Ads
 04:45:28 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเปิ้ล ศรีนครินทร์ สปา อีกครั้ง และ อีกครั้ง  (อ่าน 49330 ครั้ง) A A A A
tattoolover 2
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« เมื่อ: 02:17:33 AM 10 มกราคม 2012 »

มาเชียร์อีกรอบครับ กับการบ้านล่าสุด สดๆร้อนๆเมื่อเช้า หลังจากพ้นช่วงน้ำท่วม เวลาว่างเปลี่ยนไป ดันว่างช่างเช้าๆถึงเที่ยงแก่ๆ บ่ายๆแว๊บออกมายาก แต่อย่างที่รู้สปาส่วนใหญ่ เปิดเที่ยง หรือ 11 โมงก็จริง แต่เด็กมาจริงๆ ก็บ่ายกว่าๆ ไหนจะแต่งตัวแต่งหน้า สุดท้ายอะไรหลายๆอย่างมาลงตัวที่น้องเปิ้ลอีกแล้ว
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 02:21:50 AM 10 มกราคม 2012 »

ด้วยความที่เคยถามเปิ้ลว่า ปกติมากี่โมงเค้าเคยเปรยๆว่า 11 โมงก็มาแล้ว บางทีลูกค้าก็มาเร็ว เลยสบโอกาศ ประมาณวันพุธที่ผ่านมา โทรไปหาเชียร์ (ล่าสุดเดาว่าน่าจะชื่อหรั่ง จากที่เปิ้ลบอก) ตอน 11 โมงว่าเปิ้ลมายัง เค้าบอกวันนี้เปิ้ลไม่เข้าร้าน โอเค อดไป วันรุ่งขึ้น sms ไปหาหรั่ง (ไม่ค่อยชอบคุยโทรสับ) บอกว่าถ้าเปิ้ลมา 11 โมงให้บอกด้วย ปรากฎ ตอบกลับมาซะเย็น เลยอดไปอีกวัน ไปเป็นไร ยังมีวันศุกร์ โทรไปใหม่ 11 โมงวันศุกร์ หรั่งบอก เข้า แต่คงมาซักบ่ายโมง ซึึ่งผมไม่ว่างแล้ว ต้องไปทำงานแล้ว เลยบอก งั้นไม่เป็นไร วันนี้ไม่เข้าแล้ว
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 02:25:24 AM 10 มกราคม 2012 »

บ่ายโมงกว่าๆ มีโทรสับเข้ามา เบอร์ไม่รู้จัก รับไป ปรากฎว่าเป็นเปิ้ล โทรมาบอก พี่ มาหาเปิ้ลหน่อย พึ่งถึงร้าน ตอนนั้นตกใจมาก เพราะทำงานกับที่บ้าน แม่นี่นั่งข้างๆเลย ตอบตะกุกตะกัก ทำไรไม่ถูก จะวางเลยก็กลัวเปิ้ลไม่เข้าใจ เลยตอบเท่าที่ไม่ผิดพิรุทมากนัก ว่ายังไม่ว่าง เมื่อสบโอกาศอยู่คนเดียว เลยโทรไปอธิบายกับเปิ้ล และบอกว่า นัดกันวันจันทร์ 11 โมงได้มั้ย เพราะเสาร์อาทิตย์ผมไม่ว่าง สรุปว่าได้ เลยต้องทนรออีกสองวัน
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 02:32:49 AM 10 มกราคม 2012 »

