นชื่อว่าผู้หญิงสวยที่สุด

สินสอดพันห้าในยุคนั้น  บอกได้เลยว่าทั้งตู้เลือกได้ราว 80 %

และยุคนั้น  เป็นช่วงเฟื่องฟูของเส้นเพชรบุรี

ผมจะสิงอยู่ โมน่าลิซ่า  บีวา  สมัยนั้น สาว ๆ ที่นั่นสวยจริงครับ

และยังไปบ่อยมาก  ก็คือ  เจ้าพระยา 1  และเจ้าพระยา 2  ถนนศรีอยุธยา

เชื่อไหมว่าตู้เจ้าพระยา 2  มีสาว ๆ นั่งเกือบสองร้อยคน

และข้าง ๆ  ยังมีชวาลา

ผมไปบ่อยมาก  เพราะมันตื่นเต้น

ชวาลา  เป็นนวดแผนโบราณ  ซึ่งมีการอมสด และต้องแตกในปากทุกคน

การทิปเชียร์ที่นั่น  ทำให้ได้พบแต่สาวที่สวย และ เด็กเอ๊าะ ๆ

ที่ตื่นเต้นที่สุด  ก็คือ  เขาห้ามกินตับ  ไม่งั้นพนักงานจะถูกไล่ออก

ประตูมีรูเจาะอยู่  ให้คนมองเขามาได้หน่ะครับ
Vampire
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:10:25 AM 25 พฤศจิกายน 2011 »

ก็เพราะเหตุนี้  ชวาลา  ก็เลยไปที่ให้ผมต้องท้าทายตัวเอง

พยายามกินตับน้อง ๆ ที่นั่น   โดยน้องจะไม่ยอมถอดกางเกงขาสั้นเด็ดขาด

สาวคนนึง  เรียนรามอยู่  เธอมีอารมณ์แรงสุด ๆ

ผมปล้ำเอามือจับ  น้ำเธอแฉะมาก

บังเอิญกางเกงขาสั้นเธอกว้าง  ผมพยายามใช้นิ้วง้างกางเกงขาสั้นและกางเกงใน

แล้วเอากาปู๋ผมยัดช่องแล้วซอย   เธอก็ร้องลั่นเพราะเสียว  อีกมือผมเลยต้องปิดปากเธอ

เอากันแบบทุลักทุเล  แต่โคตรตื่นเต้นเลยครับ

เสียดายปัจจุบัน  ชวาลา ปิดตำนานลงแล้วเมื่อปีก่อน 
Vampire
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:18:38 AM 25 พฤศจิกายน 2011 »

อาบ  อบ  นวด   ในยุคที่ผมเที่ยวแรก ๆ

สมัยนั้น  น้อง ๆ ที่เป็นระดับดาว  หรือปัจจุบันน่าจะหมายถึงไซด์ไลน์

ผู้ขึ้นเป็นดาว  หมายถึง รอบเยอะ  จะมีห้องส่วนตัว

และเธอจะตกแต่งห้องส่วนตัวเธอเอง  อย่างสวยงามเหมือนบ้าน

มีอยู่ที่นึง  บนถนนสาทร  ชื่อ ฮองเฮา อาบอบนวด

ที่นี่น่าขำมาก  มีห้องพิเศษ  นำสาวพม่าสวย ๆ  มานั่งรวมให้แขกเลือก

แต่ผมไม่ค่อยชอบหรอกครับ 

ลืมบอกไป  ในยุคสมัยนั้น  โรคเอดส์ยังไม่ถือกำเนิด

มีก็แต่หนองใน  กับโรคอื่น ๆ ไม่ถึงตาย

เวลาเสียบ  ก็เสียบสด  และ แตกใน

แต่ส่วนใหญ่ผมก็ใส่ถุงยางป้องกันหน่ะครับ

ยกเว้น  ขาประจำจริง ๆ  มันเสียวสุด ๆ ครับ  ยสตน.
jaawsumran
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:23:35 AM 25 พฤศจิกายน 2011 »

