Ads
 03:07:45 PM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 11 12 [13] 14 15 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 723517 ครั้ง) A A A A
kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #180 เมื่อ: 11:58:05 PM 08 พฤษภาคม 2012 »

พี่ฮันพูดถูกครับ  เพื่อนผมขึ้นน้องคนนึงที่โซลเมท  น้องทำท่าขึ้นบน โยกขึ้น ๆ ลง ๆ ปฎิเสธอย่างเดียว   

ในที่สุดความเสียวเข้าครอบงำ  เพื่อนผมดึงสะโพกเปลี่ยนองศา  เสียบซ๊วบ

ได้ผลทันตา  น้องหมดความอดทน  ควบต่อไม่หยุดเลย  ทำเพื่อนผมเพ้อจนวันนี้ 5555

คงเพ้อเพราะถูกใจนะครับ เพราะคงสวมเกราะ 555  wanwan020

Bigsu™
เณรกระปู๋ หื่นรู้เรื่องตับ
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 3

หื่นวันละนิด ถ้าคิดจากิน "ตับ" 55+++

« ตอบ #181 เมื่อ: 10:01:26 AM 09 พฤษภาคม 2012 »

พี่ฮันพูดถูกครับ  เพื่อนผมขึ้นน้องคนนึงที่โซลเมท  น้องทำท่าขึ้นบน โยกขึ้น ๆ ลง ๆ ปฎิเสธอย่างเดียว   

ในที่สุดความเสียวเข้าครอบงำ  เพื่อนผมดึงสะโพกเปลี่ยนองศา  เสียบซ๊วบ

ได้ผลทันตา  น้องหมดความอดทน  ควบต่อไม่หยุดเลย  ทำเพื่อนผมเพ้อจนวันนี้ 5555

พี่บี๊ เล่นซะน้องตั้วตัวไม่ทันเลย น้องเลยถีงไหนถึงกัน อิอิ  wanwan031
pluskit001
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #182 เมื่อ: 02:59:54 PM 09 พฤษภาคม 2012 »

แจ่มๆ wanwan002

*ขออภัย จำกัดสิทธิ์การใส่ลิงค์ในลายเซ็น*  *ขออภัย จำกัดสิทธิ์การใส่ลิงค์ในลายเซ็น*  *ขออภัย จำกัดสิทธิ์การใส่ลิงค์ในลายเซ็น*  *ขออภัย จำกัดสิทธิ์การใส่ลิงค์ในลายเซ็น*
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #183 เมื่อ: 11:47:06 PM 09 พฤษภาคม 2012 »

จริงๆเเล้ว นางฟ้านกป.นี่ มีเสน่ห์ตรงที่ น้องไม่ยอมง่ายๆครับ ผมเคยประทับใจสุดๆกันน้องคนหนึ่งที่อารมณ์พาไป   ไม่ต้องมันนี่ ทอล์ค ให้เสียความรู้สึกครับ ทุกวันนี้ ยังติดต่อโทรคุยกับน้องครับ เปิดเผยชื่อออกไป มีคนกระอักเลือดหลายคนครับ อิอิ  บางที เที่ยวนกป. การได้ระดับสามก็ไม่ใช่คำตอบสุดท้ายครับ เเต่ได้เรียนรู้ พฤติกรรมของน้องๆบางคน คนไหนมีสีสัน ผมจะหยิบเอามาเล่า เพราะ จะได้เป็นเเนวทางของนักเที่ยวที่จะได้เจอครับ คนต่อไป เอาเป็น จ้ะจ๋า เจ้าเเม่หล่นขาขาดเเห่งแฮปปิเนสคราบ
kpcc000
*

« ตอบ #184 เมื่อ: 11:57:25 PM 09 พฤษภาคม 2012 »

เห็นด้วยครับที่อารมณ์พาไป ไม่ต้องมันนี่ ทอล์ค ได้ฟีลมากกก  wanwan020

hundu
*

« ตอบ #185 เมื่อ: 12:01:54 AM 10 พฤษภาคม 2012 »

น้องคนนี้ ไม่ยอมทำระดับสองเเละสามเด็ดขาด ตั้งเเต่เเรกรู้จักผมครับ  แต่พอพาไปทานอาหารอร่อยๆ นั่งสบตา ในโรงเเรมหรูๆ จับเเก้มเล่น  พอเข้าห้อง แหม น้องยอมป๋าขาโดยอัตโนมัติเลยคราบ
kpcc000
*

« ตอบ #186 เมื่อ: 12:06:44 AM 10 พฤษภาคม 2012 »

555 ไว้ผมกระซิบถามนะครับ  wanwan002

hundu
*

« ตอบ #187 เมื่อ: 12:19:04 AM 10 พฤษภาคม 2012 »

พี่Kpccเชื่อมั้ย ล่าสุด ผมเสนอให้น้อง 5000 และเเหวนสลึงนึง ให้เธอมาพบกับผม  น้องยังไม่มาเลยครับ ไม่เเน่ใจว่า ไม่ว่าง หรือไม่อยากมาครับ ตอนนี้ เธอห่างวงการมาได้เกือบปีเเล้วครับ
kpcc000
*

