Ads
 02:12:12 PM 18 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กเนิร์ด ในร้านนวด  (อ่าน 23735 ครั้ง) A A A A
Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« เมื่อ: 05:58:19 PM 04 มกราคม 2012 »

แรกพบ ผมเจอกับเธอเพราะได้ข่าวว่าเธอเพิ่งมาใหม่

มาวันแรก สดๆ ซิงๆ ยังไม่ได้โฆษณาลงเว็บ

เธอทำเพราะเพื่อนชวนมา

ผมกำลังจะกลับบ้านหลังจากขึ้นไปแล้วหนึ่งรอบ

กับน้องที่บันเทิงที่สุดคนนึงในชีวิต เล่นเอาขาอ่อนไปเหมือนกัน

แต่พอผมเห็นหน้าเธอ ความรู้สึกแรก คือ ผมประหลาดใจ

ผมยาวๆ หน้าใสๆ ใส่แว่น นมโตๆหน่อย ไม่แต่งหน้า สไตล์เด็กเนิร์ด

หน้าแบบนี้ ไม่ควรมาอยู่ในร้าน นกป.

ผมควรจะเจอเธอ ตามห้องสมุด หรือ เก้าอี้แถวหน้าของชั้นเรียนมากกว่า

ตั้งแต่เที่ยวมา ผมไม่เคยเจอสไตล์แบบนี้มาก่อน ....

มันดูไม่เข้ากันอย่างแรง ... เหมือนเด็กเรียนหลงทางมานั่งทำการบ้านในร้าน นกป. มากกว่าจะมาทำงาน

เธอใหม่กิ๊ง ไม่เคยผ่านงานใดๆ อะไรทั้งสิ้น

เวลาขึ้นงานรอบแรก คนแรกของน้องใหม่

ผมเอง ใจนึงก็ชอบที่ได้ลองคนแรก

แต่อีกใจนึงก็ไม่ชอบ เพราะจะแรงมากไปก็ไม่ได้ หื่นมากไปก็ไม่ดี

หัวใจผมเริ่มสูบฉีดขึ้นไปอีก เมื่อได้อยู่ในห้องน้ำกับเธอสองคน

แล้วเธอบอกว่า ตอนนี้ไม่มีแฟน

และไม่เคยแก้ผ้าต่อหน้าผู้ชายมาก่อน !!!

เอ่อ ...

เอ่อ ...

เอ่อ ...

คงไม่ต้องถามต่อมั้งครับว่า เธอซิงรึเปล่า !!!

เธอจะโกหกรึเปล่า ผมก็ไม่แน่ใจ

แต่ท่าทางที่ตัวสั่น และดูเกร็งๆ เวลาโดนผมสัมผัส

หน้าอกที่ชูชันเวลาโดนลูบไล้ ตอนสอนบอดี้ฟองสบู่

เสียงครางในลำคอเวลาผมลากมือผ่านขาอ่อนและร่องก้น

สิ่งเหล่านี้ มันก็ทำให้ผมหลงเชื่อไปแล้ว น่าจะของจริง ไม่มีย้อมแมว ...

หลังออกจากห้องน้ำ เธอบอกจะนวดให้ผม

ผมเลยถามกลับมา แล้วนวดเป็นเหรอ เธอบอกไม่เป็น

ผมเลยไล่ให้เธอลงไปนอนคว่ำแทน

ผมนวดมาเยอะ ... นวดที่หมายถึงนวดจริงๆ นวดตามสปา

และผมก็รู้ว่า ไอ้การนวดแบบนี้แหละ ที่มันกระตุ้นอารมณ์ดีนัก มากกว่าอะไรที่มันชัดเจน โจ่งแจ้ง

ผมใส่น้ำมันกับมือ ค่อยๆลูบไล้จากน่องขึ้นไปถึงต้นขา

สูงขึ้นไปถึงแก้มก้น ปลายนิ้วลากไล้ผ่านร่องก้นและขาหนีบ

ทำให้เธอดูเป็นตัวอย่าง สลับไปสลับมา

ผมไม่ได้ถามว่ารู้สึกยังไง

แต่ผมได้รับคำตอบมาเป็นความชุ่มชื้นและชุ่มฉ่ำที่ปลายนิ้วผมสัมผัสได้

แล้วผมก็ให้เธอนอนหงาย

สิ่งที่ผมเห็นตรงหน้า ....