เยี่ยมเลยครับ  ผมจะได้รู้ว่าเริ่มต้นเที่ยวไม่ผิดแนว wanwan002
Vampire
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:26:23 AM 25 พฤศจิกายน 2011 »

แล้วชีวิตช่วงนึงต่อมา  ผมก็มาเป็น เซลแมนวิ่งต่างจังหวัด

เสร็จงานตอนเย็น  ผมก็ต้องหาที่เที่ยวครับ

จันทบุรี  ก็มีอาบ อบ นวด  และ นวดแผนโบราณ

ประทับใจน้องนวดแผนคนนึง  พยายามขายน้ำหอมให้ผม

เลยบอกให้มาหาผมที่ห้องพัก  โรงแรมอีสเทอร์นจันทน์

ปล้ำมันมากครับ  น้องบอกไม่มีแฟน  ดูแต่หนังเอ็กซ์  

เลยเอากันทั้งคืน  ประทับใจจริง ๆ  น้ำหอมไม่ซื้อครับ  ให้เงินน้องไปแทน

ที่ระยอง  ก็มี  สตาร์ อาบอบนวด  สาว ๆ ที่นี่ไม่ค่อยสวย  แต่ก็ลองไปหลายสิบคน

ผมมักจะรอมาเที่ยว "แฮปปี้เวิร์ด" ที่ชลบุรี  แทน  เพราะยุคแรกเพิ่งเปิด

สาว ๆ ที่นี่สวยมาก ๆ  ส่วนใหญ่เป็นดาวย้ายค่ายมาจากกรุงเทพฯ

อยู่ชล ฯ  สามวัน  ก็เที่ยวทุกวันครับ

ต่างจังหวัด  มีอีกแห่งที่ต้องเอ่ยถึง

ออสก้าร์  และ  วิมานแมน อาบอบนวด  ที่อุดรธานีครับ

ผู้หญิงที่นี่สวยโคตร ๆ   สวยกว่าในกรุงเทพฯ  และเอามันส์

ค่าสินสอด  ธรรมดา 650   ส่วนระดับดารา ก็  850  ในยุคนั้นครับ    
Vampire
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:32:00 AM 25 พฤศจิกายน 2011 »

ขอนแก่น  และ  โคราช   ก็มีอาบ อบ นวด ดี ๆ ครับ

ยุคนั้น  โรงแรมเมืองใหม่เจ้าพระยา โคราช  เพิ่งเปิด (ต่อมาโรงแรมถล่มพังไป)

สาว ๆ ที่นี่สวยมาก ๆ  ห้องก็สวยงามมาก  ผมมาทีไรต้องเที่ยวทุกที

แล้ว  ผมก็ลองเที่ยวซ่อง  ดูบ้างครับ

บ้านโป่ง  คือ  ดินแดนแห่งซ่อง

มีซ่องเป็นสิบ   ราคาค่าตัวเด็กก็ราว 200-300

แต่ไม่ค่อยดีครับ  สกปรก  ผมเที่ยวเอาประสบการณ์เท่านั้น

ชีวิตเซลต่างจังหวัด  ตื่นเต้นต้องเอาแม่ค้าครับ

ที่โรงแรมเขาวัง  เพชรบุรี   หน้าโรงแรมมีแม่ค้าสาว ๆ ขายบัวลอย

มองตากัน  จีบกัน  แล้วผมก็บอกเบอร์ห้อง

น้องก็จะขึ้นมาหาบนห้อง  อึ๊บมันส์มากครับ  เพราะเรายังหนุ่ม 

ถึงหน้าตาไม่ดีนัก  แต่ก็มีเงินแถมให้   ชีวิตตรงนี้มันส์มากครับ
jaawsumran
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:38:24 AM 25 พฤศจิกายน 2011 »

ชักอยากเป็นเซลล์แล้วสิครับ  แต่ต้องแลกกับการเดินทางใช่มั้ยครับ
Vampire
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:38:35 AM 25 พฤศจิกายน 2011 »

