Ads
 04:50:15 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเปิ้ล ศรีนครินทร์ สปา อีกครั้ง และ อีกครั้ง  (อ่าน 49331 ครั้ง) A A A A
tattoolover 2
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #15 เมื่อ: 10:44:16 AM 08 กุมภาพันธ์ 2012 »

ในเมื่อเปิ้ลมาเบอร์นี้กับผม ผมจึงต้องรุกบ้างแล้วปกติเที่ยวมา ไม่ค่อยได้ทาสีใคร บอกตรงๆกลัวโรค เคยทาสีให้อยู่ 2 คนเท่านั้น กับเปิ้ลครั้งแรกก็ไม่ทำ จนครั้งหลังๆในเมื่อเทอเต็มที่กับผมขนาดนี้ ผมจึงจับเทอมาทาสีบ้าง จิมิเทอยังสวยอยู่ดูแลดี เล็มขนแบบพองาม เลียอร่อยมากครับ ได้เลียแล้วไม่อยากหยุดเลย เทอดูแลตรงนั้นได้ดีจริงๆ ของผมแข็งแทบจะระเบิด เราจะทำกันแค่ท่าเดิมๆไม่กี่ท่า ผมไม่ได้เป็นคนโลดโผนอะไร wanwan012 ท่าในหัวอะเยอะ แต่ไม่กล้าปฎิบัติจริง ขี้อายครับ แต่ถึงกระนั้น ผมก็เจอท่าที่เปิ้ลเสร็จได้ง่ายจนได้ ผมไม่ค่อยทำใครเสร็จได้ โดยเฉพาะแฟนตัวจริงผม คบมา 9 ปี ไม่เคยทำได้เลย เพราะแฟนผมไม่ชอบเรื่องพวกนี้เลย ไม่เปิดใจว่าชอบแบบไหน ต้องทำแบบไหน ผมเลยไม่เคยมีประสบการณ์จริงๆซะทีว่าผู้หญิงถึงจุดสุดยอด เป็นยังไง แต่กับเปิ้ล ไม่บอกก็รู้ดูจากท่าทาง เทอก็เสียวจนอารมณ์กระเจิดกระเจิงไปพร้อมกับผม ทำอยู่นานจนเปิ้ลบอกเสร็จไป 2 รอบแล้วนะ ผมจึงต้องเร่งซอยยิก ทั้งที่ไม่อยาก แต่กลัวเปิ้ลเหนื่อยเกิน สุดท้ายเขื่อนแตก ล้มตัวลงนอนข้างๆเปิ้ล กอดและหอบหายใจกันอยู่สองคน
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 10:52:28 AM 08 กุมภาพันธ์ 2012 »

จริงๆอยากพิมพ์เล่าการบ้านให้ดูสนุกตื่นเต้นน่าติดตาม แต่พอผมพิมมาถึงตรงนี้ กลับพิมต่อไม่ได้แฮะ มันก็มีแต่เดิมๆ เพราะเราทำกันเหมือนกันเกือบทุกครั้ง แต่เป็นความเดิมๆที่ไม่เบื่อเลย เปิ้ลตอบสนองความต้องการผมได้ทุกอย่างโดยแทบไม่ต้องพูดไม่ต้องขอ ตลอดการเที่ยวมาทั้งชีวิต คนนี้เจ๋งสุดจริงๆ เทอหวงผม แต่ก็ไม่เข้ามารุกรานชีวิตผมแบบคนเก่าๆที่ผมเคยเจอ ที่ว่าหวงคือมีทีนึงผมเข้าไปแบบไม่ได้นัดล่วงหน้า โทรไปหาเปิ้ล เปิ้ลบอกติดลูกค้าอยู่ กลับบ้านไปก่อน(เค้ารู้ว่าบ้านผมอยู่ใกล้ร้าน) ห้ามขึ้นกับคนอื่น มันรู้สึกดีนะ ที่มีคนพูดงี้ บางคนอาจจะเบื่อถ้ามาเที่ยวแล้วต้องขึ้นกับคนเดิมๆ เที่ยวทั้งทีทำไมไม่เปลี่ยนคนไปเรื่อยๆ อันนี้ผมก็เคยคิดครับ
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 10:55:08 AM 08 กุมภาพันธ์ 2012 »