สรุปรอเปิ้ลมา 5 วันเต็ม โดยไม่ได้ไปที่อื่นหรือทำร้ายตัวเองเลย พุธ ถึงอาทิตย์ และแล้ววันจันทร์ก็มาถึง ตื่น 8 โมงกว่า (ปกติตื่น 10 โมง) อาบน้ำแต่งตัวรอ จน 10 โมง 50 ส่งข้อความไปว่า ไปหาได้ยัง เปิ้ลตอบมาว่า มาได้เลย เลยขับรถไป จากบ้าน ไม่ถึง 10 นาที เดินขึ้นบันไดมา  เปิ้ลยืนรออยู่เลย ในชุดสีแดง กางเกงยีนรัดรูป มาถึงเข้าห้องเลย ไม่ได้เห็นหน้าใครเลยว่างั้น เจอเปิ้ลเลย เข้าห้องมา เปิ้ลบอก ถอดเลย ใจคิดมาตลอดเสาร์-อาทิตย์ว่า อยากทำ 2 รอบ ไม่เคยทำสองรอบสำเร็จเลย เลยคิดไว้ว่าจะขอเปิ้ลว่า ทำกันก่อนแล้วค่อยนวดละกัน จะได้มีเวลาพักนานหน่อย หลังจากเปิ้ลพาไปอาบน้ำ ทั้งๆที่พึ่งอาบมาก่อนออกจากบ้านมาแปปเดียว ไม่เป็นไร เปิ้ลอาบให้ ดีจะตาย ยังไม่ได้บอกว่าจะขอทำก่อน กะว่า รอให้เปิ้ลบอกให้นอนคว่ำถึงจะขอว่าทำก่อนได้มั้ย พออาบน้ำออกมาเสร็จ ยังไม่ได้ขออะไรเลย เปิ้ลบอก ทำก่อนนวดละกันนะ  wanwan001 ใจตรงกันซะหยั่งงั้น หลังจากนั้นมาเต็มเลยครับ จากที่อัดอั้นมา 5 วัน พร้อมรุกเต็มที่ ทำอยู่นานจนเหนื่อยมาก เสร็จก็นอนหอบกอดเปิ้ลเอาไว้ จนเริ่มหายเหนื่อย เปิ้ลจึงเริ่มนวดให้
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 02:39:16 AM 10 มกราคม 2012 »

นวดสบายตามเคย แต่สิ่งที่ไม่เคยเปลี่ยน แต่อยากเปลี่ยนเหลือเกิน คือเรื่องความเงียบในห้อง วันนี้ไม่ได้เปิดทีวี ผมเป็นคนคุยไม่เก่ง ผมว่าเปิ้ลก็คงพอๆกัน เราทั้งคู่เลยค่อยข้างเงียบใส่กัน จนบางทีก็อึดอัดนิดๆ แต่ครั้งหน้าจะหาเรื่องไปคุยเยอะๆนะเปิ้ล จนเปิ้ลนวดทั้งหน้าและหลังเสร็จ บอกที่รักจะต่อมั้ย ตอนนั้นน้องผมยังนอนสลบสงบนิ่งอยู่เลย แต่ใจอะอยาก เลยบอก ลองดูก็ได้ เปิ้ลบอกขอไปเอาถุงก่อน ถุงหมด พอเข้ามาก็เริ่มใช้มือบิ้ว และดูดนม ได้ผมแฮะ น้องผมสู้ขึ้นมา และรู้เลยว่าแข็งขนาดทำรอบสองได้แน่ๆ แต่เปิ้ลบอก ใช้มือละกันนะ ใส่ถุงกลัวไม่เสร็จ ใจจริงผมก็ไม่ว่าอะไรนะ แล้วแต่เปิ้ล ผมถือว่ารอบสองนี่มันโครตของแถมแล้ว แต่เปิ้ลถามมาอีกทีว่า หรือจะใส่ถุง ผมบอกใส่ก็ได้ เพราะจริงๆอยากด็อกกี้เปิ้ล รอบแรก ว่าจะเปลี่ยนท่ามาด็อกกี้แล้ว แต่ดันเสร็จก่อน ใส่ถุงเสร็จเทอขึ้นมาขย่ม ใจอยากด็อกกี้แต่ยังไม่อยากเปลี่ยนท่า (อายไม่ค่อยกล้าขอ เป็นงี้ทุ๊กที) จนเปิ้ลบอก พี่ขึ้นเองมั้ย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 02:43:40 AM 10 มกราคม 2012 »

