Ads
 08:50:58 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 718030 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #240 เมื่อ: 10:28:10 PM 21 พฤษภาคม 2012 »

หลังจากกลับมาที่ตจว.  ผมลองโทรหาไอจัง โทรเท่าไหร่ก็ไม่ติดครับ  อันนี้ เชื่อว่า นักเที่ยวทั้งหลาย ก็คงเป็นเเบบผม  เวลาน้องให้เบอร์มา   พอโทรจริง ก็โทรไม่ติด  สุดท้าย ผมเลยต้องลบเบอร์ของน้องออกไป  ไม่ว่ากันครับ  จบๆกันไป เด็กของป๋าขา ยังมีอีกเป็นพะเรอเกวียน ผมจะเล่าต่อถึงประสบการณ์ระดับสามคนต่อไป เดือนก.ย. ปีที่เเล้วครับ ที่ร้านประจำของผมเลย แฮปปิเนส สปา ร้านที่เค้าห้ามเสียบนั่นเเหละคราบ  แฮ่ม
kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #241 เมื่อ: 11:16:22 PM 21 พฤษภาคม 2012 »

ป้าย ห้ามค้าประเวณี เห็นบ่อยเลยครับ 555  wanwan007

hundu
*

« ตอบ #242 เมื่อ: 08:09:34 PM 22 พฤษภาคม 2012 »

เดือน ก.ย.ปี54 ผมขึ้นน้องไป 11 คนครับ เดือนนั้น ใช้เงินไป 37900 บ. พอดีทางร้าน เดอะ ซีเคร็ท พีเอ็มมาเเจ้ง น้องใหม่ ชื่อ มีมี่ครับ เป็นสาวอ็อฟฟิต ผมเลยจองไว้ตอนเย็น แต่มีเวลา เลยเเวะไปแฮปปิเนส  โทรจองน้องระริน ระทดระทวยนั่นละครับ เจอน้องระริน น้องย้ายมาจากร้านอื่นครับ เรื่องงาน ถือว่า เเย่สุดในบรรดาน้องๆที่ผมขึ้นที่แฮปปิเนสทั้งหมด  รูปร่างหน้าตา ไม่เหมือนในรูปเลย งานนวดก็งั้นๆ ทำเเบบขอไปที ผมเลยทิปแค่ 600 รวมจ่ายไป2600 บ.  พอลงมา พีอาร์ก็เเนะนำน้องคนอื่นๆ  มีอยู่คนหนึ่งครับ มาจากเเม่กลองเลยทีเดียว  สูง ผมยาว หน้าตาพอได้ สวยเเบบบ้านๆ  มารถตู้ ค่ารถไปกลับ วันละกว่า 500 เลยครับ มาทำวันเเรกเลย เเล้วยังไม่ได้รอบครับ ผมมันขี้สงสารน้องอยู่เเล้ว นานๆ ได้เป็นเเขกคนเเรกกะเค้าบ้าง เผื่อว่า น้องจะได้มีรายได้ดีๆ ได้ประทับใจในเเขกดีๆ  ผมคิดอย่างนี้นะครับ เลยขึ้นน้อง ซี สาวเเม่กลอง ต่อจากน้องระริน งานห่วยๆคนนั้นเลยครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #243 เมื่อ: 09:50:43 AM 23 พฤษภาคม 2012 »

เพิ่งไปดูกระทู้ที่ปักหมุดไว้ของป๋าขา

ยอดผู้อ่าน  7300 คนแล้ว   เป็นสถิติสูงสุดของเวปนี้เลยครับ

แฟ้มบุคคลขอปรบมือให้    wanwan017
Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #244 เมื่อ: 04:44:56 PM 23 พฤษภาคม 2012 »

ป๋าขาผมเป็นคนหนึ่งอยากลองพวกเด็ก นกป มากเลยอยากทราบว่า เราต้องเล้าโลมอย่างเดียว หรือ ต้องมันนี่ทอร์คก่อนแล้วเล้าโลมตามมา

หรือ เล้าโลมไปก่อนแล้วมันนี่ทอคค่อยตามมา
hundu
*

« ตอบ #245 เมื่อ: 09:19:32 PM 23 พฤษภาคม 2012 »

