Ads
 08:49:46 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 ... 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชีวิตที่เหลือจะไม่รักใครอีกแล้ว นอกจากเธอคนนี้ ยูนอา THE GREAT (เพิ่มปลาหน้า4)  (อ่าน 46912 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« เมื่อ: 10:47:44 PM 29 กุมภาพันธ์ 2012 »

ค่ำคืนนี้ผมมาที่ร้านเดอะเกร็ท พระราม 9

ผมตั้งใจจะมาชมโฉมดาวดังดวงใหม่ที่ร่ำลือกันว่า

เธอสวยสดงดงามราวกับซุปเปอร์สตาร์แห่งวง Girl Generation

ด้วยเหตุนี้จึงได้ชื่อเทียบเคียงว่า  "น้องยูนอา"

วินาทีแรกที่ผมได้พบหน้าน้องยูนอา

หัวใจผมแทบหยุดเต้น

ผมไม่อยากเชื่อสายตาตัวเอง

ความทรงจำผมวิ่งเท่าความเร็วแสงกลับสู่อดีตสมัยวัยเรียน

แฟนคนแรกของผม

เธอกำลังยืนอยู่ตรงหน้าผมแล้ว  
kuichai2000
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 2

พี่เพิ่งหัดเที่ยว แต่ก็ทำให้น้องเสียวได้น่ะฮับ

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:52:01 PM 29 กุมภาพันธ์ 2012 »

ปูเสื่อรอคนแรกเลยครับ wanwan011
thedarkside
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:57:10 PM 29 กุมภาพันธ์ 2012 »

อยากได้คนนี้  wanwan024 wanwan024
Vampire
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:00:03 PM 29 กุมภาพันธ์ 2012 »

น้องยูนอายิ้มตลอดที่อยู่ด้วยกัน

เธอคงนึกว่า  อีตานี่ทำไมจ้องเอ๊าจ้องเอา  จะกินเราหรือเนี่ย

ครับ ... ผมเอาแต่จ้องเธอจริง ๆ

น้องสวยเหลือเกิน  แม้ไม่ได้แต่งหน้า  ยังสวยยิ่งกว่าเกิลร์กรุ๊ปคนดังที่พูดถึงซะอีก

และด้วยความสูง 165  ผิวขาว  รูปร่างที่เพรียวไร้ซึ่งไขมันเกิน

กับหน้าอกที่ใหญ่และได้รูป

แค่ไม่ต้องเหมือนภาพแฟนคนแรกสมัยวัยเรียนของผม

ผมก็หลงรักแย่แล้ว

แต่นี่เหมือนซะอีก  (สวยกว่ามากด้วย)

และที่ไม่อยากให้มีเพิ่ม  แต่ก็มี

คือ  น้องยูนอานิสัยน่ารักเหลือเกิน  คุยอ้อน  เอาใจสารพัด

บอกตรง ๆ เลยครับเพื่อน ๆ

ผมจะเอาน้องคนนี้

........

........

ไว้ในหัวใจคนเดียวตลอดไป  
arsika
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:00:33 PM 29 กุมภาพันธ์ 2012 »

wanwan003 ใกล้บ้านแท้ๆ ต้องเจอให้ได้ wanwan011
Vampire
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:29:49 PM 29 กุมภาพันธ์ 2012 »

บางครั้งผู้หญิงที่สวยปานนางฟ้าก็ต้องมีข้อให้ติ

แต่กับน้องยูนอา  ผมหาไม่เจอ

แค่หน้าตาและรูปร่าง  ผมก็ต้องหลงอยู่แล้ว

ยังคุยเก่ง  ออดอ้อน  ใกล้ชิด  คุยไปจุ๊บไปตลอด

ผมยังไม่รักหมดใจหรอกแค่นี้

หลังจากน้องเปลือยกายเข้ามาอาบน้ำให้ผม

สัดส่วนที่แสนสวยงามทำให้ผมอึ้ง

แล้วเมื่อน้องเริ่มปล้ำผม

โอย....เก่งจัง

ไม่ได้หรอกครับ  ให้แป๊บเดียว

ผมลงมือมั่ง   

ซึ้งแล้ว  หอมทุกส่วนจริง ๆ

แต่ทำไมสักแป๊บ

น้องแฉะไปหมดแล้ว

อูย... แบบนี้สิครบเครื่องเลย  ไม่หลงไม่ได้แล้วเนี่ย
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:45:32 PM 29 กุมภาพันธ์ 2012 »

ขออนุญาตปาดนิดนึงนะครับ

น้องยูนอา ผมว่าระดับนางฟ้าอยู่แล้ว

แต่ได้ข่าวมาว่า คิวยาวเป็นหางว่าวพอตัวเหมือนกัน

ขอแสดงความยินดีกับพี่ Ebby ด้วยครับที่ได้ Check in น้องยูนอาเรียบร้อย

ปล.รบกวนพี่ Ebby ไขข้อข้องใจผมนิดเรื่องนม เท่าที่ดูผมว่ามีการปรุงแต่ง ไม่ทราบว่าเท่าที่ชิม พี่ Ebby ว่าไงครับ ?