ใจคิดว่าเปิ้ลคงลงมานอนหงาย ที่ไหนได้ คลานหันก้นสวยๆมาหาให้หยั่งกะอ่านความคิดได้ wanwan020 กลัวน้องจะไม่สู้ซะก่อน เลยจัดการด็อกกี้ ใส่สุดแรงเร็วและรัวมาก กลัวเปิ้ลเหนื่อยด้วย กลัวรอบสองนาน เลยใส่เต็ม จนเสร็จ เหนื่อยมากกก wanwan031 ทำสองรอบสำเร็จครั้งแรก เปิ้ลลุกไปอาบน้ำ ปล่อยให้ผมนั่งหอบอยู่คนเดียว จนเปิ้ลเรียกไปอาบน้ำให้ แล้วเราก็แต่งตัว ผมยังไม่ได้จ่ายค่าคอร์สอะไรเลย จึงยื่นไปทั้งหมด 2100 บาท กะว่า คอร์ส 1700 ที่เหลือให้เปิ้ลไป แล้วก็กลับไปทำงานด้วยความเหนื่อยแต่สุขที่สุด
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 02:52:14 AM 10 มกราคม 2012 »

ใจจริงไม่ได้คิดจะเขียนการบ้านฉบับนี้นะครับ ช่วงนี้ติดเกมส์ 555 แต่เมื่อซักที่ยงคืน เปิ้ลส่งข้อความมาว่า ขอบคุณที่เขียนการบ้านให้ น่ารักที่สุดเลย เลยรู้ว่า มีคนในเวปนี้ หรือนอกเวปที่เข้ามาอ่านการบ้านผม และได้ไปเจอเปิ้ลมาแล้ว ผมเลยบอกเปิ้ล ว่างั้นจะเขียนการบ้านฉบับนี้ให้ ผมส่งข้อความหาเปิ้ลว่า วันนี้เหนื่อยแต่สุขมาก ไม่เคยเสร็จสองครั้งได้เลย เปิ้ลส่งกลับมา งั้นคราวหน้า จัดให้สามรอบเลย  wanwan009 ใจอะอยาก แต่ร่างกายจะเป็นใจรึเปล่า ไว้คงต้องฟิตร่างกายให้พร้อมสู้ศึกครั้งหน้ากับเปิ้ลใหม่
เขียนไปเกรงจะหาว่าโฆษณาให้มากไป แต่ผมว่าน้องเปิ้ลคนนี้ สุดยอดจริงๆนะ นวดดีงานดี นิสัยดี พูดจาน่ารัก ค่าเสียหายไม่แพงด้วย ทำให้สามารถไปหาได้บ่อยๆ เจอทีเด็ดขนาดนี้ ขอเป็นขาประจำเปิ้ลเลยละกัน  wanwan019
ปล. search google ว่า ศรีนครินทร์ สปา หรือ น้องเปิ้ล นี่ ขึ้นกระทู้ผมตลอดเลยอะ เวปนี้หาง่ายมากๆเลยอะครับ บางครั้ง ผมว่าก็หาง่ายไปนะ  wanwan044
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 02:55:34 AM 10 มกราคม 2012 »

อ้อ ลืมเล่าอีกเรื่อง ถามเปิ้ลว่า ปกติก็มาเช้าๆอย่างนี้หรอ เปิ้ลบอกใช่ ยิ่งมีนัดอย่างงี้ ตื่นตั้งแต่ 6 โมงเช้า  wanwan001 น่ารักจัง
แล้ววันศุกร์ที่เปิ้ลโทรหาผมบ่ายโมง คือเค้าพึ่งกลับมาจากต่างจังหวัด ไม่ได้แวะไหนเลย พอรู้ว่าผมโทรมาหาที่ร้าน เค้าเลยรีบมาร้านเลย ไม่ได้เข้าห้องเลย เห็นบอกหอบของพะรุงพะรังมาเลย ขอโทดเปิ้ลจริงๆนะ วันนั้นทำงาน ไม่ว่างจริงๆ
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #8 เมื่อ: 08:12:53 AM 10 มกราคม 2012 »

น้องเค้ามีใจบริการจริงๆครับ

แบบนี้น่าหนับหนุน

รีบไปกันเหอะพี่น้อง

sorusmokin
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #9 เมื่อ: 01:53:09 PM 10 มกราคม 2012 »

wanwan007 wanwan007 wanwan007
จดไว้ จดไว้ จดไว้

ขอบคุณครับ
 wanwan017
DoctorK
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #10 เมื่อ: 05:05:04 PM 10 มกราคม 2012 »

ขอบคุณครับ
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 10:15:03 AM 08 กุมภาพันธ์ 2012 »

