Ads
 11:04:17 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717771 ครั้ง) A A A A
kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #165 เมื่อ: 12:41:28 PM 05 พฤษภาคม 2012 »

พีอาร์คนนี้ สวยจริงครับ คุณนัท เจ้าของร้านคิวตี้ ดึงตัวมาช่วยงาน ผมได้เบอร์น้องเเล้วก็โทรคุยกันครับ เธอค่อยมาบอกทีหลังว่า เธอชื่อ กิ้ฟ ทำงานเป็นเอ็มซีบ้าง เป็นพริตตี้บ้าง  มาเป็นพีอาร์ชั่วคราวที่คิวตี้ ถ้าวันไหน ได้รอบน้องเกินสิบรอบ เจ้าของร้าน จะให้โบนัส รอบละร้อยครับ  โทรคุยกันไปมา ผมเลยเริ่มรุกคืบครับ ซื้อของมาฝาก เเล้วนัดเลี้ยงเธอเป็นติ่มซำที่โรงเเรมเอเชีย ที่นี่ เป็นบุฟเฟต์ครับ หัวละ 400 ถ้าน้องมาทานข้าวกับผม ผมให้ค่าเสียเวลาอีก 1000 ครับ เรียกว่า ไม่ได้เลี้ยงเปล่าๆ มีตังค์ติดกระเป๋าให้ด้วย เพราะ ถ้าน้องมา ทุกอย่างน่าจะคืบหน้าไปได้ไม่ยากครับท่าน
เฮ้อ  คนคำนวณ ไม่สู้ฟ้าลิขิตครับ  ถึงวันนัด ผมก็ไปขึ้นรถไฟฟ้าที่สถานีหมอชิต ครื้มอกครื้มใจ จะไปโรงเเรมเอเชีย ราชเทวีครับ  ยังไม่สิบเอ็ดโมงเช้าเลย  ยังไม่ทันก้าวขาขึ้นรถไฟฟ้าเลย  พีอาร์คนสวยโทรมาครับ  ฟังจากเสียงก็รู้เลยว่า ชวดเเน่ครับ เพราะเป็นเสียงของคนที่อยู่บนเตียงนอน  น้องอ้างว่า เมื่อคืนนอนดึก  ขอเลื่อนเป็นสักบ่ายโมงได้มั้ย  ผมก็ว่า เอาไว้ก่อนเเล้วกันนะ คราวหน้าก็ได้  ผมเลยไปพารากอนเเทน  ผมเป็นคนที่มาตามนัดเสมอครับ ใครไม่ชัวร์ อย่ามานัดกับผม  หลังจากนั้น วันนั้น น้องโทรกระหน่ำหาผม ผมก็ไม่รับสายสิครับ ตามสูตรเลย
เอิ้กๆ สเต็ปเทพจริงๆ รอลุ้นคนคำนวณให้ชนะฟ้าลิขิตครับ 555  wanwan020

Satid
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #166 เมื่อ: 04:11:12 PM 05 พฤษภาคม 2012 »

เฮ้อ  คนคำนวณ ไม่สู้ฟ้าลิขิตครับ  ถึงวันนัด ผมก็ไปขึ้นรถไฟฟ้าที่สถานีหมอชิต ครื้มอกครื้มใจ จะไปโรงเเรมเอเชีย ราชเทวีครับ  ยังไม่สิบเอ็ดโมงเช้าเลย  ยังไม่ทันก้าวขาขึ้นรถไฟฟ้าเลย  พีอาร์คนสวยโทรมาครับ  ฟังจากเสียงก็รู้เลยว่า ชวดเเน่ครับ เพราะเป็นเสียงของคนที่อยู่บนเตียงนอน  น้องอ้างว่า เมื่อคืนนอนดึก  ขอเลื่อนเป็นสักบ่ายโมงได้มั้ย  ผมก็ว่า เอาไว้ก่อนเเล้วกันนะ คราวหน้าก็ได้  ผมเลยไปพารากอนเเทน  ผมเป็นคนที่มาตามนัดเสมอครับ ใครไม่ชัวร์ อย่ามานัดกับผม  หลังจากนั้น วันนั้น น้องโทรกระหน่ำหาผม ผมก็ไม่รับสายสิครับ ตามสูตรเลย
Satid
*

« ตอบ #167 เมื่อ: 04:15:45 PM 05 พฤษภาคม 2012 »

