Ads
 08:43:09 AM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 77 78 [79] 80 81 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 726286 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #1170 เมื่อ: 10:59:23 PM 27 พฤษภาคม 2014 »

ออกจากเยาวราช ผมก็นั่งรถไฟฟ้าใต้ดินมาโผล่ที่ห้วยขวางตามฟอร์ม   ก่อนเข้าไปที่ดงดอกท้อ  ต้องหาหมากฝรั่งเดนทีนมาเคี้ยวระงับกลิ่นปากก่อนครับ  เเล้วเข้าไปแปรงฟันในนั้น   เชียร์บอลก็เเนะนำน้องคนหนึ่ง( ส่วนมากเชียร์เค้าจะเเนะนำน้องๆที่ยังไม่ได้งานนะครับ ) คนที่ผมขึ้น รหัส V193 ชื่ออะไร ป๋าขาลืมเเล้วครับ  แหะๆ  หน้าอกโตๆ พอเข้าห้อง น้องก็งานดีครับ ตามใจทุกอย่าง  คราวนี้ผมเสร็จเร็วไปหน่อย เพราะ ก่อนมาเที่ยว ไม่ได้ช่วยตัวเองก่อน ( อั้นมาก่อน 3-4 วันเลยเสร็จเร็วไปหน่อยครับ ) นักเที่ยวที่อยากเสียวนานๆ ควรช่วยตัวเองก่อนขึ้นห้องกับน้องครับ  ใครที่อั้นไว้หลายๆวัน เจอปากน้องอุ่นๆสเปรย์ให้  ถึงกับปรี้ดๆเลยครับ   พอเสร็จกิจ ผมก็บอกน้องทันทีเลยว่า  น้องจ๋า   ป๋าขาเสร็จเร็วไปหน่อย  ขออีกรอบนะ จะทิปให้อีก 1000 บ. ทีเเรกน้องก็ไม่เข้าใจครับ เพราะส่วนใหญ่ ค่าตัว 2600 บ. เค้าให้ได้รอบเดียวครับ แต่เมื่อผมอธิบายว่า ขอ 2 รอบ โดยจ่ายเพิ่มอีกพันบาท น้องก็โอเคทันทีครับ 172_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1171 เมื่อ: 11:14:31 PM 27 พฤษภาคม 2014 »

จากนั้น ผมก็ควักเงิน 1000 บ.ให้น้องทันที ใจเขาใจเราครับ น้องเค้าเปลืองตัว  เราก็ต้องยอมเปลืองตังค์เป็นธรรมดา  รอบสองนี้ก็ยืดยาวกว่ารอบเเรกเยอะ สุขสมกันไปครับ รวมค่าใช้จ่าย  2600 ทิป 1000 ทิปเชียร์เเละค่าน้ำ 150 บ รวม 3750 บ. เวลาที่เหลือก็ให้น้องนวดคลายตัวให้ครับ   ลงมาข้างล่าง ป๋าขาก็มานั่งชมสาวๆต่อครับ  ได้ดูเด็กๆเเล้วมีความสุข  มันช่วยลบล้างความทรงจำเก่าๆที่ยังติดค้างในหัวไปเลยครับ  คิดว่าเรานี้โชคดีที่ยังมีสุขภาพเเข็งเเรง  มีเงินทองพอที่จะซื้อหาความสุข  เด็กๆรุ่นนี้เป็นรุ่นลูกรุ่นหลานของผมเเล้วครับ  บางคนอายุเเค่ 18-20 ปี   คนที่ผมเคยคะนึงหา เคยเสียเวลา เสียความรู้สึก ต่างก็พากันโรยราเหลาเหย่ไปหมดเเล้วครับ  นี่เป็นสัจธรรม  ผู้หญิงนะ สวยผุดผาดได้ประเดี๋ยวเองครับ  พออายุเข้า 24-25---ไปถึงอายุ 30 ปีขึ้นไป ร่างกายจะค่อยๆเสื่อมสภาพไป เหมือนยาที่ใกล้หมดอายุไปทุกขณะ  ใครที่เเต่งงานกับสาวที่อายุเฉียดๆ 30 ได้เชยชมไม่นาน สาวเจ้าก็โรยราเเล้วครับ   18_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1172 เมื่อ: 12:32:45 AM 28 พฤษภาคม 2014 »

