Ads
 04:26:32 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 42 43 [44] 45 46 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717966 ครั้ง) A A A A
Puk.
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #645 เมื่อ: 11:53:26 PM 18 เมษายน 2013 »

เพิ่งรู้จักและสมัคร web นี้
เข้ามาอ่านกระทู้ท่าน hundu เป็นกระทู้แรกด้วยความสนใจชื่อกระทู้
เพิ่งเห็นว่ามี 44 page คงอ่านไม่จบคืนนี้แน่
สุดยอดครับท่าน  wanwan017
Romulus
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #646 เมื่อ: 12:36:09 AM 19 เมษายน 2013 »

เข้ามาติดตามอ่านอย่างใกล้ชิดครับ

ยอมรับว่าไม่ได้สนใจเรื่องบนเตียงสักเท่าไหร่  wanwan012

แต่สนใจเรื่องราวประสบการณ์ต่างๆที่ท่านได้ประสบพบเจอในวงการนี้มากกว่าครับ

กระทู้นี้ไม่ใช่แค่ได้สาระความรู้ ความบันเทิง แต่ยังได้ข้อคิดต่างๆที่สามารถนำไปปรับใช้ในชีวิตประจำวันได้  wanwan003
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #647 เมื่อ: 10:00:15 AM 21 เมษายน 2013 »

เพิ่งรู้จักและสมัคร web นี้
เข้ามาอ่านกระทู้ท่าน hundu เป็นกระทู้แรกด้วยความสนใจชื่อกระทู้
เพิ่งเห็นว่ามี 44 page คงอ่านไม่จบคืนนี้แน่
สุดยอดครับท่าน  wanwan017
     ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เอส ดีเอ็น  เเละมาร่วมเป็นหนึ่งในเพื่อนร่วมเดินทางของป๋าขาครับ wanwan020
hundu
*

« ตอบ #648 เมื่อ: 10:07:31 AM 21 เมษายน 2013 »

เข้ามาติดตามอ่านอย่างใกล้ชิดครับ

ยอมรับว่าไม่ได้สนใจเรื่องบนเตียงสักเท่าไหร่  wanwan012

แต่สนใจเรื่องราวประสบการณ์ต่างๆที่ท่านได้ประสบพบเจอในวงการนี้มากกว่าครับ

กระทู้นี้ไม่ใช่แค่ได้สาระความรู้ ความบันเทิง แต่ยังได้ข้อคิดต่างๆที่สามารถนำไปปรับใช้ในชีวิตประจำวันได้  wanwan003
   เห็นด้วยครับ เพราะการเที่ยวนกป.หรือ ออน. ลงท้ายก็เเค่จบลงตรงที่จ่ายตังค์เท่านั้น  คนอ่านเเทบไม่ได้สาระอะไรเลย ผมจะเล่าเรื่องอื่นๆประกอบเพิ่มเติม เป็นเรียลิตี้ เวลาที่ผมเข้ากทม.  เช่น ช่วงนี้ทองลง  เราต้องมองให้เห็นโอกาสในวิกฤติครับ  รวมถึงเรื่องอื่นๆด้วย  เพื่อเเชร์ประสบการณ์กันเเละกันครับ 
hundu
*

« ตอบ #649 เมื่อ: 10:42:42 PM 21 เมษายน 2013 »

ผมตั้งใจจะเล่าถึงนางฟ้านกป.อีกคนหนึ่ง ชื่อ วิสกี้ ร้าน เลิฟซีด(ตอนนี้เปลี่ยนชื่อร้านเป็น จู้สซี่ สปา) ผมขึ้นกับน้องถึง 6 ครั้ง เรื่องราวที่เล่าไม่ได้มีเจตนากล่าวร้ายน้อง เพียงเเต่เป็นเเนวทางให้ท่านนักเที่ยวได้รู้จักเเละรับมือ เมื่อได้เจอกับสถานการณ์ที่ว่านี้ครับ  เอาเเบบกระชับๆ ได้ใจความนะครับ ครั้งที่ 1 เดือนธ.ค. 2554  ผมตามการบ้านท่านอันทัชไป  วิสกี้เป็นสาวลูกครึ่งไทยอิตาลี นวดเเบบไม่ถอดเสื้อผ้า  ค่ารอบๆละ 1000 บ.ได้ส่วนเเบ่งค่ารอบเเค่รอบละ 500 บ.นั่นก็ทำให้ผมสงสารน้องจับใจครับ  เฮ้อ  ครั้งเเรกที่เจอนี้ ผมทิปน้อง 1000 บ. รวมค่าใช้จ่าย 2000 บ.ครับ
hundu
*

« ตอบ #650 เมื่อ: 10:51:59 PM 21 เมษายน 2013 »

