Ads
 04:27:50 PM 26 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 44 45 [46] 47 48 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 726058 ครั้ง) A A A A
yyong1234
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #675 เมื่อ: 04:55:12 AM 30 เมษายน 2013 »

อยากรู้เรื่องของน้องคิตตี้ เดอะซีเคร็ทบ้างครับ เคยไปขึ้นครั้งเดียว น้องน่ารักดีครับป๋าขา
sexsubtitle
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #676 เมื่อ: 12:03:28 PM 30 เมษายน 2013 »

กำลังเศร้าๆ มาอ่านกระทู้ป๋า ก็เริ่มเห็นทางแสง หุหุ wanwan031 wanwan031 wanwan031
   เศร้าเรื่องอะไรจ้ะ พ่อสุดหล่อ อันความรักนั้น มักบดบังปัญญา น้อยคนที่จะรู้ตัว
   เเต่โบราณกาลมา วีรบุรุษยากผ่านด่านนางงาม
   ทะเลทุกข์ไร้ขอบเขต กลับใจเมื่อใดจะมองเห็นฝั่ง
   เมื่อฟ้าจะประทานภาระสำคัญเเก่คน ต้องเคี่ยวกรำสังขารก่อน
มีน้องคนนึงคับ ไม่ใช่ปิ่นโตแต่ค่อนข้างสนิทกัน ผมไปขึ้นซ้ำจะ20รอบละ อยุๆมาบอกว่าจะเลิกทำงายแร้ว โทไปไม่รับสายอีกเลย ก้เลย งงๆ ว่าทำไมไม่รับ เหมือนเป้นพี่เป้นน้องกันแท้ๆ วงการนี้ ไม่มีแม้กระทั่ง เพื่อนพี่น้องหรอกคับป๋า อย่าพูดถึงความรักเลย ช้ำ
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #677 เมื่อ: 09:36:56 PM 01 พฤษภาคม 2013 »

อยากรู้เรื่องของน้องคิตตี้ เดอะซีเคร็ทบ้างครับ เคยไปขึ้นครั้งเดียว น้องน่ารักดีครับป๋าขา
  เรื่องน้อง คิตตี้ เดอะ ซีเคร็ท ผมจำว่าได้เล่าไปแล้วครับ ในกระทู้นี่เเหละ ใสๆ มีดูดดาวด้วย  ครั้งหลังสุด น้องส่งข้อความมาถึงป๋าขา ขอให้ช่วยค่าเทอม 15000 บ. พยานที่ได้อ่านข้อความจากน้องคิตตี้ มีพีอาร์ เบียร์ แห่งเเฮปปิเนส เเละน้องชิลลี่ เเฮปปิเนสครับ  ลองหาอ่านได้นะครับ อยู่ในกระทู้นี้นี่เเหละ Tongue
hundu
*

« ตอบ #678 เมื่อ: 10:35:08 PM 01 พฤษภาคม 2013 »

กำลังเศร้าๆ มาอ่านกระทู้ป๋า ก็เริ่มเห็นทางแสง หุหุ wanwan031 wanwan031 wanwan031
   เศร้าเรื่องอะไรจ้ะ พ่อสุดหล่อ อันความรักนั้น มักบดบังปัญญา น้อยคนที่จะรู้ตัว
   เเต่โบราณกาลมา วีรบุรุษยากผ่านด่านนางงาม
   ทะเลทุกข์ไร้ขอบเขต กลับใจเมื่อใดจะมองเห็นฝั่ง
   เมื่อฟ้าจะประทานภาระสำคัญเเก่คน ต้องเคี่ยวกรำสังขารก่อน
มีน้องคนนึงคับ ไม่ใช่ปิ่นโตแต่ค่อนข้างสนิทกัน ผมไปขึ้นซ้ำจะ20รอบละ อยุๆมาบอกว่าจะเลิกทำงายแร้ว โทไปไม่รับสายอีกเลย ก้เลย งงๆ ว่าทำไมไม่รับ เหมือนเป้นพี่เป้นน้องกันแท้ๆ วงการนี้ ไม่มีแม้กระทั่ง เพื่อนพี่น้องหรอกคับป๋า อย่าพูดถึงความรักเลย ช้ำ
    เข้าใจความรู้สึกครับ นางฟ้าก็เเบบนี้ละครับ เอาเเน่เอานอนไม่ได้ วงการนี้ ท่องเที่ยวไปเถอะครับ จะรู้เองว่า ทุกอย่างเป็นเพียงมายาภาพเท่านั้น  ขอให้เรารักตัวเองให้มากที่สุดครับ
hundu
*

« ตอบ #679 เมื่อ: 10:42:13 PM 01 พฤษภาคม 2013 »

