Ads
 03:20:14 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่นึกไม่ฝันว่าจะได้เจอน้องนางฟ้านวดกษัยขั้นเทพ  (อ่าน 107428 ครั้ง) A A A A
olan
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:56:29 PM 10 มีนาคม 2012 »

เหตุเกิดจากเมื่อวานเพื่อนโทรมาชวนไปฉลองวันเกิดแถวบ้าน เลยได้มีโอกาสไปเปิดหูเปิดตาจังหวัดอื่นบ้างนอกจากกรุงธนบุรี
พอไปถึงก้อถามว่าไปฉลองไหนดีวะ  มันก็ตอบมาว่าเออเดี่ยวจัดให้
สุดท้ายเลยมาจบลงที่ร้านประจำของมัน
พอเปิดประตูร้านปุ้ป แสงสว่างวาปเข้าตาทันทีเพราะน้องนั่งริมสุดขาวโอโมมากๆหน้าตาน่ารัก ก้อเลยขอจองไว้ทันที ส่วนเพื่อนผมกะจะมาซ้ำเด็กมันแต่วันนี้ดันไม่มาก้อเลยเสียเวลาเลือกนานหน่อย ผมเลยเสนอว่าเอาของกูไปก้อได้นะมันก้อบอกว่ากูชอบตัวเล็กๆนมใหญ่ๆหวะของตัวสูงไปหน่อยแล้วน้องเพิ่งมาทำเป็นไซด์ไลน์วันแรกด้วยเด็กเชียร์ไม่มีข้อมูลอะไรเลย ห้านาทีผ่านไปผมกลับโดนเสียบเลยเรียกน้องออกมานั่งคลอเคลียก่อน ระหว่างน้องเดินออกมาเพื่อนผมมันก้อตัดสินใจได้พอดี แต่พอมันเห็นเด็กผมเท่านั้นมันก้อขยับตัวให้น้องเข้าไปนั่งข้างๆมันมันทีจนเด็กเชียร์ต้องบอกว่าน้องว่าผิดฝั่งแล้ว
แถมระหว่างขึ้นห้องมันยังแอบบแตะฮั่งเด็กผมไปอีกสองที โครตหื่นเลย
มันมาขอแลกกะผมแต่มันสายไปแล้วเพราะน้องที่มันเลือกไม่ใช่เสป็กผม ขอโทษด้วยเพื่อนlove
พอไปถึงห้องผมก้อถามน้องว่าทำไรได้บ้าง น้องตอบว่าพี่ไม่รู้หรอเพราะหนูก้อไมรู้เหมือนกันเนี่ยพึ่งขึ้นรอบแรกเลย อ้าวงานเข้าแล้วไง น้องรู้แต่ว่าร้านนี้ระดับสาม 1500 ผมก้อไม่ได้เชคข้อมูลจากเพื่อนมาเหมือนกันตอนแรกกะไปนวดๆเฉยๆเลยต้องเลยตามเลยละกัน

จากนั้นก้อเข้าไปอาบน้ำกัน น้องหุ่นดีมากนมประมาณคัพc ++  หลอดไฟสวยมากไม่มีคล้ำ น่าฟัดจริงๆ ช่วงล่างสะอาดมาก ปิดสนิท แต่ตอนกดสบู่ ดันไม่มีสบู่ซะงั้น น้องบอกว่ารู้สึกว่าต้องซื้อนะ งั้นไว้ไปซื้อตอนจบละกันเพราะพี่พึ่งอาบน้ำมา

wanwan003
olan
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:30:52 PM 10 มีนาคม 2012 »

สรุปเลยอาบน้ำเปล่าออกมา น้องเค้าก้อมานวด สรุปน้องนวดให้แต่ขา เสร็จแล้วก้อเริ่มนัวแล้วก้อ ตับบบบบๆๆๆๆ

จบบบค้าบบบ
olan
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 01:35:11 PM 10 มีนาคม 2012 »

