Ads
 04:04:38 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717815 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #195 เมื่อ: 10:36:35 PM 11 พฤษภาคม 2012 »

มันเป็นยุคขุดทองของ นกป.ครับ  ช่วงที่ผ่านมา  Demand over Supply  เด็กมากมายจึงเล่นตัว เรียกราคา แลกกับบริการแย่ ๆ

วันนี้เท่าที่ผมสังเกตุ  กราฟ นกป.กำลังดิ่งเหวครับ  ป๋าใจดีทั้งหลายถอยไปลงอ่าง  มันเริ่มแลกไม่คุ้ม  จ่ายเงินเยอะแลกกับท่อนไม้

น้องนางฟ้าที่ GF สูง นับวันจะหายากเหมือนงมหอยในมหาสมุ่ทร  การบ้านเพื่อการค้ามากขึ้นจนน่าใจหาย
kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #196 เมื่อ: 10:39:05 PM 11 พฤษภาคม 2012 »

เธอเลือกร้าน ล้านยำตำเเซบ ผมทานเป็นครั้งเเรกครับ อร่อยมาก เธอสั่งส้มตำไทยสูตรเด็ด 2 จาน ลาบหมู  ปลาทับทิมนึ่งมะนาวตัวโตๆ  ทั้งอาหารที่ผมสั่งต่างหากอีก 2 อย่าง น้องกินเก่งมากครับ ไม่ค่อยทานข้าว ตามสูตรคนสวยเป้ะเลย  ค่าอาหารเกือบ  600 ครับ เสร็จเเล้ว เธอขอตัวจะไปซื้อน้ำอัดลมกระป๋อง ผมเองดันอยากเดินควงเธอเล่น ในห้างเเถวๆนั้นครับ หารู้ไม่ว่า จะเจอดีซ้ำเข้าอีก  มากับผม น้องหยิบน้ำอัดลมกระป๋อง  เดินไปหยิบเชอรรี่นอก  เเอปเปิลเขียวอย่างดี  เธอหันมาสบตาผม พี่จ๋าขอนะคะ ผมพยักหน้า ในใจเริ่มอยู่ไม่สุขเเล้วครับ ผมเริ่มฉากหลบ เพื่อมากดตังค์เพิ่ม ตรูหนอตรู อยู่ดีไม่ว่าดี กดออกมา 3000 ครับ พอมาถึงเคาท์เตอร์ชำระเงิน เห็น Blink White ขวดโตๆ ในตระกร้า จากที่ผมคิดทีเเรกว่า จะซื้อน้ำอัดลมกระป๋องให้เธอ กลายเป็นว่า ผมต้องมาจ่ายของกินของใช้ให้เธออีกเกือบๆ 900 บาทครับ  รวมเเล้ว ทั้งค่ารอบ ค่าทิป ค่าอาหาร ของกินของใช้ส่วนตัวเธอ  ผมจ่ายไปร่วม 8500 บาทครับท่าน
เห็นภาพ ลีลาสาวสวย เลยครับ  wanwan009

hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #197 เมื่อ: 10:40:47 PM 11 พฤษภาคม 2012 »

ผมเขียนตอนนี้ ขอบอกเลยว่า ไม่ได้มีเจตนาจะให้ร้ายจ้ะจ๋าครับ  งานของน้องก็เป็นไป ตามที่ผมเล่าทุกประการ  ที่ผมเอามาเล่าก้เพื่อเป็นเรื่องเตือนใจแก่ บรรดานักเที่ยวที่คิดอยากเลี้ยงข้าวสาวๆ  อยากเดินควงน้องๆ ถ้าเจอเเบบผม ท่านจะรู้เลยว่า  ควรจะจบเเค่ในห้องก็พอเเล้วครับ ออกมาต่อข้างนอก ท่านหาเรื่องหัวเเตกสถานเดียวครับ เรื่องของจ๋ายังไม่จบเเค่นี้ครับท่าน
kpcc000
*