ตอนนี้ ผมมีความคืบหน้าเรื่องพีอาร์ เทนมารายงานครับ  หรือผมจะเล่าเรื่องทองคำดีครับ เอาไงดีเนี่ย wanwan012
nj2010
*

« ตอบ #680 เมื่อ: 03:53:17 AM 02 พฤษภาคม 2013 »

เย้

จบแล้วครับ ตั้งแต่ 4 ทุ่ม จนถึงเกือบตี 4 สุดๆ เลยครับ ขอขอบพระคุณสำหรับการถ่ายทอดประสบการณ์ที่มีค่ายิ่งของพี่มากๆ ครับ

เป็นข้อมูลและข้อคิดหลายๆ อย่างให้กับผมและคิดว่าคงอีกหลายๆ ท่าน ได้เป็นอย่างดีเลยครับ โดยเฉพาะช่วงหลังๆ เห็นถึงสัจธรรมเลยครับ

ปกติผมไม่ค่อยเที่ยว ทั้ง นปก. ทั้ง ออน บางทีจะหาไซด์ไลน์ตามในเน็ตบ้าง แต่ก็ไม่บ่อย เฉลี่ยก็ราวๆ สองสามเดือนต่อครั้ง

แต่ที่ทำบ่อยคือ หาจีบตามห้องแชท คบระยะสั้นๆ หรือยาวๆ ตามแต่ใครจะเบื่อใครก่อน ก็ส่วนใหญ่ประมาณ 3-6 เดือน(ตัวจริงมีแล้วแต่ยังไม่ได้แต่ง ไม่ได้อยู่ด้วยกันครับ) อาจต้องใช้เวลาในระยะแรกบ้าง แต่คิดว่าสิ่งที่ได้เต็มที่กว่า มีความสุขกว่าด้วยครับ ไม่รู้ถือว่าหลอกหรือเปล่า แต่คิดเข้าข้างตัวเองว่าไม่ เพราะก็ถือว่าตัวเองยังโสด ทุกอย่างสามารถเปลี่ยนแปลงได้ (ถ้าคลิ๊ก)

ขอบคุณพี่มากๆ ครับ
verachai
*

« ตอบ #681 เมื่อ: 09:45:09 AM 02 พฤษภาคม 2013 »

ตอนนี้ ผมมีความคืบหน้าเรื่องพีอาร์ เทนมารายงานครับ  หรือผมจะเล่าเรื่องทองคำดีครับ เอาไงดีเนี่ย wanwan012

wanwan011 เล่ามาทั้งสองเรื่องเลยครับ รออ่านอยู่
hundu
*

« ตอบ #682 เมื่อ: 09:15:08 PM 02 พฤษภาคม 2013 »

27 เม.ย. 2556
 ผมได้เข้ากทม. ในวันที่ทองคำราคาลดลงต่ำเป็นประวัติการณ์  ช่วงหลังๆ ผมตั้งใจว่า จะเข้ากทม.เดือนละเเค่ 1 ครั้ง ไม่บ่อยเหมือนเมื่อก่อน  ผมเป็นพ่อค้าครับ เลยหมุนเงินได้เร็ว  มากทม.ทุกครั้ง ต้องเเวะมาซื้อทองครับ  เรื่องเกี่ยวกับทองคำ เป็นความชอบส่วนตัวของผมมาเเต่ไหนเเต่ไรเเล้ว  ตอนนี้ทองราคาร่วง ผมยิ่งต้องรีบปั่นเงินมาซื้อครับ  คิดเอาครับว่า เดือนธ.ค. 2555 ผมซื้อสร้อยคอลายตาไก่บอด จากห้างทองฮั่วเซ่งเฮง หนัก 20 บาท (ซื้อประจำครับ) ราคาตอนนั้น 505000 บ.   ผ่านไปไม่กี่เดือน ทองราคาตกลง  ผมมาซื้อสร้อยคอลายตระกร้อ หนัก 20 บาท ราคาในวันที่ 27 เม.ย. 2556 อยู่ที่ 417000 บ. เเสดงว่า  ในน้ำหนักเท่าๆกัน ผมประหยัดเงินไปได้ เกือบ 1 เเสนบาทต่อสร้อยคอ 1 เส้นครับ  เลยอยากแนะนำพี่ๆน้องๆว่า แทนที่ท่านจะเอาเงินไปทุ่มเลี้ยงเด็ก  หรือเอาไปสาดดริ้งสาวๆตามผับ  เอาเงินที่เราหาได้มาซื้อทองดีกว่าครับ  อย่างผม ซื้อมา  ผมก็ไม่ได้ใส่ให้คนนอกเห็นเลย ผมใส่ตอนปิดร้านเเล้วครับ ใส่อาบน้ำ ใส่นั่งเล่นเน็ต ใส่ตอนนั่งทำสมาธิ ใส่ตอนดูดีวีดีครับ  รับรองไม่ล่อตาโจรครับ อิอิ
hundu
*