เดี๋ยวมาต่อละกัน พิมไปคิดไป ดูมันไม่ปะติดปะต่อยังไงไม่รู้แฮะ wanwan031 ไม่ดูเป็นการส่งการบ้านเลยแฮะ 555 ไว้แค่นี้ก่อนละกัน ไว้มาเล่าต่อ
TikiTaka
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #18 เมื่อ: 02:59:08 PM 08 กุมภาพันธ์ 2012 »

ขอบคุณครับ
LANGSAT4556
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #19 เมื่อ: 11:23:12 PM 08 กุมภาพันธ์ 2012 »

ขอบคุณ ครับ อ่านสนุกดี wanwan011
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 10:20:10 AM 14 กุมภาพันธ์ 2012 »

จะมาแจ้งว่าเปิ้ลเลิกทำที่ร้าน ศรีนครินทร์สปาแล้ว ส่วนจะทำงานหรือไม่ทำที่ไหนต่อผมไม่รู้แต่ผมกับเปิ้ลนัดเจอกันนอกรอบไปแล้ว มันส์มากกก
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #21 เมื่อ: 10:26:24 AM 14 กุมภาพันธ์ 2012 »

เค้าอยากนัดนอกรอบบ้าง ท่านรอยสักพอมีวิธีมะครับ
 wanwan011

(ฮ่า)

*

« ตอบ #22 เมื่อ: 12:02:24 AM 15 กุมภาพันธ์ 2012 »

ผมนัดเปิ้ลอีกทีวันที่ 23 นี้ ไว้จะลองถามให้นะครับว่ารับงานอื่นเปล่า
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 02:39:19 AM 15 กุมภาพันธ์ 2012 »

เปิ้ลบอกอาจจะกลับไปขายเสื้อผ้า หรืออาจจะกลับไปนวดกระปู๋กับร้านคนรู้จักแต่อาจจะไม่ให้กินตับเพราะร้านสั่งกลัวโดนล่อซื้อ ส่วนกับผมจัดอยู่ในลูกค้าคนพิเศษของเปิ้ลไปแล้ว นัดปุ๊ปโผล่มาหน้าหมู่บ้านปั๊ปทันที ไว้ว่างๆจะเล่าการบ้านล่าสุดกับเปิ้ลให้ฟังถ้ายังไม่เบื่อกัน เพราะผมมีแต่การบ้านกับเปิ้ลไม่ได้ไปที่อื่นเลย เพราะทุกบาททุกสตางค์กับเปิ้ลมันคุ้มค่ามาก ส่วนเพื่อนๆพี่ๆคนไหนอยากลอง เดี๋ยวผมจะลองถามดูให้นะครับ ว่าจะรับเป็นไซไลน์รึเปล่า แต่ไม่รับปากนะครับ ผมอาจจะไม่กล้าถาม กลัวเค้าไม่ชอบใจที่เอามาบอกว่าไปนอกรอบกันมา
tummtumm
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #24 เมื่อ: 09:05:53 PM 15 กุมภาพันธ์ 2012 »

ท่าน ฯ ผมขอด้วยน้า  wanwan006
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 12:13:55 AM 16 กุมภาพันธ์ 2012 »

การบ้าน ฉบับที่เท่าไหร่ไม่รู้แต่เป็นการเสียน้ำให้เปิ้ลครั้งที่ 14-15
โดยตอนแรกผมกะนัดเปิ้ลวันที่ 14 วันวาเลนไท กะว่าคงจะเต็มที่กันไปเลยปรากฎว่าบ่ายวันอาทิตย์
เปิ้ลโทรมาหา บอกว่าเลิกทำแล้วนะ แต่อยากเจอผม ผมเลยบอกว่านัดกันวันอังคารไง
แต่แล้วผมเองก็ทนคิดถึงไม่ได้ ด้วยการที่ก่อนผมจะเจอเปิ้ลผมต้องเตรียมร่างกายให้พร้อมด้วยการไม่ทำอะไรให้เป็นการเสียน้ำ
เพราะเปิ้ลจะเอาผม 2 น้ำให้ได้ทุกครั้ง ไม่งั้นไม่ยอมให้ผมกลับ ผมก็เตรียมตัวมาตั้งแต่วันศุกร์ แต่ก็ทนไม่ได้นานอย่างที่ผู้ชายทุกคนทราบ วันเดียวก็แทบจะอยากเอาออกกันแล้วใช่มั้ยครับ 55
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 12:21:10 AM 16 กุมภาพันธ์ 2012 »