« ตอบ #188 เมื่อ: 12:24:32 AM 10 พฤษภาคม 2012 »

สงสัยมีคนเลี้ยงดีๆแล้วครับ  Lips Sealed

magus
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #189 เมื่อ: 01:38:21 PM 11 พฤษภาคม 2012 »

แอบอ่านมานาน ตามมาคาราวะ 1 จอกครับ  wanwan017
hundu
*

« ตอบ #190 เมื่อ: 09:22:23 PM 11 พฤษภาคม 2012 »

การเดินทางของผม  จ่ายไปเยอะครับ ไม่คิดว่า วันนึงจะได้เอามาเล่าให้พี่น้องฟัง  ผมจะเล่าระดับสามต่อก็เซ็ง ลองมาฟังประสบการณ์อีกเเนวนึงครับ เพื่อเป็นคติเตือนใจเเก่นักเที่ยวที่อยากลองขอลทั้งหลายครับ ใครซ่า คิดอยากลองของ ต้องเจอของ เเบบที่ป๋าขาเจอคราบ  มีอยู่วันนึง ผมไปแฮปปิเนส  เจอน้องคนหนึ่ง ขาว สวย หมวย เซ็กส์ตามสูตรเลยครับ  น้องเบียร์ พีอาร์ บอกว่า ชื่อจ้ะจ๋า  ผมถูกใจน้องมาก เเต่พีอาร์บอกว่า อย่าขึ้นเลยพี่ ผมจะให้มันออกเเล้ว  มันนอนอย่างเดียวเลย ไม่ทำอะไร  ผมเองวันนั้น มีคิวกับน้องคนอื่นเเล้วครับ เลยต้องขึ้นกับคนอื่นก่อน เเต่ได้หมายตาจ้ะจ๋าเอาไว้เเล้ว  แต่ด้วยความที่ผมใจดีระดับป๋าขา เลยออกปากขอร้องพีอาร์ไว้ว่า อย่าให้น้องออกเลย ให้โอกาสน้องต่อไปก่อน (อย่างน้อย ขอให้พี่ขึ้นกับจ้ะจ๋าก่อนนะ อิอิ)
hundu
*

« ตอบ #191 เมื่อ: 09:47:30 PM 11 พฤษภาคม 2012 »

จากวันนั้น ผ่านไปได้อีกร่วม 2 เดือนครับ ผมอยู่มาบุญครอง เลยโทรไปเช็คน้องๆมี่ร้านแฮปปิเนส จ๋ามาครับ  ผมเลยจองเลย  เเหม รอมานาน ตัวจริงเริ่มอวบขึ้นครับ  น้องจะเเบบว่า อยากได้ตังค์ ค่อยเข้ามาที่ร้าน  บางที มาเเล้วได้ รอบสองรอบก็กลับเลยครับ ผมก็เจอครั้งเเรกละครับที่ว่า เจ้าเเม่หล่นขาขาดเป็นยังไง   ผมมีของฝากให้น้องด้วย ท่าทางน้องดีใจมาก น้องบอกว่า อยากได้เตาไมโครเวฟ เอาไว้อุ่นอาหาร ผมก็ว่า ไม่มีปัญหา ราคาเท่าไหร่จ้ะ 4000 ค่ะ  ผมขึ้นกับเธอ สบายมาก ทิปให้ก่อนเลย 2000 น้องก็นอนเฉยๆครับ ไม่มีนวด ไม่มีบิ้ว ปล่อยให้เราเก็บรายละเอียดเองครับ เราก็ได้สัมผัส เเละเล่นกับส่วนล่างของน้องได้เต็มที่  จะเอานิ้วเเยงเข้าไป ก็ได้ครับ ช่างทาสีน้องไม่รังเกียจครับ  นมเธอ โอว์ งามมาก กลมใหญ่เลย เสียดายที่ไม่ยอมให้ดูดเลย คงหวงทรงนะครับ
hundu
*

« ตอบ #192 เมื่อ: 09:55:50 PM 11 พฤษภาคม 2012 »

