Ads
 08:49:26 AM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 723460 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #90 เมื่อ: 09:20:54 PM 19 เมษายน 2012 »

ปกติ ผมไม่ค่อยขึ้นกับนางฟ้าดาวค้างฟ้า ลายครามครับ ชอบขึ้นกับน้องใหม่มากกว่า  ผมเห็นปาน้องเก็บสบู่จากเทพกระป๋องท่านนี้  ผมก็เชื่อสิครับ  ร้านนี้ อยู่ถัดจากโชคชัยสี่มานิดเดียว  เป็นเหมือนอพาร์ทเม็นท์  ผมชอบจองไว้ก่อนครับ  เข้ามาในห้อง น้องเป็นคนตัวเล็ก หุ่นได้สัดส่วน มีหน้าอกพองาม   คุยเป็นกันเองดีครับ  ถามอ็อปชั่น ระดับสอง เเละสาม น้องทำครับ คุยเข้าใจง่ายดี  น้องขอเพิ่ม 2500  ผมเห็นว่า เนื้อตัวไม่เท่าไหร่ เลยขอที่2000 อ้างว่า เตรียมเงินมาเท่านี้ ก็โอเคตามราคานี้ครับ  ตกลงผมช่วยน้องไป 4300 บ. งานสเปรย์เก่งครับ  WOTก็เก่งครับ สมเป็นดาวค้างฟ้า ติตรงที่เวลานัว กลิ่นตัวน้องมีสาบนิดๆครับ  อาจจะเกิดจาก อาบน้ำหลายรอบ เลยถูสบู่ไม่ทั่ว  หลังขึ้นกับน้อง  ผมมานึกดูว่า  สไตล์ผม ผมชอบน้องใหม่มากกว่าครับ
Satid
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #91 เมื่อ: 10:08:27 PM 19 เมษายน 2012 »

อยากให้ป๋า hundu หรือสมาชิกท่านอื่นก็ได้ช่วยเล่าการบ้านระดับ3 ของร้าน 9 club (โดยเฉพาะครูแก้มเขาว่าเด็ดนัก) wanwan013 wanwan013
Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

« ตอบ #92 เมื่อ: 02:26:02 PM 20 เมษายน 2012 »

อยากให้ป๋า hundu หรือสมาชิกท่านอื่นก็ได้ช่วยเล่าการบ้านระดับ3 ของร้าน 9 club (โดยเฉพาะครูแก้มเขาว่าเด็ดนัก) wanwan013 wanwan013
ผมอยากให้มีการแบ่งปันแบบนี้ต่อไปนะครับมันทำให้ผู้อ่านได้รับประสบการจริงและสามารถนำไปประยุกเพื่อหาโอกาสให้ตัวเองได้ระดับสามบ้าง
Bigsu™
เณรกระปู๋ หื่นรู้เรื่องตับ
*

ความหื่น : 3

หื่นวันละนิด ถ้าคิดจากิน "ตับ" 55+++

« ตอบ #93 เมื่อ: 05:29:16 PM 20 เมษายน 2012 »

ชอบการบ้านระดับ 3 อ่านแล้วสยิวจริงคาบ wanwan009
stock77
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #94 เมื่อ: 05:58:14 PM 20 เมษายน 2012 »

ป๋าเขียนการบ้านชัดเจน ไม่อ้อมค้อม
*

« ตอบ #95 เมื่อ: 08:49:51 PM 20 เมษายน 2012 »

ชอบการบ้านระดับ 3 อ่านแล้วสยิวจริงคาบ wanwan009

ท่านนี้คิดเหมือนผมเลย มันคือเสน่ ของ นปก มั้งครับแบบนี้
hundu
*

« ตอบ #96 เมื่อ: 09:22:17 PM 20 เมษายน 2012 »

