Ads
 09:12:27 PM 23 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเปิ้ล ศรีนครินทร์ สปา อีกครั้ง และ อีกครั้ง  (อ่าน 49563 ครั้ง) A A A A
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #30 เมื่อ: 07:54:02 AM 16 กุมภาพันธ์ 2012 »

ใจเย็นๆ

มาต่อนะครับ

tattoolover 2
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #31 เมื่อ: 08:18:04 AM 16 กุมภาพันธ์ 2012 »

การนวดเป็นไปอย่างปกติ พูดคุยกันบ้างเล็กน้อย ไม่มีบรรยากาศอึดอัดแล้วเจอกันบ่อยขนาดนี้ จากนอนคว่ำมานอนหงาย ครั้งนี้ไม่มีการรีบ ตอนอยู่ร้านมีเวลาแค่ชั่วโมงครึ่ง ครั้งนี้ถึงไม่รู้ว่าอยู่ได้กี่ชั่วโมงแต่น่าจะเกินชั่วโมงครึ่งแน่ๆ พอเปลี่ยนมานอนหงายนอนแขนขาเส็ด เปิ้ลลงมานอนกอดข้างๆ ถามว่าแล้วจะไหวหรอ รอบสองเนี่ย ผมบอกให้ดูเอง เจ้าน้องชายตัวดีผมแข็งผงกหัวหงึกๆตอบรับคำท้าอยู่ หลังจากนั้นผมให้เปิ้ลนอนหงายสบายๆ แล้วผมก็ระดมเลียทั้งตัวบ้างตั้งแต่ซอกคอไล่มานมทั้งสองข้างที่ไม่ใหญ่ไม่เล็ก จนมาถึงปากถ้ำ เริ่มทาสีอย่างเมามัน วันนี้เปื้ลร้องครวญครางดีงมากกว่าปกติ คงเพราะคิดว่าไม่มีห้องข้างๆแน่ๆ ตอนอยู่ร้านแค่มีคนเดินผ่านห้องยังได้ยิน พอมาที่นี่ เลยเต็มที่
*

« ตอบ #32 เมื่อ: 08:23:03 AM 16 กุมภาพันธ์ 2012 »

หลังจากทาสีจนคิดว่าทาครบทุกตารางนิ้วภายนอกแล้ว ก็ได้เปลี่ยนอุปกรณ์เพื่อเข้าสำรวจภายในกันบ้าง สอดใส่อุปกรณ์เข้าไปอย่างช้าๆด้วยความเสียวในท่าที่ ..... ไม่บอก  wanwan019 เป็นท่าที่ลองเปลี่ยนไปเปลี่ยนมาจากครั้งก่อนๆ จนรู้ว่าเปิ้ลแพ้ท่านี้ ทำท่านี้ทีไรเปิ้ลจะเสร็จแพ้ราบคาบเกร็งตัวบีบรัดทั้งตัว ทำไปได้แปปเดียวเปิ้ลก็เสร็จ เสมอไป 1-1
*

« ตอบ #33 เมื่อ: 08:30:48 AM 16 กุมภาพันธ์ 2012 »

ผมเคยลองจะจูบเปิ้ลหลายทีแล้วในครั้งก่อนๆ แต่ไม่ประสบผลสำเร็จ ทำเป็นเบี่ยงหลบเนียนๆตลอด มาครั้งนี้ลองดูอีกที หอมแก้มไล่เรียงไปเรื่อยๆในขณะที่ช่วงล่างก็ไม่หยุดซอย แต่เปลี่ยนเป็นจังหวะเนิบๆหลังจากเปิ้ลเสร็จไปหนึ่งครั้ง มาครั้งนี้ เมื่อปากมาตรงกับปาก เปิ้ลโน้มคอผมเข้าไปแล้วดูดเอาลิ้นผมหายไปในปากเทอเลย ดูดปากได้อารมณ์มาก จนผมเร่งจังหวะให้เร็วขึ้นๆ จนเปิ้ลเสร็จไปอีก 2 ทีติดๆ โดนนำขนาดนี้จะตีเสมอคงยาก แต่ยังคงเดินหน้าซอยต่อไปเร่งไปเรื่อยๆจนเส็ดจนได้ในที่สุดตีตื้นมาได้หน่อยนึง แมทนี้แพ้เปิ้ลไป 3-2 นอนกอดหอบกันไป 2 คน เปิ้ลบอกไม่เคยดูดปากใครเลย กับแฟนยังไม่ดูดเลย แล้วก็บอกว่า ได้อารมณ์ดีจัง ชอบ บอกว่ากับคนอื่นเหม็นกลิ่นปาก เหม็นน้ำลาย แต่ผมไม่มีกลิ่นปาก เลยจับดูดซะเลย  wanwan003
*

« ตอบ #34 เมื่อ: 08:35:25 AM 16 กุมภาพันธ์ 2012 »