ออกจากดงดอกท้อ ผมก็มาโผล่ที่ตลาดอตก. หกโมงเย็นยังมีผลไม้มากมาย ผมเเวะซื้อมะม่วงน้ำดอกไม้คุณภาพเกรดเอ ได้ไปกล่องหนึ่งครับ ราคาเฉลี่ยเเล้ว ตกลูกละเกือบ 50 บาท  มีมะม่วงดิบพันธ์ุอะไร ผมลืมเเล้ว ลูกโตกว่าฝ่ามือของผมอีก  ลูกละ 60 บาท ผมซื้อไป 2 ลูก หวานมันส์มาก  สินค้าเกษตรถึงจะเเพงไปบ้าง    ก็ถือว่าอุดหนุนกันไปครับ  พรุ่งนี้  ผมจะเล่าถึงทริปล่าสุดที่ผมไปเที่ยวหัวหินมาครับ  มีการบ้านสตาร์ระดับ  4000-5000 บาท มาฝากครับ คงต้องรีบเล่าให้ฟัง เพราะหากนานไป กลัวลืมรายละเอียดนะครับ
hundu
*

« ตอบ #1173 เมื่อ: 12:45:24 AM 28 พฤษภาคม 2014 »

23-26 พ.ค. 2557 หัวหิน-กทม.       ป๋าขาได้โอกาสพี่สาวลาพักร้อนครับ พี่สาว 2 คน หลานชายอีก 2 คนไปเที่ยวหัวหินกัน ไปกัน 5 คน จากหมอชิต นั่งรถตู้ไป  ลงที่โรงพยาบาลเพชรรัตน์  จากนั้นมีเพื่อนพี่สาวที่เป็นผู้จัดการเเบ็งค์มารอรับ  ไปแวะทานก๋วยเตี๋ยวร้านโปรด ร้านเพ็ญพริกเผ็ด  เจ้านี้รสชาติดีมากครับ ต้องมาทานหลายๆถ้วย  มาเมืองเพชรบุรี ต้องมาเเวะให้ได้ครับ  ระหว่างที่รอ ผมก็เเวะเข้าไปกราบหลวงพ่อพระประธาน ในวัดใหญ่สุวรรณาราม  อิ่มท้องเเล้วก็ตระเวณชิมของอร่อยๆต่อ เช่นลอดช่องสิงคโปร์เจ้าดัง เเล้วก็ไปกราบหลวงพ่อทอง วัดเขาตระเครา  ของกินเมืองเพชร เเหล่งท่องเที่ยวต่างๆมีมากมายครับ เค้าถึงบอกว่า นี่คือเมืองอยุธยาที่ยังมีชีวิตอยู่ไงครับ 179_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1174 เมื่อ: 12:53:56 AM 28 พฤษภาคม 2014 »

มาเพชรบุรี ต้องเเวะร้านทองหน่อยครับ  ที่นี่เค้าดังเรื่องทองเนื้อเก้า พี่สาวผมอุดหนุนไปห้าหมื่นกว่าบาท  ผมดูเเล้วไม่น่าซื้อเพราะเส้นเล็กไปครับ 3-5 บาท   ใส่เเล้วไม่เร้าใจ  จากนั้นก็เเวะซื้อฝอยทอง   เเล้วเข้าไปตลาดท่ายาง ซื้อทองม้วนทองพับใส้หมูหยอง ขนมบ้าบิ่น เค้าทำเเบบอุตสาหกรรมครัวเรือนครับ ทำโชว์สดๆที่หน้าร้านเลย  ลูกค้าก็เลือกซื้อกันเดี๋ยวนั้น  เมืองเพชรบุรีเนี่ย ของกินเยอะจริงๆ  ใครมาอยู่ต้องระวังโรคอ้วนให้ดีๆ  ตามใจปากโรคเบาหวานถามหาได้ง่ายๆ   36_key@2x
BMGarm
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1175 เมื่อ: 10:52:07 AM 28 พฤษภาคม 2014 »

แอบมาเก็บการท่องเที่ยวหัวหินไปด้วยครับ หุหุ

มาอ่านข้อมูลน้า ได้รอบด้านเลยครับ
hundu
*

« ตอบ #1176 เมื่อ: 10:32:51 PM 28 พฤษภาคม 2014 »

