Ads
 04:47:43 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717718 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #60 เมื่อ: 10:49:49 PM 16 เมษายน 2012 »

ดีใจจัง พี่โคมาเเล้ว  คนต่อมาครับ เป็นดาวดังเเห่งยุคอีกคนครับ  ผมชอบคนนี้มากกว่าสต็อปนะ  น้องซีซั่น ร้านคิวตี้ สปา  ผมจองซีซั่นได้ พอเข้ากทม. ทางร้านเเคนเซิล บอกว่า มีเเอ็คซิเดน  ผมก็รอจนหง่าวเลย จนน้องย้ายมาร้านไอด้อล คิ้ว  ผมเองก็ค่อยจองได้  ก่อนมาหาซีซั่น ผมไปขึ้นน้องเรย์ อาร์ก่อนที่เเฮปปิเนส เข่าอ่อนได้ที่ก็ตรงมาที่ไอดอล คิ้ว มีของฝากจากเเดนไกลมาฝากน้องคนนี้ ทั้งที่ไม่เคยเจอตัวจริงมาก่อน  น้องยอมกลับค่ำ เพื่อรอเจอผมครับ  ตัวจริง น่ารักมากๆ โก๊ะๆ หัวเราะร่วน เรือนร่างงดงามมาก มีส่วนสัดที่ผู้ชายทุกคนพึงใจ   น้องเล่าให้ฟังว่า เพิ่งกลับมาจากบ้าน มีอุบัติเหตุทางรถยนต์ รถพังยับ น้องฉี่เป็นเลือดเลย  เป็นคนมีเสน่ห์ครับ เเละน่าสงสารครับ  ผมขอเพิ่มสเปรย์ น้องก็โอเคครับ  ผมเลยขอเป้นระดับสาม น้องก็โอเคครับ ถามว่า ทำไมถึงโอเคง่ายๆ น้องบอกว่า เพราะ รู้ว่า ผมอยู่ตจว. เเละเคยจองเธอหลายครั้ง เเต่ไม่ได้เจอเธอ ผมประทับใจในคำตอบของน้องมาก เเฟร์ดีครับ  งานของเธอ ระดับสุดยอด  เคยอ่านการบ้านเทพท่านนึง บอกว่า น้องไม่ชอบให้ใครใช้ปาก กับ ปากบน เเละปากล่างของเธอ ผมบอกเลยว่า ไม่จริงครับ  ห้องหับในร้านไอดอล คิ้ว อ่างจากุชชี่ ทุกอย่างลงตัวไปหมด เป็นอีกหนึ่งความพิเศษสุดที่ผมไม่มีวันลืมเลือนไปชั่วชีวิต  ผมเสียดายที่หลังจากนั้น น้องเลิกลาจากวงการไป  ตอนที่ลงลิฟท์มาด้วยกัน  ภาพน้องที่หิ้วของฝากพะรุงพะรัง ยังติดตาผมตลอดมาถึงวันนี้ครับ เดี๋ยวป๋าขาโทรหาซะเลยนี่ อิอิ อ้อ ผมช่วยน้องไป 5300 บ.ครับ สำหรับความรู้สึกสุดพิเศษนี้
hundu
*

« ตอบ #61 เมื่อ: 11:00:47 PM 16 เมษายน 2012 »

เฮ้อ โทรไปแล้วครับ น้องยังไม่รับสาย เล่าต่อครับ  ต่อมา พีอาร์เล่าให้ฟังว่าที่น้องเเคนเซิลผม เพราะเกิดเเอ็คซิเดนท์ เรื่องมีอยู่ว่า น้องไปเดินห้างกับเเม่ เเล้วมีลูกค้าน้องมาทัก แฟนเค้าได้ยินเข้า(อ้อ นี่หรือ อี... ที่มานวดผัวกู) เลยเอากล่องขนมปังฟาดเข้าเต็มหน้าน้อง เรื่องเลยถึงโรงพัก สุดท้าย เลยอ้างว่า เป็นการเข้าใจผิดไป  พวกผู้ชายนี่ ระวังหน่อยครับ จะทักทายใคร ดูตาม้าตาเรือบ้าง น้องๆเค้าเดือดร้อนได้ครับ
sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #62 เมื่อ: 11:10:16 PM 16 เมษายน 2012 »

