Ads
 10:42:56 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 9 10 [11] 12 13 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 718048 ครั้ง) A A A A
Bigsu™
เณรกระปู๋ หื่นรู้เรื่องตับ
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 3

หื่นวันละนิด ถ้าคิดจากิน "ตับ" 55+++

« ตอบ #150 เมื่อ: 10:25:40 AM 02 พฤษภาคม 2012 »

กระทู้ชำแหละเทพเหรอครับ

น่าสนใจมาก ๆ เลย จะรออ่านครับ

ติดตามด้วยคน อยากรู้ว่าเปงไง เทพแต่ละสาย อิอิ
จิวแป๊ะทง 24 = 42
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #151 เมื่อ: 01:07:55 PM 02 พฤษภาคม 2012 »

เทพห้อยโหนก็ เช่นเค้าจัดมิททิ้ง ออกคนละ1000 บ.  15 คน ไปกินข้าว คุยกัน เเต่มาทีหลังเพื่อนอีก5คน เป็น 20 คน เเต่ทำมึน ไม่ยอมควักตังค์ครับ  เป็นพวกตามห้อยตามโหนเค้า พอได้อิ่มไปมื้อๆ เป็นเเนวตลกหลอกกินฟรีครับ  คนอื่นจะทวงตังค์ก็ไม่กล้า  แฟร์ๆหน่อยครับ ผู้ชายด้วยกัน ควรช่วยกันออก ไม่ใช่สาวๆนี่ครับที่พอจะออกรับรองให้ได้ ใครจะจัดมิททิ้ง ต้องเข้มงวดครับ Organizer ต้องเก่ง เเละทันเกมส์
อยากรู้ จัง ป๋า ชำแหละ ให้หมดเลยนะครับ
รวมถึงผมด้วยนะครับ
stock77
*

« ตอบ #152 เมื่อ: 02:20:17 PM 02 พฤษภาคม 2012 »

ถ้านิสัยแบบเสี่ยเล่ามาเขาไม่เรียกว่า เทพ ครับ
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #153 เมื่อ: 09:10:01 PM 03 พฤษภาคม 2012 »

ลงงานมา ผมก็มาป้อพีอาร์ร้านคิวตี้   น้องจริงใจ  ผมถูกใจคนนี้มากครับ  สวย ตัวสูง หน่วยก้านดีมาก พริตตี้ชัดๆ  สวยกว่าน้องพีช ร้านเเอ็ตดรีมเยอะ  ผมก็มาเเหย่เธอ  อยากนวดให้พี่มั้ยจ้ะนู๋   นู๋ยังไม่ต้องการใช้เงินขนาดนั้นค่ะ  ผมนิสัยเสียครับ  ชอบยั่วคนเล่น เอาโค้กกระป๋องหน่อยสิจ้ะ   20 บาทค่ะ  ผมยื่นเเบ็งค์ร้อยให้เธอ  ไม่ต้องทอนนะจ้ะ  ผมสังเกตเเววตาเธอทันที ท่าทางเธอดีใจครับ  แหม ล่อนางฟ้ามานาน อยากคว้าดาว สอยพีอาร์บ้าง จะได้ไม่เสียทีที่เป็นเสี่ย ตะลุยมาทั่วยุทธภพ อิอิ
Satid
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #154 เมื่อ: 10:22:50 PM 03 พฤษภาคม 2012 »

