Ads
 08:20:33 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านเฉพาะกิจ : ยูริ @ Lovely spa  (อ่าน 24305 ครั้ง) A A A A
Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« เมื่อ: 01:28:22 AM 25 พฤศจิกายน 2011 »

ยูริ เป็นอดีตดาวดังของฝั่งธน แถวพระราม 2

ผมเห็นการบ้านของยูริมาค่อนข้างเยอะ ... แต่ผมไม่ค่อยได้สนใจ

เพราะการบ้าน ... ไม่จริง มันเยอะ ประกอบกับอยู่นอกรัศมีทำการ

ทำให้ผมไม่ค่อยจะกระตือรือร้นไปค้นฟ้าคว้าดาวเท่าไร

แต่อยู่ดีๆ ... ก็มีดาวตก มาใกล้ ๆ ... จะรออะไรล่ะครับ

ลุยมันไปตั้งแต่น้ำยังไม่แห้งนี่แหละ ...

ร้านนี้ ผมว่ามันอยู่ไกลไปหน่อยสำหรับคนทั่วไป

แต่ร้านที่ไกลๆ คนไม่ค่อยสนใจแบบนี้แหละ ทำให้บางทีได้เจออะไรดีๆก่อน

ซูกัส หรือ อดีตพริกหวาน นั่นก็ใช่ ... และที่กำลังตามซูกัสไปก็คือ ปีใหม่ หรือ น้องเจโบ เก่า

ไม่รวมถึง ดาวดังอย่าง เพียวเร่ ก่อนหน้านี้ที่ย้ายไป Beyond (ตอนนี้อยู่ไหน ไม่รู้แล้ว)

ข้อเสียของที่นี่ ก็คือ ไม่ค่อยมีเด็กใหม่เข้ามา เลยทำให้หลังๆ ผมไม่ค่อยได้แวะไป

ยูริ ยังดูดีครับ แม้ว่าข่าววงในว่า เธอไม่ใช่เด็กๆแล้วก็ตาม

ตัวเล็ก ๆ แต่ซ่อนรูปพอสมควร หน้าอกหน้าใจใหญ่ใช้ได้เมื่อเทียบกับตัว

ผิวเนียนดี ไร้รอยสักมากวนใจ ... อันนี้ชอบมากกกก

ช่วงล่าง เกาเหลาเทียม ความฟิตยังอยู่ในระดับดี

จุดเด่น ของยูริ ที่ทำให้เป็นดาว ไม่ใช่หน้าตาครับ

งานบริการของยูริ เจอกับตัวเอง แล้วยอมรับเลย

ยูริ คนนี้ ไม่ธรรมดา ....

รายละเอียดเล็กๆน้อยๆ ที่น้องๆสมัยนี้ ไม่ค่อยเน้นกัน

อย่าง เข้ามาช่วยถอดเสื้อผ้า , เดินควงแขนตั้งแต่เจอหน้า หรือ แม้กระทั่งเช็ดตัวให้

ผมว่ามันเป็นสิ่งที่ทำไม่ยาก ไม่เหนื่อย แถมทำแล้วลูกค้าร้อยทั้งร้อยประทับใจแน่นอน

แต่กลับหาน้องๆ ที่ทำแบบนี้ได้น้อยมาก .... แปลกดี

ลูกเล่น ยูริเยอะมากครับ ตั้งแต่อาบน้ำเลยทีเดียว

บอดี้ฟองสบู่ ที่เธอว่าทำไม่ค่อยเป็น .... แต่ที่เธอทำอยู่น่ะ ผมว่าเป็นอยู่แล้ว

ลูกเล่นตอนนวด อย่างเช่น ให้โก้งโค้งแล้ว ยูริใช้มือล้วงเข้ามา

ผมว่าก็เป็นลูกเล่นที่ไม่ยาก และไม่เปลืองตัวเช่นกัน แต่ทำแล้วเสียว .... แต่ก็ไม่ค่อยมีคนทำอีกเช่นกัน แปลกดี

ยูริ เป็นสาย Fighter ที่เราเรียกกันในอดีต ... และเธอทายาทคือ น้องหญิง เดอะ แกรนด์ ชัวร์ๆ