โอ้โฮป๋าขานี่สุดยอด  มีโทรศัพท์แล้วบอกผลรายงานสดๆเลย  มาเผยโพยอย่างน้อยวันละคนก็ดีนะครับป๋าขา

ใครมีเป้าหมายจะได้ไม่ต้องลุ้นเหงื่อแตก  ป๋าแตกมาให้แล้ว..555 wanwan013 
hundu
*

« ตอบ #63 เมื่อ: 11:19:21 PM 16 เมษายน 2012 »

ไม่ยากหรอกพี่โค  ผมจะเอาใจมิตรรักเเฟนเพลงผม   คืนนี้ น้องไม่รับสายผม เดี๋ยวพรุ่งนี้ จะโทรไปหาพีอาร์ร้านเดิมของน้อง  ขอให้น้องซีซั่นกลับมาเฉพาะกิจ 2 รอบ 5000 ทิปอีกต่างหาก คนนี้ ไม่มีทางหล่นเลยครับ ผมรับรองได้  จะได้มีการบ้านระดับไร้เทียมทานกับนางฟ้าคนพิเศษสุดของผม ที่ผมยังไม่อาจลบเบอร์ของน้องไปจากเครื่องผมได้เลย เเม้ว่า เวลาจะผ่านมาได้ หนึ่งปีเต็มเเล้วครับ
hundu
*

« ตอบ #64 เมื่อ: 11:32:01 PM 16 เมษายน 2012 »

ป๋าขา พีเอ็มไปหาพีอาร์ร้านเดิมของน้องเเล้วครับ พรุ่งนี้คงรู้ผล อัดฉีดพีอาร์อีกต่างหาก ถ้าน้องกลับมา คงสนุกเเน่ๆครับ  ช่วงนี้ ยิ่งเบื่อวงการนกป.อยู่ ไปอาบ อบ นาบ มันส์กว่าครับ 
sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #65 เมื่อ: 11:45:47 PM 16 เมษายน 2012 »

ทันใจดีจริงๆครับป๋าขา   รอรายงานด่วนพรุ่งนี้ครับ wanwan031
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #66 เมื่อ: 01:17:27 AM 17 เมษายน 2012 »

ทั้งสุภาพ  ทั้งทิปหนัก  แถมยังห่วงใยเอาใจใส่
นางฟ้าไหน ๆ ก็ต้องร่วงลงมาให้เชยชม
แวะมาอิจฉาอีกรอบ  Cry
ฺBFC
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #67 เมื่อ: 03:37:12 AM 17 เมษายน 2012 »

เก็บข้อมูลป๋า
huge_jackman
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #68 เมื่อ: 09:22:45 AM 17 เมษายน 2012 »

มารอป๋าขา

ช่วยลุ้นอยู่นะครับ
 wanwan012

Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

« ตอบ #69 เมื่อ: 03:37:25 PM 17 เมษายน 2012 »

อ่านกราบ้านป๋าขา ได้ความรู้เยอะมากจริง ๆ ครับ

ปล. น้องน้ำปั่นนี้ป๊าขาเสนอระดับสามไปเองเลยหรือป่าวครับ  Embarrassed
จิวแป๊ะทง 24 = 42
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #70 เมื่อ: 05:40:08 PM 17 เมษายน 2012 »

wanwan007 wanwan007
เข้ามาจดลายแทงๆๆๆๆๆๆ
Global Moderator
*

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #71 เมื่อ: 06:21:43 PM 17 เมษายน 2012 »

wanwan007 wanwan007
เข้ามาจดลายแทงๆๆๆๆๆๆ

ขอเดาว่าทั้งหมดนี้ พี่จิว เก็บเรียบ ไม่มีเหลือ 555

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
hundu
*

« ตอบ #72 เมื่อ: 08:48:09 PM 17 เมษายน 2012 »

กรณีน้องน้ำปั่น  วันนั้นน้องได้เเขกรอบเดียวครับ เปิดบนอย่างเดียว  ผมเข้ามาได้จังหวะพอดี พอขอระดับสองก่อน เลยขยับไประดับสามเลย ไม่มีปัญหาเลยครับ คุยง่ายดี  วันนั้น น้องมีไอนิดหน่อยครับ
hundu
*