เธอนอนเฉยๆคราบ  เเล้วมีโทรคุยกับใครไม่รู้เฉยเลย บางช่วงจะส่งสัญญาณ บอกเราว่า เบาๆหน่อยค่ะ แล้วเธอก็จะคุยๆไป ผมเองเลยขอต่อรอบ อีก 1 รอบ เพราะ ไม่มีธุระไปไหน  ชอบสัมผัสเนื้อตัวเธอ น้องเลยพูดขึ้นมาทันทีว่า งั้นพี่ทิปเพิ่มนะ ผมก็จ่ายอีก1000เลยครับ ค่ารอบ 2 รอบ 4000 ทิปอีก 3000 เป็น 7000แล้ว อยากได้เตาไมโคเวฟนี้จ้ะ ป๋าขามาเองต้องได้สิ  สัญญานะว่า ตังค์ที่ให้ ต้องไปซื้อเตาไมโครเวฟ ต้องรักษาคำพูดกับป๋านะนู๋จ๋า พอผมเสร็จกิจ น้องก็ลุกไปอาบน้ำเฉยเลยครับ เออ ตรูต้องเช็ดเองนี่หว่า เสร็จสรรพ์ น้องบ่นว่าหิวข้าว ผมเลยว่า งั้นเดี๋ยวออกมาทานข้าวด้วยกัน พี่เป็นเจ้ามือเลี้ยงเอง  ลงมา ผมเห็นน้องเข้าไปคุยกับพีอาร์ เเล้วออกมาบอกว่า พี่เบียร์ฝากให้ซื้อโค้กกระป๋อง
hundu
*

« ตอบ #193 เมื่อ: 10:08:27 PM 11 พฤษภาคม 2012 »

เธอเลือกร้าน ล้านยำตำเเซบ ผมทานเป็นครั้งเเรกครับ อร่อยมาก เธอสั่งส้มตำไทยสูตรเด็ด 2 จาน ลาบหมู  ปลาทับทิมนึ่งมะนาวตัวโตๆ  ทั้งอาหารที่ผมสั่งต่างหากอีก 2 อย่าง น้องกินเก่งมากครับ ไม่ค่อยทานข้าว ตามสูตรคนสวยเป้ะเลย  ค่าอาหารเกือบ  600 ครับ เสร็จเเล้ว เธอขอตัวจะไปซื้อน้ำอัดลมกระป๋อง ผมเองดันอยากเดินควงเธอเล่น ในห้างเเถวๆนั้นครับ หารู้ไม่ว่า จะเจอดีซ้ำเข้าอีก  มากับผม น้องหยิบน้ำอัดลมกระป๋อง  เดินไปหยิบเชอรรี่นอก  เเอปเปิลเขียวอย่างดี  เธอหันมาสบตาผม พี่จ๋าขอนะคะ ผมพยักหน้า ในใจเริ่มอยู่ไม่สุขเเล้วครับ ผมเริ่มฉากหลบ เพื่อมากดตังค์เพิ่ม ตรูหนอตรู อยู่ดีไม่ว่าดี กดออกมา 3000 ครับ พอมาถึงเคาท์เตอร์ชำระเงิน เห็น Blink White ขวดโตๆ ในตระกร้า จากที่ผมคิดทีเเรกว่า จะซื้อน้ำอัดลมกระป๋องให้เธอ กลายเป็นว่า ผมต้องมาจ่ายของกินของใช้ให้เธออีกเกือบๆ 900 บาทครับ  รวมเเล้ว ทั้งค่ารอบ ค่าทิป ค่าอาหาร ของกินของใช้ส่วนตัวเธอ  ผมจ่ายไปร่วม 8500 บาทครับท่าน
kpcc000
*

« ตอบ #194 เมื่อ: 10:32:57 PM 11 พฤษภาคม 2012 »

เธอนอนเฉยๆคราบ  เเล้วมีโทรคุยกับใครไม่รู้เฉยเลย บางช่วงจะส่งสัญญาณ บอกเราว่า เบาๆหน่อยค่ะ แล้วเธอก็จะคุยๆไป ผมเองเลยขอต่อรอบ อีก 1 รอบ เพราะ ไม่มีธุระไปไหน  ชอบสัมผัสเนื้อตัวเธอ น้องเลยพูดขึ้นมาทันทีว่า งั้นพี่ทิปเพิ่มนะ ผมก็จ่ายอีก1000เลยครับ ค่ารอบ 2 รอบ 4000 ทิปอีก 3000 เป็น 7000แล้ว อยากได้เตาไมโคเวฟนี้จ้ะ ป๋าขามาเองต้องได้สิ  สัญญานะว่า ตังค์ที่ให้ ต้องไปซื้อเตาไมโครเวฟ ต้องรักษาคำพูดกับป๋านะนู๋จ๋า พอผมเสร็จกิจ น้องก็ลุกไปอาบน้ำเฉยเลยครับ เออ ตรูต้องเช็ดเองนี่หว่า เสร็จสรรพ์ น้องบ่นว่าหิวข้าว ผมเลยว่า งั้นเดี๋ยวออกมาทานข้าวด้วยกัน พี่เป็นเจ้ามือเลี้ยงเอง  ลงมา ผมเห็นน้องเข้าไปคุยกับพีอาร์ เเล้วออกมาบอกว่า พี่เบียร์ฝากให้ซื้อโค้กกระป๋อง
สุดยอดจริงๆครับ ต่อรอบอีกไม่เปลี่ยนคนด้วย  wanwan009
น้องจ๋า คงมีอะไรพิเศษเช่น แค่แก้ผ้าก็คุ้มแล้ว  wanwan019

แท็ก:
หน้า: 1 ... 11 12 [13] 14 15 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)