ว้ากไปฝ่าฝืนกฎของอีกเวปนึงเลยโดนลบทิ้ง กลัวอันนี้จะโดนลบทิ้งด้วยเลยขออนุญาตข้ามไปนะครับ
olan
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 01:45:04 PM 10 มีนาคม 2012 »

หลังจากเสร็จแล้วก้อถามน้องว่าหมดรอบกี่โมง น้องก้อไม่รู้ เลยโทรไปถามเพื่อน มันก้อบอกว่ามาสองทุ่ม หมดรอบตอนสี่ทุ่ม เหลืออีกประมาณชั่วโมง เลยบอกให้มันโทรตามตอนมันเสร็จละกัน

เลยลังเลว่าจะซ้ำรอบสองดี(ยังติดใจในความสดแน่นเสียว) หรือว่ายังไงดี
สรุปก้อชวนน้องคุยก่อนเพราะไม่ค่อยสบายกลัวว่าจะไม่ไหว

ก้อเลยถามน้องว่าทำไมนวดแต่ขา
น้องก้อบอกว่าที่ร้านเก่าเค้าเน้นนวดกษัยไม่ได้เน้นนวดตัว

อ้าววววววววววว (กำลังหาน้องน่ารักๆนวดกษัยอยู่พอดี เคยได้ยินว่าคนที่นวดกษัยเปนจะไม่ค่อยน่ารักเท่าไหร่ แต่ที่อยู่ตรงหน้าผมเนี่ยนางฟ้าชัดๆ)
แล้วน้องเคยทำอยู่ร้านไหนมาก่อน

เคยทำนะคะประตูน้ำค่ะ แล้วก้อย้ายมาแถวนี้เพราะเดินทางไปลำบาก

แล้วยังนวดเป็นอยู่หรือเปล่า

เป็นซิคะ

งั้นขอลองดูได้มั้ย

น้องเค้าก้อจัดให้
olan
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 02:00:34 PM 10 มีนาคม 2012 »

น้องก้อเริ่มโชลมน้ำมัน แล้วก้อดึงเส้นโน้นเเส้นนี้

รู้สึกว่ามันตึงๆ หน่วงๆ เสียวๆ เจ็บๆ หน่อย

เลยถามต่อว่านวดเป็นชัวนะ(แอบเสียบเพราะเคยโดนน้องตัวแสบลูซิฟี่ BB relax ขู่ไว้ว่าถ้าจับผิดเส้นอย่างเบาไม่สู้อย่างหนักก้ออัมพาต แสบจริงๆ)

น้องก็บอกว่าเปนชัว

สักพัก เริ่มเพลิน เลยชวนน้องคุยเรื่อยๆ ว่าทำไมถึงย้ายหละน่าตาอย่างนี้หุ่นอย่างงี้ ช่างล่างสวยปิ้งฟิตเปรี๋ยอย่างงี้ลูกค้าติดกันตรึมชัว

น้องก้อตอบว่าเดินทางเหนื่อย มาทำเปนไซด์ไลน์ที่นี่ เข้าวันไหนก้อได้กี่โมงก้อได้ วันนี้หนูมาทำวันแรกเข้าทุ่มครึ่งเค้าก้อไม่ว่าอะไร

ตอนทำที่นะคะมีคนบอกว่าขอlv3ได้ปะ ให้หมื่นนึงเลย แต่ตอนนั้นหนูยังไม่เคยจริงๆเลยไม่ยอม
ถ้ามาเสนอตอนนี้นะหนูแถมให้สามรอบเลย Embarrassed

โอ้ว

ความรู้สึกเพลิดเพลินแสนสบายเช่นนี้ มันเกิดจากฝีมือน้องเค้าหรือเนี่ย

ไม่มีความเจ็บตึงอีกแล้ว รู้สึกดีกว่านวดตัวประมาณ10เท่า น้องเค้าขะเน้นนวดๆดึงๆแถวๆโคนไข่สลับไปมาโน้นนี่นั่น 

