Ads
 06:25:29 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 14 15 [16] 17 18 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717736 ครั้ง) A A A A
Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #225 เมื่อ: 06:50:13 PM 16 พฤษภาคม 2012 »

ป๋าขา ไม่มีพวกดาวดัง อย่างน้อง Iคิว หรือ ทักษอร B.... มั้งหรอครับ แต่ก็ติดตาามผลงานป๋าขานะครับ
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #226 เมื่อ: 07:59:07 PM 16 พฤษภาคม 2012 »

ทักษอร ไม่กล้าขึ้นครับ เพราะเคยเห็นตัวจริงเเล้ว ไม่ถูกสเปก อีกอย่าง เพื่อนพี่บี้ ไปกินตับมา  พี่บี้บอกว่า เวลา เสียวขั้นสุดยอด ทักษอร เธอร้องเสียงดังประหลาดๆ พิกล เเถมค่ารอบ บวกค่าตับเเพงไปครับ ทักษอร เริ่มเหลาเหย่เเล้ว    ส่วนไอคิว  คิวน้องเยอะมากครับ  ได้ข่าวว่า ทั้งเรียนและทำงานไปพร้อมๆกัน  น้องถึงกับวูบไปเลยครับ  ผมเลยคิดว่า  น้องทั้งฮ็อท ทั้งทำงานหนักแบบนี้  จะไปหา ก็กลัวสังขารน้องจะไม่ไหวครับ นักเที่ยวอย่างเราๆ ไม่อยากเเสวงหาความสุขบนความทุกข์ของคนอื่นครับ  การเดินทางในยุทธจักรกาปู๋ของป๋าขา จึงเน้นความสะดวกของตัวเองเป็นหลักครับ  ไม่เน้นกระเเส เพราะ มากทม.ที เวลามีน้อยครับ  ถ้าจะให้กวาดตัวท็อปๆ ก็ทำได้ เเต่ก็เเค่ความบันเทิงชั่วครั้งคราวเท่านั้นเอง  จะมาเอาเป็นเเก่นสารอะไรไม่ได้หรอกครับท่าน
พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #227 เมื่อ: 09:40:15 PM 16 พฤษภาคม 2012 »

สาว นกป. ส่วนใหญ่อยู่แล้วที่ตั้งใจมาแค่ชักว่าวแขก  การบ้านสมัยนี้เหมือนอย่างพี่โคบอก

มีแต่ไหลสุดติ่ง  แฉะ ๆ ๆ   แต่พอตามลอกก็เจอแห้งสนิท และหั่นขาเราขาดสองท่อน

การบ้านที่เขียนเรื่องจริง  ไม่ใช่เขียนเพื่อให้คนเขียนดูเหมือนเทพ  เหลือสักกี่คนแล้ววันนี้

G-mod  สยามเดย์ไนท์ครับ

ผมว่าทั้งสองคนนะครับ

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
*

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #228 เมื่อ: 09:43:35 PM 16 พฤษภาคม 2012 »

ทักษอร ไม่กล้าขึ้นครับ เพราะเคยเห็นตัวจริงเเล้ว ไม่ถูกสเปก อีกอย่าง เพื่อนพี่บี้ ไปกินตับมา  พี่บี้บอกว่า เวลา เสียวขั้นสุดยอด ทักษอร เธอร้องเสียงดังประหลาดๆ พิกล เเถมค่ารอบ บวกค่าตับเเพงไปครับ ทักษอร เริ่มเหลาเหย่เเล้ว    ส่วนไอคิว  คิวน้องเยอะมากครับ  ได้ข่าวว่า ทั้งเรียนและทำงานไปพร้อมๆกัน  น้องถึงกับวูบไปเลยครับ  ผมเลยคิดว่า  น้องทั้งฮ็อท ทั้งทำงานหนักแบบนี้  จะไปหา ก็กลัวสังขารน้องจะไม่ไหวครับ นักเที่ยวอย่างเราๆ ไม่อยากเเสวงหาความสุขบนความทุกข์ของคนอื่นครับ  การเดินทางในยุทธจักรกาปู๋ของป๋าขา จึงเน้นความสะดวกของตัวเองเป็นหลักครับ  ไม่เน้นกระเเส เพราะ มากทม.ที เวลามีน้อยครับ  ถ้าจะให้กวาดตัวท็อปๆ ก็ทำได้ เเต่ก็เเค่ความบันเทิงชั่วครั้งคราวเท่านั้นเอง  จะมาเอาเป็นเเก่นสารอะไรไม่ได้หรอกครับท่าน

