Ads
 08:15:52 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 16 17 [18] 19 20 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717746 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #255 เมื่อ: 09:02:38 PM 01 มิถุนายน 2012 »

จากมีมี่  ก็มาต่อ น้องเทคเเคร์ เพลย์ คิ้วครับ   ผมรู้จักเทคเเคร์ ตอนไปขึ้นงานกับ ออสการ์  ที่ไอดอล คิ้ว  ต่อมาเค้าหมดสัญญาเช่า  เลยย้ายร้านไปที่ใหม่ เพลย์ คิ้ว   วันที่เจอน้องเทคเเคร์ น้องเล่นหยอกกับเพื่อน เสียงดังเลย พอเข้าห้อง ไม่ยอมอาบน้ำสิครับ ตัวก็เลยมีกลิ่นตุๆ  ส่วนเนื้อตัว  หน้าตาเเบบลูกครึ่ง ไฟหน้าใหญ่ดีครับ จับได้ บีบได้ นมไม่ค่อยเเน่นเเล้ว มีซาวน์ประกอบ (ไม่รู้ว่า เฟคหรือเปล่า ) ก็นัวได้เต็มที่ครับ  มาถึงตอนต่อน้ำสอง ไม่ค่อยตั้งใจครับ  ผมก็เลยตามเลย นึกในใจว่า ให้ทิปสัก1200 พอให้ตังค์ค่าทิป  น้องขอ 1500 เป็นค่าบอดี้ครับ ผมก็เลยจ่ายๆไป ตัดปัญหา  จ่ายค่ารอบ 2300 ทิปเป็นค่าบอดี้อีก 1500 รวม 3800 ถือว่า เเพงไปหน่อยนะครับ สำหรับงานเเค่ระดับหนึ่ง  หลังจากนั้น ผมก็เลิกไปร้านเพลย์ คิ้วอีกเลย เพราะ กลัวโดนค่าบอดี้ นี่เเหละครับ   ถ้าจะพูดกันอย่างเป็นธรรมเเล้ว  น้องๆร้านอื่น ผมก็นัวเป็นปกติ ไม่มีใครมาคิดค่าบอดี้เพิ่มเเบบนี้ จริงมั้ยครับ  อย่างร้านเเฮปปิเนส  ทิปก็คือทิป เป็นน้ำใจครับ ไม่ใช่ค่าบอดี้
hundu
*

« ตอบ #256 เมื่อ: 09:11:50 PM 01 มิถุนายน 2012 »

หลังจากที่ผมลงการบ้าน ก็มีพี่น้องพีเอ็ม มาบอกทันทีว่า ร้านนี้ เด็กเค้าเก็บค่าบอดี้นะ แฮ่ ใครไม่โดน ไม่รู้ครับ ขนาดป๋าขาเอง จะทิป 1200  เเม่คุณยังขอ 1500 เลย  พันสองนะ ไม่เอานะจ้ะ   อีกท่านนึง คือ ท่านKakareal คนนี้ก็ผูกพันกับผม พีเอ็มมาคุยเลยว่า ขึ้นกับเทคเเคร์  เสร็จงานเเล้ว น้องขอทิป เป็นค่าบอดี้ ท่านKakareal ไม่ยอมจ่ายครับ เพราะ ถือว่า ถอดหมดอยู่เเล้ว ค่าคอร์ส ตั้ง 2300 จะไปจ่ายเพิ่มอีกทำไม  นี่ไงครับ คนไหนเเข็ง คนนั้นก็รอดตัวไป เที่ยวไปๆๆ ระวังตัวให้ดีนะครับ  เจอน้องที่กล้าเรียกเงิน ท่านจะทำยังไง อย่างผมเอง ไม่ถือสาหรอกครับ คนที่ขาดเเคลน ก็ขาดเเคลนอยู่ตลอดกาล เพียงเเต่ ติที่เนื้องาน เเค่ระดับหนึ่ง ยังต้องมาหัวเเตก เพราะค่าบอดี้จนได้คราบ
x-zite
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #257 เมื่อ: 03:17:24 AM 02 มิถุนายน 2012 »

