Ads
 06:58:44 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717849 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #15 เมื่อ: 09:23:18 PM 01 เมษายน 2012 »

ผมเพิ่งกลับจากกทม.ครับ ไปงานมอเตอร์โชว์มา จะมาเล่าต่อ เพราะ ลองเล่าเเล้ว ไม่มีคนด่า  ผมก็ลุยถั่วต่อได้  ผมจะเล่าให้ฟังโดยเอาความจริงล้วนๆมาเล่า เรื่องระดับสามนี่ พอเราลองถามก่อนถึงระดับ 2 ถ้าน้องโอเค ก็ว่าต่อครับ ถ้าน้องทำเเค่สเปรย์ก็ไม่ว่ากับครับ  ตกลงเท่าไหร่ ก็จ่ายเท่านั้น ผมมีเเต่จ่ายเกินครับ ไม่เคยจ่ายขาด เพราะ เป็นงานของน้อง น้องสมควรได้รับครับ  อย่างน้องมิลกี้ ร้านมิลค์สปา ผมถาม เธอบอกว่า สเปรย์สด1000  ใส่ถุง 500 ผมก็ขอเเบบสดครับ  พอตอนจ่าย ผมให้ 1500 เลย ได้ 2 น้ำด้วยครับ เสียตรงที่ น้องใช้น้ำลายน้องชโลมเยอะมากครับ  ผมก็ไม่ชอบเลย เเต่ไม่กล้าบอกเธอ เห็นมั้ยครับ  ไม่มีปัญหาเลย คุยกับน้องๆให้เข้าใจ เเล้วก็จ่าย  ก็เเค่นั้น ไม่ฉาวโฉ่เเน่ครับ  wanwan011  ลืมบอกครับ มิลกี้ เธอไม่ทำระดับ 3 กับผมครับ
Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #16 เมื่อ: 10:11:54 PM 01 เมษายน 2012 »

ครับผม มันก็ทำให้เราและน้องสบายใจทั้งสองคน  wanwan002
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #17 เมื่อ: 10:12:59 PM 01 เมษายน 2012 »

อิจฉาครับ  ผมยังไม่ได้ไปชมมหกรรมพริ้ตตี้แห่งชาติเลย  ปีที่แล้วผมไป  เสร็จจากงานก็บุกไปนวดกาปู๋กินตับต่อเลย เพราะทนม่ายหวาย

กำลังคิดจะไปหา Milky อยู่พอดี   ป๋าขายังมิได้กิน  ผมบายดีกว่า  
hundu
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 10:23:47 PM 01 เมษายน 2012 »

ระดับสามคนต่อมา  น้องธัญญ่า ร้านเจ สตูดิโอครับ เอ ร้านนี้ คงเลิกกิจการไปแล้วนะครับ เห็นหายไปเลย ผมดูในรูป เห็นใส่เเว่นโตๆ ได้ฟีลอีกแบบ เลยจองทางโทรศัพท์เลยครับ ไปถึง ตัวจริงไม่เพรียวเท่าไหร่ครับ ผิดหวังพอสมควรเพราะ รูปสวยมาก เเต่เมื่อมาเเล้ว ต้องลุยครับ  ห้องสวยมาก พอเปิดฉากถามถึงสเปรย์  น้องตอบมาเลยว่า  หนูไม่ทำเเค่เสปรย์นะ  อ้าว เเบบนี้ก็ง่ายสิ ตกลงกันที่ 2000 ผมก็ขี้เกียจต่อมาก ก็เลยจบที่ระดับสาม เห็นมั้ยท่าน น้องเต็มใจ เราก็จ่ายตามนั้น อย่าไปคิดเอาเองว่า เด็กมีอารมณ์ร่วม มีความสุขด้วยกัน ให้สัก 500 หรือ 1000 ก็พอ  โอ ตายเลยท่าน อย่าไปคิดเเบบนั้น  น้องเค้าต้องการเงินครับ จะเอาไปทำอะไรก็ช่างเถอะ ให้ไปเเล้ว หมดหน้าที่ของเราครับ ผมคิดของผมเเบบนี้นะ  wanwan002
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 10:37:14 PM 01 เมษายน 2012 »