พีอาร์คนนี้ สวยจริงครับ คุณนัท เจ้าของร้านคิวตี้ ดึงตัวมาช่วยงาน ผมได้เบอร์น้องเเล้วก็โทรคุยกันครับ เธอค่อยมาบอกทีหลังว่า เธอชื่อ กิ้ฟ ทำงานเป็นเอ็มซีบ้าง เป็นพริตตี้บ้าง  มาเป็นพีอาร์ชั่วคราวที่คิวตี้ ถ้าวันไหน ได้รอบน้องเกินสิบรอบ เจ้าของร้าน จะให้โบนัส รอบละร้อยครับ  โทรคุยกันไปมา ผมเลยเริ่มรุกคืบครับ ซื้อของมาฝาก เเล้วนัดเลี้ยงเธอเป็นติ่มซำที่โรงเเรมเอเชีย ที่นี่ เป็นบุฟเฟต์ครับ หัวละ 400 ถ้าน้องมาทานข้าวกับผม ผมให้ค่าเสียเวลาอีก 1000 ครับ เรียกว่า ไม่ได้เลี้ยงเปล่าๆ มีตังค์ติดกระเป๋าให้ด้วย เพราะ ถ้าน้องมา ทุกอย่างน่าจะคืบหน้าไปได้ไม่ยากครับท่าน
เอิ้กๆ สเต็ปเทพจริงๆ รอลุ้นคนคำนวณให้ชนะฟ้าลิขิตครับ 555  wanwan020

ผลเป็นอย่างไร
stock77
*

« ตอบ #168 เมื่อ: 12:19:44 PM 06 พฤษภาคม 2012 »

น้องโทรมาไม่ยอมรับสายอีก
เสี่ยจะแกล้งน้องไปถึงไหน
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #169 เมื่อ: 08:25:39 PM 06 พฤษภาคม 2012 »

มาต่อครับ ผมกลับมาถึงบ้านที่ตจว. พีอาร์ก็โทรมาอีก  วันต่อมา ผมก็รับสาย บอกน้องว่า โอกาสหน้าค่อยเจอกันก็ได้ เพราะผมเข้ากทม.บ่อยๆ ทำให้น้องสบายใจว่า ผมไม่โกรธน้องที่ผิดนัด  คนกทม.มักตื่นสายครับ ยิ่งงานเเบบนี้ด้วย ค่ำมืด เธอต้องไปจัดอีเวนท์  วันต่อมา เธอเริ่มขอผมครับ เริ่มจากเครื่องสำอางค์ SK2 ชุดเล็ก ราคาเกือบ3000  ชุดใหญ่ราคาเเพงกว่านั้น  เเล้วต่อมาเธอก็บอกว่า วันนั้น วันเกิดเธอนะเธออยากได้ นาฬิกาข้อมือ แหะๆๆ  มาลายนี้เลยครับ  ผมเอง เต็มใจจ่ายให้เธอนะครับ หากเธอจะมาเป็นเพื่อนกินเพื่อนเที่ยวกับผม คือต้องลงทุนบ้าง ไม่ใช่ขอเอาดื้อๆ ผมเลยขอให้เธอนวดให้ผม ให้ 5000 เลย  หรือจะเอา10000 เอามั้ยจ้ะนู๋จ๋า
hundu
*

« ตอบ #170 เมื่อ: 08:32:59 PM 06 พฤษภาคม 2012 »

สัจธรรมมีอยู่ครับ  ของฟรี ไม่มีในโลก ผมให้ 10000 เลย จะมีลิมิตเเค่ไหนก็ว่ามา  หรือจะเอามากกว่านั้นก็เจรจากันได้ พอน้องรู้ว่า ต้องถอดผ้าผ่อน มานวดให้ผม น้องก็วางสายไป  ผมก็ไม่ไปอะไรกับเธอเเล้วครับ  ผมถือว่า  เธอเป็นคนสวย คงเคยขออะไรฟรีๆจากคนมีเงินมาเยอะ  ผมเองจะให้ใครก็ต้องดูก่อนครับ ไม่ใช่หมูนี่ครับ ถึงจะเป็นคนใจอ่อนก็ตามที เรื่องตามป้อพีอาร์ เลยจบลงในลักษณะนี้ครับ  มาเล่าถึงประสบการณ์ระดับสามต่อครับ  คราวนี้ ผมสัญจรมาที่ เดอะ เฮาส์ ร้านของคุณบอยครับ  เป็นครั้งเเรกเลยครับที่มาที่นี่
Satid
*

« ตอบ #171 เมื่อ: 09:10:28 PM 06 พฤษภาคม 2012 »