« ตอบ #683 เมื่อ: 09:29:23 PM 02 พฤษภาคม 2013 »

ทองที่ซื้อ เเล้วเเต่ชอบครับ ทองเเท่งก็ดี รูปพรรณก็ได้ เพราะ ราคาตกลงมามากเเล้ว  มีเรื่องขำๆอยากเล่าให้ฟังครับ ว่า พอหลังสงกรานต์ ร้านทองกลับมาเปิดซื้อขายอีก ราคาทองดิ่งลงต่ำสุด ทองเเท่ง บาทละ 18700 บ.เท่านั้นเอง รูปพรรณอยู่ที่ 19100 บ. สถานการณ์น่าเข้าซื้อสุดๆ  พวกห้าเสือร้านทองเยาวราช ซึ่งเป็นพวกมีส่วนได้เสียเมื่อทองคำราคาเเกว่ง รีบออกมาให้ความเห็นว่า อย่าเพิ่งเข้าซื้อ เพราะราคายังผันผวนมาก ราคาอาจลงไปถึง 15700 บ. ขาใหญ่บางคนเเนะนำว่า ให้ตัดขายขาดทุน เเล้วรอซื้อตอนราคาถูกลงเพื่อเอากำไรส่วนต่าง  สถานการณ์กลับกลายเป็นว่า ราคาทองกลับมาสูงขึ้นๆ  บางคนที่หลงเชื่อพวกห้าเสือก็เทขายขาดทุน เเล้วก็ขาดทุนหน้าตักหดหาย  เซ็งไปตามระเบียบครับ  ทองลงงวดนี้ สนุกสนานมากครับ เพราะ ใครมีเงินเย็นๆ เลือกซื้อได้อย่างสบายใจ  คนที่เอาเงินร้อนๆมาซื้อ คางเหลืองคางเขียวไปตามระเบียบ  บทเรียนที่ได้จากการเล่นทองก็คือ เเม้เเต่วงการทองคำ ก็มีโฆษณาชวนเชื่อครับ ไม่ต่างจากวงการกาปู่เลย อิอิ
hundu
*

« ตอบ #684 เมื่อ: 09:56:47 PM 02 พฤษภาคม 2013 »

ปิดดีลที่เยาวราช ผมก็มาโผล่มาบุญครอง อากาศร้อนสลับหนาว ทำเอาผมต้องล่อซาร่าลดไข้ไปหลายชุด ดูสภาพร่างกายตัวเองเเล้ว คราวนี้คงไปดงดอกท้อไม่ไหวเเน่  มื้อค่ำผมเลยไปจบที่ร้านไก่ย่างศิริชัย ลาดพร้าว   สั่งต้มข่าไก่ร้อนๆ  ห่อหมกทะเล เเละหมูน้ำตก  ข้าวสวยร้อนๆถ้วยเดียว มีโค้กมาจิบเเก้กระหาย มื้อนี้ 410 บาทเศษๆ ยังเสียดายที่ไม่ได้ไปหาน้องๆที่ดงดอกท้อ   เเต่โอกาสหน้ายังมีถมไปครับ   เเล้วผมจะหาลายเเทงเด็ดๆมาฝากตามเคยคราบ 
hundu
*

« ตอบ #685 เมื่อ: 10:05:15 PM 02 พฤษภาคม 2013 »

เย้

จบแล้วครับ ตั้งแต่ 4 ทุ่ม จนถึงเกือบตี 4 สุดๆ เลยครับ ขอขอบพระคุณสำหรับการถ่ายทอดประสบการณ์ที่มีค่ายิ่งของพี่มากๆ ครับ

เป็นข้อมูลและข้อคิดหลายๆ อย่างให้กับผมและคิดว่าคงอีกหลายๆ ท่าน ได้เป็นอย่างดีเลยครับ โดยเฉพาะช่วงหลังๆ เห็นถึงสัจธรรมเลยครับ

ปกติผมไม่ค่อยเที่ยว ทั้ง นปก. ทั้ง ออน บางทีจะหาไซด์ไลน์ตามในเน็ตบ้าง แต่ก็ไม่บ่อย เฉลี่ยก็ราวๆ สองสามเดือนต่อครั้ง

