Ads
 11:48:24 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717779 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #75 เมื่อ: 11:08:36 PM 17 เมษายน 2012 »

เจตนาที่ผมเล่าประสบการณ์ระดับสามในยุทธจักรนกป. เพราะ เป็นความจริงที่ปฏิเสธไม่ได้ ว่า ใครๆก็ต้องการความรู้สึกพิเศษนี้  ไม่ได้คิดว่า เป็นการอวดโอ่ หรือ เจตนาเขียนให้อุจาดครับ  บางร้าน น้องบางคน ผมเองรู้สึกดีๆกับน้องๆมาก  เล่าต่อครับ บางทีอาจเล่าข้ามไปมา แล้วเเต่ว่า ผมคิดถึงใครขึ้นมาเป็นพิเศษ  น้องซีซั่นเป็นอีกคนนึงที่ลาวงการไปแบบเงียบๆ ทิ้งใว้เพียงความประทับใจของหลายๆท่าน ที่ได้มีวาสนาพบพาน  ผมเองโทรไปหาบ้าง น้องไม่ได้รับสายครับ เข้าใจว่า น้องคงไม่กลับมาอีกเเล้ว  ได้เเต่ส่งความหวังดีไปถึงน้องผ่านสายลมร้อนๆนี้ครับ   นางฟ้าคนต่อไป อยู่ร้านบ้านความสุขครับ บ้านหลังนี้ น้องๆส่วนใหญ่งานมาตรฐาน  ยกเว้นอย่างเดียวคือ เค้าห้ามเสียบครับ  เมื่อมีข้อห้ามเช่นว่า ป๋าขาจะละเมิดให้ดู อิอิ ละเมิดในเเบบที่น้องๆ เมื่อขึ้นกับป๋าเเล้ว ลงมายิ้มเเก้มปริทุกคน  น้องคนเเรกครับ เนเน่ สาวเอวบางร่างน้อย อ้อนเเอ้น สุ้มเสียงน่ารักคนนั้น

กฎการนวดกระปู๋ "ห้ามเสียบ" เขาห้ามแขกที่ชอบของฟรีกับหยาบคายครับ 

แต่สำหรับป๋าขา  น้องหลายคนจะเสียใจ เสียเซลฟ์เลยถ้าป๋าไม่ยอมเสียบ   wanwan019
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #76 เมื่อ: 11:18:36 PM 17 เมษายน 2012 »

โดนเสียบเเล้วมีความสุข โดนเสียบเเล้วกระเป๋าตุง ยิ้มเเก้มปริ  โดนเสียบเเล้วได้ทานอาหารร้านหรูๆ นั่งสบตาเเลกเบอร์โทร  มีป๋าขาเเค่คนเดียวในยุทธภพคราบ
agoodmouse
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #77 เมื่อ: 08:17:54 AM 18 เมษายน 2012 »

ต้องขอบคุณ ป๋า hundu มากที่เสียสละมาแบ่งปันสิ่งที่เป็นประสบการณ์ตรง

ที่ผมว่าน้อยคนมากที่จะทำได้อย่างนี้ สิ่งที่บอกเล่ามาผมยังไม่เห็นว่ามีตรงไหนเป็นคำพูดโอ้อวดเลยครับ

อย่ากังวลเลย เป็นผู้ใหญ่ใจดีมากกว่า อยากได้แบบนี้บ้างแต่คงไม่มีปัญญา  wanwan017 wanwan011
huge_jackman
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #78 เมื่อ: 03:01:09 PM 18 เมษายน 2012 »

โดนเสียบเเล้วมีความสุข โดนเสียบเเล้วกระเป๋าตุง ยิ้มเเก้มปริ  โดนเสียบเเล้วได้ทานอาหารร้านหรูๆ นั่งสบตาเเลกเบอร์โทร  มีป๋าขาเเค่คนเดียวในยุทธภพคราบ

ประโยคนี้หล่อมากครับ ชอบๆ
 wanwan019

Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

« ตอบ #79 เมื่อ: 03:37:59 PM 18 เมษายน 2012 »

ประโยคนี้หล่อมากครับ ชอบๆ
 wanwan019

อาจจะเป็น วรีเด็ด ประจำเว็บนี้ก็ได้นะครับ
hundu
*

« ตอบ #80 เมื่อ: 09:08:27 PM 18 เมษายน 2012 »