ผู้หญิงผมยาว ใส่แว่น ที่อายุเพิ่งขึ้นเลข 2  แก้ผ้านอนอยู่ตรงหน้า

ผมบอกเธอให้ถอดแว่นออก

เธอดูเปลี่ยนเป็นอีกคนนึง

ผมบอกเธอว่า .... ข้างหน้านี่ ก็นวดเหมือนข้างหลังนั่นแหละ

เพราะผมกำลังจะอดใจไม่ไหวแล้ว

ผมเลยบอกว่า ขอสอนนวดแค่นี้

ที่เหลือ คือ การนัว ว่าต้องทำอย่างไรบ้าง

ผมค่อยๆลงลิ้นแถวๆสะดือ เธอสะดุ้งเล็กน้อย

ลากลิ้นผ่านไปผ่านมาแถวๆท้องน้อย

นิ้วมือสัมผัสแผ่วเบา และลากผ่านขาอ่อนจนมาถึงจุดซ่อนเร้นที่เปียกแฉะ

ผมลากลิ้นไปจนถึงหน้าอกหน้าใจ ที่มีจุกเล็กๆ ชูชันรออยู่

ผมกำลังจะได้ชิมเป็นคนแรก

ปากและลิ้น ทั้งดูด ทั้งเม้ม อย่างอ่อนโยนแผ่วเบา

มันยิ่งชูชันขึ้นมาอีก สีหย้าเธอเริ่มดูเหยเก

ลมหายใจเริ่มดังและถี่ขึ้น เสียงครางเล็กๆเริ่มเล็ดรอดออกมา

ผมเริ่มไต่สูงขึ้นไปอีกแถวซอกคอและใบหู

ผมบอกเธอว่าไม่ต้องเกร็ง ทำตัวสบายๆ

ผมสูดกลิ่นหอมที่แก้มทั้งสองข้างของเธอ

ค่อยๆใช้ริมฝีปากลากสัมผัสผ่านริมผีปากเธอ

แล้วลิ้นผมก็เริ่มทำความรู้จักกับลิ้นเธอ

ผมยอมรับว่าตื่นเต้นมากๆ ไม่เคยตื่นเต้นแบบนี้มาก่อน

ผมเริ่มยกตัวขึ้นทาบทับเธอ

ใช้น้ำมันชโลมให้ลื่นทั่วตัว

แล้วเริ่มการบอดี้ให้เธอดู

มันเป็นการบอดี้ที่ทรมานที่สุดในชีวิต

ความชุ่มฉ่ำ เปียกแฉะ และไหลนองของเธอ

กำลังทำให้ เทวา และ ซาตาน ในตัวผมต่อสู้กันรุนแรง ...

มันกำลังเข้าใกล้ เรื่อยๆ เฉียดไป เฉียดมา

ก่อนที่อะไรๆจะเลยเถิด เทวาในตัวก็ตบซาตานหัวทิ่ม

ผมตัดสินใจเปลี่ยนท่า เพราะถ้ายังดึงดันแบบเดิม หลังลงงานผมคงมองหน้าเธอไม่ติด

ผมให้เธอนอนคว่ำ แล้วผมก็แทรกตัวลงตรงกลาง

เสียวมาก .... อย่างไม่เคยรู้สึกมาก่อน

จนเธอบอกให้ผมระวัง เพราะมันลื่น

โอย ไม่ไหวแล้ว ....

ผมต้องเบรกตัวเอง บอกเธอว่า

ถ้าขืนให้ผมบอดี้อยู่อย่างนี้ เกรงว่า ผมจะห้ามใจไม่อยู่

ผมเลยลงมานอนหงาย แล้วสอนให้เธออยู่ข้างบนแทน

นารีแอ่นทุ่งหญ้า กระบี่ซ่อนหลัง สึมาตง สึมาตะ ผมสอนให้เธอรู้จักคร่าวๆ

และผมก็สอนมหาเวทย์ดูดดาวอันลือลื่นในตำนานให้เธอรู้จัก

เธอดูเก้ๆ กังๆ ผมต้องคอยบอกเป็นระยะๆ

สักพักเธอเริ่มดูเข้าใจมากขึ้น

แต่ผมเอง กลับเริ่มรู้สึกทนไม่ไหว

แล้วสติผมก็ล่องลอย ....