ครูเเก้ม ร้าน 9Club เป็นยังไงเหรอครับ  ผมเองไม่เคยไป  มีดีตรงไหน บอกป๋าหน่อยสิจ้ะ   ฝากบอกข่าวพี่น้องที่ตามการบ้านผมด้วยนะครับ  ใครที่ได้ลายเเทงน้องๆ ใหม่ๆที่ทำระดับสาม ให้เเจ้งมาที่ผมด้วยนะครับ  เพราะผมจะได้ไปขึ้นน้อง  เเล้วมีวัตถุดิบหรือข้อมูลมาเขียน  ผมเองโชคดีที่มีบันทึกเรื่องราวเอาไว้เยอะ  เลยมีคลังข้อมูลอยู่ แต่หมดเมื่อไหร่ ป๋าขาก็ต้องขึ้นลุยไถไปประมือกับเด็กๆสาวๆครับ ล่าสุด มีน้องเเจ้งมาว่า มีน้องนานะ ฟรุตตี้ สปาที่ทำระดับสาม  ไปหาได้ครับ พูดเพราะๆ มีน้ำใจให้น้องครับ ท่านจะสมหวัง ชัวร์
บุคคลทั่วไป
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #97 เมื่อ: 09:42:05 PM 20 เมษายน 2012 »

My Idol ตัวจริง wanwan011 wanwan011
hundu
*

« ตอบ #98 เมื่อ: 09:50:13 PM 20 เมษายน 2012 »

วันนี้มาเล่าต่อครับ เปิดไดอารีเเล้ว  เดือนเมษา 2554 มีการบ้านน้องใหม่ร้านแฮปปิเนส แฮ่ม ขอบอกก่อนว่า น้องๆร้านนี้กินยากส์เอาเรื่องครับ ป๋าขาเล่าให้ฟังเเล้ว ขออย่าให้มีพระเอก คาบข่าวไปบอกร้านนะครับ เดี๋ยวป๋าขาจะโดนเเบล็คลิสต์  เกลียดนักพวกหัวหมอ ชอบเเส่ ไปจัดการงานนอกสั่งนี่  เพื่อพี่น้อง ป๋าขาก็เสี่ยงเอาเรื่องนะครับ ที่เอาเรื่องพวกนี้มาเล่า ทั้งที่เป็นร้านประจำตัวเองเเท้ๆ   ใครคาบข่าวไปรายงานร้าน ขอเเช่งให้ไม่มีตังค์นวดกระปู่ 2 ปีเลย   ....น้องวีต้าครับ  ผมอ่านการบ้านน้อง เป็นน้องใหม่สุดในขณะนั้น มาเทรนงานเเล้วตัวสั่น ทั้งน้ำตาตก เพราะไม่เคยทำมาก่อน  คนเทรนทั้งปลอบทั้งให้โอกาส  ครั้งเเรกน้องทำใจไม่ได้ งานไม่ผ่าน  หายหน้าไป ครั้งที่สอง น้องกลับมาใหม่ครับ ก็ดีขึ้นกว่าครั้งเเรก  ผมอยากเจอใหม่ๆเเบบนี้ละครับ  เก่าๆละเบื่อเเล้ว  เดือนพ.ค. เข้าร้าน พอดีพีอาร์เเนะนำวีต้าให้ เพราะวันนั้น น้องยังไม่ได้งาน  ผมเองขี้สงสาร ก็ลุยเลยครับ วีต้าเป็นสาวน้อย      ผิวออกเเดง  ใส่เหล็กดัดฟัน สูง  ขึ้นห้องผมก็ถามน้องเรื่องงาน  น้องก็น่ารักดีครับ ให้ทั้งเบอร์โทรเเละชื่อจริงมา  ผมลองขอระดับสามเลย  พอดีเป็นช่วงน้องต้องการใช้เงินครับ (น้องมีเเฟนเเล้ว) เลยขอผมว่า ระดับสาม ขอที่ 2500 ขาดตัว ไม่ลด ตกลงผมช่วยน้อง จ่ายรวมค่ารอบไป 4500 พอโอเค เอวของน้องก็ส่ายเข้าหาผมเลยครับ อีหนูเปิดเกมส์เองเลย แบบนี้ป๋าขาคึกจริงๆ แฮ่ม   ยังสดใหม่อยู่เลย  เธอขออย่างเดียว ท่าด็อกกี้ ไม่เอาเพราะเจ็บ  นอกนั้นโอเคหมดครับ  ผมก็ถามน้องขณะเอาว่า อ้าว คิดมั้ยว่า มาทำงานนี้ ต้องโดนเเบบนี้  อีหนูตอบ(พร้อมเสียงซี้ดซ้าด)ว่า  ก็คิดอยู่ว่า สักวันหนึ่ง หนูต้องพลาด  ผมก็ตอบว่า  นู๋ไม่ได้พลาดนี่ นู๋เต็มใจไม่ใช่เหรอ   นู๋วีต้าตอบว่า โอ้ย ป๋าขา ถามอะไรก็ไม่รู้  ว่าเเล้วเธอก็ลุยผมต่อด้วยร้อยเเปดท่ากามสูตร จนผมโดนหล่อนเผด็จศึกด้วยท่า WOT  (ไม่ได้ย่อมาจาก องค์กรการค้าโลกนะจ้ะ ขาหื่นทั้งหลาย)  
Satid
*