เล่าต่อครับ  ออกจากเมืองเพชรบุรี  มุ่งหน้าสู่หัวหิน  สองข้างทางมีทิวทัศน์ที่ชวนมองครับ ทั้งของธรรมชาติเเละที่มนุษย์สร้างขึ้น  มีอาคารสิ่งปลูกสร้างต่างๆมากมาย เห็นเเล้วก็ประทับใจ เป็นเเหล่งท่องเที่ยวที่ทุกอย่างเป็นเงินเป็นทองไปหมดครับ  ที่พักรูปแบบต่างๆ ของกินทุกรูปแบบ มีเยอะเเยะทั่วไป ไม่ต้องกลัวอดครับ ขอเเค่มีตังค์เท่านั้น  ร้านอาหารอีสานก็มาเปิดนะครับ  หลากหลายจริงๆ  มาถึงหัวหิน พวกผมก็เข้าพักที่โรงเเรมหัวหินเเกรนด์ ราคาคืนละ 1500 บ. ห้องพักก็สภาพโอเคนะครับ  พักผ่อนสักพัก เราก็ออกเดินสำรวจเมืองหัวหินทันทีครับ 22_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1177 เมื่อ: 11:07:59 PM 28 พฤษภาคม 2014 »

ผมมาหัวหินหลายหนครับ  ไม่มีอะไรซับซ้อน บ่ายเเก่ๆก็ออกเดินชมเมือง แทบไม่เเตกต่างไปจากเชียงใหม่ มีนักท่องเที่ยวเยอะเหมือนกัน  จากนั้นก็ไปเดินรับลมที่ชายทะเล ตามเเนวชายฝั่งที่ทอดยาวสุดลูกหูลูกตา  ปล่อยใจให้ว่างเปล่า  มีความสุขอยู่กับปัจจุบัน ปล่อยวางอดีต อนาคต  เเค่เดินเลียบชายหาดก็สบายใจเเล้วครับ  พอใกล้ค่ำ ก็ขึ้นไปเดินหาร้านอาหารทะเลทานกัน คราวนี้ไปทานร้านเก่า ร้านชมคลื่น สั่งกุ้งอบวุ้นเส้น  ปลากระพงนึ่งมะนาว  ฉู่ฉี่ปลาทอด  ปลาหมึดผัดกระเพรา ทะเลผัดฉ่า  เเละผัดกระเฉดปลาหมึก  ข้าวสวย 2 โถ น้ำเปล่า  มื้อนี้ราคาเบาๆ  1640 บ. อาหารอร่อยเข้ากับบรรยากาศครับ  ทานไปเรื่อยๆท่ามกลางสายลมโชยพริ้ว  167_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1178 เมื่อ: 09:03:38 PM 02 มิถุนายน 2014 »

เล่าต่อครับ  ออกจากร้านอาหารทะเลที่มีอยู่ดาษดื่น ก็ไปเดินย่อยอาหารกันในตลาดฉัตรชัย  ผู้คนขวักไขว่ ข้าวของหลากหลายมากมาย สมกับที่เป็นเมืองท่องเที่ยวครับ ผมใช้เวลาอยู่ที่หัวหิน 2 วันถึงกลับเข้ากทม. สนุกดีครับ การอยู่การกินเนี่ย ไม่เเพงเลย น่ามาเที่ยวอีก  กลับเข้ากทม.ผมกับก๊วนพี่สาวเเละหลานๆเข้าพักที่โรงเเรมรอเเยล สนามหลวงตามปกติ  พักผ่อนเอาเเรงเเล้ว วันรุ่งขึ้นก็เดินเที่ยวห้าง ไม่มีโปรเเกรมอะไรพิเศษครับ ตกเย็นผมก็หาโอกาสปลีกตัวมาเเวะที่ดงดอกท้อครับ 34_key@2x
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1179 เมื่อ: 10:06:06 PM 02 มิถุนายน 2014 »

ดีใจ ที่พี่ฮัน กลับเข้าเวปมาแล้ว 

รอสักนิดครับ  กำลังทะยอยแจ้งชื่อเวปที่เปลี่ยนใหม่ ให้เพื่อน ๆ ที่เหลือ
cccspeed
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1180 เมื่อ: 04:16:09 AM 25 มิถุนายน 2014 »

เฮียเขียนเล่าเรื่องนี่ อ่านเพลินเลย เหมือนนักเขียนมืออาชีพเลยนะ
ตามอ่านตลอด ว่างๆก็เขียนไปเรื่อยๆนะเฮีย ผมว่าคนตามอ่านเยอะนะ