เห็นภาพเธอลางๆไปเข้าห้องน้ำ

เป็นอีกหนึ่งในอีกครั้ง ที่ผมรู้สึกตื่นเต้น แม้จะไม่ได้เต็มที่เหมือนเคย

ส่วนลายแทง ...

ร้าน Lovely Spa  แต่

เหมือนยังไม่ได้ตั้งชื่อเลยมั้งครับ

ผมรู้แค่เธอ เป็นเพื่อนน้อง เบลล์เบลล์ แค่นั้นเอง

( แต่ชื่อเล่นจริงๆ คือ น้องโอ๋ )

จะเข้าร้านอีกเมื่อไร ผมก็ไม่รู้ครับ เพราะน้องไม่ได้เรียนอยู่ กทม.

คงต้องโทรไปถาม PR ดู ( เหมือน ร้านยังไม่ได้ลงโฆษณาเหมือนกัน รูปก็ยังไม่มี เพราะน้องเพิ่งมาเมื่อวาน )

สรุป ง่ายๆ ว่า ถ้าอยากลองเด็กเนิร์ด ใหม่กิ๊ง ซิงๆ ต้องไปลองดูครับ

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:13:45 PM 04 มกราคม 2012 »

ยินดีด้วยครับ 

เวลาได้พบเด็กสาว ๆ  ไม่ประสีประสา แต่อารมณ์มีร่วม

มันส์จริง ๆ   นี่ถ้าไม่อยู่หทัยราษฎร์  ผมจะรอลอกการบ้านนี้แน่นอนครับ  wanwan019
kuichai2000
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 2

พี่เพิ่งหัดเที่ยว แต่ก็ทำให้น้องเสียวได้น่ะฮับ

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:17:51 AM 05 มกราคม 2012 »

หลังจากผิดหวัง..และซึมเศร้าที่น้องยูริ ย้ายพิกัดไปพระราม 3  wanwan035 ท่าน Hollow man ที่เคารพของกระผมก็มาแจกลายแทงระดับ First Class ให้อิอิ wanwan020 ขอบคุณมากๆครับท่าน แล้วกระผมจะหาโอกาสไปเยี่ยมเยียน  wanwan011
PaTongKo
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:30:54 AM 05 มกราคม 2012 »

:wanwan016:ไม่มีปลากอบ อะ
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:05:26 AM 05 มกราคม 2012 »

ไกลจังครับ

ต้องหาจังหวะดีๆ
 wanwan003

GlalileammA
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

http://orderphentermine.info/buy-phentermine-online - buy phentermine online http://orderphentermine.info/best-diet-pills - best diet pills

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:21:18 AM 19 มกราคม 2012 »

There is noticeably a bundle to find out about this here at www.siamdaynight.com . I assume you made sure nice factors in options also.
 buy phentermine online  buy phentermine online

best diet pills buy phentermine online  discount phentermine best diet pills
runtu
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:16:22 AM 07 กุมภาพันธ์ 2012 »

อยากเห็นปลาจังเลย  wanwan016 กำลังเล็งร้านนี้อยู่พอดี
พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #7 เมื่อ: 02:29:43 PM 07 กุมภาพันธ์ 2012 »

อยากเห็นปลาจังเลย  wanwan016 กำลังเล็งร้านนี้อยู่พอดี

มันอยู่ตรงไหนหรอครับ

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
HP4
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #8 เมื่อ: 05:03:32 PM 07 กุมภาพันธ์ 2012 »

สุดยอดครับทั่น wanwan013
Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:31:14 AM 26 กุมภาพันธ์ 2012 »

อย่างน้อยท่านก็พิชิตซาตานในตัวท่านได้นะครับ สู้ ๆ ๆ

ขอบคณมากครับสำหรับการบ้าน
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)