« ตอบ #99 เมื่อ: 10:03:10 PM 20 เมษายน 2012 »

ครูแก้ม 9 club ร้านอยู่ในหมูบ้านขุนนนท๋นิเวศ ข้างกรมบังคับคดี บางขุนนนท์ ได้ข่าวว่าจะต้องใช้ฝีมือพอสมควร  แต่งคงไม่ยากสำหรับป๋า hundu เมื่อป๋าไปใช้บริการแล้ว ช่วยเขียนการบ้านให้อ่านบ้าง จะได้ตามไปลอก หรือสมาชิกท่านใดเคยใช้บริการแล้ว กรุณาเขียนการบ้านให้อ่านบ้าง wanwan031 wanwan031
*

« ตอบ #100 เมื่อ: 10:50:57 PM 20 เมษายน 2012 »

ครูเเก้ม ร้าน 9Club เป็นยังไงเหรอครับ  ผมเองไม่เคยไป  มีดีตรงไหน บอกป๋าหน่อยสิจ้ะ   ฝากบอกข่าวพี่น้องที่ตามการบ้านผมด้วยนะครับ  ใครที่ได้ลายเเทงน้องๆ ใหม่ๆที่ทำระดับสาม ให้เเจ้งมาที่ผมด้วยนะครับ  เพราะผมจะได้ไปขึ้นน้อง  เเล้วมีวัตถุดิบหรือข้อมูลมาเขียน  ผมเองโชคดีที่มีบันทึกเรื่องราวเอาไว้เยอะ  เลยมีคลังข้อมูลอยู่ แต่หมดเมื่อไหร่ ป๋าขาก็ต้องขึ้นลุยไถไปประมือกับเด็กๆสาวๆครับ ล่าสุด มีน้องเเจ้งมาว่า มีน้องนานะ ฟรุตตี้ สปาที่ทำระดับสาม  ไปหาได้ครับ พูดเพราะๆ มีน้ำใจให้น้องครับ ท่านจะสมหวัง ชัวร์
กราบขอบพระคุณ ป๋าขามากเลยนะครับ แบ่งปันลายแทงงาม ๆ ให้พวกกระผม ทั้งยังสละเวลามาเขียนการบ้านสุดยอดประสบการให้อ่าน

ขอให้ป๋าขา ใหญ่ ยาว แข็ง หลั่งช้า ตลอดชีวิตครับ  Cry
hundu
*

« ตอบ #101 เมื่อ: 11:44:18 PM 20 เมษายน 2012 »