ผมสมาชิกใหม่ครับ เพิ่งรู้จักบ้านหลังนี้เพราะ PM ไปขอข้อมูลป๋าฮัน Idolของผมเลย ลูกผู้ชายตัวจริง กระทิงแดง นั่งอ่านรายงานป๋าฮันรวดเดียว 18 หน้า เหนื่อยนะแต่หยุดอ่านไม่ได้ครับ 5555 อยากให้ป๋าเล่าการบ้าน Lev3 บ้านท่อน้ำไทย บ้างซิครับ ผมเล็งไว้หลายคนอยู่
hundu
*

« ตอบ #258 เมื่อ: 09:09:07 PM 02 มิถุนายน 2012 »

โอ้ โห ท่านเอ็กซ์ไซท์ เล่นอ่านรวดเดียว 18หน้า เครียดตายเลยนะท่าน ท่อน้ำไทยนะ ไปกับผมมั้ย ท่านพี่โคชรา เเสตนบาย รอผมอยู่
hundu
*

« ตอบ #259 เมื่อ: 08:20:49 PM 05 มิถุนายน 2012 »

มาเล่าต่อครับ  ประสบการณ์เหล่านี้ ความจริง  มีคุณค่าทั้งนั้น เพราะ เเต่ละการบ้าน ต้องจ่ายออกไปนะครับ ไม่ใช่ของถูกๆ การบ้านละหลายๆพัน คนอ่านจะได้ประเมินเองว่า เมื่อท่านไปแล้ว เจอสถานการณ์อย่างเดียวกัน ท่านควรจ่ายเท่าไหร่ ผมไม่ได้เเนะนำให้ท่าน จ่ายเท่ากับผมนะครับ แล้วเเต่กระเป๋า เเละ คารมของท่านก็เเล้วกัน  คนอ่านจะตัดสินเอง ว่า ผมหล่นหรือทอน  มาต่อที่คนต่อมาครับ  น้องแพรว แฮปปิเนส สปา  คนนี้ ได้เจอครั้งเเรกเดือน  ธ.ค. 2554 ลูกสาวทหารครับ น่ารัก ไฟหน้าไม่ค่อยมี งานไหลๆ ตามใจดี การพูดจาดูดี มีเสน่ห์ ครั้งเเรกที่เจอนี่ ได้ทอนเต็มๆครับ คุยสนุกมาก  ผมเลยถามน้องว่า อยากได้ระดับสามกับน้อง  น้องตอบว่า คราวหน้า ได้มั้ยคะ  เเสดงว่า ผมต้องมาอีกที เพื่อเจอน้องสิครับ ผมว่า ไม่มีปัญหานะ  คราวหน้าก็ได้ เพราะ น้องคงอยากรู้จักผมให้มากกว่านี้ อันนี้ ป๋าขาคิดเองนะครับ  ครั้งเเรกนี้ ผมให้ทิปน้อง 1500 ค่ารอบอีก2000 รวม 3500 บ.คราบ มารอลุ้น ครั้งต่อมากับผมครับ แฮ่ม
big1215
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #260 เมื่อ: 08:51:08 PM 05 มิถุนายน 2012 »

มารออ่านการบ้านพี่ฮันคร้าบthe Idol ของผม
hundu
*

« ตอบ #261 เมื่อ: 09:27:40 PM 07 มิถุนายน 2012 »

ต่อครับ   พอถึงเดือน ม.ค. ผมก็มาเจอเเพรวอีกจนได้ ขึ้นน้องคราวนี้ ผมทวงสัญญา ที่บอกว่า ถ้ามาอีก จะยอมให้ผมได้ระดับสามกับเธอ  น้องไฟเเดงมาครับ  ผมเลยกร่อยหน่อย  คุยด้วยเลยกร่อยตามไปด้วย  งานคราวนี้ เเน่นอน มีไฟเเดง มันก็อย่างว่า  ผมก็ยังอุตส่าห์ทิปน้องอีก 1500 นะครับ รวมค่ารอบก็ 3500  ตกลงเจอ  2 หน จ่ายไป 7000 เเล้ว  ชักยังไงเนี่ย แต่ผมเป็นคนที่พูดจาสุภาพเรียบร้อยอยู่เเล้วครับ  ขอเบอร์น้อง   น้องบอกว่า เปลี่ยนเบอร์ใหม่  เธอขอเบอร์ผม บอกว่า เเล้วจะโทรกลับทันทีนะคะ  ออกจากร้าน ผมก็อยากพิสูจน์เหมือนกัน ว่า น้องจะยิงเบอร์กลับตามที่พูดหรือเปล่า  น้องไม่โทรกลับมาครับ ผมก็เฉยๆนะ ไม่โกรธเธอ  ผมถือว่า ผมไปตามคำพูดที่ได้ให้กับเธอไว้  ส่วนน้องจะไม่รักษาคำพูด ก็เป็นเรื่องของน้องเอง  เด็กผมเยอะเเยะไปครับ
johnny NO.9
*

