Ads
 03:47:26 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717953 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #30 เมื่อ: 09:52:35 PM 02 เมษายน 2012 »

เเต่มันก็น่าอายนะท่านฮอลโลว์ เพราะ ถ้าโดนเเบน   ผมไปร้านไหน ผมก็อายเค้าเหมือนกันนะ  คนเค้าก็รู้จักผมพอสมควรอยู่นา ถึงจะไม่ได้เป็นคนดังอะไรก็ตามที  คิดอีกที หนีกลับไปอาบอบนวดก็ดีเหมือนกันครับ จ่ายทีเดียวจบ  ไม่ต้องกระเป๋าเเหกเหมือนนกป.  ใครเเบนผม ผมควรขอบคุณสิ เพราะ ตังค์ผมจะได้ล้นกระเป๋า ไม่ไปเรี่ยราดตามร้านนกป. ถูกมั้ยครับท่าน wanwan007
Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #31 เมื่อ: 09:56:48 PM 02 เมษายน 2012 »

ยังรอฟังอยู่นะครับป๋าขา รอฟังเรื่อย ๆ ครับ
mairu
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 16

« ตอบ #32 เมื่อ: 01:45:38 AM 03 เมษายน 2012 »

ตามเก็บลายแทงครับ  wanwan003
huge_jackman
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #33 เมื่อ: 09:05:00 AM 03 เมษายน 2012 »

เเต่มันก็น่าอายนะท่านฮอลโลว์ เพราะ ถ้าโดนเเบน   ผมไปร้านไหน ผมก็อายเค้าเหมือนกันนะ  คนเค้าก็รู้จักผมพอสมควรอยู่นา ถึงจะไม่ได้เป็นคนดังอะไรก็ตามที  คิดอีกที หนีกลับไปอาบอบนวดก็ดีเหมือนกันครับ จ่ายทีเดียวจบ  ไม่ต้องกระเป๋าเเหกเหมือนนกป.  ใครเเบนผม ผมควรขอบคุณสิ เพราะ ตังค์ผมจะได้ล้นกระเป๋า ไม่ไปเรี่ยราดตามร้านนกป. ถูกมั้ยครับท่าน wanwan007

ดีครับ จะได้มีการบ้านออน
 wanwan011

*

« ตอบ #34 เมื่อ: 03:23:32 PM 03 เมษายน 2012 »

ดีครับ จะได้มีการบ้านออน
 wanwan011

ผมว่าการบ้าน ออน มันอ่านไม่ค่อยได้อารมเหมือน เที่ยพวก การบ้าน นกป อ่ะครับ
boeing
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #35 เมื่อ: 05:52:22 PM 04 เมษายน 2012 »

นับถือครับป๋า สุดยอด..  wanwan017
เจน จิราแยะ
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #36 เมื่อ: 05:55:23 AM 05 เมษายน 2012 »

อยากเจออ่า สาวน้ามแตก ชีวิตนี้ยังไม่พานพบ  Cry

ถ้างั้น มาต่อเลยท่าน  มีอยู่ครั้งนึง ผมเข้ามาถึงกทม.เกือบสี่ทุ่ม รีบเข้าไปที่ร้านบ้านความสุข  ไปถึงก็มีพีอาร์สุดหล่อน้องชายมาต้อนรับตามปกติ  เค้าก็เเนะนำว่า มีน้องมาใหม่เลยครับ  ยังไม่ได้งานเลย ผมเห็นอย่างนั้น ผมก็สงสารน้องสิครับ  ผมดูก็ถูกใจนะ  ชื่อน้องอะไร  ผมลืมจริงๆครับ เพราะหลังจากที่ขึ้นกับผม น้องก็ไม่มาทำที่ร้านนี้อีก เป็นน้องที่มาทำที่ร้านเเค่ไม่กี่วันครับ  พอเข้าห้อง แหมรูปร่างดี หุ่นดี งานตามใจสุดๆเลย ผมก็เปิดฉากถามเลยว่า ให้อีก 1500 เรามาดิ้งด่องกันมั้ยนู๋จ๋า  แฮ่ม ถุงยางป๋าพร้อม  แม่คุณตอบรับทันที อารมณ์เธอเตลิดไปถึงไหนไม่รู้  คนนี้เป็นคนเเรกเเละคนเดียวที่ผมเจอ  พอเธอถึงจุดไคลเเมกซ์ก่อนผม เธอฉี่ราดออกมาเหมือนในหนังอาร์ เมดอินเจเเปนไม่มีผิด  ปุ่มกระสันของเธอที่ขยายจนใหญ่โต ค่อยๆเล็กลงๆๆ เป็นศึกใต้สะดือที่ผมประทับใจสุดๆอีกครั้งหนึ่งครับ ในความทรงจำของผม เห็นมั้ยท่าน จบเเบบแฮปปี้เอ็นดิ้ง เเถมน้องคนนี้ พอถึงจุด เธอร้องผัวขาๆๆๆ ทุกคำเลย เฮ้อ wanwan002  ชื่นใจป๋าขาจริงจริ้ง

ข้าพเจ้ามิได้ชมชอบการเสพย์กามรมณ์ แต่ข้าพเจ้ารื่นรมย์การเสพย์ความงามของเรือนร่างอิสตรีต่างหาก
*

« ตอบ #37 เมื่อ: 01:31:05 PM 05 เมษายน 2012 »