สัจธรรมมีอยู่ครับ  ของฟรี ไม่มีในโลก ผมให้ 10000 เลย จะมีลิมิตเเค่ไหนก็ว่ามา  หรือจะเอามากกว่านั้นก็เจรจากันได้ พอน้องรู้ว่า ต้องถอดผ้าผ่อน มานวดให้ผม น้องก็วางสายไป  ผมก็ไม่ไปอะไรกับเธอเเล้วครับ  ผมถือว่า  เธอเป็นคนสวย คงเคยขออะไรฟรีๆจากคนมีเงินมาเยอะ  ผมเองจะให้ใครก็ต้องดูก่อนครับ ไม่ใช่หมูนี่ครับ ถึงจะเป็นคนใจอ่อนก็ตามที เรื่องตามป้อพีอาร์ เลยจบลงในลักษณะนี้ครับ  มาเล่าถึงประสบการณ์ระดับสามต่อครับ  คราวนี้ ผมสัญจรมาที่ เดอะ เฮาส์ ร้านของคุณบอยครับ  เป็นครั้งเเรกเลยครับที่มาที่นี่

คิดถูกแล้วครับป๋า  เหมือนกับผมที่เคยเจอ wanwan013 wanwan013
hundu
*

« ตอบ #172 เมื่อ: 12:17:34 AM 08 พฤษภาคม 2012 »

มาต่อดีกว่าครับ ร้านเดอะ เฮาส์ เป็นรีสอร์ทเลยครับ ร่มรื่นดีมาก ห้องก็สวย บรรยากาศเยี่ยมเลยครับ ผมจองไซรัปเอาไว้ สูงๆ หน้าใสๆ สวยเเบบธรรมชาติ  จีเอฟดีมากครับ  เข้าห้อง บรรยากาศดีๆ ฝนเริ่มตกเบาๆ ป๋านี่ ไม่ได้เลยครับ เจอฝนเข้าไป มักคึกเป็นพิเศษครับ เลยจ่ายเพิ่มให้น้องอีก 2000 เป็นอ็อปชั่นพิเศษ  ไม่มีปัญหาครับ  งานไหลดีมาก  เสียดายที่เค้าย้ายมาที่ใหม่ ในชื่อ เอฟคลับ น้องไซรัป ยังมาทำงานอยู่นะครับ ไปอุดหนุนน้องได้ ลงมา ผมก็มานั่งกุมมือน้องเล่นเป็นนานสองนานครับ ไม่อยากจากไปเลย ผมเลยไปสมัครสมาชิกอีก 1000 รวมค่าคอร์ส  ผมช่วยน้องเเละทางร้านไป 5100 บ.ครับ เสียดายที่ได้ใช้สิทธิครั้งเดียว ผมเอง ว่างๆจะตามไปอุดหนุนคุณบอย ที่คลับเอฟเหมือนกัน บริการดีมากครับ น้องๆก็งานเเรงๆทั้งนั้น  ไม่ต้องกลัวหล่นครับ คำว่า ผิดหวัง ไม่มีเเน่สำหรับร้านนี้  มีโอกาส จะไปเร็วๆนี้ครับ
kpcc000
*

« ตอบ #173 เมื่อ: 12:25:29 AM 08 พฤษภาคม 2012 »

ไซรัป ชื่อไม่คุ้นเลยครับ สงสัยไม่ค่อยโปรโมท  wanwan012

hundu
*

« ตอบ #174 เมื่อ: 01:03:56 AM 08 พฤษภาคม 2012 »

ไซรัป เธอมาทำงานอยู่นะครับ บางช่วงอาจมีหยุดบ้าง  น้องบอกว่า มาที ค่าเเท็กซี่ไปกลับ กว่า 500 เลยครับ
Bigsu™
เณรกระปู๋ หื่นรู้เรื่องตับ
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 3

หื่นวันละนิด ถ้าคิดจากิน "ตับ" 55+++

« ตอบ #175 เมื่อ: 09:35:50 AM 08 พฤษภาคม 2012 »

ป๋าจัดหนักตลอดเลย อิอิ  wanwan020
hundu
*

« ตอบ #176 เมื่อ: 08:02:46 PM 08 พฤษภาคม 2012 »