พูดซะแก่ตามกันเลยอะครับ

วันหลังต้องปลอมตัวไปบ้าง

ยังมีที่ไหนที่เขาจำพี่เตอร์ไม่ได้อีกหรอครับ

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
*

« ตอบ #229 เมื่อ: 09:45:51 PM 16 พฤษภาคม 2012 »

ป๋าขา เป็นคนแรกตั้งแต่ผมอยู่ที่นี่มา
ทำให้ผมตั้งตากดหน้าอ่านไปเรื่อย จนมาหน้า16-17แล้ว ผมขอให้เรื่องราวมันยังไม่จบได้ไหม ผมจะรวบรวมเรื่องราวมาลงวารสารให้ได้ อิอิอิอิ

ป่าวครับ อยากอ่านไปเยอะๆ อ่อนประสบการณ์อย่างผมจะได้รู้

กว่าผมจะไปสักที่ต้องหาข้อมูลแท้ๆ เพราะว่า แพงเหลือเกิน นกป.  จะได้ดีๆก็น้อย

ครั้งแรกโดนไปก็เจ็บเลย

huge_jackman
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #230 เมื่อ: 10:15:49 AM 17 พฤษภาคม 2012 »

วันนี้ป๋าขา จะเข้ากทมไหมนะ

kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #231 เมื่อ: 05:36:32 PM 17 พฤษภาคม 2012 »

วันนี้ป๋าขา จะเข้ากทมไหมนะ
ไม่เข้าครับ โทรคุยกันแล้ว  wanwan012

pek512
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #232 เมื่อ: 10:53:19 PM 17 พฤษภาคม 2012 »

ป๋าแล้ว น้องไอติม บ้านแสนสุข ป๋าได้ระดับไหนครับ
ชอบมากคนนี้  wanwan013
เดี๋ยวนี้ไม่มาแล้ว  Cry
เจน จิราแยะ
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #233 เมื่อ: 05:50:15 AM 19 พฤษภาคม 2012 »

หัวหมู่ทะลวงแทงตัวจริงอยู่นี่เอง  Shocked

ข้าพเจ้ามิได้ชมชอบการเสพย์กามรมณ์ แต่ข้าพเจ้ารื่นรมย์การเสพย์ความงามของเรือนร่างอิสตรีต่างหาก
เจน จิราแยะ
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #234 เมื่อ: 06:20:01 AM 19 พฤษภาคม 2012 »

เค้าเป็นพวกเสือปืนไวอ่า กลัวว่านัวๆ ไปแล้วจิ้มเข้าไปจะสำลักออกมาทันที นาทีละ 1,500 - 2,000 คงต้องไปลาตาย  Cry Cry Cry

ข้าพเจ้ามิได้ชมชอบการเสพย์กามรมณ์ แต่ข้าพเจ้ารื่นรมย์การเสพย์ความงามของเรือนร่างอิสตรีต่างหาก
wondonechake
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #235 เมื่อ: 07:23:01 AM 19 พฤษภาคม 2012 »

เค้าเป็นพวกเสือปืนไวอ่า กลัวว่านัวๆ ไปแล้วจิ้มเข้าไปจะสำลักออกมาทันที นาทีละ 1,500 - 2,000 คงต้องไปลาตาย  Cry Cry Cry
ฮ่าๆๆๆ   wanwan024
คิดเหมือนกันครับ ไม่ิอึดไม่ทนอย่างใครเขาซะด้วยสิ  wanwan044
hundu
*