« ตอบ #262 เมื่อ: 10:53:57 AM 08 มิถุนายน 2012 »

ติดตามครับ  wanwan011
hundu
*

« ตอบ #263 เมื่อ: 07:45:21 PM 08 มิถุนายน 2012 »

ผมเล่าเรื่องผม กับ น้องเเพรวให้ฟังเเล้ว ถึง 2 ตอน นี่เเหละคือ สิ่งที่ผมต้องการสื่อ  เที่ยวนกป. หากไม่คิดมาก ก็เที่ยวๆไปได้ครับ ทิปตามความประทับใจ  ส่วนระดับสาม มีได้บ้าง ไม่ได้บ้างเป็นเรื่องธรรมดา  บางที ความอยากเอาชนะ อยากโชว์ความสปอร์ต  อาจทำให้ท่านหัวเเตกได้เหมือนกัน  เหมือนอย่างที่ผมเจอมา  ตกลงได้ขึ้น 2 หน จ่ายไป7000 บ. ยังไม่ได้ก็มีนะครับ  น้องเองก็ไม่โทรกลับ  คิดดูสิครับ ถ้าเจออีก ผมก็ต้องจ่ายอีก อย่างน้อย 3500  เป็นหมื่นเเล้ว  ไม่ไหวครับ  ผมยังมีเรื่องราวอีกเยอะ จะทยอยเอามาเล่าให้ฟัง บางเรื่อง บางคนอ่านเเล้ว เหมือนตัวเองเลย บางท่าน จ่ายมากกว่าผมก็มี  ผมโดนมาเยอะครับ นกป.กับการลุ้น เป็นของคู่กัน  สัจจะไม่มีในหมู่โจร จริงหรือไม่ ผมไม่อาจทราบได้ เพราะ ผมไม่ได้เป็นโจร (เป็นเจ้าของกิจการ)  เเละไม่เคยคบโจรเป็นเพื่อน แต่ถ้าให้ผมบอกว่า สัจจะไม่มีในหมู่นางฟ้า อันนี้ ผมConfirm ว่าเป็นเรื่องจริงเเท้เเน่นอน  เรื่องต่อไป ผมจะเล่าถึง น้องบัว  นางฟ้าอันดับหนึ่งของผม คนที่ผมขึ้น  3 ครั้ง  6 รอบ เพื่อมายืนยันคำกล่าวที่ว่า สัจจะย่อมไม่มีในหมู่นางฟ้า ลองอ่านดูครับ
acheewin010
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #264 เมื่อ: 11:59:43 PM 08 มิถุนายน 2012 »

ยิ่งอ่าน ยิ่งน่าชวนน่าติดตามมากคับ ป๋า Hundu นางฟ้าแต่ละคนที่ป๋าเคยเอ่ยนาม ว่าป๋ารัก ป๋าชอบ ว่ามีที่มาเป็นยังไง
โดยเฉพาะเอโกะ เนี่ย อยากรู้รายละเอียดมากๆๆ เพราะท่าทางป๋ายกให้เป็นเบอร์ 1 เลยอะคับ
  wanwan011
sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #265 เมื่อ: 12:04:22 AM 09 มิถุนายน 2012 »

รออ่านเรื่องน้องบัว   ก่อนที่ผมจะไปเจอ

ข่าวว่าเริ่มหวงตัว  นี่สิปัญหา
pol14
*

« ตอบ #266 เมื่อ: 09:40:31 AM 09 มิถุนายน 2012 »

wanwan011 เยี่ยมเลยป๋ามีประสบการณ์ที่ประทับใจ
และไม่ประทับใจมาฝากกัน เสียดายผมอยู่ไกลถึงถิ่นที่ป๋าเคยมาเรียน
ความน่ารักของน้องๆที่นี่ สู้ที่กรุงเทพไม่ได้ แต่ฝีมือก็ไม่ย่อหย่อนกว่ากรุงเทพเท่าไหร่
แถมราคาย่อมเยาว์กว่าด้วย
hundu
*