ครั้งที่ 2 ปลายเดือนธ.ค. 2554
 คราวนี้ ผมจองน้อง 3 รอบติดๆ ค่ารอบ 3000 บ. ผมทิปน้องอีก 1500 รวม 4500 บ. เจอครั้งนี้ก็เหมือนเดิม คือ นวดเเบบไม่ถอดเสื้อผ้า เธอคุยเก่งครับ มีน้ำอดน้ำทนดี ใจสู้ เธอยังเรียนอยู่ มีเเฟนเเล้ว มาทำงานเพื่อเก็บตังค์เรียนต่อ เธอเล่าว่า เธอกับเเฟนเเค่ยอมให้เเฟนสัมผัสลูบคลำเพียงภายนอก ในความหมายว่า เธอยังเวอร์จิ้นอยู่ครับ ผมก็รับฟังไปตามเรื่องครับ  ของเเบบนี้ ก็ว่ากันไป  สรุปว่า ผมชอบน้องนะครับเเม้เธอจะไม่ถอดอะไรเลย  ชอบตรงที่เธอหวงตัว ดูมีศักดิ์ศรีดี  รออ่านตอนต่อไปประกอบนะครับ
spillburg
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #651 เมื่อ: 02:40:35 AM 22 เมษายน 2013 »

ติดตามอ่านท่าน hundu ตลอดครับ

ชอบประสบการณ์จริงที่ไม่มีการปรับแต่ง แบบที่เชื่อใจได้ ไม่มีหมกเม็ด

ขอบคุณมากครับ

ผมเองมีประสบการณ์บ้างแต่ไม่เคยถึงขั้น 3 เลยครับ อ่านทริกไปก็ทำไม่เป็น 555 นับถือเทพทั้งหลายจริงๆ

wanwan031 wanwan031
hundu
*

« ตอบ #652 เมื่อ: 07:34:28 PM 22 เมษายน 2013 »

ครั้งที่ 3 กับวิสกี้   ก.พ. 2555
 คราวนี้ น้องยอมถอดหมดเเล้วครับ ผมได้ข่าวก็ต้องรีบจองด่วนครับ เลยจอง 2 รอบติดๆเลย  เเต่คราวนี้ น้องอารมณ์เสียมาจากลูกค้าคนก่อนหน้า เธออ้างว่า ลูกค้ารายนั้นพยามสอดใส่เธอครับ จริงเท็จอย่างไร ผมเองไม่อาจทราบได้ รูปร่างของน้องยามเมื่อเปลือยกาย น่าดูไม่เบาเลยครับ หุ่นเเบบฝรั่ง ผิวอมชมพู  หน้าอกชูชันสวยมาก แน่นได้รูปแต่น้องห้ามดูดหัวนมนะครับ ห้ามเด็ดขาดเลย  ผมก็ต้องตามใจน้องครับ ไม่ให้ก็ไม่เอา  ครั้งนี้ค่ารอบ 2 รอบติดๆ 4000  ทิปอีก 3000 รวม 7000 บ.ครับ 
hundu
*

« ตอบ #653 เมื่อ: 07:40:26 PM 22 เมษายน 2013 »

ครั้งที่ 4 กับวิสกี้ ปลายเดือน ก.พ. 2555
     ผมเข้ามาเจอน้องอีกครั้ง คราวนี้น้องไฟแดงมา ผมทราบเเต่ก็ยังมาหาครับ น้องไม่ค่อยสบาย มีอาการไอเป็นระยะๆ  คราวนี้ ค่าใช้จ่ายไม่เเพงเพราะ ไม่มีถอดล่าง จ่ายไป 2300 บ.ครับ อ่านต่อๆไปนะครับ เพราะมีสาระที่อยากให้นักเที่ยวได้อ่านไว้เป็นความรู้ เวลาต้องไปเจอสถานการณ์เเบบเดียวกับป๋าขา  wanwan005
hundu
*

« ตอบ #654 เมื่อ: 07:45:14 PM 22 เมษายน 2013 »

ชอบประสบการณ์จริงที่ไม่มีการปรับแต่ง แบบที่เชื่อใจได้ ไม่มีหมกเม็ด

ผมเองมีประสบการณ์บ้างแต่ไม่เคยถึงขั้น 3 เลยครับ อ่านทริกไปก็ทำไม่เป็น 555 นับถือเทพทั้งหลายจริงๆ

ขอบคุณครับที่ติดตามอ่าน ผมก็คงเขียนไปเรื่อยๆ ตราบที่ยังเที่ยวอยู่ เเละตราบที่มีคนอ่าน  มีคนเข้ามาเเลกเปลี่ยนความเห็น  กระทู้นี้ จะไม่ไปเขียนที่เว็ปอื่นครับ เขียนที่เอส ดี เอ็นที่เดียว   และหวังว่า กระทู้นี้คงยืนยง คงอยู่เคียงคู่เอส ดี เอ็นไปตราบนานเท่านานครับ wanwan014
hundu
*

« ตอบ #655 เมื่อ: 08:29:35 PM 22 เมษายน 2013 »