« ตอบ #236 เมื่อ: 08:28:54 PM 19 พฤษภาคม 2012 »

มาตอบเรื่องน้องไอติม บ้านเเสนสุขก็ดีนาท่าน wanwan007
hundu
*

« ตอบ #237 เมื่อ: 10:01:44 PM 19 พฤษภาคม 2012 »

มาเล่าต่อครับ ผมเพิ่งกลับจากกทม. น้องไอติมนี่ ร้านบ้านความสุข ผมจองน้องเอาไว้ กว่าจะฝ่ารถติดไปถึงร้านได้ ก็เสียเวลามาก ทางร้านดันคิดเวลาจากที่ผมมาสาย ผมเลยมีเวลาอยู่กับน้องเเค่ ครึ่งชั่วโมงครับ เเต่จ่ายเต็มๆ 2000 บ. เนื้องาน จัดว่า ดีนะครับ แต่เวลามีน้อย เลยได้เเค่นัวไปก่อน  ผมไม่ได้กลับไปซ้ำน้องไอติม เพราะว่า นมเธอไม่สวย ไม่เเน่นคราบท่าน ช่วงล่างก็ธรรมดา น้องมีดีที่ หน้าสวย งานไหลๆครับ
hundu
*

« ตอบ #238 เมื่อ: 09:13:32 PM 20 พฤษภาคม 2012 »

ไอติมนี่ ไม่จองไม่เจอเเน่ครับ สวย ตาเจ้าชู้ งานไหลๆ ตามใจดี แต่ผมว่า นมน้อง กับ ช่วงล่างไม่เท่าไหร่ คงใช้งานมาเยอะครับ  ผมเลยไม่คิดไปซ้ำเธอ  เล่าต่อดีกว่าครับ  วันที่ผมขึ้นกับกันดั้ม  ลงมา ผมก็เจอน้องไอจังเข้าร้านมาพอดีเลย น้องจำผมได้ครับ
hundu
*

« ตอบ #239 เมื่อ: 10:04:56 PM 21 พฤษภาคม 2012 »

มาเล่าต่อครับ  ลงงานจากน้อง........มา ไอจังเข้าร้านพอดีครับ  ไอจัง ขาว สวย น่ารักมาก ผมเคยขึ้นกับไอจัง ก่อน........เสียอีก (ขึ้นเดือน ก.ค. 54) ครั้งเเรกนั้น บอดี้แบบใส่ถุง จนผมเสร็จ งานจัดว่า ดีเลยครับ  ผมทิปไป1500 รวมค่ารอบก็ 3800  หลังจากนั้น ผมก็มาขึ้นกันดั้มในเดือน ก.ย. 2554 มาเจอไอจังคราวนี้ น้องมีงานมาทำด้วย เป็นพวกงาน Translation ช่วยน้องอ่านเเละเเปลบทความ  เผลอก็หอมเเก้มน้องบ้าง กอดบ้าง  ตามสูตรเจ้าชู้ยักษ์ของผม  สักพักก็มีเเขกเรียกไอจังขึ้นห้อง  ผมก็นั่งๆนอนๆเล่นจนไอจังลงมา ไอจังเล่าให้ฟังว่า ลูกค้า ไม่ยอมอาบน้ำ  หื่นท่าเดียว ไม่ยอมสวมถุงป้องกัน เวลาทำบอดี้  ท่าทางน้องน่าสงสารครับ ผมเองขึ้นกับ........ หมดสภาพเเล้ว เลยควักทิปพิเศษให้ไอจังไปอีก 1200 เป็นน้ำใจครับ  น้องดีใจมาก ผมเลยบอกว่า คราวหน้า จะพาไปเดินห้าง ไปมั้ย น้องเลยให้เบอร์โทรมา  น้องบอกว่า ขอพ็อกเก็ทมันนี่สัก 2000 ก็พอค่ะ  ได้สิจ้ะ เดี๋ยวป๋าขาจัดให้
แท็ก:
หน้า: 1 ... 14 15 [16] 17 18 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)