ดังนั้นผมเลยส่งข้อความไปว่างั้นเจอวันจันเลย 8:30 หน้าหมู่บ้าน
เช้าวันจันหลังจากแฟนผมอาบน้ำแต่งตัวไปทำงาน แปดโมงนิดๆจึงโทรหาเปิ้ลเปิ้ลบอกกำลังออก
ผมปกติจะอาบน้ำสระผมกับเปิ้ลเลยแต่ครั้งนี้ไม่ๆด้ไปร้านจึงอาบเองไปก่อนเลยดีกว่า เดี๋ยวต้องขับหาโรงแรมกันอีก
อาบเสดแต่งตัว ออกรถเปิ้ลโทรมาอีกทีผมบอกจะถึงแล้ว หน้าหมู่บ้านภาพทีเห็นคือหญิงสาววัย 26 ผมยาวหุ่นดีในชุดแซกรัดรูปสีขาวแดง ยืนข้างถนน
ในมือถือตะกร้า 1 ใบ ในนั้นมีหมด สบู่แชมพูโลชั่นอโรม่า ผมรับขึ้นรถแล้วก็นั่งขำว่าทำไมต้องมาเป็นตะกร้าขนาดนี้
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 12:29:00 AM 16 กุมภาพันธ์ 2012 »

เทอบอกตื่นเต้นกลัวมาสายหาถุงใส่ไม่ทัน เลยมาทั้งหยั่งงี้ เปิ้ลบอกมีคนจอดรถเปิดกระจกแซวด้วย ผมเลยบอกครั้งหน้าไม่ต้องแต่งเซ๊กซี่แล้วมายืนข้างใน และไม่เอาตะกร้า
เราขับไปจนเจอโรงแรมพาเลซซอยวัดอะไรซักอย่าง ลืม เป็นม่านรูด ใหญ่มาก ไม่เคยมา และไม่เคยเข้าม่านรูดเช้าขนาดนี้ ส่วนเปิ้ลเค้าบอกไม่เคยเข้าม่ายรูดเลยจ่ายค่าห้องไป 380 บาท
เปิ้ลถามอาบน้ำมั้ยผมบอกอาบแล้ว หลังจากนั้นเสื้อผ้าเราสองคนหายไปไหนไม่รู้ในพริบตาผมนอนหงายเทอเริ่มระดมจูบและดูดทั่วร่าง พอผมจะ 69 ทาสีให้เทอ เทอบอกขอล้างจิ๋มแปปนึง หลังจากนั้นเราก็มาคลุกวงในกันต่อ
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 12:35:51 AM 16 กุมภาพันธ์ 2012 »

จาก 69 เสดเทอขึ้นคร่อมขย่มผม อต่ทุกครั้งที่เปิ้ลขึ้น ผมจะเจ็บตรงปลายน้องชาย ไม่รู้มันไปชนอะไร แต่ท่าอื่นไม่เป็นเป็นแค่ wot ครั้งก่อนๆทนได้เสียวดี แต่ครั้งนี้เจ็บมากจนอ่อน เปิ้ลเลยเปลี่ยนมาโม๊กสดแทนโดยบอกให้ผมออกในปากเลยนะ ด้วยความที่ยังเจ็บนิดๆเลยออกยากสุดท้ายเปิ้ลยอมแพ้หันก้นมาให้แทน ผมเลยขึ้นด๊อกกี้เปิ้ล เปิ้ลก้นเล็กได้รูปเนื้อแน่นทำให้ด๊อกกี้มันส์มากจนสุดท้ายแตกไป 1 น้ำ แล้วเปิ้ลก็มานวดให้ตามปกติ เพียงแต่สถานที่เปลี่ยนไป แต่ความเชี่ยวชาญด้านการนวดยังเหมือนเดิม
*

« ตอบ #29 เมื่อ: 12:46:05 AM 16 กุมภาพันธ์ 2012 »

เดี๋ยวมาเล่าต่อตอนเช้าครับ พิมไปตั้งเยอะ ไอโฟนดันค้าง หายหมดเลยที่พิม อารมเสีย -*-
แท็ก:
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)