อยากเจออ่า สาวน้ามแตก ชีวิตนี้ยังไม่พานพบ  Cry

ถ้างั้น มาต่อเลยท่าน  มีอยู่ครั้งนึง ผมเข้ามาถึงกทม.เกือบสี่ทุ่ม รีบเข้าไปที่ร้านบ้านความสุข  ไปถึงก็มีพีอาร์สุดหล่อน้องชายมาต้อนรับตามปกติ  เค้าก็เเนะนำว่า มีน้องมาใหม่เลยครับ  ยังไม่ได้งานเลย ผมเห็นอย่างนั้น ผมก็สงสารน้องสิครับ  ผมดูก็ถูกใจนะ  ชื่อน้องอะไร  ผมลืมจริงๆครับ เพราะหลังจากที่ขึ้นกับผม น้องก็ไม่มาทำที่ร้านนี้อีก เป็นน้องที่มาทำที่ร้านเเค่ไม่กี่วันครับ  พอเข้าห้อง แหมรูปร่างดี หุ่นดี งานตามใจสุดๆเลย ผมก็เปิดฉากถามเลยว่า ให้อีก 1500 เรามาดิ้งด่องกันมั้ยนู๋จ๋า  แฮ่ม ถุงยางป๋าพร้อม  แม่คุณตอบรับทันที อารมณ์เธอเตลิดไปถึงไหนไม่รู้  คนนี้เป็นคนเเรกเเละคนเดียวที่ผมเจอ  พอเธอถึงจุดไคลเเมกซ์ก่อนผม เธอฉี่ราดออกมาเหมือนในหนังอาร์ เมดอินเจเเปนไม่มีผิด  ปุ่มกระสันของเธอที่ขยายจนใหญ่โต ค่อยๆเล็กลงๆๆ เป็นศึกใต้สะดือที่ผมประทับใจสุดๆอีกครั้งหนึ่งครับ ในความทรงจำของผม เห็นมั้ยท่าน จบเเบบแฮปปี้เอ็นดิ้ง เเถมน้องคนนี้ พอถึงจุด เธอร้องผัวขาๆๆๆ ทุกคำเลย เฮ้อ wanwan002  ชื่นใจป๋าขาจริงจริ้ง
ผมก็นึกว่าเะมีแต่ในหนัง AV
hundu
*

« ตอบ #38 เมื่อ: 11:00:02 PM 06 เมษายน 2012 »

มาเล่าต่อครับ  คนต่อมาเป็นนางฟ้าคนดังเลยครับชื่อการ์ฟีลด์ แฮปปิเนส  ต่อมาเธอย้ายมาที่บียอน โรงเเรมเเมกซ์ครับ ในชื่อใหม่ว่า สุดๆ
hundu
*

« ตอบ #39 เมื่อ: 11:14:47 PM 06 เมษายน 2012 »

บียอนนี่ก็ย้ายไปมาหลายที่ ตอนนี้ก็ลงตัวเเล้ว  ผมไปถึงโรงเเรมเเม็กซ์ กว่าสี่ทุ่มครับ นัดน้องไว้ก่อน พอเข้าห้อง น้องสวยครับ ผมตื่นเต้นเอาเรื่องครับ เพราะอยากเจอเธอมาก คำเเรกที่ออกจากปากเธอ  ผมไม่ลืมมาจนถึงวันนี้ครับ  ....พี่..มีอ็อปชั่นพิเศษ..เอากัน 4000 บ. ผมเเทบไม่เชื่อหูที่ได้ยินเเบบนั้นครับ ผมก็โอเคสิครับ  มาเสียเส้นตรงน้องจะหวงนม ไม่ค่อยยอมให้ดูด นมน้องสวยครับ ตั้งเต้าดี ส่วนความร่วมไม้ร่วมมือต่างๆ ผมว่า เธอสอบไม่ผ่านครับ  จะถือว่าหล่นก้ได้เพราะ เธอมีเร่งด้วยครับ เสร็จกิจ ผมทิปเพิ่มให้เธอ เธอมีอมสดให้ผมอีก 1 น้ำก็ยังดีครับ  เธอไม่ผิดหรอกครับที่มันนี่ทอลค์ไปหน่อย เพราะ เงินทองเป็นของจำเป็น เพียงเเต่งานของเธอน่าจะดีกว่านี้ครับ  เธอสวยนะแต่ผมไม่ซ้ำแน่นอนครับสำหรับคนนี้
hundu
*

« ตอบ #40 เมื่อ: 11:25:10 PM 06 เมษายน 2012 »

สุดๆนี่ ถือเป็นหนึ่งเดียวของนกป.ที่ผมได้เจอเลยครับ ที่เสนอให้ผมเองเลย โดยที่ผมคาดไม่ถึง ต่อมาก็ทราบภายหลังว่า น้องได้เสนอให้ลูกค้าท่านอื่นๆในลักษณะเดียวกันครับ
thedarkside
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

« ตอบ #41 เมื่อ: 09:18:48 AM 07 เมษายน 2012 »

ติดตามอ่านป๋าอยู่ครับ  wanwan017
blackhat
*

« ตอบ #42 เมื่อ: 09:20:37 AM 07 เมษายน 2012 »

ตามอ่านครับ เผื่อมีหลุด ที่สามารถตามลอกได้ หุหุ
aizen
*

« ตอบ #43 เมื่อ: 04:18:32 PM 07 เมษายน 2012 »

ค่อยๆๆ  เป็นค่อยๆๆ ไปครับ  บางคนใจร้อนมากเกิน  ก็ไม่จะไม่คุ้มทุน แต่ระดับ 3 คุ้มจะบอกว่าว่าคุ้มเงินที่เราจ่ายจริงๆๆครับ
จิวแป๊ะทง 24 = 42
*

« ตอบ #44 เมื่อ: 02:30:10 PM 09 เมษายน 2012 »

ป๋าเปง IDOL ผมเลยนะเนี่ย สงสัยต้องไปตามลายแทงป๋า บ้างแล้ว
เค้าไม่เคยกับเรื่องแบบนี้เลย งับ  wanwan011
แท็ก:
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)