มาเล่าต่อครับ  หลังจากที่ป๋าขาได้ขึ้นกับเนเน่ที่ร้านบ้านความสุขเเล้ว(เดือน ธ.ค2554)  ก็ได้โทรคุยกับน้องอยู่ครับ  จนมาถึงเดือนม.ค.2555 ช่วงกลางเดือน ได้เข้ามากทม. วันนั้นได้นัดเจอน้องเเพรว ร้านแฮปปิเนส เอาไว้  ก่อนออกเดินทาง เนเน่โทรหาพอดี ผมเลยนัดเจอเนเน่อีกคนที่ร้านเดียวกัน  เนเน่ไม่อยากไปที่ร้านครับ น้องอ้างว่า ไม่ได้เข้าร้านหลายวัน กลัวพีอาร์ดุ ตรงนี้ น่าเห็นใจน้องครับ บางทีน้องเข้ามา ได้รอบน้อย น้องก็ถอดใจ บางทีก็อยู่ไกล ค่ารถก็เเพง  ผมรู้ว่า เนเน่อยากเจอผม คงเงินขาดมือนั่นเเหละ เป็นเรื่องปกติ ในเมื่อเนเน่ไม่อยากไปที่ร้าน ก้ต้องมาที่ที่พักผมสิ  ผมชอบพักที่สรวิศเพลส  ลาดพร้าว46 เพราะสะดวกตอนผมกลับบ้าน  เเต่ผมก็ต้องคิดหนักเพราะ  ผมมาซื้อของ มีของมีค่าเยอะเหมือนกัน  ผมก็เสี่ยงมากไม่เหมือนไปเที่ยวที่ร้าน เเต่ก็ต้องลองดูสักครั้งครับ ผมนัดเจอเนเน่ก่อน เสร็จเเล้ว ตั้งใจว่า จะเข้าไปหาน้องเเพรวรอบดึก
hundu
*

« ตอบ #81 เมื่อ: 09:47:19 PM 18 เมษายน 2012 »

ผมไปรอเนเน่ที่ห้องพัก  เตรียม Chocolateให้น้อง 1กล่อง  ตุ้กตา 1 ตัว พระ 1องค์ พร้อมสร้อย ส่วนเรื่องค่ารอบ ผมคิดว่า ไปที่ร้าน น้องได้ 4000 มาหาผมที่ห้อง ควรได้มากกว่า เลยบอกน้องว่า จะให้ 5000บ.  น้องกลับจากมหาวิทยาลัย กลับไปเปลี่ยนเสื้อผ้า มาถึงเกือบสองทุ่มเเล้ว  ผมต้องไปดูที่ตาเเมว ว่า น้องมาคนเดียวรึเปล่า เกิดมีพวก Gangstersมาด้วย ผมก็จบเห่เเน่ครับ น้องเเต่งตัวสวยมาเลยครับ  ชุดดำทั้งชุด ผมให้น้องอาบน้ำอีกครั้ง  เเล้วผมไปยืนคุมเชิงดูน้องอาบน้ำ ผมกลัวน้องทา*ไม่อนุญาต#09*ที่หัวนมครับ  อันนี้ ท่านนักเที่ยวที่ออกนอกสถานที ต้องระวังให้ดีครับ พลาดพลั้งมา หมดตัว เป็นข่าวฉาวโฉ่ ขายขี้หน้าชาวบ้านครับ  จากนั้น ผมกับน้องก็จูงมือกันขึ้นสวรรค์ชั้นเจ็ดไปตามระเบียบครับ  เวลาเลยมามาก ผมจำเป็นต้องโทรเข้าไปบอกงด น้องเเพรว ร้านแฮปปิเนส เพราะผมไม่มีเวลาเเล้วครับ  ลงจากห้อง ผมก็ชวนเนเน่ลงรถไฟฟ้าใต้ดิน มาทานอาหารที่ตลาดห้วยขวาง  ผมสั่งต้มยำปลาหมึก ยำปลาดุกฟู  ผัดกุยช่ายขาวเต้าหู้หมูกรอบ  ผมนั่งทานอาหารกับน้อง  นั่งนึกเวทนาน้องคนนี้ครับ  เธอกับผมได้มีความสัมพันธ์พิเศษสุดถึง 2 ครั้งในเวลา 2 เดือน ผมไม่ได้เป็นเเฟนน้อง เป็นเเค่คนเเปลกหน้าที่บังเอิญโชคชะตาชักนำให้มาพบกัน  หลังจากนี้ คงยากที่จะได้เจอกันอีก  ทุกอย่างมีวิถีทางของมัน  น้องทานข้าวอย่างมีความสุข ดวงตาเป็นประกาย เธอถามผมว่า นี่ตลาดห้วยขวางเหรอพี่  นู๋เคยมาหนนึง เเต่คนละด้านกัน  ทานข้าวเสร็จพี่กลับเลยเหรอคะ ใช่ ผมต้องรีบกลับภายในห้าทุ่มเศษๆ  ทานข้าวเสร็จ น้องเดินกุมมือมากับผม พี่ขา นู๋ขอเดินเที่ยวตลาดต่อได้มั้ยคะ  ได้สิ งั้นพี่กลับก่อนนะ ผมดึงตัวน้องเข้ามา ในความรู้สึกของคนที่จะจากกัน  ผมลูบศรีษะเธอ ลูบไล้ผมยาวสลวย  อวยพรให้น้อง โชคดีนะครับ แล้วค่อยพบกัน  เฮ้อ พบกันเพื่อจากลา เป็นสัจธรรมจริงๆครับ      ส่วนน้องเเพรว ร้านเเฮปปิเนส ผมมารู้ทีหลังว่า น้องเเพรวไม่ค่อยสบาย มีอาการไข้ เเต่น้องก็เข้ามานอนซม รอผมที่ร้าน  พอผมโทรไปบอกงดเมื่อเกือบสามทุ่ม พอน้องรู้ว่า ผมไม่ได้เข้ามา น้องรีบลาพีอาร์กลับบ้านทันที (น้องมาบอกผมภายหลังว่า โกรธผมมาก อิอิ) แฮ่ม  ในอีก 2 อาทิตย์ต่อมา ผมจึงต้องกลับมาหาเเพรวให้ได้ครับ เพื่อชดเชยที่น้องต้องมาเสียความรู้สึกเพราะผมคราบ 
sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #82 เมื่อ: 01:16:59 AM 19 เมษายน 2012 »

