Ads
 09:28:36 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717759 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #45 เมื่อ: 12:49:29 AM 10 เมษายน 2012 »

แล้วก็มาถึงคิว สาวฮ็อทอันดับหนึ่งเเห่งยุค ไม่เคยลงรูปแต่เต็มตลอด ต้องจองถึงจะได้เจอ น้องสต็อปเเห่งบียอน เดือนในหมู่ดาว อาซ์ wanwan007
hundu
*

« ตอบ #46 เมื่อ: 01:26:26 AM 10 เมษายน 2012 »

ผมมาดึกหน่อยครับ ตั้งใจจะมาเขียนประสบการณ์อีกหนึ่งความประทับใจของผมที่มีต่อนางฟ้าคนหนึ่ง ผมว่า เมื่อปีที่เเล้ว น้องเป็นอันดับหนึ่งเเห่งยุคนะครับ ดูได้จากรอบจองมากมาย แม้ไม่มีรูปประกอบเลย วันที่ผมไปขึ้นกับสุด สุด น้องมาทำงานครับ ผมเลยขอดูตัว ดูตัวถึงสองครั้งครับ สูง ขาว หมวย สวยในเเบบที่ผมชอบเลย วันนั้น ผมไม่ได้ขึ้นกับเธอครับเพราะ ผมจองคนอื่น เเละน้องสต็อปเองก็มีจองอยู่เเล้ว  อีกหนึ่งเดือนถัดมา ผมเข้ากทม. พร้อมกับจองเธอล่วงหน้า คิวเเรกของวันเลยครับ เวลาบ่ายโมงกว่าๆ ผมไปก่อนน้อง จะให้สุภาพสตรีรอได้ไงละครับ ผมต้องเป็นฝ่ายไปรอสิครับท่าน
hundu
*

« ตอบ #47 เมื่อ: 01:53:08 AM 10 เมษายน 2012 »

ผมชอบเนื้องานของเธอครับ เธอพูดเพราะ วางตัวดี เธอจะนวดตามสเต็ปก่อนเลย ลัดขั้นตอนไม่ได้ครับ พอน้องนวดเสร็จ น้องก็ไปอาบน้ำครับ แหม ปิดประตูอีกต่างหาก ไม่เหมือนนางฟ้าธรรมดาทั่วไปที่เเก้ผ้าโทงๆอาบน้ำ  เเล้วเปิดประตูไว้เลย  สักพัก น้องก็ออกมาพร้อมผ้าเช็ดตัวคลุมกาย ขั้นตอนการนัวเริ่มขึ้น ผมลองขออ้อปชั่นสเปรย์ น้องตกลงครับ ผมจ่ายเพิ่มจากค่ารอบอีก 1000 บ. ผมไม่รอช้า ถามเธอถึงระดับสาม น้องปฏิเสธอย่างนุ่มนวลว่า ไม่ทำค่ะๆๆ ผมก็ขอน้องไปเรื่อยๆ น้องก็ยืนยันว่าไม่ทำ      ผมเลยต้องเเสดงความจริงใจ ว่า ผมตั้งใจจริง เเละได้เตรียมตัวมาพร้อมในการนี้ ผมจำเป็นต้องเปิดซองสีน้ำตาลที่บรรจุเงินสดที่ผมเตรียมไว้ซื้อทองคำเเท่ง เล่าถึงตรงนี้ ผมต้องขอโทษพี่น้องในเวปด้วยครับ ผมไม่ได้อวดรวยครับ เเต่ตอนนั้น ผมกำลังหน้ามืดครับ ต้องหาวิธีโน้มน้าวใจน้องให้ได้ น้องเลยบอกว่า ขอ6000เเล้วกันค่ะ น้องรับงานเเบบนี้ ยังไม่ถึงสิบคนเลยค่ะ  แล้วทุกอย่างก้เป็นไปตามครรลองของมัน เธอเป็นคนน่ารัก มีเป้าหมายในการทำงาน ผมเป็นคนร้องขอน้องเองครับ เป็นช่วงเวลาเเห่งความทรงจำ ที่เมื่อนึกถึงทีไร ผมก็มีความสุขเสมอครับ  จนถึงปีนี้ ผมยังไม่เจอใครที่โปรไฟล์จะเทียบเคียงน้องคนนี้ได้ ครั้งนั้น ทั้งค่ารอบ ค่าทิป ผมจ่ายไปเฉียดๆ 9000บ. พี่เอ็ปก็มารู้จักผม เพราะการบ้านสต็อปของผมนี่เเหละครับ ท่านประธานของเราพีเอ็มมาถามผมว่า ผมทิป 6000 ได้อะไรบ้างครับ ผมเลยรู้จักพี่เอ็บตั้งเเต่วันนั้นครับ นึกเเล้วก็ขำดีครับ  บางคนโพสต์ตอบการบ้านผมว่า  ทิป6000 ใครเชื่อก็ควายเเล้ว  ผมยังขำจนถึงวันนี้ครับพี่น้อง  เเล้ววันหลัง ผมจะหาการบ้านระดับพรีเมี่ยมมารับใช้ท่านอีกนะครับ แต่ถ้ามีพระเอกมาด่าผม ผมเลิกเขียนนะท่าน บอกเเล้วนะครับ wanwan007
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #48 เมื่อ: 02:56:10 AM 10 เมษายน 2012 »

ข้อมูลดี ๆ ที่สมาชิกนำมาแบ่งปันที่นี่   เต็มที่เลยครับ   สมมุติถ้ามีพระเอก
ช่วยบอกผมเลยนะครับ  ผมชอบลบล๊อกอินพระเอกครับ
 wanwan002

Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #49 เมื่อ: 08:07:03 AM 10 เมษายน 2012 »

ป๋าขาทิปได้โหดมากเลยนะครับ ขอบคุณครับสำหรับการแบ่งปันที่ดี ครับ wanwan017
huge_jackman
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #50 เมื่อ: 09:57:06 AM 10 เมษายน 2012 »

พี่ hundu

ทิปเค้ามั่งสิ

เค้าเปิดออฟชั่นให้ได้นะค๊าบบบบบ
 wanwan006

ปล.เปิดให้ท่านหาทำให้
 wanwan024

smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #51 เมื่อ: 10:10:52 AM 13 เมษายน 2012 »

ป๋าสุดยอดมากเลย wanwan017
hundu
*

« ตอบ #52 เมื่อ: 12:59:35 AM 14 เมษายน 2012 »

เจตนาของผมที่นำประสบการณ์ ระดับสามในวงการนกป.มาเล่า ก็เพราะ ผมเห็นนักเที่ยวท่านอื่นไปขึ้นน้อง เเล้วเป็นเรื่องเป็นราวขึ้นมา ทำไมทีผมขึ้น ถึงไม่เคยเป็นเรื่อง เพราะผมคุยกับน้องตรงไปตรงมา ตกลงเท่าไหร่ ผมก็จ่ายทันที ตามที่ได้ตกลงกัน  ไม่เคยเบี้ยวใครเลยครับ  ยอมรับความจริงว่า ระดับสามเป็นสิ่งที่ท่านหมายปอง ก็ทำให้มันถูกต้องครับ เเฟร์ๆกับน้องหน่อย อย่าไปคิดว่า น้องก็มีความสุขด้วย ไม่จริงหรอกครับ คิดไปเอง ผมจะเอาการบ้านมาลงเรื่อยๆครับ รับรอง ไม่มีมั่วข้อมูล เพราะผมเข้ากทม.ทุกๆครั้ง ผมมีบัญชีรายรับรายจ่าย ชัดเจน บันทึกไว้อย่างเป็นระบบครับท่าน wanwan002
hundu
*

« ตอบ #53 เมื่อ: 01:13:17 AM 14 เมษายน 2012 »

คนต่อมา น้องน้ำปั่น เอ้กสเปสครับ  คนนี้เค้าลือว่าหอยสวยที่สุด  ฉายาธิดามังกร  เดือนพ.ค.ปีที่เเล้ว ผมก็ไปสิครับ น้องจะขาวๆ หมวยๆ สวยเหมือนกันครับ ก่อนหน้านั้น น้องได้รอบเดียว เเค่คอร์สเปิดบน  ผมเลยเปิดหมด ขอระดับสามด้วย ไม่มีปัญหาครับ คุยกันที่1500 ผมให้เลย 2000  น้องไปอาบน้ำมาใหม่เลยครับ  ฝีมือน้องก็ผ่านเลยครับ จัดว่าเป็นยอดฝีมือคนนึง  เเต่ว่า พออารมณ์ของน้องได้ที่ กลิ่นหมีนี่ มาเลยครับ ผมจมูกไม่ฟั่นเฟือนเเน่ๆครับ เพราะเจอมาเยอะครับ น้องๆที่เริ่มมีอารมณ์ พอขับน้ำหล่อลื่นออกมา กลิ่นหมีนี่โชยเลยครับ  ผมอยากให้น้องๆไปตรวจภายในกันบ้างครับ ไม่เห็นต้องอายเลย ปล่อยไว้จะมีปัญหานะครับ พวกเชื้อเเบคทีเรียอะไรนี่  อวัยวะของน้องๆมันซับซ้อนกว่าของผู้ชายครับ  เลยจบเเบบเสียฟีลลิ่งตรงกลิ่นหมีนี่เเหละครับท่าน(รวมค่าใช้จ่าย 4600 บ.) wanwan009
hundu
*

« ตอบ #54 เมื่อ: 01:14:58 AM 14 เมษายน 2012 »

เดี๋ยวพรุ่งนี้ อารมณ์ดีจะเล่าถึง นางฟ้าอันดับหนึ่งตลอดกาลของไอดอล คิ้วครับ
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #55 เมื่อ: 05:42:04 AM 14 เมษายน 2012 »

ขอบคุณคับป๋าน้องน้ำปั่นน่ารักมากคับ wanwan017
*

« ตอบ #56 เมื่อ: 06:00:15 PM 14 เมษายน 2012 »

เดี๋ยวพรุ่งนี้ อารมณ์ดีจะเล่าถึง นางฟ้าอันดับหนึ่งตลอดกาลของไอดอล คิ้วครับ

ป๋าขา ไม่ไปสงกรานต์เหรอครับเนี่ย
 Shocked

hundu
*

« ตอบ #57 เมื่อ: 09:11:48 PM 14 เมษายน 2012 »

สงกรานต์ไม่ชอบเที่ยวครับ เพราะส่วนตัวไม่ชอบคนเมาเลย ไร้สาระสุดๆ พวกไร้สติ
*

« ตอบ #58 เมื่อ: 11:14:39 PM 14 เมษายน 2012 »

แล้วป๋าขาทำไรครับวันนี้

ไปไหนหรือเปล่าค๊าบบบบ (เผื่อมีลายแทง)
 wanwan011

sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #59 เมื่อ: 09:46:23 PM 16 เมษายน 2012 »

รอลายแทงรายต่อไปครับป๋าขา Lips Sealed
แท็ก:
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)