ลงงานมา ผมก็มาป้อพีอาร์ร้านคิวตี้   น้องจริงใจ  ผมถูกใจคนนี้มากครับ  สวย ตัวสูง หน่วยก้านดีมาก พริตตี้ชัดๆ  สวยกว่าน้องพีช ร้านเเอ็ตดรีมเยอะ  ผมก็มาเเหย่เธอ  อยากนวดให้พี่มั้ยจ้ะนู๋   นู๋ยังไม่ต้องการใช้เงินขนาดนั้นค่ะ  ผมนิสัยเสียครับ  ชอบยั่วคนเล่น เอาโค้กกระป๋องหน่อยสิจ้ะ   20 บาทค่ะ  ผมยื่นเเบ็งค์ร้อยให้เธอ  ไม่ต้องทอนนะจ้ะ  ผมสังเกตเเววตาเธอทันที ท่าทางเธอดีใจครับ  แหม ล่อนางฟ้ามานาน อยากคว้าดาว สอยพีอาร์บ้าง จะได้ไม่เสียทีที่เป็นเสี่ย ตะลุยมาทั่วยุทธภพ อิอิ

อยากให้ป๋าไปลุย พี.เอ ไปรเวทอโรมา บ้าง ร้านอยู่แถวสายใต้ใหม่  อยู่ในหมู่บ้านเปี่ยมรัก โดยเฉพาะพนักงานที่ชื่อน้ำทิพย์ เด็ดมาก ในเรื่องการใช้ชิวหาสยบมารสำหรับเรื่องระดับสามไม่มีปัญหา wanwan013 wanwan013[
kpcc000
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #155 เมื่อ: 11:10:30 PM 03 พฤษภาคม 2012 »

อั๊ยยะ สวยขนาดนี้ น่าสนใจมากครับ  wanwan020

sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #156 เมื่อ: 11:33:34 PM 03 พฤษภาคม 2012 »

อยากเจอซะแล้วซีป๋าขา 
hundu
*

« ตอบ #157 เมื่อ: 11:40:49 PM 03 พฤษภาคม 2012 »

ถ้าคนชอบ หลงรักพีอาร์ แหม น่าตามล่าจริงๆครับ  ตะกายดาว ไขว่คว้าพีอาร์นี่
kpcc000
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #158 เมื่อ: 11:44:09 PM 03 พฤษภาคม 2012 »

อยากให้ป๋าไปลุย พี.เอ ไปรเวทอโรมา บ้าง ร้านอยู่แถวสายใต้ใหม่  อยู่ในหมู่บ้านเปี่ยมรัก โดยเฉพาะพนักงานที่ชื่อน้ำทิพย์ เด็ดมาก ในเรื่องการใช้ชิวหาสยบมารสำหรับเรื่องระดับสามไม่มีปัญหา wanwan013 wanwan013[
ขอบคุณข้อมูลครับ  wanwan019

Bigsu™
เณรกระปู๋ หื่นรู้เรื่องตับ
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 3

หื่นวันละนิด ถ้าคิดจากิน "ตับ" 55+++

« ตอบ #159 เมื่อ: 09:49:00 AM 04 พฤษภาคม 2012 »

เอาแล้วงัย The star ค้นฟ้า คว้าพีอาร์ ลงมา.....  อิอิ  wanwan019
stock77
*

« ตอบ #160 เมื่อ: 11:26:08 AM 04 พฤษภาคม 2012 »

ช่วย ๆ กันบอกก็ดีครับจะได้ตามไปลอก
กินเค็กที่ร้าน ง่าย ๆ 31 ก็โอเค ครับ
ไม่ถึงกับแนะนำ
hundu
*

« ตอบ #161 เมื่อ: 10:10:24 PM 04 พฤษภาคม 2012 »

