Ads
 03:28:50 PM 07 กรกฎาคม 2020 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้แชร์ประสบการณ์ คุยเรื่อยเปื่อยประสานักเที่ยว (ต่อ)  (อ่าน 76843 ครั้ง) A A A A
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #15 เมื่อ: 02:31:39 PM 25 พฤศจิกายน 2011 »

เค้าผ่านแวะกินอาหารเช้าเฉยๆครับท่านหาฯ

อยากไปแต่เวลาจำกัดเหลือเกิน เพราะดันไปปากดีได้งานมาซะงั้น

กลับมาปั่นหัวแตกเลยค๊าบบ
 wanwan006

*

« ตอบ #16 เมื่อ: 02:59:23 PM 25 พฤศจิกายน 2011 »

เงินเยอะ จัดหนัก
 wanwan024

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 214

« ตอบ #17 เมื่อ: 06:05:20 PM 26 พฤศจิกายน 2011 »

มาเล่าให้ฟ้งต่อครับ    wanwan019 wanwan019

มีใครเคยได้ยินคำว่า "ซ่องโคมแดง โคมเขียว"  ในหนังจีนโบราณมั่งไม๊

เมืองไทยก็มีครับ   อยู่กรุงเทพฯ นี่เอง

ซอยอินทามระ 6  ครับ  ปัจจุบันไม่น่าจะมีแล้ว

คือ  เมื่ออดีต  ผมจะมาเที่ยวที่ซอยนี้บ่อย  เข้าไปจอดรถในซอย

แล้วเดินชม  เป็นบ้านเดี่ยว  มากมาย  ที่เป็นซ่อง ก็จะมีโคมแดง ๆ แขวนไว้หน้าบ้าน

มีราวเจ็ดแปดบ้านให้เลือก  เข้าไปในบ้าน  น้อง ๆ ก็นั่งกันราวสิบถึงยี่สิบคนบนโซฟาร์

ชอบใครก็จ่ายเงิน   ถ้าจำไม่ผิดประมาณ 600 บาทชั่วคราว

แล้วเราก็พาน้องขึ้นรถไปโรงแรมประดิพัท สะพานควาย  เป็นม่านรูด  แล้วเสร็จกิจก็พากลับมาส่งบ้าน

น้อง ๆ ย่านนั้น  มักจะเป็นสาวมาจากที่ราบสูง  เด็กดอยยุคแรก ๆ ครับ   สวยใช้ได้เลย

สำหรับ "ซ่องอมตะ" ที่อดเอ่ยถึงมิได้  เพราะรุ่งเรืองมากครั้งอดีต ก็คือ "โรงแรมศรีทอง" ซ.กิ่งเพชรครับ
Vampire
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 06:09:44 PM 26 พฤศจิกายน 2011 »

สามสิบปี  ที่แล้ว  โรงแรมศรีทอง  ก่อกำเนิดสุดยอดซ่องขวัญใจขาโจ๋

เดินขึ้นชั้น 2   อาโกจะมาต้อนรับ   ให้เราเข้าไปนั่งในห้องโรงแรม

สักแป๊บ  ก็เกณฑ์สาว ๆ เอ๊าะ ๆ ทั้งนั้น  มายืนเรียงแถวในห้องให้เราเลือก

ราว ๆ สิบกว่าคน

ค่าอึ๊บ  ก็คนละ  150.-   ขอบอกว่า สวย น่ารัก  ราคานี้รวมโม๊กด้วยครับ

ทุกค่ำกลางคืน  ที่นี่แขกเที่ยวเยอะมาก ๆ  เป็นร้อย ๆ คนละกัน

ซ่องลักษณะแบบนี้  แถวประตูน้ำก็มี  แต่ผมจำไม่ค่อยได้แล้ว

จะอยู่ใกล้ ๆ ตลาด  หลังโรงหนังอินทราหน่ะครับ
Vampire
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 06:16:42 PM 26 พฤศจิกายน 2011 »

การเที่ยวแบบโลว์คอส  อีกอย่าง อดจะเล่าให้ฟังไม่ได้

30 กว่าปีที่แล้ว  ถนนเยาวราช  จะมีโรงน้ำชา

ไอ้ผมก็สงสัยว่าโรงน้ำชามันเป็นอย่างไร  ก็เลยต้องไปลองเที่ยวดู

ที่ดังที่สุด  คือ  โรงน้ำชา ฮั่วลัก   เพราะจะมีรีวิวให้ดู ชื่อ คณะฟูจีราม่า

ก็จ่ายเงิน 100 บาท  ขึ้นไปชั้นสอง  จะมีเก้าอี้เหมือนโรงหนังให้นั่ง

บนเวที  ก็จะมีสาว ๆ  สูงวัย  มาเต้นรีวิว  *ไม่อนุญาต#05* ๆ เปลือย ๆ  ให้ชมหลายชุด