นักเที่ยวที่ต้องการระดับสาม ต้องเตรียมถุงยาง( อย่างน้อย 1 กล่องครับ) เควาย  จะช่วยได้เยอะ  เลือกน้องที่ถูกใจ  คุยเรื่องอื่นๆก่อน ไม่ใช่เปิดฉากก็เสนอเงื่อนไขเลย   ควรอาบน้ำเองครับเพื่อประหยัดเวลาเอาไว้ทำอย่างอื่น   อาบให้เร็วที่สุด เเละอาบให้สะอาดด้วย  ควรเเปรงฟันมาก่อนป้องกันกลิ่นไม่น่ารื่นรมย์   ควรนัวก่อนเลย ไม่ควรเสียเวลาไปกับการนวดเพราะ น้องๆส่วนใหญ่ นวดไม่ได้เรื่องหรอกครับ   ควรมีความจริงใจให้น้อง  มีตังค์ที่ต้องทิปเพิ่ม ตั้งเเต่ 1500-2000-2500-3000 ประมาณนี้ครับ อยู่ที่ความพอใจ เเละกำลังของท่าน   สุดท้ายก็อยู่ที่ดวง( ที่เค้าเรียกว่า บุพเพสังวาส)เเล้วครับ  ถ้าไม่ได้ก็คิดเสียว่า วันหน้ายังมี  สาวๆยังมีอีกเยอะ    พรุ่งนี้  เป็นน้องร้านออนเซนคราบ
จิวแป๊ะทง 24 = 42
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #102 เมื่อ: 01:36:17 AM 21 เมษายน 2012 »

ยิ่งอ่านยิ่งสยิวๆสสสส ชอบ จริงๆ ป๋าสุดยอดครับ
*

« ตอบ #103 เมื่อ: 02:12:44 PM 21 เมษายน 2012 »

นักเที่ยวที่ต้องการระดับสาม ต้องเตรียมถุงยาง( อย่างน้อย 1 กล่องครับ) เควาย  จะช่วยได้เยอะ  เลือกน้องที่ถูกใจ  คุยเรื่องอื่นๆก่อน ไม่ใช่เปิดฉากก็เสนอเงื่อนไขเลย   ควรอาบน้ำเองครับเพื่อประหยัดเวลาเอาไว้ทำอย่างอื่น   อาบให้เร็วที่สุด เเละอาบให้สะอาดด้วย  ควรเเปรงฟันมาก่อนป้องกันกลิ่นไม่น่ารื่นรมย์   ควรนัวก่อนเลย ไม่ควรเสียเวลาไปกับการนวดเพราะ น้องๆส่วนใหญ่ นวดไม่ได้เรื่องหรอกครับ   ควรมีความจริงใจให้น้อง  มีตังค์ที่ต้องทิปเพิ่ม ตั้งเเต่ 1500-2000-2500-3000 ประมาณนี้ครับ อยู่ที่ความพอใจ เเละกำลังของท่าน   สุดท้ายก็อยู่ที่ดวง( ที่เค้าเรียกว่า บุพเพสังวาส)เเล้วครับ  ถ้าไม่ได้ก็คิดเสียว่า วันหน้ายังมี  สาวๆยังมีอีกเยอะ    พรุ่งนี้  เป็นน้องร้านออนเซนคราบ
เกร็ดความรู้จากผู้มีประสบการตรง ผมต้องนำกลับไปใช้ให้บรรลุให้เหมือนป๊าขาให้ได้ครับ
pol14
*

« ตอบ #104 เมื่อ: 03:14:15 PM 21 เมษายน 2012 »

ขอบคุณครับ สำหรับเรื่องที่ป๋าพานพบมาในวงการ นปก. แล้วนำมาเล่าเป็นความรู้ ความลับ ให้แก่พวกมือใหม่
ที่อยากไป นปก. เพื่อกินตับ บางครั้งเกินงบที่ตั้งเป้าไปบ้าง  แต่มันได้ความตื่นเต้นกว่า ออน.นะ Tongue
แท็ก:
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)