พอผมเล่าถึงตอน น้องระริน ระทดระทวย เห็นมั้ยครับ ผมระบุตรงๆเลยว่า  งายห่วยที่สุด ในร้านแฮปปิเนสเลยครับ  วันนี้ก็มีพี่น้องในเว็ป พีเอ็มมาบอกผมว่า งานระริน ห่วยจริงครับ เพราะ นวดอีท่าไหนไม่รู้ ไปทำเอาเส้นสองสลึงของลูกค้าขาดเข้า ได้เลือดเลย  คิดเเล้วก็สยองนะครับ  พวกเราเสียเงินเเล้ว ต้องลุ้นอีกครับ ว่า งานจะดีรึเปล่า คิดเเล้วก็สมควรเเล้ว ที่ช่วงนี้ ผมห่างๆจากนกป.มาพอสมควรเเล้ว  เวลาเที่ยวเเล้วถูกใจ เท่าไหร่ก็จ่ายครับ ไม่เคยเสียดายตังค์เลย  เวลาเที่ยวเเล้วหล่น เสียอารมณ์ครับ ไปอ่างดีกว่า มันส์กว่าเยอะคราบ
เจน จิราแยะ
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #246 เมื่อ: 02:06:57 PM 24 พฤษภาคม 2012 »

เส้นสองสลึงถึงเวลาก้อต้องขาด ช้าเร็วแค่นั้นเอง  wanwan005

ข้าพเจ้ามิได้ชมชอบการเสพย์กามรมณ์ แต่ข้าพเจ้ารื่นรมย์การเสพย์ความงามของเรือนร่างอิสตรีต่างหาก
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #247 เมื่อ: 05:01:50 PM 24 พฤษภาคม 2012 »

ได้เกร็ดความรู้เยอะเลยคับ ขอบคุณคับ wanwan017
hundu
*

« ตอบ #248 เมื่อ: 08:51:46 PM 24 พฤษภาคม 2012 »

มาต่อครับ  ลงงานจากระริน ผมก็พักเดี๋ยวเดียว เเล้วขึ้นน้องซีต่อเลย  คนนี้ พอเข้าห้อง ป๋าขาก็นัวเลย ไม่ต้องไหว้ครูให้เสียเวลา  จะว่าไป มันก็เหมือนเที่ยวอ่างดีๆนี่เองครับ ผมชอบสัมผัส เรือนร่างของน้องๆอยู่เเล้ว  งานนวด ผมไม่สนใจสักเท่าไหร่หรอกครับ น้องซีก็ตามใจผมครับ เป็นคนเงียบๆ เเต่ถามอะไรก็ตอบ น้องเริ่มหายใจเเรงๆ  ผมยาวๆ  สูงโปร่ง กลิ่นกายสาว มันเย้ายวนใจ ผมเริ่มเร่งเครื่อง มาถึงตอนบอดี้ ใส่ซีดี ผมขอน้องเลยว่า ให้พี่เอานะ เดี๋ยวให้อีก 2000 เลย น้องยอมครับ น่ารักดี พูดง่าย ไม่ต้องต่อรองมาก  ผมก็ลุกขึ้นมาหยิบตังค์ให้น้องเลย แล้วบอกว่า ถ้าเเขกขออ็อปชั่นพิเศษ ให้ขอตังค์เลยนะ แขกที่เบี้ยวน้อง มีเยอะ ผมพูดเเบบนี้เป็นประจำครับเวลาขึ้นน้อง  ส่วนเนื้องาน ระดับสามก็ได้ทุกกระบวนท่านั่นเเหละครับ ผมถือว่า ผมเป็นคนเเรกของน้อง  ต้องช่วยๆน้องหน่อย สรุปค่ารอบ รวมทิประดับสาม ผมช่วยน้องไป 4000 บ.ครับ  ยังครับ ผมยังต้องไปเจอมีมี่ ร้านเดอะ ซีเคร็ทต่อครับ ดันจองล่วงหน้าไว้หลายวัน  แถมใช้ชื่อ  ป๋าขา ฮันดูจองซะด้วย ไม่ไปเสียเครดิตเเย่ครับ ผมรีบพาสังขารอันอ่อนระโหยออกจากร้านแฮปปิเนสทันทีครับ
sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #249 เมื่อ: 10:53:17 PM 25 พฤษภาคม 2012 »

ถ้ามีการจัดอันดับนักเที่ยวขยันนวดผมโหวดให้ป๋าขาคนแรกเลยครับ
hundu
*

« ตอบ #250 เมื่อ: 12:00:09 AM 26 พฤษภาคม 2012 »

ปีที่เเล้วเที่ยวไป  60 รอบครับพี่โค เป็นออน. 2 รอบที่ดงดอกท้อ นอกนั้น นกป.ครับ มาเล่าต่อครับ น้องซี บอกว่า ที่มาทำเพราะ ต้องหาเงินชำระ ค่าเช่าที่นาเกลือ 25000  บ. หลังจากนั้น น้องก็มาทำที่แอปปิเนสได้ไม่บ่อยนักก็เลิกราไป เข้าใจว่า อยู่ไกลมากครับ ตั้งเเม่กลองเลยครับ
hundu
*