« ตอบ #198 เมื่อ: 10:44:11 PM 11 พฤษภาคม 2012 »

มันเป็นยุคขุดทองของ นกป.ครับ  ช่วงที่ผ่านมา  Demand over Supply  เด็กมากมายจึงเล่นตัว เรียกราคา แลกกับบริการแย่ ๆ

วันนี้เท่าที่ผมสังเกตุ  กราฟ นกป.กำลังดิ่งเหวครับ  ป๋าใจดีทั้งหลายถอยไปลงอ่าง  มันเริ่มแลกไม่คุ้ม  จ่ายเงินเยอะแลกกับท่อนไม้

น้องนางฟ้าที่ GF สูง นับวันจะหายากเหมือนงมหอยในมหาสมุ่ทร  การบ้านเพื่อการค้ามากขึ้นจนน่าใจหาย

เห็นด้วยครับ เห็นที่เว็บเพื่อนบ้าน

บางคนเป็นเจ้าของร้านเองแท้ๆ ส่งการบ้านก็เอารูปของร้านมาโปรโมท

แต่ตอบคอมเมนท์ทำนองว่าเป็นคนเที่ยวเอง หลอกคนที่ไม่รู้ เฮ้อออ
 wanwan035

hundu
*

« ตอบ #199 เมื่อ: 10:45:57 PM 11 พฤษภาคม 2012 »

เห็นด้วยกับที่พี่เอ็บเมนท์ทุกประการครับ  ผมโดนอะไรมาบ้างจากความใจดีของผม  ไม่มีโอกาสเล่าในเว็ปกาปู๋ครับ เพราะ มีพระเอกเยอะ  ผมมาเล่าในเว็ปเราดีกว่า เพื่อเป็นเเนวทางให้กาปู๋เด็กอ่อนเเละไม่อ่อนทั้งหลาย  ได้ข้อคิดดีๆไป ไม่ต้องมาจ่ายเยอะเเบบผมหรอกครับ ไม่มีประโยชน์เลย กับชื่อเสียงอะไรทำนองนี้  สติต้องมาก่อนสตางค์ครับท่าน
iczxxx
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #200 เมื่อ: 02:08:12 AM 12 พฤษภาคม 2012 »

เห็นด้วยกับคุณ ebby มากเลยครับ

แต่สิ่งที่ผมรับไม่ได้สุดๆ คือ การที่บางร้าน เอารูปน้องผู้หญิงที่ไหนไม่รู้มาแอบอ้างว่าเป็นน้องที่ร้าน ไอ้เราก็เชื่อจองไป พอเจอตัวจริงแล้วแบบว่าหน้าห่างกันไกลมาก

แบบนี้หล่นตั้งแต่ยังไม่ขึ้นเลยด้วยซ้ำ เจ็บใจ แต่ก็ต้องฝืนทำตัวน่ารักกับน้องไปตามมารยาท

ปล.ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ผมไม่ค่อยได้ตอบกระทู้เท่าไหร่ แต่ก็เข้าเวบบ่อยครับ
Satid
*

« ตอบ #201 เมื่อ: 12:16:02 PM 12 พฤษภาคม 2012 »

จริงอย่างที่กล่าว  เจ้าของร้านมาเขียนกามบ้านเอง อ่านดูก็รู้ wanwan013
hundu
*

« ตอบ #202 เมื่อ: 08:29:32 PM 12 พฤษภาคม 2012 »