แหม......กำลังเพลินเลยป๋าขา wanwan019
hundu
*

« ตอบ #83 เมื่อ: 01:43:33 AM 19 เมษายน 2012 »

ตกลงว่า ระดับสาม ผมลงให้อ่านเเล้วนะครับ ทั้งบียอน ไอดอล คิ้ว แฮปปิเนส คนต่อไป ขอเปิดไดอารี่ก่อนครับ ขอเล่าประสบการณ์กับน้องเก็บสบู่เเล้วกันครับ ร้าน Fun House ตอนนี้ ร้านนี้เปลี่ยนชื่อเป็นอะไรน้า lolipop จำยากชะมัด เดือนพ.ค.ปีที่เเล้วครับ
hundu
*

« ตอบ #84 เมื่อ: 02:08:44 AM 19 เมษายน 2012 »

เดือนพ.ค.ของปีที่เเล้ว ยอมรับก่อนว่า ลมปราณอวิชชาผม ยังไม่เเก่กล้าพอครับ เชื่อคนง่าย เพราะผมตามลอกลายเเทงเทพกระป๋องท่านหนึ่งไป  ที่บอกว่า เป็นเทพกระป๋องเพราะ เจ้าของลายเเทง  เเกท่องมาทั่วเหมือนกัน การบ้านอวยอย่างเดียวเพราะเเกเป็นหุ้นส่วนครับ (ตอนนั้น ผมไม่รู้ข้อมูล วงในครับ เที่ยวอย่างเดียว )ผมเห็นปา อ่านการบ้าน ผมก็รีบตามเก็บน้องสิครับ wanwan009
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #85 เมื่อ: 08:07:11 AM 19 เมษายน 2012 »

อ่านเพลินดีคับ wanwan017
จิวแป๊ะทง 24 = 42
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #86 เมื่อ: 11:45:54 AM 19 เมษายน 2012 »

มาอ่านของป๋าขาเนี่ย เยี่ยมจริงๆๆเลยครับบบบ  อยากเป้นแบบ ป๋า แต่ตังในกระเป่าไม่ถึงเนี่ยจิ
stock77
*

« ตอบ #87 เมื่อ: 03:29:14 PM 19 เมษายน 2012 »

ขอตามรายแทงทรงคุณค่าด้วยคนครับ wanwan011
kpcc000
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #88 เมื่อ: 03:30:30 PM 19 เมษายน 2012 »

ขอบคุณครับป๋า ที่แนะนำมาอ่านที่นี่  wanwan017
ข้อมูลมีคุณค่ามากครับ... ผมคือ kpcc จากเว็บเพื่อนบ้านครับ  Embarrassed

Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

« ตอบ #89 เมื่อ: 03:49:17 PM 19 เมษายน 2012 »

ตกลงว่า ระดับสาม ผมลงให้อ่านเเล้วนะครับ ทั้งบียอน ไอดอล คิ้ว แฮปปิเนส คนต่อไป ขอเปิดไดอารี่ก่อนครับ ขอเล่าประสบการณ์กับน้องเก็บสบู่เเล้วกันครับ ร้าน Fun House ตอนนี้ ร้านนี้เปลี่ยนชื่อเป็นอะไรน้า lolipop จำยากชะมัด เดือนพ.ค.ปีที่เเล้วครับ
ครับ ตามฟังของป๋าขาเรื่อย ๆ ครับ ทำเป็นซี่รี่ย์ได้เลยนะครับ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)