Ads
 10:53:33 AM 25 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องไปร์@freshy น้องหน้าหวานท่าทางเรียบร้อยแต่ทำไม..... +ปาร้าน  (อ่าน 39909 ครั้ง) A A A A
olan
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #15 เมื่อ: 12:20:02 AM 18 มีนาคม 2012 »

ร้านนี้อยู่แถวไหนหรอครับ น้องน่ารักดีครับ อยากไปลองมั้งอ่ะครับ
ตีนสะพานกรุงธน อยู่ในซอย royal river หรือซอย living bar  ครับปากซอยเป็น 7/11 ร้านไม่ค่อยเด่นหายากนิดนึง จุดสังเกตุคือศาลเจ้าจีนครับ

น้อง ๆ ๆ บริการเป็นไงบ้างครับ แล้วค่าคอสมีไรบ้าง ของานแรง ๆ ๆ ไหลยาวมีไหมครับ
น้องๆบริการดีครับ ค่าใช้จ่าย 1.30 ชมถอดหมด 1690 บาทครับ ถอดบน 1190 มั้ง ถ้า1ชมก้อลดไปสองร้อย
ไม่มีออฟชั่นเพิ่มครับ
แต่เหมือนร้านนี้บางทีก้อบอดี้บางทีก้อสเปเปื่อยให้ถ้าเอาถุงไปเอง ไม่ต้องเปิดออฟชั้นเพิ่มครับ(ไม่ชัวนะครับพึ่งไปมาสองวันเอง) แต่วันนี้ขึ้นกะน้องอีกคนมาดูดไข่ให้แต่ไม่อมให้เพราะไม่มีถุง เมื่อวานน้องเค้าก้อบอดี้ให้แต่ผมกลัวอะขอใส่ถุงก่อนดันไม่ได้พกไป
tummtumm
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #16 เมื่อ: 12:36:48 AM 18 มีนาคม 2012 »

ผมไม่ได้เอียงน้าพ่อนก

ผมไปนวดกระปู๋ที่ดาหลามาแล้วแหละ เลยติดใจเลย ฮ่า ๆ  wanwan004

ติดใจนวดกระปู๋หรือติดใจน้องๆครับ

ติดใจทั้งสองอย่างเลยค้าบ  wanwan007
olan
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 12:51:42 AM 18 มีนาคม 2012 »

ร้านนี้อยู่แถวไหนหรอครับ น้องน่ารักดีครับ อยากไปลองมั้งอ่ะครับ
ตีนสะพานกรุงธน อยู่ในซอย royal river หรือซอย living bar  ครับปากซอยเป็น 7/11 ร้านไม่ค่อยเด่นหายากนิดนึง จุดสังเกตุคือศาลเจ้าจีนครับ

น้อง ๆ ๆ บริการเป็นไงบ้างครับ แล้วค่าคอสมีไรบ้าง ของานแรง ๆ ๆ ไหลยาวมีไหมครับ
น้องๆบริการดีครับ ค่าใช้จ่าย 1.30 ชมถอดหมด 1690 บาทครับ ถอดบน 1190 มั้ง ถ้า1ชมก้อลดไปสองร้อย
แต่เหมือนร้านนี้บางทีก้อบอดี้บางทีก้อสเปเปื่อยให้ถ้าเอาถุงไปเอง ไม่ต้องเปิดออฟชั้นเพิ่มครับ(ไม่ชัวนะครับพึ่งไปมาสองวันเอง) แต่วันนี้ขึ้นกะน้องอีกคนมาดูดไข่ให้แต่ไม่อมให้เพราะไม่มีถุง เมื่อวานน้องเค้าก้อบอดี้ให้แต่ผมกลัวอะขอใส่ถุงก่อนดันไม่ได้พกไป

โดยส่วนตัวคิดว่าร้านนี้น้องๆเค้าบริการแแรงกว่าร้านใกล้ๆนะครับ แล้วแต่น้องๆด้วย

ถ้าอยากได้บริการแรงจริงๆลองไปดารินดูครับ ช่วงบ่ายๆชอบมีช้างเผือก(แต่บางคนใหม่จริงๆงานไม่แรง)โผล่มาแบบงงๆ จ่ายละดับสามแต่ให้น้องทำแค่ระดับสองกะบอดี้ แรงจริงครับ (แต่ผมชอบน้องเรียบร้อยๆมากว่าครับเลยไม่ค่อยได้ไปตั้งแต่น้องช้างเผือกเลิกทำ)
Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #18 เมื่อ: 09:10:06 AM 18 มีนาคม 2012 »

ร้านนี้ เมื่อก่อนเคยเป็น ร้านไอเท็มลับของร้านฝั่งธนร้านนึงเลยนะ

น้องๆ น่ารักๆ เยอะดี

แต่หลังๆ ไม่ได้แวะไปแล้ว ไม่รู้เป็นไงบ้าง

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
tummtumm
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #19 เมื่อ: 09:48:22 AM 18 มีนาคม 2012 »

จดลายแทงก่อน ร้านดาลิน ๆ ๆ ๆ ๆ Cry
olan
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 10:44:47 AM 18 มีนาคม 2012 »

น้องน่ารักครับ  เสียดายจังไกลบ้านไปมาก  wanwan009
ผมว่าน้องๆนางฟ้าใกล้ๆบ้านท่าน Ebby ก้อเยอะจนเที่ยวไปไม่ไหวแล้วครับ  ผมยังอยากไปลอกการบ้านท่านEbby แต่ให้ผมข้ามไปฝั่งกรุงเทพกลัวรถติด แล้วจะเป็นเรื่อง wanwan010 wanwan009