ไม่อยากขึ้นกระทู้ใหม่ เดี๋ยวจะหาว่าเชียร์ออกนอกหน้าเกินไป แต่การกินตับ 10 ครั้งหลังสุด ผม กินแต่ตับของเปิ้ล สุดที่รักของผมในตอนนี้ เปิ้ลเป็นคนเดียวตั้งแต่เที่ยวมา 6-7 ปี ที่ทำผมแตก 2 น้ำได้ และไม่ใช่ครั้งเดียว แต่ผมแตก 2 น้ำกับเปิ้ลมา 4 ครั้งแล้ว
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 10:18:15 AM 08 กุมภาพันธ์ 2012 »

ผมแทบจะเจอเปิ้ล อาทิตย์ละครั้ง ส่งการบ้านแบบรวมๆละกัน
ทุกวันนี้ผมไม่เที่ยวที่อื่นเลย เก็บเงินไว้เที่ยวกับเปิ้ลคนเดียว
หากถามว่าเปิ้ลสวยขนาดนั้นเลยหรอ ผมพูดตรงๆว่าไม่ได้สวยขนาดนั้น ไม่ได้ระดับนางฟ้า แต่ก็ไม่ได้ขี้เหล่
อยู่ในระดับถ้าควงเดินห้างก็ไม่อายใครละกัน
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 10:24:51 AM 08 กุมภาพันธ์ 2012 »

ก่อนจะไปหาเปิ้ลผมจะส่งข้อความไปนัดล่วงหน้า สองสามวัน ที่ผมต้องนัดเพราะว่าเวลาที่ผมสะดวกคือเช้าๆ ร้านยังไม่เปิดดี แต่เปิ้ลจะมาเช้าๆได้ถ้านัดเอาไว้
และอีกอย่างคือผมต้องเตรียมร่างกายให้พร้อมเวลาเจอเปิ้ล ต้องเก็บน้ำ เก็บเรี่ยวแรงเอาไว้ ไม่ทำกับแฟน และไม่ทำร้ายตัวเอง แล้วไปลุยกับเปิ้ล
เมื่อถึงวันนัด ผมจะรอข้อความจากเปิ้ลส่งมา ว่าถึงร้านแล้ว ผมถึงค่อยออกจากบ้าน โดยไม่ได้อาบน้ำเลย แปรงฟันอย่างเดียว นอกนั้น ให้เปิ้ลอาบให้ (แต่สระผมเอง) เมื่ออาบเสร็จ ผมไปนอนรอที่เตียง เปิ้ลอาบตัวเองต่อ หลังจากเสร็จเปิ้ลเดินมาปิดทีวี เป็นอันรู้กัน เปิ้ลปิดทีวีทีไร เป็นเรื่องทุกที
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 10:32:33 AM 08 กุมภาพันธ์ 2012 »

ลีลาท่าทาง เหมือนเดิมทุกอย่าง แต่ก็เสียวสะท้านทุกครั้ง และสำหรับเปิ้ลผมน่าจะอยู่ในฐานะลูกค้า วีไอพี เปิ้ลมีบริการพิเศษให้ผมทุกครั้งแต่ไม่สามารถบอกในที่นี้ได้ เดี๋ยวจะกลายเป็นมีคนไปเรียกร้องให้เทอบริการพิเศษแบบนี้ทุกคน เดี๋ยวเปิ้ลจะลำบากใจซะเปล่าๆ
ถ้าอยากลอง คงต้องไปหาเปิ้ลบ่อยๆกันเอาเองนะครับ wanwan016 ทุกวันนี้ลูกค้าร้านนี้น้อยมากเลย เมื่อวานเปิ้ลก็ส่งข้อความมาว่าไม่ได้งานเลย
ซำร้ายกว่านั้น เปิ้ลเล่าให้ฟังว่ามีวันนึง ลูกค้าโทรมาจองตัว สองรอบ แต่ไม่มีใครมาเลย ลูกค้าคนอื่นมาก็เลือกไม่ได้ เพราะโดนจองไว้ เป็นการกระทำที่น่าเกียดมาก
จองไว้แล้วไม่มาแถมไม่บอกก่อนเนี่ย
กลับมาเข้าเรื่องต่อ ดีกว่า
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)