« ตอบ #73 เมื่อ: 09:19:12 PM 17 เมษายน 2012 »

เจตนาที่ผมเล่าประสบการณ์ระดับสามในยุทธจักรนกป. เพราะ เป็นความจริงที่ปฏิเสธไม่ได้ ว่า ใครๆก็ต้องการความรู้สึกพิเศษนี้  ไม่ได้คิดว่า เป็นการอวดโอ่ หรือ เจตนาเขียนให้อุจาดครับ  บางร้าน น้องบางคน ผมเองรู้สึกดีๆกับน้องๆมาก  เล่าต่อครับ บางทีอาจเล่าข้ามไปมา แล้วเเต่ว่า ผมคิดถึงใครขึ้นมาเป็นพิเศษ  น้องซีซั่นเป็นอีกคนนึงที่ลาวงการไปแบบเงียบๆ ทิ้งใว้เพียงความประทับใจของหลายๆท่าน ที่ได้มีวาสนาพบพาน  ผมเองโทรไปหาบ้าง น้องไม่ได้รับสายครับ เข้าใจว่า น้องคงไม่กลับมาอีกเเล้ว  ได้เเต่ส่งความหวังดีไปถึงน้องผ่านสายลมร้อนๆนี้ครับ   นางฟ้าคนต่อไป อยู่ร้านบ้านความสุขครับ บ้านหลังนี้ น้องๆส่วนใหญ่งานมาตรฐาน  ยกเว้นอย่างเดียวคือ เค้าห้ามเสียบครับ  เมื่อมีข้อห้ามเช่นว่า ป๋าขาจะละเมิดให้ดู อิอิ ละเมิดในเเบบที่น้องๆ เมื่อขึ้นกับป๋าเเล้ว ลงมายิ้มเเก้มปริทุกคน  น้องคนเเรกครับ เนเน่ สาวเอวบางร่างน้อย อ้อนเเอ้น สุ้มเสียงน่ารักคนนั้น
hundu
*

« ตอบ #74 เมื่อ: 10:07:53 PM 17 เมษายน 2012 »

ผมเจอเนเน่ ครั้งเเรกเมื่อเดือนธ.ค.ที่ผ่านมานี้เองครับ  ผิวออกเเดง ตัวบางๆ ใส่เหล็กดัดฟัน  พอขึ้นห้อง ผมถามน้องเรื่องนวด น้องบอกว่า เเขกคนที่เเล้ว ไม่นวดเลย นัวอย่างเดียว  ผมก็ลุยเลยสิครับ เนเน่จูบปากเเลกลิ้นได้ด้วย  อ้อ ผมให้ทิปน้องก่อนเลย 1000 บ. พอได้ที่ ผมก้หยิบซีดีออกมาสวม เจตนาผมเพื่อป้องกัน เวลาบอดี้ครับ  เนเน่เข้าใจไปว่า ผมจะทำอย่างว่า น้องเลยพูดขึ้นมาว่า  เค้าห้ามยัดนะพี่  ผมได้ที เลยบอกว่า ถ้าเราจะยัด ใครจะทำไม น้องเลยบอกว่า งั้นนู๋ขอทิปเพิ่มนะพี่  ผมก็ควักตังค์ให้น้องทันทีอีก 1000บ. เเล้วทุกอย่างก้เป็นไปตามครรลองของมัน  เด็กสาวตัวน้อย งานตามใจสุดๆ ผมช่วยน้องไป4000 บ. ลงมา ผมนัดน้องออกมาทานอาหารมื้อพิเศษที่ ร้าน ล้านยำตำเเซบ อยู่ไม่ไกลจากร้านสปามากนัก  ผมเลี้ยงน้องเป็นเมนู  ต้มยำทะเล ส้มตำไทย ส้มตำหอยดอง  ปลาทับทิมตัวโตๆทอดกระเทียม  ค่าอาหารกว่าห้าร้อยบาท ร้านนี้ อร่อยจริงๆครับ ( นึกขึ้นมาเเล้ว น้ำลายไหล ) ร้านนี้ผมรู้จัก เพราะผมเคยเลี้ยงจ้ะจ๋าที่ร้านนั้มาก่อนครับ 
แท็ก:
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)