พอผมกลับมาที่ตจว. จ้ะจ๋าโทรมาถึงผมครับ ถามว่า จะมากทม.อีกเมื่อไหร่ ผมว่า อาทิตย์หน้า เลยถามน้องว่า เตาไมโครเวฟซื้อเเล้วยังจ้ะ  ยังค่ะ รอไปซื้อกับพี่ (ผมได้ยินประโยคนี้ หนาววาบเลยท่าน) ผมก็มานึกว่า ไอ้เราให้ตังค์ไป  จะซื้อหรือไม่ ก็ช่างเถอะนะ  พออาทิตย์ถัดมา ผมมากทม. จ๋าโทรถึงผมครับ ผมไม่รับสาย เธอโทร 4-5 หน มีข้อความมาบอกว่า โทรกลับด่วน ฉุกเฉิน เงินหมด ผมก้ไม่รับสายคราบ  เรื่องระหว่างผมกับจ้ะจ๋าก็จบกันไปลักษณะนี้ครับ ผมรู้ดีว่า ขืนผมออกมาเจอเธอ อย่างเจอที่พารากอน น้องเดินเข้าร้านรองเท้า ผมก็ต้องจ่าย ร้านเสื้อผ้า จิปาถะ ผมควักสถานเดียว แล้วมาต่อร้านนวด ผมต้องจ่ายค่ารอบ ค่าทิป เคยทิป 3000 ก้ต้องทิประดับเดิม  ผมต้องจ่ายอีกเป็นหมื่นๆครับ เเลกกับ งานตำๆๆๆๆ ก็แค่นั้น  ผมถอนตัวตอนนี้ ดีกว่าครับ ไม่ต้องจ่ายจนหัวเเตก นี่เป็นอีกประสบการณ์หนึ่งครับ ที่ผมเอามาเล่าให้พี่น้องฟัง  จะได้ระวังหากต้องการพาน้องออกนอกร้าน โชว์ความสปอร์ท อยากลองของ ท่าสนจะได้เจอของเเน่ อย่างที่ป๋าขาโดนมากับตัวเเล้วคราบ
thedarkside
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

« ตอบ #203 เมื่อ: 08:35:12 PM 12 พฤษภาคม 2012 »

พอผมกลับมาที่ตจว. จ้ะจ๋าโทรมาถึงผมครับ ถามว่า จะมากทม.อีกเมื่อไหร่ ผมว่า อาทิตย์หน้า เลยถามน้องว่า เตาไมโครเวฟซื้อเเล้วยังจ้ะ  ยังค่ะ รอไปซื้อกับพี่ (ผมได้ยินประโยคนี้ หนาววาบเลยท่าน) ผมก็มานึกว่า ไอ้เราให้ตังค์ไป  จะซื้อหรือไม่ ก็ช่างเถอะนะ  พออาทิตย์ถัดมา ผมมากทม. จ๋าโทรถึงผมครับ ผมไม่รับสาย เธอโทร 4-5 หน มีข้อความมาบอกว่า โทรกลับด่วน ฉุกเฉิน เงินหมด ผมก้ไม่รับสายคราบ  เรื่องระหว่างผมกับจ้ะจ๋าก็จบกันไปลักษณะนี้ครับ ผมรู้ดีว่า ขืนผมออกมาเจอเธอ อย่างเจอที่พารากอน น้องเดินเข้าร้านรองเท้า ผมก็ต้องจ่าย ร้านเสื้อผ้า จิปาถะ ผมควักสถานเดียว แล้วมาต่อร้านนวด ผมต้องจ่ายค่ารอบ ค่าทิป เคยทิป 3000 ก้ต้องทิประดับเดิม  ผมต้องจ่ายอีกเป็นหมื่นๆครับ เเลกกับ งานตำๆๆๆๆ ก็แค่นั้น  ผมถอนตัวตอนนี้ ดีกว่าครับ ไม่ต้องจ่ายจนหัวเเตก นี่เป็นอีกประสบการณ์หนึ่งครับ ที่ผมเอามาเล่าให้พี่น้องฟัง  จะได้ระวังหากต้องการพาน้องออกนอกร้าน โชว์ความสปอร์ท อยากลองของ ท่าสนจะได้เจอของเเน่ อย่างที่ป๋าขาโดนมากับตัวเเล้วคราบ

ผมว่า น้องก็เกินไป ไม่รู้จักพอ เซอร์วิสไม่ดี จะเอาโน่นเอานี่ รออ่านเรื่องต่อนะครับพี่  wanwan013
hundu
*

« ตอบ #204 เมื่อ: 08:51:09 PM 12 พฤษภาคม 2012 »

