Ads
 07:07:35 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนมาร่วมแชร์ความคิดเห็นเรื่องการเลือกน้องๆ  (อ่าน 20895 ครั้ง) A A A A
พ่อหมีน้อย teddypol
หื่น~มาตั้งแต่เกิด!!!
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

พ่อหมีทริปเปิ้ลxxx~เอาไม่เลิก~ จนกว่านกเขาจะไม่ขัน

« เมื่อ: 01:32:44 AM 09 มีนาคม 2012 »

โดยส่วนตัวแล้ว ระยะหลังพ่อหมี ไปวาเลนไทน์ไม่เคยหล่นเรยนะเนี่ย 100%

พ่อหมีน้อย teddypol
หื่น~มาตั้งแต่เกิด!!!
*

พ่อหมีทริปเปิ้ลxxx~เอาไม่เลิก~ จนกว่านกเขาจะไม่ขัน

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:40:41 AM 09 มีนาคม 2012 »

หลักๆแล้ว เริ่มแรกพ่อหมี จะเลือกน้องๆที่ดูแล้วถูกชะตา(ตามสเป๊คของเราเอง)    ข้อ 2. ถ้ามีเชียร์คู่ใจ(แบบพ่อหมี) ถามเรยครับไม่ต้องอาย   
  ข้อ 3. สังเกตุ ท่านั่ง และ eye contact ของน้องเป้าหมาย ในการมองลูกค้า ที่นั่งรอที่จะเลือกน้องๆอยู่
  ผมว่าถ้า3ข้อนี้ผ่าน ก้อมีชัยไปกว่าครึ่ง   แต่ข้อสุดท้ายนี้ที่พ่อหมีถือเปนสิ่งที่ต้องทำมากที่สุด....ให้เกียรติน้องๆและสุภาพให้มากๆครับ   
   สุดท้ายนี้....ขอเพื่อนๆมาร่วมแชร์ความคิดเห็นกันนะครับ  ขอให้ทุกท่านโชคดี มีทอน เป๋าตุง กันทุกคนเรยนะครับ wanwan017

olan
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 07:52:16 AM 09 มีนาคม 2012 »

หลักๆแล้ว เริ่มแรกพ่อหมี จะเลือกน้องๆที่ดูแล้วถูกชะตา(ตามสเป๊คของเราเอง)    ข้อ 2. ถ้ามีเชียร์คู่ใจ(แบบพ่อหมี) ถามเรยครับไม่ต้องอาย   
  ข้อ 3. สังเกตุ ท่านั่ง และ eye contact ของน้องเป้าหมาย ในการมองลูกค้า ที่นั่งรอที่จะเลือกน้องๆอยู่
  ผมว่าถ้า3ข้อนี้ผ่าน ก้อมีชัยไปกว่าครึ่ง   แต่ข้อสุดท้ายนี้ที่พ่อหมีถือเปนสิ่งที่ต้องทำมากที่สุด....ให้เกียรติน้องๆและสุภาพให้มากๆครับ   
   สุดท้ายนี้....ขอเพื่อนๆมาร่วมแชร์ความคิดเห็นกันนะครับ  ขอให้ทุกท่านโชคดี มีทอน เป๋าตุง กันทุกคนเรยนะครับ wanwan017
น้องๆในตู้มองเห็นเราหรอครับ ตอนแรกนึกว่าจะไม่เห็นซะอีก
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:45:48 AM 09 มีนาคม 2012 »

ผมมีวิธีครับ

ผม.....

ใช้ให้พ่อหมีเลือกให้
 wanwan024

สบ๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
*

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:21:27 AM 09 มีนาคม 2012 »

น้องๆในตู้มองเห็นเราหรอครับ ตอนแรกนึกว่าจะไม่เห็นซะอีก

เขาจะไม่เห็นชัด แต่เห็นแน่นอน ชัวร์  เพราะถามมาหลายที่แล้วละ น้องจะมองเล็งมาที่เรา คนไหนที่เล็งก็เตรียมตัวไว้เลยคนนั้นนะ ผ่านไป50%

ผมมีวิธีครับ

ผม.....

ใช้ให้พ่อหมีเลือกให้
 wanwan024

สบ๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

อันนี้ก็ถูกต้องเลย ไปมาให้อีตาหมีเลือกเนี่ย ชัวร์กว่า  แต่  เบอร์80 ที่ดูดในน้ำ เค้ายังไม่ได้ตัวนะหลังจากที่ไปมาวันนั้น

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
kuichai2000
*

ความหื่น : 2

พี่เพิ่งหัดเที่ยว แต่ก็ทำให้น้องเสียวได้น่ะฮับ

« ตอบ #5 เมื่อ: 10:25:31 AM 09 มีนาคม 2012 »

เห็นด้วยกับพ่อหมีเลยครับ........แต่สำหรับตัวผม เนื่องจากกระผมเป็นคนชอบเปลี่ยนที่ใหม่ๆ ดังนั้นเลยยังไม่มี