178_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1181 เมื่อ: 08:33:36 PM 26 มิถุนายน 2014 »

เฮียเขียนเล่าเรื่องนี่ อ่านเพลินเลย เหมือนนักเขียนมืออาชีพเลยนะ
ตามอ่านตลอด ว่างๆก็เขียนไปเรื่อยๆนะเฮีย ผมว่าคนตามอ่านเยอะนะ

:178_key@2x:ขอบคุณครับที่ตามอ่าน  ผมเล่าเรื่องมาถึงตอนที่ถึงดงดอกท้อพอดี  รู้สึกว่า เที่ยวกับน้องๆราคา 2600 บ.ไม่ตื่นเต้นเเล้วครับ  อยากได้ตัวท็อปๆบ้าง เพื่อเปลี่ยนบรรยากาศ   พอดีช่วงที่เล่า เว็ปเกิดขัดข้อง ด้วยเหตุผลทางเทคนิคครับ  ผมก็เลยไม่ได้มาต่อ  ขอโทษทีครับ อิอิ
hundu
*

« ตอบ #1182 เมื่อ: 08:45:38 PM 26 มิถุนายน 2014 »

ค่ำคืนนี้ ดงดอกท้อคลาคร่ำไปด้วยนางฟ้ามากเป็นพิเศษ  โดยเฉพาะนางฟ้าระดับราคา 4000-5000บ. มีกว่า 14 คน เชียร์เจ้าประจำของป๋าขารีบเข้ามากระซิบทีเด็ด  ผมมองดูเเล้วเฉยๆ  เพราะโดยปกติ เชียร์เเขกจะพยามเเนะนำน้องๆที่ยังไม่ได้รอบก่อน  ผมใช้เวลาในการเลือกน้องๆคราวนี้นานเป็นพิเศษ  เดินไปมองใกล้ๆ บางครั้งก็ให้น้องยืนขึ้นเพื่อดูหุ่น  คนเราทำงานมา ต้องมีเวลาผ่อนคลายบ้างครับ อย่าไปแบกโลกเอาไว้  เงินทองหาได้ก็ต้องซื้อความสุขบ้าง   ระหว่างนั้น มีน้องคนหนึ่งเพิ่งลงมา  เธอเดินเข้าห้องน้ำ  ตัวสูง ผิวขาวเนียน หน้าตาเด็กมากๆ  เข้าทีเเฮะ น้องคนนี้ ผมหมายตาเธอไว้เเล้ว  512_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1183 เมื่อ: 09:40:27 PM 26 มิถุนายน 2014 »

ด้วยความที่เป็นลูกค้าประจำที่นี่  ผมก็สามารถเดินเข้านอกออกในได้โดยไม่เคอะเขิน  รอน้องอยู่สักพัก น้องก็ออกมาจากห้องน้ำ เข้าไปถามน้องเเบบอ้อมๆว่า  หนูๆรหัสอะไรเหรอ (ไม่กล้าถามว่า หนูๆราคาเท่าไหร่ เพราะกลัวว่าเป็นคำถามที่ไม่สุภาพ) น้องตอบว่า  หนูเพิ่งมาใหม่ ไม่มีรหัสประจำตัวค่ะ   เลยกระซิบถามเชียร์ประจำตัวอีกที เชียร์บอกว่า น้องชื่อ เอ็ม  ราคา 5000 บ.  กลับมานั่งชั่งใจอีกทีครับ  เพราะนางฟ้าระดับราคา 4000-5000 บ.ที่นั่งอยู่ มีหลากหลายคาเเร็กเตอร์ บางคนน่ารักเเบบหมวยๆ  มีอยู่คนหนึ่ง ราคา 6000 บ.เเนวคาวาอี้เลยครับ  บางคนหน้าตาแบบวัยรุ่น ผอมสูง เหมือนเด็กเเถวๆอาร์ซีเอเลย  กวาดตาสำรวจจนทั่ว เลยบอกเชียร์ว่า ตกลงขึ้นกับน้องเอ็มคนนี้ละครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1184 เมื่อ: 11:58:54 PM 26 มิถุนายน 2014 »

เย้ ๆ  พี่ฮันกลับมา ให้ข้อมูลอ่างละ  อยากอ่านมานานละคับ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 77 78 [79] 80 81 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)