ระดับสามคนต่อมา  น้องธัญญ่า ร้านเจ สตูดิโอครับ เอ ร้านนี้ คงเลิกกิจการไปแล้วนะครับ เห็นหายไปเลย ผมดูในรูป เห็นใส่เเว่นโตๆ ได้ฟีลอีกแบบ เลยจองทางโทรศัพท์เลยครับ ไปถึง ตัวจริงไม่เพรียวเท่าไหร่ครับ ผิดหวังพอสมควรเพราะ รูปสวยมาก เเต่เมื่อมาเเล้ว ต้องลุยครับ  ห้องสวยมาก พอเปิดฉากถามถึงสเปรย์  น้องตอบมาเลยว่า  หนูไม่ทำเเค่เสปรย์นะ  อ้าว เเบบนี้ก็ง่ายสิ ตกลงกันที่ 2000 ผมก็ขี้เกียจต่อมาก ก็เลยจบที่ระดับสาม เห็นมั้ยท่าน น้องเต็มใจ เราก็จ่ายตามนั้น อย่าไปคิดเอาเองว่า เด็กมีอารมณ์ร่วม มีความสุขด้วยกัน ให้สัก 500 หรือ 1000 ก็พอ  โอ ตายเลยท่าน อย่าไปคิดเเบบนั้น  น้องเค้าต้องการเงินครับ จะเอาไปทำอะไรก็ช่างเถอะ ให้ไปเเล้ว หมดหน้าที่ของเราครับ ผมคิดของผมเเบบนี้นะ  wanwan002

ส่วนมากพี่ใช้ทริคแบบนี้ตลอดเลยหรอครับ พวกร้านดัง อย่าง Beyond จากที่ผมอ่านบางทีมันก็ยากนิดนึงนะครับ พี่มีทริคยังไงครับ ขอบคุณครับ
arsika
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 11:08:46 PM 01 เมษายน 2012 »

wanwan001 น้องบางคนถ้าทำ แค่เราบิ๊วท์ได้ทีน้องก็เสนอราคามาเองค้าป
 wanwan005 แต่บางคนก็ต้องถาม  แต่ถ้าบางคนที่ไม่ทำแ้้ล้วเราก็ไปก็มีทำหน้าเซ็งเลยนะครับ  wanwan035
เอาเป็นว่าลองดูตามสถาณการณ์กันไป
hundu
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 11:23:37 PM 01 เมษายน 2012 »

ร้านบียอนก็ไม่มีปัญหาหรอกท่าน  ร้านอื่นๆก็ทยอยเล่าให้ฟังได้ ต้องดูทางลมก่อน เกิดป๋าเล่าไปหมด เเล้วทางร้านเค้าบัญชีดำป๋าขา ป๋าขาอดเที่ยว ก็ซี้ม่องเซ็อส์สิจ้ะ wanwan009
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 12:45:22 PM 02 เมษายน 2012 »

ร้านบียอนก็ไม่มีปัญหาหรอกท่าน  ร้านอื่นๆก็ทยอยเล่าให้ฟังได้ ต้องดูทางลมก่อน เกิดป๋าเล่าไปหมด เเล้วทางร้านเค้าบัญชีดำป๋าขา ป๋าขาอดเที่ยว ก็ซี้ม่องเซ็อส์สิจ้ะ wanwan009

รอฟังอยู่นะครับ ท่านป๋าขา อยากฟังร้าน Byond กับพวกร้านดัง ๆ ๆอ่ะครับ Embarrassed
huge_jackman
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #23 เมื่อ: 01:04:48 PM 02 เมษายน 2012 »

ป๋าขากลัวไม่ได้เที่ยว มากกว่าเผาล๊อกอินของบางเว็บอีกนะครับเนี่ย
 wanwan024

นับถือ นับถือ
 wanwan017

*

« ตอบ #24 เมื่อ: 03:41:08 PM 02 เมษายน 2012 »

ป๋าขากลัวไม่ได้เที่ยว มากกว่าเผาล๊อกอินของบางเว็บอีกนะครับเนี่ย
 wanwan024

นับถือ นับถือ
 wanwan017
เผาล๊อกอินนี้ ศัพเหมือนบางเวป มันคุ้น ๆ ๆ แต่เค้าบอกในนี้ไม่มีสอนเซอ ไม่มีแบ่งชนชั้น เราอยู่กันแบบพี่น้องใช่ป่ะครับ ป๋าขามีดีต้องมาบอกละครับ wanwan017
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #25 เมื่อ: 08:31:34 PM 02 เมษายน 2012 »