« ตอบ #267 เมื่อ: 08:54:59 PM 09 มิถุนายน 2012 »

อยากให้ป๋าขาเล่าถึง เอโกะ ได้สิครับ กลัวใจตัวเองว่า เล่าเเล้ว ต้องโทรหา  เพราะทนคิดถึงไม่ไหว  ต้องใช้กระบวนท่ากวาดล้างพันอาชา แบงค์เทาๆปลิวว่อนไปเลยคราบ เพื่อเรียกน้องกลับมาเฉพาะกิจ  เฮ้อ  Embarrassed
juju69
*

« ตอบ #268 เมื่อ: 06:14:09 PM 10 มิถุนายน 2012 »

ขอคารวะพี่ฮันก่อนเลยครับ wanwan017 ผมjujuมารายงานตัวแล้ว

ได้อ่านกระทู้ของพี่ฮันบ่อยๆ จากเวบข้างเคียง ก็พอเข้าใจว่าเทพท่านนี้ไม่ธรรมดา  Cry เผลอเข้ามากระทู้นี้เลยอ่านจนจบ19หน้าไปเลย)

จะว่าไปผมก็พอรู้ครับ ว่าระดับ3ใน นกป. มีแน่นอน แต่ที่ตัวเองไม่เคยได้ก็น่าจะเรื่องเงินน้อยนี่ล่ะครับ

แต่ก็ชื่นชมพี่ฮันจริงๆ ที่เปิดเผยอย่างตรงไปตรงมา จริงใจไม่กั๊ก ถึงยังไงความจริงก็มีอยู่คนที่กล้าทำความจริงให้ปรากฎสิย่อมน่ายกย่อง

แต่สำหรับผมนะ ผมเที่ยวโดยไม่แสวงหาระดับ3ครับ เพราะรายได้ผมน้อย แต่ความหงี่ก็ดึงผมมาสู่วงการจนได้ เรื่องทิปหนักๆนี่ไม่เคยมีครับ บน5ล่าง5 ก็ว่ากันไป แต่มีขนม ของฝากให้สำหรับน้องที่บริการดีหรือที่เรามาขึ้นซ้ำ สมัยซัก2-3ปีก่อน แค่น้องได้ค่าอ๊อบครบก็ดีใจแล้ว บางทีไม่มีตังอ๊อบชิ้นเดียวยังแจ่ม ซ้ำกี่ครั้งก็ยังบริการดี แต่เดี๋ยวนี้เรียกร้องหนักที่เดียว  wanwan044 กะฟันหัวแบะ wanwan009

เห็นด้วยกะพี่ฮันครับ ทำไมนัวเสร็จต้องขอค่าบอดี้ ถ้าผมเจอยังไงก็ไม่ให้ คราวหน้าก็เปลี่ยนน้อง จบ

ยังไงก็ขอบคุณพี่ฮันอีกครั้งนะครับ ผมอาจไม่มีวาสนาได้เจอพี่ฮันแต่ความรู้ดีๆ จากพี่และเทพท่านอื่น ณ ที่นี้ จะมีประโชน์อย่างยิ่งต่อส่วนรวมแน่นอนครับ wanwan003
hundu
*

« ตอบ #269 เมื่อ: 08:59:36 PM 12 มิถุนายน 2012 »

ผมกำลังจะเข้ากทม.ครับ  วันนี้ลองโทรไปเช็คคิวออร่า ไพรเวซี่  น้องไปออกค่ายครับ คงอีกหลายวัน   เห็นข่าวว่า น้องไอซ์ คนสวยคนดัง ขวัญใจพี่จิวเข้าวันพฤหัส เลยโทรไป ค่ารอบ 2500 ครับ อย่างผม ถ้าจะเปิดศึกระดับสาม คงต้องใช้บัตรเติมเงินอีก สัก2000  ก็งบบาน ราว 4500  แหะๆ แรงไปเหมือนกันนะจ้ะ น้องไอซ์จ๋า เอาเป็นว่า คราวนี้ ผมไปอ่างก่อนดีกว่า  งบแค่ 3200 ก็ถึงสวรรค์เเล้ว รอช่วงวันที่ 29 มิ.ย. ผมค่อยเช็คคิวน้องๆนกป.ใหม่ดีกว่าครับ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 16 17 [18] 19 20 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)