« ตอบ #251 เมื่อ: 08:33:59 PM 26 พฤษภาคม 2012 »

จากรถไฟฟ้าใต้ดิน  มาต่อมอไซค์รับจ้างปากซอย  เป็นครั้งเเรกที่ผมมาร้าน เดอะ ซีเคร็ทครับ น้องมีมี่ก็มาต้อนรับ  หน้าตาจิ้มลิ้มจริงๆครับ ผิวพรรณดีมาก เสียงใสๆเป็นเอกลักษณ์  ขึ้นไปบนห้อง  ผมก็เล่าให้น้องฟังตามตรงว่า ก่อนมาหาน้องมีมี่ ผมดอดไปหา ระริน กับ น้องซีมาเเล้ว มีมี่เป็นคนที่สาม  สาวน้อยทำตาโต เเล้วพี่จะไหวเหรอค่ะ  ไหวจ้า  ไหวๆ ทีเเรก คิดว่าไม่ไหว  จะโทรมาเเคนเซิลก็เกรงใจทางร้าน เพราะ จองมีมี่ล่วงหน้าหลายวัน   มีมี่ตอบว่า ถ้าพี่ไม่มา หนูโกรธแน่นอน เพราะ เข้ามารอพี่ฮันดูโดยเฉพาะ  เนื้องาน เยี่ยมมากครับ  ผิวดีมากเมื่อสัมผัส  หน้าอกเป็นกระเปาะ  เนียนนุ่มมือ สักพักช่วงล่างของน้องเเฉะทันที  แหม ถ้าป๋าขาไม่เปิดศึกกับน้องซีมาก่อน มีมี่เจอดีเเน่ๆ  ผมเลยคุยกับน้องตามตรงเรื่องระดับสาม ขอเป็นคราวหน้านะจ้ะ เราตกลงกันที่ 2500 บ. เกี่ยวก้อยสัญญากันอย่างดี  คราวนี้ ผมช่วยน้องค่าคอร์ส 2200 ทิปอีก 800 รวม 3000 บ. ประทับใจมากครับ เข้ากทม.คราวนี้ วันเดียวขึ้น 3 รอบ 3 คน  คนเเรก ระริน หล่นเต็มๆ คนที่ 2 เเละ 3 ทอนเต็มๆ รวมเเล้ว ผมใช้เงินไป 9600 บ.ครับ ผมจะเล่าต่อเรื่องมีมี่ครับ  น้องเป็นสายโอตัวจริง
sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #252 เมื่อ: 09:53:25 PM 26 พฤษภาคม 2012 »

สามน้องรวดหล่นหยึ่ง ทอนสอง  รวมแล้วถือว่าทอนครับป๋าขา

ป๋าขาเที่ยววันเดียว  เท่าผมเที่ยวเกือบเดือนเลยครับ  พลังเหลือเฟือจริงๆทั้งกำลังกายและกำลังเงิน wanwan006
stock77
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #253 เมื่อ: 11:26:24 AM 28 พฤษภาคม 2012 »

ต้องเห็นใจคน ตจว ครับ เข้ากทมทีหนึ่ง
ก็ต้องกินให้เต็มที่ครับ อายุขนาดนี้
ได้ 3 ถือว่าแข็งแรงดี
hundu
*

« ตอบ #254 เมื่อ: 10:23:44 PM 30 พฤษภาคม 2012 »

มาต่อครับ  มีมี่ หลังจากที่ผมกลับมา ก็โทรคุยเล่นกับน้อง น้องเล่าให้ฟังว่า เพิ่งเลิกกับเเฟน แฟนงี่เง่าหลายๆเรื่อง  น้องลาออกจากงานอ็อฟฟิต  ทดลองมาทำงานนกป.  เข้าไม่บ่อย บางวัน ไม่ค่อยชอบที่ต้องมานั่งรอลูกค้า พอมาเดือนต.ค. ผมเข้ากทม. มีโอกาสเปลี่ยนมือถือเครื่องใหม่ครับ  ข้อมูลในเครื่อง เบอร์น้องมีมี่ หายไปเลย ผมยังเสียดายมาจนวันนี้  ตกลงกันเเล้วว่า อีก 2500 เฮ้อ ไม่น่าสะเพร่าเลยครับ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)