มิน่าครับ นักเที่ยวที่มีประสบการณ์มาก่อน ถึงบอกว่า ให้มันจบอยู่ในห้องนั้นเเหละ ป๋าขาอยากลองของ เลยได้เจอของสมใจครับ  แต่คนที่ออกมาข้างนอกเเล้ว ไม่เรียกร้อง แล้วเเต่จะให้ก็มีนะครับ เเบบนี้น่ารักจริง เเต่เราก็ให้น้องอยู่ดีละครับ  เป็นเรื่องของน้ำใจ เเละเราก็เต็มใจก็มีครับ
kpcc000
*

« ตอบ #205 เมื่อ: 02:13:44 AM 13 พฤษภาคม 2012 »

เคยเจอน้องลักษณะคล้ายๆอย่างนี้ครับ ขอเงินตลอด ชอบให้โอนเงินก่อนแล้วค่อยมา บางครั้งก็เบี้ยวนัด
แต่ว่างานยังดีหน่อย สเปสด หลังๆรู้ว่าติดยา พอเบี้ยวนัดครั้งสุดท้าย ผมเปลี่ียนเบอร์เลย

pol14
*

« ตอบ #206 เมื่อ: 07:41:18 AM 13 พฤษภาคม 2012 »

wanwan009 มีอย่างนี้ด้วยหรือ น้องขอให้โอนตังค์ให้ก่อน ใจถึงจีิงๆ
Satid
*

« ตอบ #207 เมื่อ: 01:01:11 PM 13 พฤษภาคม 2012 »

มิน่าครับ นักเที่ยวที่มีประสบการณ์มาก่อน ถึงบอกว่า ให้มันจบอยู่ในห้องนั้นเเหละ ป๋าขาอยากลองของ เลยได้เจอของสมใจครับ  แต่คนที่ออกมาข้างนอกเเล้ว ไม่เรียกร้อง แล้วเเต่จะให้ก็มีนะครับ เเบบนี้น่ารักจริง เเต่เราก็ให้น้องอยู่ดีละครับ  เป็นเรื่องของน้ำใจ เเละเราก็เต็มใจก็มีครับ

เห็นด้วย....ที่ให้มันจบในห้องนวด..ผมก็ทำแบบนี้เพื่อมิให้เป็นภาระผูกพัน wanwan013 wanwan013
stock77
*

« ตอบ #208 เมื่อ: 02:20:57 PM 13 พฤษภาคม 2012 »

อ่านเรื่องราวเสี่ยแล้ว คงไม่กล้า
นัดนอกรอบนอกละครับ
น่ากลัวจริง ๆ
sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #209 เมื่อ: 08:23:52 PM 13 พฤษภาคม 2012 »

อ่านเรื่องจ๊ะจ๋าของป๋าขาแล้ว ได้คืบเอาศอกจริงๆครับน้องจ๋า  เรื่องนี้คงไม่เกิดกับผมเพราะมีครอบครัวแล้วไม่มีเวลาไปกับน้องๆแค่มีเวลาไปนวดครั้งละ1.30ขม.

ก็หายากเต็มทีครับ  แต่ป๋าขาโสดผมว่าหากไม่เปมากก็ถือว่าใช้ชีวิตได้ประสบการณ์ดีนะครับ

มิหน้าเล่าหลังๆป๋าขาเบื่อวงการนกป.  คืนวงการออน. 

ผมว่าเที่ยวนกป.จะตกลงอะไรให้จบในห้องนวด  ประหยัด ไม่เจ็บตัว เจ็บก็ไม่มาก หล่นก็เปลี่ยนน้องเปลี่ยนร้านครับ

ส่วนการบ้านเดี๋ยวนี้ต้องใส่ตะแกรงกรอง  การบ้านเจ้าของ/หุ้นส่วน/ นั่งเทียน /อวยเกินเหตุ  แยะครับ  อาทิตย์ที่แล้วสดๆผมตามลอกหล่นขาขาดเลยครับ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)