สุดยอดเลยคับ ขอเทคนิคเยอะๆนะคับ wanwan017
hundu
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 08:52:17 PM 02 เมษายน 2012 »

เเล้วเกิดป๋าปล่อยการบ้านระดับ ท็อปโฟร์ของวงการ จะมีพระเอกอีเเอบ ไปฟ้องอีกเวปนึงมั้ยเนี่ย  โดนเเบนไอดี เท่ากับถูกประหารนะท่าน wanwan009 แล้วถามหน่อย เเมวที่ไหนจะรับผิดชอบให้ป๋าละจ้ะ
sstory
VIP
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 09:13:40 PM 02 เมษายน 2012 »

เเล้วเกิดป๋าปล่อยการบ้านระดับ ท็อปโฟร์ของวงการ จะมีพระเอกอีเเอบ ไปฟ้องอีกเวปนึงมั้ยเนี่ย  โดนเเบนไอดี เท่ากับถูกประหารนะท่าน wanwan009 แล้วถามหน่อย เเมวที่ไหนจะรับผิดชอบให้ป๋าละจ้ะ

แล้วแต่ความสบายใจดีกว่าครับพี่ฮัน

เพียงแต่พี่ฮันเล่นหยอดบ่อยๆแบบนี้ คนเค้าก็ยิ่งอยากรู้เป็นธรรมดา

wanwan007
Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #28 เมื่อ: 09:41:56 PM 02 เมษายน 2012 »

ถ้าบางที่จะถึงขนาดแยกแยะเรื่องในเว็บกับเรื่องในนอกเว็บไม่ได้

ถึงขนาดกล้าๆเผา ก็กล้าๆยอมให้ลบไปเถอะครับ อย่าไปยึดติด

ตายแล้ว ก็เกิดใหม่ได้ครับ ผมลองมาแล้ว 555

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
hundu
*

« ตอบ #29 เมื่อ: 09:46:57 PM 02 เมษายน 2012 »

ถ้างั้น มาต่อเลยท่าน  มีอยู่ครั้งนึง ผมเข้ามาถึงกทม.เกือบสี่ทุ่ม รีบเข้าไปที่ร้านบ้านความสุข  ไปถึงก็มีพีอาร์สุดหล่อน้องชายมาต้อนรับตามปกติ  เค้าก็เเนะนำว่า มีน้องมาใหม่เลยครับ  ยังไม่ได้งานเลย ผมเห็นอย่างนั้น ผมก็สงสารน้องสิครับ  ผมดูก็ถูกใจนะ  ชื่อน้องอะไร  ผมลืมจริงๆครับ เพราะหลังจากที่ขึ้นกับผม น้องก็ไม่มาทำที่ร้านนี้อีก เป็นน้องที่มาทำที่ร้านเเค่ไม่กี่วันครับ  พอเข้าห้อง แหมรูปร่างดี หุ่นดี งานตามใจสุดๆเลย ผมก็เปิดฉากถามเลยว่า ให้อีก 1500 เรามาดิ้งด่องกันมั้ยนู๋จ๋า  แฮ่ม ถุงยางป๋าพร้อม  แม่คุณตอบรับทันที อารมณ์เธอเตลิดไปถึงไหนไม่รู้  คนนี้เป็นคนเเรกเเละคนเดียวที่ผมเจอ  พอเธอถึงจุดไคลเเมกซ์ก่อนผม เธอฉี่ราดออกมาเหมือนในหนังอาร์ เมดอินเจเเปนไม่มีผิด  ปุ่มกระสันของเธอที่ขยายจนใหญ่โต ค่อยๆเล็กลงๆๆ เป็นศึกใต้สะดือที่ผมประทับใจสุดๆอีกครั้งหนึ่งครับ ในความทรงจำของผม เห็นมั้ยท่าน จบเเบบแฮปปี้เอ็นดิ้ง เเถมน้องคนนี้ พอถึงจุด เธอร้องผัวขาๆๆๆ ทุกคำเลย เฮ้อ wanwan002  ชื่นใจป๋าขาจริงจริ้ง
แท็ก:
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)