จบชุดสุดท้ายก็จะแก้ผ้าหมด  มีเพลงประกอบแบบจ้ำบ๊ะ  ฮาหุ๊....ฮาหุ๊  อะไรประมาณนี้ั

หลังจากจบโชว์แล้ว  อาโก  ก็จะมาต้อนรับ  มีน้อง ๆ มาให้เลือก

ค่าอี๊บ  คิด 200.-   ถือว่าแพงมาก

เพราะถ้าเทียบโรงน้ำชา แถวโรงหนังคลองเตยราม่า แค่ 60 บาท

แต่ว่าห้องของโรงน้ำชา จะห่วยมาก  เก่า ๆ

ไม่มีห้องน้ำ   เขาจะให้ขวดเบียร์ใส่น้ำมาสองขวด   ให้เราเอาไว้ล้างจู๋ เมื่อเสร็จกิจ ใส่กระโถน

น่ากลัวมาก  กว่าน่าประทับใจ ครับ
Vampire
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 06:21:33 PM 26 พฤศจิกายน 2011 »

ถ้ายังไม่เบื่อกัน 

ผมยังมีประสบการณ์  ตอนไปเที่ยว ซ่องที่แฟรงเฟิร์ต 

กับบาร์เซ็กส์ครบวงจร ที่ซานฟรานซิสโก  มาเล่าให้ฟังอีก

รวมทั้ง  การพานางแบบ พวกนิตยสาร นวลนาง  ทีเด็ด  ไปอึ๊บ แบบนางทางโทรศัพท์

แต่ถ้าน่าเบื่อ  ก็จบแค่นี้ละกันครับ   แชร์ประสบการณ์ให้ฟังพอสมควรละ   wanwan019
retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #21 เมื่อ: 09:11:51 PM 26 พฤศจิกายน 2011 »

มาต่อเลยครับ
jaawsumran
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #22 เมื่อ: 11:41:24 PM 26 พฤศจิกายน 2011 »

เป็นความรู้ดีครับ  ผมจะเอาไว้ศึกษาครับ  ผมนี่ประสบการณ์ยังถือว่าน้อยมากนัก เมื่อได้ฟังท่าน Ebby เล่าให้ฟัง 

สนใจ บัวสวรรค์ บาร์เบอร์มากเลยครับ

แต่ไม่รบกวนท่านเกิน ช่วยเล่าให้ฟังหน่อยนะครับ  wanwan017
Soul Keeper
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #23 เมื่อ: 09:13:27 PM 29 พฤศจิกายน 2011 »

ท่านeddy กำศึกหนักอย่างโชกโชน อันข้าน้อย ขอคารวะครับ  wanwan017
Vampire
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 12:08:40 AM 30 พฤศจิกายน 2011 »

มาเล่าเรื่องอดีตให้ฟังต่อหนุก ๆ นะครับ

แล้วผมก็ได้ไปเที่ยวบาร์เซ็กส์ครบวงจร ที่ Sanfrancisco USA

ต้องขอโทษที่จำชื่อบาร์ไม่ได้  ผม request หัวหน้าทัวร์ให้พาผมกับลูกค้าหนุ่ม ๆ ไปลุยราตรี

จ่ายค่าผ่านประตูเข้าไปคนละ ยี่สิบดอลล่าร์ก่อนครับ   ฝรั่งเฝ้าร้านเห็นพวกผมถามว่ามาจากไหน

พอรู้ว่ามาจากเมืองไทย  มันถามว่า  "ยูจะมาเที่ยวที่นี่ทำไม  ในเมื่อพัฒน์พงศ์ของยูสุดยอดแล้ว"

เอาหล่ะ  เมื่อเข้าไปในร้าน  ร้านเขาใหญ่โตมากครับ  แบ่งเป็นโซน ๆ  เราก็เลือกเที่ยวกันตามใจชอบ

โซนแรก  เป็นตู้กระจกใสขนาดใหญ่  มีฝรั่งสาวหุ่นดีสองคน เปลือยกาย เลื้อยไปทั่วตู้ 

รอบ ๆ ตู้ จะมีรู  ให้เราสอดจู๋ของเราเข้าไป  โยนทิปเข้าไปในช่องอย่างน้อยสิบดอล  เธอจะมาโม๊กแต่ใส่ถุงก่อน