เชียร์คู่ใจซักที่  Tongue ผมก็จะอาศัยเดินเข้าไปหาเชียร์เลยครับ tip ไปก่อน 50 แล้วขอให้เชียร์แนะนำให้เด็ดๆ

แล้วกระซิบบอกว่า ถ้าเด็ดเดี๋ยว tip เพิ่ม ถ้าไม่....โดนตื้บ (อันนี้ล้อเล่นน่ะฮ้าฟ)  wanwan009

ก็ยังไม่เคยหล่นน่ะคร้าบ แย่สุดก็กุ๊งกริ้ง  wanwan002
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 10:26:02 AM 09 มีนาคม 2012 »

พ่อนก ไปโค2 กันไหม

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:48:29 AM 09 มีนาคม 2012 »

ขอใช้หลักของเพื่อนผมคนนึง  ซึ่งผมเองไม่ได้ใช้

เลือกคนที่ไม่ค่อยสวย  แทบไม่ได้งาน  หรือ บางที ส.ว. นิดนึง

สิ่งที่เพื่อนมักเจอก็คือ  น้องจะบริการดี๊ดี  อารมณ์แฉะกระจาย

เอามันส์มว๊าก 

บังเอิญเพื่อนผมเขาเน้นเรื่องอารมณ์ร่วม  หน้าตาไม่ค่อยจะแคร์
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
*

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #8 เมื่อ: 10:53:19 AM 09 มีนาคม 2012 »

ขอใช้หลักของเพื่อนผมคนนึง  ซึ่งผมเองไม่ได้ใช้

เลือกคนที่ไม่ค่อยสวย  แทบไม่ได้งาน  หรือ บางที ส.ว. นิดนึง

สิ่งที่เพื่อนมักเจอก็คือ  น้องจะบริการดี๊ดี  อารมณ์แฉะกระจาย

บังเอิญเพื่อนผมเขาเน้นเรื่องอารมณ์ร่วม  หน้าตาไม่ค่อยจะแคร์

แล้วพี่บี้อะครับ แบบไหน แบนี้ไม่น่าจะใช่

แต่ผมว่า บางทีเลือกนะเลือกได้ แต่เค้าก็ชอบเด็กๆเหมือนพี่บี้นะ

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 10:54:10 AM 09 มีนาคม 2012 »

พ่อนก ไปโค2 กันไหม

รอวันไหนว่างไปกันจริงๆนะ มีไปไหนป่าวช่วงนี้

*

« ตอบ #10 เมื่อ: 11:12:28 AM 09 มีนาคม 2012 »

ต้องวันธรรมนะค้าบบบบ

17-20 ไปนอก
27-30 ไปนอก

เซ็งค้าบ
 wanwan014

*

« ตอบ #11 เมื่อ: 11:18:13 AM 09 มีนาคม 2012 »

พี่ใหญ่ เอาเบอร์มาให้เค้ายังอะ

มันส่งPM ไม่ได้

เจน จิราแยะ
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #12 เมื่อ: 08:48:22 AM 10 มีนาคม 2012 »

ถ้าเที่ยวหลังกลางเดือน - ก่อนสิ้นเดือน น้องจะเต็มที่กับเรามากกว่า เพราะคนเริ่มเที่ยวน้อยลง
เวลาเลือก ผมจะสแกนเอาสเปคที่ตัวเองชอบก่อน (แล้วอารมณ์ บางวันอาจจะอยากโนตม บางวันสูงขาว ฯลฯ)
แล้วค่อยปรึกษาเชียร์ อย่างน้อนเราได้คนที่รูปร่างหน้าตาถูกใจละ

สุดท้าย (เป็นกรองชั้นสาม) อย่างที่พี่ Ebby ว่า ถ้าเราถูกใจหลายคน เลือกคนที่ยังไม่ได้รอบคับ
wanwan020 wanwan020 wanwan020

ข้าพเจ้ามิได้ชมชอบการเสพย์กามรมณ์ แต่ข้าพเจ้ารื่นรมย์การเสพย์ความงามของเรือนร่างอิสตรีต่างหาก
Bloodcell
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #13 เมื่อ: 03:15:01 PM 10 มีนาคม 2012 »

เข้ามาศึกษาครับ อยากไป ออบ. แต่อยู่ฝั่งธน ไม่มีที่เลยครับ  wanwan031
รบกวนพี่ๆทั้งหลายแนะนำทีครับ  wanwan011
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #14 เมื่อ: 06:19:32 PM 10 มีนาคม 2012 »

แล้วพี่บี้อะครับ แบบไหน แบนี้ไม่น่าจะใช่

แต่ผมว่า บางทีเลือกนะเลือกได้ แต่เค้าก็ชอบเด็กๆเหมือนพี่บี้นะ

ก็เหมือนชายทั่วไปหล่ะครับ  สวย  มีนมแต่อย่าเหลวมาก  อย่าพุงยื่น อย่าเตี้ยนัก อย่าสักเยอะ

ตอนหลังไม่เลือกอายุเกิน 25  เพราะประสบการณ์ชอบเจอกลิ่นปากครับ
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)