เลยต้องหาน้องๆใกล้ๆบ้านสบายใจกว่า
olan
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 10:49:18 AM 18 มีนาคม 2012 »

จดลายแทงก่อน ร้านดาลิน ๆ ๆ ๆ ๆ Cry

ร้านนี้ถ้าไม่เลือกเด็กจริงๆ ต้องปรึกษาเชียร์อย่างแรงนะครับ เคยเจอคนนึงยังสาวอยู่เลยแต่นมเ*ไม่อนุญาต#06*่ยว Sad ไปต่อไม่เป็นเลยครับ
Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 04:20:17 PM 18 มีนาคม 2012 »

ขอบคุณครับ แล้วผมจะตามไป แล้วมาส่งการบ้านมั้งครับ
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 04:33:17 PM 18 มีนาคม 2012 »

โดยส่วนตัวคิดว่าร้านนี้น้องๆเค้าบริการแแรงกว่าร้านใกล้ๆนะครับ แล้วแต่น้องๆด้วย

ถ้าอยากได้บริการแรงจริงๆลองไปดารินดูครับ ช่วงบ่ายๆชอบมีช้างเผือก(แต่บางคนใหม่จริงๆงานไม่แรง)โผล่มาแบบงงๆ จ่ายละดับสามแต่ให้น้องทำแค่ระดับสองกะบอดี้ แรงจริงครับ (แต่ผมชอบน้องเรียบร้อยๆมากว่าครับเลยไม่ค่อยได้ไปตั้งแต่น้องช้างเผือกเลิกทำ)

ดารินคือที่ไหนครับท่าน olan
olan
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 10:18:43 PM 18 มีนาคม 2012 »

ร้านนวดแผนโบราณตรงตีนสะพานปิ่นเกล้าครับ แถวนั้นเยอะเลย แต่ผมไม่ได้ไปนานแล้วนะครับ
ตอนนั้นไปกินข้าวแถวนั้นเห็นน้องๆหน้าตาดีเดินผ่านแล้วเข้าร้านดาริน เลยลองตามเข้าไปดูครับ  น้องๆน่ารักเยอะเหมือนกัน
เสียตรงไม่มีห้องน้ำในตัว กะน้องๆบางทีถ้าไม่จ่ายระดับสาม(พันนึง)จะบริการไม่ค่อยดีครับ แต่ถ้าจ่ายระดับสามแต่ทำแค่ระดับสอง+นัวน้องๆเต็มที่ให้ครับ
 แต่ตอนนี้เปนไงไม่รู้นะครับ

แนะนำไปช่วงบ่ายๆมีโอกาสเจอช้างเผือกเยอะกว่าครับ (ร้านนั้นถ้าไปเย็นๆพวกเสี่ยๆนั่งกันเต็มเลยครับ แล้วถ้าถูกใจคนไหนก้อซื้อชั่วโมงพาออกไปเลย)
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 10:56:34 PM 18 มีนาคม 2012 »

ร้านนวดแผนโบราณตรงตีนสะพานปิ่นเกล้าครับ แถวนั้นเยอะเลย แต่ผมไม่ได้ไปนานแล้วนะครับ
ตอนนั้นไปกินข้าวแถวนั้นเห็นน้องๆหน้าตาดีเดินผ่านแล้วเข้าร้านดาริน เลยลองตามเข้าไปดูครับ  น้องๆน่ารักเยอะเหมือนกัน
เสียตรงไม่มีห้องน้ำในตัว กะน้องๆบางทีถ้าไม่จ่ายระดับสาม(พันนึง)จะบริการไม่ค่อยดีครับ แต่ถ้าจ่ายระดับสามแต่ทำแค่ระดับสอง+นัวน้องๆเต็มที่ให้ครับ
 แต่ตอนนี้เปนไงไม่รู้นะครับ

แนะนำไปช่วงบ่ายๆมีโอกาสเจอช้างเผือกเยอะกว่าครับ (ร้านนั้นถ้าไปเย็นๆพวกเสี่ยๆนั่งกันเต็มเลยครับ แล้วถ้าถูกใจคนไหนก้อซื้อชั่วโมงพาออกไปเลย)

เซียนมาตอบเองเลย ผมชอบสไต สด ๆ ๆ กาปู๋มากกว่า มันได้ลุ้นดีครับ
kontuadam
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #26 เมื่อ: 10:06:24 AM 19 มีนาคม 2012 »

โอยปลานางฟ้าเลย
olan
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 11:54:07 AM 19 มีนาคม 2012 »

จริงๆแล้วน้องเค้าบริการไม่ดีหรอก หน้าตาก้องั้นๆ มีคนบอกว่าน้องๆคนอื่นบริการดีกว่าเยอะ ไปขึ้นกะคนอื่นดีกว่าครับ wanwan005

แอบเซงไปมาสองวันน้องเต็มตลอด
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 02:38:02 PM 19 มีนาคม 2012 »

จริงๆแล้วน้องเค้าบริการไม่ดีหรอก หน้าตาก้องั้นๆ มีคนบอกว่าน้องๆคนอื่นบริการดีกว่าเยอะ ไปขึ้นกะคนอื่นดีกว่าครับ wanwan005

ยังไงมีไรผมขอถามหน่อยนะครับ
olan
*

« ตอบ #29 เมื่อ: 04:05:44 PM 19 มีนาคม 2012 »

ยังไงมีไรผมขอถามหน่อยนะครับ
ได้ครับ  แต่ข้อความข้างบนล้อเล่นนะครับ น้องคนนี้ดีครับผมชอบ แค่แอบเซ็งที่จะไปซ้ำน้องแล้วน้องไม่ว่าง
แท็ก:
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)