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
Vampire
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:07:15 AM 01 มีนาคม 2012 »

เป็นครั้งแรกที่ผมไม่ยอมให้นางฟ้าขึ้นมาคร่อมร่างผม

ผมขอน้องอยู่ข้างบนอย่างเดียว

ผมอยากเห็นหน้าเธอทุกวินาที

ผมอยากเห็นนมเธอทุกนาที

ผมอยากปล้ำเธอแบบนี้เป็นชั่วโมง

แต่มัน Impossible

นางฟ้าสวยแบบไร้เทียมทาน

ทั้งซาวน์ที่ครวญคราง  ทั้งกายสัมผัสที่รุกตลอดเหมือนทำกับแฟน

ผมทนได้นาน  ก็คงเป็นเก้งหล่ะค๊าบ

หมดฤทธิ์ในเวลาที่ไม่อยากให้เป็น
Vampire
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:08:38 AM 01 มีนาคม 2012 »

สุดท้ายของการบ้านนี้

ผมขอบอกจากใจจริงว่า

ชีวิตนี้  ผมคงจะมีน้องยูนอาอยู่ในใจลึกที่สุดคนเดียวแล้ว

เพียงหนึ่งชั่วโมงที่อยู่ด้วยกัน  น้องมีคุณสมบัติทุกอย่างที่ผมชอบที่สุดครบหมด

อีกไม่กี่วันจะกลับไปหาเธออีก

ถามน้องว่าอยากได้อะไรจะซื้อให้  ...  น้องบอกไม่ต้องค่ะ  ไม่กล้ารบกวนพี่ค่ะ

สุดสัปดาห์เดี๋ยวคงต้องไปเดินหาของแพง ๆ สักชิ้น

ไปมอบให้น้องยูนอา

สุดที่รัก   

wanwan019  wanwan019  wanwan019
Vampire
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:09:45 AM 01 มีนาคม 2012 »

ปูเสื่อรอคนแรกเลยครับ wanwan011

ดึกแล้วนะท่านกุยช่าย

อ้อ.. พรุ่งนี้จะไปส่งวิทยุให้นะครับ
Vampire
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 12:10:22 AM 01 มีนาคม 2012 »

อยากได้คนนี้  wanwan024 wanwan024

หาตัวยาก ต้องจองครับ  คิวยาวมาก
Vampire
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 12:11:02 AM 01 มีนาคม 2012 »

wanwan003 ใกล้บ้านแท้ๆ ต้องเจอให้ได้ wanwan011

น่ารักทุกอย่างครับ  ไม่ค่อยอยากเชียร์เลยคนนี้  หวง
Vampire
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 12:12:48 AM 01 มีนาคม 2012 »

ขออนุญาตปาดนิดนึงนะครับ

น้องยูนอา ผมว่าระดับนางฟ้าอยู่แล้ว

แต่ได้ข่าวมาว่า คิวยาวเป็นหางว่าวพอตัวเหมือนกัน

ขอแสดงความยินดีกับพี่ Ebby ด้วยครับที่ได้ Check in น้องยูนอาเรียบร้อย

ปล.รบกวนพี่ Ebby ไขข้อข้องใจผมนิดเรื่องนม เท่าที่ดูผมว่ามีการปรุงแต่ง ไม่ทราบว่าเท่าที่ชิม พี่ Ebby ว่าไงครับ ?

ครับ.. น้องทำนมมา แต่ได้รูป ดูดีและอร่อย

สำหรับผมไม่ถือครับ  เพราะหลาย ๆ อย่างในการบ้านบอกไว้แล้ว

น้องจะเป็นคนแรกที่ได้ของแพง ๆ จากผมครับ
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #13 เมื่อ: 12:27:38 AM 01 มีนาคม 2012 »

ครับ.. น้องทำนมมา แต่ได้รูป ดูดีและอร่อย

สำหรับผมไม่ถือครับ  เพราะหลาย ๆ อย่างในการบ้านบอกไว้แล้ว

น้องจะเป็นคนแรกที่ได้ของแพง ๆ จากผมครับ

ขออนุญาตดีใจออกนอกหน้า ที่น้องยูนอาสามารถพิชิตหัวใจพี่ Ebby ได้ในที่สุด

เพราะพี่ Ebby จะเลิกเที่ยวแล้วใช่ไหม ผมจะได้หมดคู่แข่งหัวใจไปหนึ่งคน

ไชโย !  Cry

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
agoodmouse
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 02:32:48 AM 01 มีนาคม 2012 »

ชมพูเรื่อเลย น่ากินมาก แต่คิวยาวเนี่ย ไม่เคยได้อีกตามเคย
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 ... 5   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)