มีอีกหลายแนว ที่แปลก ๆ  สำหรับการเที่ยวผู้หญิงในต่างจังหวัด

ที่ศรีสะเกษ   จะมีร้านขายอาหาร  และมีเด็กสาว ๆ มาเสริฟ วัย 16-17  คนไทยนะครับ

พอใจคนไหน  จ่าย 200  จะพาออกไปหาโรงแรมอึ๊บก็ได้  

หรือ  ใช้ห้องหลังร้าน สกปรกหน่อย อึ๊บก็ได้เช่นกัน   อันนี้ชอบ  สาวเอ๊าะ ๆ  อารมณ์แรงทั้งนั้น

และอีกหนึ่งของความตื่นเต้น  ก็คือ  อึ๊บสาวร้านบาร์เบอร์  ครับ

อุดรธานี  จะมีร้านตัดผมผู้ชาย  ใช้สาวเวียดนาม มาตัดให้

สวย  ขาวจั๊วะ  นมใหญ่   ห้องก็ปิดมิดชิด

ตัดผม  และมี บริการอมสด   ถ้าจ่ายเพิ่มอีก ก็เอากันบนโต๊ะตัดผมเลย

แบบนี้  ที่ชลบุรี ก็มีครับ  แต่ชื่อร้านจำไม่ได้    

ส่วนที่กรุงเทพฯ  ก็คือ  บัวสวรรค์บาร์เบอร์  สยามแสควร์   และอีกแห่ง ซอยข้างโรงหนังราม่า สะพานเหลือง

ทั้งหมดนี้เป็นอดีตไปแล้วครับ    
Vampire
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:40:26 AM 25 พฤศจิกายน 2011 »

ชักอยากเป็นเซลล์แล้วสิครับ  แต่ต้องแลกกับการเดินทางใช่มั้ยครับ

ถูกต้องครับ  ควรทำเมื่อยังเป็นโสด 

กลางวันทำงานไป  กลางคืนก็ลุย  ชีวิตอิสระ ไม่มีแฟน  ถึงลุยได้เต็มที่ไม่มีห่วงนะครับ
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #10 เมื่อ: 12:54:45 AM 25 พฤศจิกายน 2011 »

พี่ Ebby ลุยตั้งแต่รุ่น ชวาลา ....

รู้สึกตอนนั้นผมกำลังหัดคลานอยู่  wanwan004

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #11 เมื่อ: 12:46:56 PM 25 พฤศจิกายน 2011 »

เกิดไม่ทัน
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #12 เมื่อ: 12:51:43 PM 25 พฤศจิกายน 2011 »

พี่บี้ของเรา ท่านตำนานมีชีวิตจริงๆ

บัวสวรรค์บาร์เบอร์ มีที่อุดรครับ

พึ่งผ่านไปมาเมื่อศุกร์ที่ผ่านมา

แต่เสียดายที่ไปเช้า ร้านเลยยังไม่เปิด ไม่งั้นจะลองส่งน้องๆทีมงานเข้าไปสำรวจซะหน่อย หุๆๆ

retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #13 เมื่อ: 12:56:32 PM 25 พฤศจิกายน 2011 »

พี่บี้ของเรา ท่านตำนานมีชีวิตจริงๆ

บัวสวรรค์บาร์เบอร์ มีที่อุดรครับ

พึ่งผ่านไปมาเมื่อศุกร์ที่ผ่านมา

แต่เสียดายที่ไปเช้า ร้านเลยยังไม่เปิด ไม่งั้นจะลองส่งน้องๆทีมงานเข้าไปสำรวจซะหน่อย หุๆๆ

ตัวเองอยากไปหรือเปล่านิ
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #14 เมื่อ: 01:13:36 PM 25 พฤศจิกายน 2011 »

ตัวเองอยากไปหรือเปล่านิ

กรี๊ดดด ไม่จริงน๊าาาาา

เค้าไปแวะกินไข่กะทะ เผอิญเห็นร้านนี้

ร้านตัดผมห้อง VIP เลยสงกะสัยแค่นั้นเอง
 wanwan024

แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)