นอนกอดนอนคุยไปได้ซักพัก แม่ส่งข้อความมาว่าให้ไปทำงานเร็วหน่อย วันนี้งานเยอะ เลยเอาให้เปิ้ลอ่านว่าแม่เรียกแล้ว จึงลุกไปอาบน้ำ ไม่ได้ให้เปิ้ลอาบให้เพราะเป็นฝักบัวแบบติดผนัง (ซึ่งไม่ชอบที่สุดเลย) สุดท้ายผมให้เงินไป ไม่ขอบอกว่าเท่าไหร่เป็นการตกลงกันส่วนตัว แล้วผมก็ถามว่าจะกลับยังไง เปิ้ลบอกกลับแท๊กซี่ก็ได้ ผมมองดูตะกร้าที่เทอถือก็ยังขำไม่หาย เลยถามบ้านอยู่ไหน เปิ้ลบอกแถวบางนา ผมเห็นว่าไม่ไกล เลยบอกไปส่งที่บ้านเลยดีกว่า ไม่อยากให้ถือตะกร้าขึ้นรถแท๊กซี่มันดูตลก
*

« ตอบ #35 เมื่อ: 08:38:48 AM 16 กุมภาพันธ์ 2012 »

หลงัจากไปส่งเสร็จก็ไปทำงานปกติ ครั้งหน้าผมคิดว่าอยากเปลี่ยนโรงแรม เพราะไม่ชอบฝักบัว และบ้านเปิ้ลอยู่แถวบางนา แถวๆ index เลยอยากถามเพื่อนๆพี่ๆว่าแถวๆนั้นมีโรงแรมดีๆถูกๆที่มีแบบชั่วคราวมั้ยครับ ผมจะได้ไปรับเปิ้ลได้ ไม่ต้องให้เค้ามาที่บ้านผม เพราะมันไกลต้องวนไปวนมา เพราะยังไงผมคงต้องส่งเทอกลับบ้านทุกครั้ง ปล่อยให้นั่งแท๊กซี่มันรู้สึกไม่ดียังไงไม่รู้
พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #36 เมื่อ: 12:51:57 PM 17 กุมภาพันธ์ 2012 »

หลงัจากไปส่งเสร็จก็ไปทำงานปกติ ครั้งหน้าผมคิดว่าอยากเปลี่ยนโรงแรม เพราะไม่ชอบฝักบัว และบ้านเปิ้ลอยู่แถวบางนา แถวๆ index เลยอยากถามเพื่อนๆพี่ๆว่าแถวๆนั้นมีโรงแรมดีๆถูกๆที่มีแบบชั่วคราวมั้ยครับ ผมจะได้ไปรับเปิ้ลได้ ไม่ต้องให้เค้ามาที่บ้านผม เพราะมันไกลต้องวนไปวนมา เพราะยังไงผมคงต้องส่งเทอกลับบ้านทุกครั้ง ปล่อยให้นั่งแท๊กซี่มันรู้สึกไม่ดียังไงไม่รู้

สงสัยท่านรอยสัก จะมีกิ๊กเป็นแน่

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
*

« ตอบ #37 เมื่อ: 12:57:22 AM 23 กุมภาพันธ์ 2012 »

จะว่ากิ๊กก็คงได้ครับ ผมเจอเปิ้ลอาทิตย์ละครั้ง จ่ายทุกครั้งนะครับ แต่เป็นราคาสุดพิเศษ กับความหรรษาไร้ขีดจำกัด
ล่าสุดเช้าวันนี้ (23-2-12) ผมได้นัดเทอไว้ 8 โมงเช้า วันนี้เป็นวันเกิดผม ผมบอกอยากฉลองกับเปิ้ล พร้อมทั้งส่งสาส์นท้ารบไปให้ทาง sms ว่ามีกระบวนท่า
ทีเด็ดไม้ตายอะไร งัดมาให้หมด ขอเป็นของขวัญวันเกิด เทอตอบรับแล้วว่าจะจัดหนักให้ผม อีกราวๆ 7 ชั่วโมง ผมไม่รู้จะเกิดอะไรขึ้นบ้าง ผมจะแพ้ศึกนี้หรือไม่ ช่วยให้กำลังใจผมด้วยครับ
สกอร์ที่คาดหวังกะให้เสมอ 3-3 ให้จงได้ครับ แต่ใครจะขึ้นนำใครจะตาม ไว้จะมารายงานครับ
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #38 เมื่อ: 08:27:03 AM 23 กุมภาพันธ์ 2012 »

นอกเรื่องดีกว่า

Happy Birth Day นะครับท่าน
 wanwan011

*

« ตอบ #39 เมื่อ: 09:55:48 AM 23 กุมภาพันธ์ 2012 »

ขอบคุณครับ
Macbeth
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #40 เมื่อ: 02:27:43 PM 21 เมษายน 2012 »

ละเอียดยิบ
kpcc000
*

« ตอบ #41 เมื่อ: 03:36:08 PM 21 เมษายน 2012 »

อ่านเพลินดีครับ กิ๊กแบบไม่ผูกพันกันจนอึดอัด  wanwan020

แท็ก:
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)