ครั้งที่ 5 กับ วิสกี้  มี.ค. 2555
 คราวนี้ ผมไปงานมอเตอร์โชว์ครับ เเล้วมาเเวะหาน้องที่ร้าน ยังไม่ทันได้บอกว่าจะเอายังไงเลย วิสกี้บอกพีอาร์ว่า ขึ้น 2 รอบติดๆได้  ผมก็ยังงงอยู่ ที่เเย่ไปกว่านั้น เข้าห้องไป น้องไฟแดงมาครับ นี่เป็นครั้งเเรกที่ผมเสียความรู้สึกกับน้องไปเยอะเอาเรื่องครับ  งานนวดก็ธรรมดา เธอไม่ยอมนอนคว่ำหน้าเพื่อให้ผมสไลด์หนอนเล่น  อ้างว่า ก้นหนูลาย  แถมไม่ยอมให้กาปู๋ไปโดนตัว อ้างว่า ไม่ชอบ   ผมถึงบอกไงครับว่า  เที่ยวนกป. ใครที่บอกว่า ทำตัวสุภาพๆ จะมีทอน ผมไม่เชื่อครับ เพราะ ผมเป็นคนที่สุภาพกับน้องๆอยู่เเล้ว  ไม่ให้ ผมก็ไม่เอา( ไม่เชื่อไปถามน้องพาราได้ ว่า ป๋าขาสุภาพกับเธอเเค่ไหนครับ)  คราวนี้ วิสกี้บอกว่า จะสเปรย์ให้ผมชดเชย เเต่ผมไม่ได้เตรียมซีดีมา เลยอดครับ อย่างไรก็ตาม คราวนี้ ค่าใช้จ่าย 2 รอบ รวมทิป วิสกี้ได้ไปถึง 5000 บ.ทีเดียวครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #656 เมื่อ: 10:48:56 PM 22 เมษายน 2013 »

ขอบคุณครับที่ติดตามอ่าน ผมก็คงเขียนไปเรื่อยๆ ตราบที่ยังเที่ยวอยู่ เเละตราบที่มีคนอ่าน  มีคนเข้ามาเเลกเปลี่ยนความเห็น  กระทู้นี้ จะไม่ไปเขียนที่เว็ปอื่นครับ เขียนที่เอส ดี เอ็นที่เดียว   และหวังว่า กระทู้นี้คงยืนยง คงอยู่เคียงคู่เอส ดี เอ็นไปตราบนานเท่านานครับ wanwan014

กระทู้นี้  จะมีคนติดตามไปอีกนาน  เหมือนเพชรพระอุมา ครับ  จะไปถึงหลักแสนในเร็ววันสำหรับผู้เข้ามาอ่าน

ป๋า hundu ให้ทั้งข้อคิด  ความรู้  และ ประสบกามมากมาย   wanwan019
hundu
*

« ตอบ #657 เมื่อ: 09:05:13 PM 23 เมษายน 2013 »

ครั้งที่ 6 (ครั้งสุดท้าย) กับ วิสกี้  พ.ค. 2555
 หลังจากได้เจอน้อง 5 ครั้ง ผมก็ยังคาใจอยู่ อยากลองอวิชชาดูดดาวของวิสกี้สักครั้ง  ว่าจะบรรลุถึงระดับไหน ทำให้ผมเเวะมาหาน้องอีกครั้งครับ  คราวนี้ น้องยอมให้ดูดหัวนม(ยอมให้ดูดเเบบไม่เต็มที่)เป็นครั้งเเรก เเละสเปรย์ให้  เเต่โดยรวม ถือว่า เธอยังหวงตัวไม่เต็มที่กับงานเช่นเดิมครับ  ผมเองในใจเริ่มรู้สึกเบื่อหน่าย ไม่คิดอยากมาเจอเธออีกเเล้ว  ครั้งนี้ ค่ารอบ รวมทิป ผมให้เธอไป 3200 บ.  ผมก็พูดคุยกับน้องตามปกติ  กลับมาที่บ้าน น้องก็โทรมาคุยกับผม ผมก็คุยตอบตามมารยาท  บางครั้งเธอก็โทรมาเล่าให้ฟังว่า ร้าน ฟ้าโต้ เเขกน้อยมาก จนเธอต้องเดินสายไปที่บียอน สปา ไปกับ น้องมะปราง นางฟ้าร้านเดียวกัน  โดยที่มะปรางได้เเขก 3 รอบที่บียอน  เเต่วิสกี้ไม่ได้รอบเลย  ผมก็รับฟังไปตามเรื่องครับ เเต่เริ่มเอะใจเเล้วว่า ทำไม น้องยังโทรหาผม ผมเริ่มระวังตัวครับ  แฮ่ม
sexsubtitle
*

« ตอบ #658 เมื่อ: 09:03:48 AM 25 เมษายน 2013 »

ให้กำลังใจขาป๋าแบบเงียบๆ
alan
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #659 เมื่อ: 09:28:52 AM 25 เมษายน 2013 »

ตามอ่านมาสองวันเพิ่งถึงหน้านี้ครับ จะติดตามต่อครบ สนุกจริงๆ  wanwan019
แท็ก:
หน้า: 1 ... 42 43 [44] 45 46 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)