ลิ้นและปาก ... ไปหมดซะทุกที่ ที่ไปได้

อารมณ์ร่วม ผมให้เต็มสิบเช่นกัน แม้ผมไม่รู้ว่า มันลื่นเพราะเจล Nuru หรือ น้ำอะไร

เอาเป็นว่า ผมเชื่อแล้ว ว่าเธอยอดเยี่ยมจริงๆ ตามไปหาเธอได้ ผมรับประกันให้

หน้าสวยๆ บริการดีๆ ไม่มีหวงเนื้อหวงตัว อารมณ์ร่วมมาเต็มๆ ผมว่าหายากนะ

ปล.ไม่ต้องถามหาปลานะครับ ไม่ได้ถ่ายมาครับ

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
DoctorK
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:05:07 AM 25 พฤศจิกายน 2011 »

ขอบคุณครับ 
saveja
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:14:01 AM 25 พฤศจิกายน 2011 »

ขอบคุณครับ wanwan003
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #3 เมื่อ: 01:09:38 PM 25 พฤศจิกายน 2011 »

อู๊ววว การบ้านท่าน hollowman

รายละเอียดครบ

อ่านแล้วเสียวตามท่านไปเลยครับ

retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:49:26 PM 25 พฤศจิกายน 2011 »

เปลี่ยนรสนิยมซะแล้ว
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #5 เมื่อ: 04:14:17 PM 25 พฤศจิกายน 2011 »

ตอนอยู่บลูโอเชี่ยนสปา  ผมเคยจอง แต่บังเอิญไม่เจอกัน

ตอนนี้ไปอยู่หทัยราฎร์  ผมคงหมดหวัง  เพราะผมไม่ชอบไปไกล ๆ ยกเว้นมีคนขับไปให้

ยินดีกับท่าน Hollowman ที่ได้พบนางฟ้างานดี ๆ ครับ

ขออนุญาตยืมภาพมาเพิ่มให้  เครดิตภาพให้กับท่าน haryex เวปเพื่อนบ้าน   wanwan019
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #6 เมื่อ: 04:17:00 PM 25 พฤศจิกายน 2011 »

ไหน ๆ  ท่าน Hollowman ก็ลองน้องยูริแล้ว

ฝากน้องส้มจี๊ด  ได้ข่าวเธอไปเป็นพีอาร์ร้าน

คนนี้ถ้ายังรับงานอยู่  อย่าได้พลาดครับ  คนแรกในชีวิตผมวงการนี้

รับประกันความมันส์ครับ   ผมขึ้นเธอสี่รอบ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 04:49:05 PM 25 พฤศจิกายน 2011 »

เปลี่ยนรสนิยมซะแล้ว

ผมเป็นคนกินง่ายครับ ...

wanwan004

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 04:53:15 PM 25 พฤศจิกายน 2011 »

ไหน ๆ  ท่าน Hollowman ก็ลองน้องยูริแล้ว

ฝากน้องส้มจี๊ด  ได้ข่าวเธอไปเป็นพีอาร์ร้าน

คนนี้ถ้ายังรับงานอยู่  อย่าได้พลาดครับ  คนแรกในชีวิตผมวงการนี้

รับประกันความมันส์ครับ   ผมขึ้นเธอสี่รอบ

น้องจี๊ด ผมเคยขึ้น ตอนเธอยังอยู่สวนผักอ่ะครับ  ( ที่แรก หลังจากตาม PR. โอ๋ มาจาก พัทยา )

ก่อนที่เธอจะไปโด่งดังกับ BOS อ่ะครับ

วันไปที่ไปหายูริ เธอยังดูเช้งอยู่เลยครับ ไม่เปลี่ยนมากเท่าไร

ตอนนั้น เธอก็บู๊สุดใจแล้วครับ (แต่ตอนนั้นผมยังหัดคลานไม่นาน เลยไม่กล้าทำอะไรมาก  wanwan004)

ความแรงกินกันไม่ลงกับ ยูริ แน่นอน

แต่ยูริจะได้เรื่องการเอาอกเอาใจดีกว่าหน่อย

smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 10:20:05 PM 25 พฤศจิกายน 2011 »

มาเก็บข้อมูล wanwan017
amandius
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 05:16:59 PM 26 พฤศจิกายน 2011 »

ข้อมูลปึ๊กจริง  wanwan009
yuchiro
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 11:25:26 AM 11 ธันวาคม 2011 »

ปลาโอโม่มากๆครับ
ขอบคุณสำหรับกา่รบ้านดีๆครับ  wanwan020
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)