พีอาร์คนนี้ สวยจริงครับ คุณนัท เจ้าของร้านคิวตี้ ดึงตัวมาช่วยงาน ผมได้เบอร์น้องเเล้วก็โทรคุยกันครับ เธอค่อยมาบอกทีหลังว่า เธอชื่อ กิ้ฟ ทำงานเป็นเอ็มซีบ้าง เป็นพริตตี้บ้าง  มาเป็นพีอาร์ชั่วคราวที่คิวตี้ ถ้าวันไหน ได้รอบน้องเกินสิบรอบ เจ้าของร้าน จะให้โบนัส รอบละร้อยครับ  โทรคุยกันไปมา ผมเลยเริ่มรุกคืบครับ ซื้อของมาฝาก เเล้วนัดเลี้ยงเธอเป็นติ่มซำที่โรงเเรมเอเชีย ที่นี่ เป็นบุฟเฟต์ครับ หัวละ 400 ถ้าน้องมาทานข้าวกับผม ผมให้ค่าเสียเวลาอีก 1000 ครับ เรียกว่า ไม่ได้เลี้ยงเปล่าๆ มีตังค์ติดกระเป๋าให้ด้วย เพราะ ถ้าน้องมา ทุกอย่างน่าจะคืบหน้าไปได้ไม่ยากครับท่าน
patriot
*

« ตอบ #162 เมื่อ: 10:26:13 PM 04 พฤษภาคม 2012 »

พีอาร์คนนี้ สวยจริงครับ คุณนัท เจ้าของร้านคิวตี้ ดึงตัวมาช่วยงาน ผมได้เบอร์น้องเเล้วก็โทรคุยกันครับ เธอค่อยมาบอกทีหลังว่า เธอชื่อ กิ้ฟ ทำงานเป็นเอ็มซีบ้าง เป็นพริตตี้บ้าง  มาเป็นพีอาร์ชั่วคราวที่คิวตี้ ถ้าวันไหน ได้รอบน้องเกินสิบรอบ เจ้าของร้าน จะให้โบนัส รอบละร้อยครับ  โทรคุยกันไปมา ผมเลยเริ่มรุกคืบครับ ซื้อของมาฝาก เเล้วนัดเลี้ยงเธอเป็นติ่มซำที่โรงเเรมเอเชีย ที่นี่ เป็นบุฟเฟต์ครับ หัวละ 400 ถ้าน้องมาทานข้าวกับผม ผมให้ค่าเสียเวลาอีก 1000 ครับ เรียกว่า ไม่ได้เลี้ยงเปล่าๆ มีตังค์ติดกระเป๋าให้ด้วย เพราะ ถ้าน้องมา ทุกอย่างน่าจะคืบหน้าไปได้ไม่ยากครับท่าน

ป๋าโคตรเมพอ่ะครับ stepเทพ  wanwan017
Satid
*

« ตอบ #163 เมื่อ: 10:53:57 PM 04 พฤษภาคม 2012 »

[/
quote]
ตกลงน้องมาไหมครับ wanwan013
hundu
*

« ตอบ #164 เมื่อ: 11:19:32 PM 04 พฤษภาคม 2012 »

เฮ้อ  คนคำนวณ ไม่สู้ฟ้าลิขิตครับ  ถึงวันนัด ผมก็ไปขึ้นรถไฟฟ้าที่สถานีหมอชิต ครื้มอกครื้มใจ จะไปโรงเเรมเอเชีย ราชเทวีครับ  ยังไม่สิบเอ็ดโมงเช้าเลย  ยังไม่ทันก้าวขาขึ้นรถไฟฟ้าเลย  พีอาร์คนสวยโทรมาครับ  ฟังจากเสียงก็รู้เลยว่า ชวดเเน่ครับ เพราะเป็นเสียงของคนที่อยู่บนเตียงนอน  น้องอ้างว่า เมื่อคืนนอนดึก  ขอเลื่อนเป็นสักบ่ายโมงได้มั้ย  ผมก็ว่า เอาไว้ก่อนเเล้วกันนะ คราวหน้าก็ได้  ผมเลยไปพารากอนเเทน  ผมเป็นคนที่มาตามนัดเสมอครับ ใครไม่ชัวร์ อย่ามานัดกับผม  หลังจากนั้น วันนั้น น้องโทรกระหน่ำหาผม ผมก็ไม่รับสายสิครับ ตามสูตรเลย
แท็ก:
หน้า: 1 ... 9 10 [11] 12 13 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)