มาเล่าต่อครับ การเดินทางของผมในยุทธจักรนกป.  ป๋าขา โดยความสัตย์จริงนะครับ ไม่เคยมองว่า เป็นวงจรบาป หรือ วงจรอุบาทว์เลย  หากเป็นเสมือนโรงงานฝึกฝนอบรมคน นางฟ้า หรือนักเที่ยวย่อมได้รับสิ่งดีๆจากวงการนี้  นางฟ้าได้อนาคตที่ดี  เรื่องเงินนะ เป็นปัจจัยจำกัดครับ  ทำให้เเฟนมากกว่านี้ ไม่ได้ตังค์สักบาท  แถมให้ตังค์เเฟนใช้อีก  เเย่จังเลยครับ  คนต่อไปครับ น้องรุกกี้ แฮปปิเนส สปา  รุกกี้ เธอจะจริงใจครับ  เรื่องงาน ถึงไหนถึงกัน แคลเซี่ยมโตๆ ดื่มได้เต็มที่ ไม่มีหวงครับ ผมขึ้นกับน้อง พอขอระดับสาม น้องปฏิเสธครับ  ค่ารอบ 2000  ผมให้ทิปเธออีก 2000 (รวม 4000)ถึงเเม้น้องจะไม่ยอมผมก็ตาม   เเต่สนุกมากครับ โดยเฉพาะตรงที่  น้องยอมให้เข้าได้เเค่ส่วนหัว ผมก็ดันน้องตลอด น้องก็พยามขืนไว้ เป็นความสนุกทั้งผมเเละน้องครับ  ให้น้องอยู่ข้างบนได้สักพัก น้องก็ขอถอย เธอบอกว่า เดี๋ยวอดใจไม่ไหว เป็นได้ทิ้งตัวลงมาเเน่ๆ  ผมชอบเธอนะครับ ผ้าปูเตียงนี่ ยับย่นไปถึงไหนต่อไหน  ผมยังว่า จะไปหาน้องอีกครับ เผื่อว่า น้องจะยอมผมบ้าง
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #177 เมื่อ: 08:17:48 PM 08 พฤษภาคม 2012 »

พี่ฮันพูดถูกครับ  เพื่อนผมขึ้นน้องคนนึงที่โซลเมท  น้องทำท่าขึ้นบน โยกขึ้น ๆ ลง ๆ ปฎิเสธอย่างเดียว   

ในที่สุดความเสียวเข้าครอบงำ  เพื่อนผมดึงสะโพกเปลี่ยนองศา  เสียบซ๊วบ

ได้ผลทันตา  น้องหมดความอดทน  ควบต่อไม่หยุดเลย  ทำเพื่อนผมเพ้อจนวันนี้ 5555
Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

« ตอบ #178 เมื่อ: 10:10:14 PM 08 พฤษภาคม 2012 »

พี่ฮันพูดถูกครับ  เพื่อนผมขึ้นน้องคนนึงที่โซลเมท  น้องทำท่าขึ้นบน โยกขึ้น ๆ ลง ๆ ปฎิเสธอย่างเดียว   

ในที่สุดความเสียวเข้าครอบงำ  เพื่อนผมดึงสะโพกเปลี่ยนองศา  เสียบซ๊วบ

ได้ผลทันตา  น้องหมดความอดทน  ควบต่อไม่หยุดเลย  ทำเพื่อนผมเพ้อจนวันนี้ 5555

ใครหรอครับ ไม่เฉลยหน่อยหรอครับ Embarrassed
kpcc000
*

« ตอบ #179 เมื่อ: 11:56:06 PM 08 พฤษภาคม 2012 »

มาเล่าต่อครับ การเดินทางของผมในยุทธจักรนกป.  ป๋าขา โดยความสัตย์จริงนะครับ ไม่เคยมองว่า เป็นวงจรบาป หรือ วงจรอุบาทว์เลย  หากเป็นเสมือนโรงงานฝึกฝนอบรมคน นางฟ้า หรือนักเที่ยวย่อมได้รับสิ่งดีๆจากวงการนี้  นางฟ้าได้อนาคตที่ดี  เรื่องเงินนะ เป็นปัจจัยจำกัดครับ  ทำให้เเฟนมากกว่านี้ ไม่ได้ตังค์สักบาท  แถมให้ตังค์เเฟนใช้อีก  เเย่จังเลยครับ  คนต่อไปครับ น้องรุกกี้ แฮปปิเนส สปา  รุกกี้ เธอจะจริงใจครับ  เรื่องงาน ถึงไหนถึงกัน แคลเซี่ยมโตๆ ดื่มได้เต็มที่ ไม่มีหวงครับ ผมขึ้นกับน้อง พอขอระดับสาม น้องปฏิเสธครับ  ค่ารอบ 2000  ผมให้ทิปเธออีก 2000 (รวม 4000)ถึงเเม้น้องจะไม่ยอมผมก็ตาม   เเต่สนุกมากครับ โดยเฉพาะตรงที่  น้องยอมให้เข้าได้เเค่ส่วนหัว ผมก็ดันน้องตลอด น้องก็พยามขืนไว้ เป็นความสนุกทั้งผมเเละน้องครับ  ให้น้องอยู่ข้างบนได้สักพัก น้องก็ขอถอย เธอบอกว่า เดี๋ยวอดใจไม่ไหว เป็นได้ทิ้งตัวลงมาเเน่ๆ  ผมชอบเธอนะครับ ผ้าปูเตียงนี่ ยับย่นไปถึงไหนต่อไหน  ผมยังว่า จะไปหาน้องอีกครับ เผื่อว่า น้องจะยอมผมบ้าง
ป๋ามีความฝังใจที่แฮปนี่เอง เลยจะตามไปล้างแค้น 555  wanwan020

แท็ก:
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)