โม๊กสักสิบวิ  ถ้าเราไม่โยนทิปต่อ ก็หยุด  ตรงนี้ผมเลยดูอย่างเดียว ไม่ได้ลอง เพราะแพงจัง
Vampire
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 12:13:55 AM 30 พฤศจิกายน 2011 »

โซนที่สอง  เป็นโรงหนังเลยครับ  ฉายหนังเอ๊กซ์  มีเก้าอี้นั่งแบบโรงหนัง

สาว ๆ มีทั้งฝรั่งผิวขาว กับ ฝรั่งนิโกร  นั่งอยู่รอบ ๆ  ใส่ชุดบิกินี่

ผมกวักมือเรียก  เธอก็จะเดินเข้ามาหาผม  หยิบทิปให้ยี่สิบดอล

เธอก็จะใช้ตรูดบดขยี้อยู่บนตัวผม  บนจู๋ผม แต่ผมห้ามถอดกางเกง

พอจับนมเธอเท่านั้น  เธอหันมาบอกว่า ต้องทิปเพิ่ม  ที่ให้นี่น้อยมาก ต้องนั่งเฉย ๆ

เลยไม่ต่อครับ  แพงเกิน  ยี่สิบดอลที่ผมให้ไป  หล่อนบดผมแค่สองนาทีเอง

โซนสาม   เป็นห้องมืด   มีโต๊ะกลม  แล้วมีเก้าอี้ให้พวกผมนั่งรอบ ๆ  ถือไฟฉายคนละอัน

ส่งเงินให้สาวฝรั่ง ร้อยดอล  เธอก็จะแก้ผ้ามาเลื้อยอยู่บนโต๊ะ  แหกจิ่มให้ชม

พวกเรานั่งล้อมวงเอาไฟฉายส่องดูกันเพลิน  สักพักก็จบครับ  
Vampire
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 12:18:07 AM 30 พฤศจิกายน 2011 »

โซนสี่   ก็เป็นห้องน้ำ  แขกนั่งเก้าอี้ดู  มีเชือกกั้นเขต  ดูสาวฝรั่งอาบน้ำ

ห้ามข้ามเชือกไปครับ  ดูได้อย่างเดียว  แต่ราคาถูก  ค่าดูแค่ยี่สิบดอล

สรุปแล้ว   ฝรั่งมันฉลาดครับ  เราจ่ายบัตรผ่านประตูแล้ว  ต้องมาเสียรายทางอีกเยอะ

ไม่มีขายตัวครับ  สรุปแล้วดูให้เสียวอย่างเดียว

แต่ข้อดี  คือ  สาว ๆ ฝรั่งที่นี่สวยมาก ๆ  วัยรุ่นทั้งนั้น  แค่ดูน้ำก็จะแตกอยู่แล้ว

สมัยนั้น ใจไม่กล้าครับ  เลยไม่ได้ลองคุยดูว่า รับจ๊อบเท่ารัย  ดูเสร็จก็กลับโรงแรมพักผ่อน

คิด ๆ แล้ว  ไอเดียของฝรั่งที่ซานฟรานไม่เลวครับ

ชักอยากจะเอามาทำที่บ้านเรามั่ง  น่าจะขายดี  แต่ก็คงโดนตำรวจรวบข้อหาอนาจารเป็นแน่
retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #27 เมื่อ: 12:42:31 AM 30 พฤศจิกายน 2011 »

ประสบการณ์เดียวกันเลยที่ซานฟราน

ไม่รู้ร้านเดียวกันเปล่า  ไปเมื่อซัก 15 ปีที่แล้ว
Vampire
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 10:02:54 AM 30 พฤศจิกายน 2011 »

ประสบการณ์เดียวกันเลยที่ซานฟราน

ไม่รู้ร้านเดียวกันเปล่า  ไปเมื่อซัก 15 ปีที่แล้ว

ไม่ผิดหรอกพี่เตอร์  หัวหน้าทัวร์บอกมีร้านเดียว

เวลาที่พี่ไปมาก็ใกล้เคียงกับผมไปแหล่ะครับ
*

« ตอบ #29 เมื่อ: 10:23:51 AM 30 พฤศจิกายน 2011 »

ไปไกลถึงโน่นเลยเหรอครับพี่บี้

สุดยอด
 wanwan035

แท็ก:
หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)