เค้าบอกว่าจริงๆมันจะมีประคบร้อนก่อน  แล้วถ้าเปนคนแก่ๆไม่สู้ก้อต้องใช้กระบอกสุญญากาศเข้าช่วย แต่อย่างพี่ไม่ต้องหรอก ดูดิ

olan
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 02:10:29 PM 10 มีนาคม 2012 »

รู้สึกดีจริงๆครับ ไม่มีการรีบร้อนไม่มีการเร่งให้เสร็จ เหมือนเปนความสุขที่ไม่มีจุดสิ้นสุด
แอบติดใจจนต้องชวนน้องไปลองสมัครแถวบ้านพี่มั้ย อย่างหนูหนะ เต็มทุกรอบชัว
แต่น้องเค้าไม่ยอมเนื่องด้วยเหตุผลสองประการ หนึ่งเดินทางลำบาก สอง.....

ก็อกๆ

วูปปป ตกสวรรค์ wanwan031

กี่โมงแล้วเนี่ย 9.55 

ถ้าไม่เสร็จจะอันตรายป่าวครับเนี่ย

คิกๆ ไม่เปนไรหรอกค่ะ

งั้นคราวหน้ามาต่อนะน้อง

หนูไม่แน่ใจนะว่าจะมาวันไหน

รีบไปล้างตัวเถอะพี่(น้องแอบไปซื้อสบู่มาเรียบร้อยแล้ว)

เนื่องจากรีบมาก เลยไม่มีเวลาขอเบอร์น้องเค้า

ลงมาโดนเพื่อนบ่นโทรไปเปนสิบไม่มีรับเลยนะมึง ก้อโทรสับมันอยู่ในกางเกงหนี่หว่า ตอนแรกกะคุยเฉยๆแต่ดัน....

ไว้มึงมาลองเองละกัน

เจน จิราแยะ
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #6 เมื่อ: 05:21:06 PM 10 มีนาคม 2012 »

ลายแทงง่า
 Sad

ข้าพเจ้ามิได้ชมชอบการเสพย์กามรมณ์ แต่ข้าพเจ้ารื่นรมย์การเสพย์ความงามของเรือนร่างอิสตรีต่างหาก
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #7 เมื่อ: 06:13:22 PM 10 มีนาคม 2012 »

ว้ากไปฝ่าฝืนกฎของอีกเวปนึงเลยโดนลบทิ้ง กลัวอันนี้จะโดนลบทิ้งด้วยเลยขออนุญาตข้ามไปนะครับ

MOD ที่นี่พาสาวไปเที่ยวญี่ปุ่นครับ  อีก MOD สับรางรถไฟแปดขบวน

ไม่น่ามีใครว่างลบ  ยกเว้นไม่บอกลายแทงครับ 555 +  wanwan019
olan
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 06:28:31 PM 10 มีนาคม 2012 »

ลายแทงง่า
 Sad

อันนี้ไกลนิดนึงนะครับ อยู่นนทบุรี ชื่อธานี นวดครับ น้องชื่อพิมพ์ เบอร์71 วันหลังผมไปซ้ำแน่นอน ช่วงล่างน้องแน่นที่สุดเท่าที่เคยเจอมา
olan
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 06:35:08 PM 10 มีนาคม 2012 »

MOD ที่นี่พาสาวไปเที่ยวญี่ปุ่นครับ  อีก MOD สับรางรถไฟแปดขบวน

ไม่น่ามีใครว่างลบ  ยกเว้นไม่บอกลายแทงครับ 555 +  wanwan019

ไม่มีปลานะครับ

หลังจากนวดขาเสร็จน้องก้อเริ่มนัว ผมปล่อยน้องบุกสักพักผมก้อบุกกลับ เริ่มจากคอ ไฟหน้า น่าดูดจิงๆ สะดึก แล้วก้อขอดู จิมี่น้องชัดๆซะหน่อย โอโห สุดติน
น้องไม่ใช่ลูกครึ่งฝรั่งหรือญี่ปุ่นที่จะไฟหน้าหรือจิมี่สีชมพู แต่จิมีน้องสวยสุดเท่าที่เคยเที่ยวมา จนอยากลองทาสีดูสึกครั้งในชีวิต แต่ยังกล้าไม่พอเลยเอาแค่นิ้วก้อพอมั้ง
จิมี่น้องแกเด็ดกว่าน้องยูนะBB อีก
 ทนไม่ไหนแล้ว จัดการเลยดีกว่า
olan
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 06:40:06 PM 10 มีนาคม 2012 »