แต่ที่ทำบ่อยคือ หาจีบตามห้องแชท คบระยะสั้นๆ หรือยาวๆ ตามแต่ใครจะเบื่อใครก่อน ก็ส่วนใหญ่ประมาณ 3-6 เดือน(ตัวจริงมีแล้วแต่ยังไม่ได้แต่ง ไม่ได้อยู่ด้วยกันครับ) อาจต้องใช้เวลาในระยะแรกบ้าง แต่คิดว่าสิ่งที่ได้เต็มที่กว่า มีความสุขกว่าด้วยครับ ไม่รู้ถือว่าหลอกหรือเปล่า แต่คิดเข้าข้างตัวเองว่าไม่ เพราะก็ถือว่าตัวเองยังโสด ทุกอย่างสามารถเปลี่ยนแปลงได้ (ถ้าคลิ๊ก)

ขอบคุณพี่มากๆ ครับ

ขอบคุณครับที่ติดตามอ่าน ใครที่อ่านกระทู้ผมจนจบได้เนี่ย เก่งมากครับ ความจริงผมก็เขียนหลายกระทู้นะครับ  เพียงเเต่กระทู้นี้มีคนติดตามมากที่สุด  เรื่องราวเลยดำเนินมาเรื่อยๆ  ผมเห็นว่า บางคราวน่าจะสอดเเทรกสาระอะไรบ้าง ผมก็เอามาเขียน  ผมไม่ใช่นักเขียนครับ( เคยสอนหนังสือหลายปี เเล้วกลับมาค้าขายที่บ้านเกิด ) เรื่องตามจีบสาว ผมไม่ค่อยใส่ใจครับ ชอบเที่ยวมากกว่า จ่ายเงินเเล้วก็จบ น้องๆเราก็สงสาร เเต่ก็ต้องมีลิมิตครับ  เที่ยวมากๆก็สิ้นเปลือง  ให้น้องมากๆก็ได้เเต่คำว่า ขอบคุณค่ะๆๆๆๆๆๆ   เฮ้อ
hundu
*

« ตอบ #686 เมื่อ: 10:43:49 PM 02 พฤษภาคม 2013 »

ผมตั้งใจจะเล่าเรื่องของพีอาร์ เทน ต่อนะครับ  คงเป็นตอนจบเเล้วครับ  Cry   ในที่สุด วิถีเเห่งนักเที่ยวก็ต้องมีวันนี้
hundu
*

« ตอบ #687 เมื่อ: 10:58:18 PM 05 พฤษภาคม 2013 »

ครั้งที่ 2 ที่ผมได้เจอพี อาร์ เทน เธอเลือกที่จะไปดื่มกินกับเพื่อนๆ  ผมกับเพื่อนปฏิเสธที่จะไปด้วย เหตุผลหนึ่งนั้น ผมเป็นคนไม่เสพเมรัย เหตุผลอย่างที่สอง ผมรู้ว่า การที่ต้องไปกับเธอ  ไม่เพียงต้องเป็นเจ้ามือจ่ายค่ากินค่าดื่ม เเต่ต้องเผชิญกับอะไรที่ไม่อาจคาดการณ์ได้อีกหลายอย่าง  อย่างที่รู้กันครับ วิถีชีวิตของคนกลางคืน  อย่างผม เเค่เเวะเที่ยวนกป.หรือลงอ่าง หาความสำราญชั่วครั้งคราว  มันควรจบเเค่นั้นครับ
Puk.
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #688 เมื่อ: 12:17:43 PM 06 พฤษภาคม 2013 »

ครั้งที่ 2 ที่ผมได้เจอพี อาร์ เทน เธอเลือกที่จะไปดื่มกินกับเพื่อนๆ  ผมกับเพื่อนปฏิเสธที่จะไปด้วย เหตุผลหนึ่งนั้น ผมเป็นคนไม่เสพเมรัย เหตุผลอย่างที่สอง ผมรู้ว่า การที่ต้องไปกับเธอ  ไม่เพียงต้องเป็นเจ้ามือจ่ายค่ากินค่าดื่ม เเต่ต้องเผชิญกับอะไรที่ไม่อาจคาดการณ์ได้อีกหลายอย่าง  อย่างที่รู้กันครับ วิถีชีวิตของคนกลางคืน  อย่างผม เเค่เเวะเที่ยวนกป.หรือลงอ่าง หาความสำราญชั่วครั้งคราว  มันควรจบเเค่นั้นครับ

เรื่อง พีอาร์เทน จบแค่นี้เหรอครับ ท่าน hundu
sexsubtitle
*

« ตอบ #689 เมื่อ: 02:55:13 PM 06 พฤษภาคม 2013 »

จิงคับ คนฉลาด จะไม่เป็นเหยื่อคนอื่น
แท็ก:
หน้า: 1 ... 44 45 [46] 47 48 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)