เท่านั้นแหละเป็นเรื่อง กลัวเสียฟอร์มสุดๆ มันจะตกเอาตั้งแต่ซอยครั้งแรก แน่นมาก ตอดสุดๆ ไม่เคยเจออย่างงี้มาก่อน

ทำไงดีกว่า แตะเบรคลดสปีดเหลือความเร็ว5กมต่อชั่วโมง ค่อยยังชั่วหน่อย แต่มันก้อยังเสียวๆอยู่ เลยยกน้องขึ้นมานุ่งกอดกัน ดูดแคลเซี่ยมน้องแก้เสียวไปพลางๆ

จากนั้นก้อจัดการdoggy ไม่ไหวแล้วท่านี้ เสียวกว่าตอนแรกอีก เลยย้ายน้องมาขอบเตียงส่วนผมยืน จะได้เสียวน้อยหน่อย

แต่..
olan
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 06:51:12 PM 10 มีนาคม 2012 »

น้องหนูตัวดีดันครางซะ กลายเป็นเสียวหนักกว่าเดิมอีก  เอาไงดี  เลยจับน้องนอนลงแหกขากว้างๆ พอช่วยได้นิดนึง สักพักทนไม่ไหวจับน้อง doggy อีกรอบ แล้วก้อเสร็จไปตามระเบียบ เสร็จแล้วก้อไปล้างตัว ดันไม่มีสบู่ซะอีก บ้านนอกจริงๆ ต้องให้น้องไปซื้อมาให้

อยากซ้ำจัง เหลือเวลานานป่าวเนี่ย ถามน้อง น้องก้อไม่รู้ เลยต้องโทรไปถามเจ้าเพื่อนตัวดีมันบอกว่าเหลืออีกชั่วโมงนึงแต่มันอีกครึ่งชั่วโมงจะลงไป
ครึ่งชั่วโมงซ้ำคงไม่ทันประกอบกะไม่ค่อยสบาย เลยชวนน้องคุยแทน จนได้เรื่อง  เลยเป็นที่มาของการบ้านฉบับนี้ครับ

น่าตา 9/10
เนื้อตัว 100/10
บริการ ก่อนนวดกษัยน้องเกร็งๆ7/10
หลังนวด 10/10 พอหายเกร็งน้องเอาใจดีครับ

ใครอยากฟิวพริตตี้นวดกษัยให้ต้องลองครับ

ค่าใช้จ่าย total 2300
kuichai2000
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 2

พี่เพิ่งหัดเที่ยว แต่ก็ทำให้น้องเสียวได้น่ะฮับ

« ตอบ #12 เมื่อ: 11:01:32 PM 10 มีนาคม 2012 »

ลายแทงง่า
 Sad

อันนี้ไกลนิดนึงนะครับ อยู่นนทบุรี ชื่อธานี นวดครับ น้องชื่อพิมพ์ เบอร์71 วันหลังผมไปซ้ำแน่นอน ช่วงล่างน้องแน่นที่สุดเท่าที่เคยเจอมา

นนทบุรีช่วงไหนล่ะท่าน??? wanwan011
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #13 เมื่อ: 12:34:15 AM 11 มีนาคม 2012 »

Shocked  Shocked  Shocked

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #14 เมื่อ: 12:37:13 AM 11 มีนาคม 2012 »

เพิ่งสังเกตว่า ที่นี่ ยังไม่มีห้องการบ้านร้านนวดธรรมดา หรือพวกร้านสปา

แต่ในทางกลับกัน เลยทำให้ผมไม่มีที่ส่งการบ้านแนวนั้นด้วย อิอิ

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)