Ads
 08:25:47 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 17 18 [19] 20 21 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717868 ครั้ง) A A A A
pol14
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #270 เมื่อ: 01:21:26 AM 14 มิถุนายน 2012 »

Tongue อยากรู้ว่าป๋าไปเที่ยว นกป. ได้ตั้งงบเผื่อกินตับไว้ในใจไหม บางทีรู้สึกน้อง เรียกสูงไปผม
ก็ไม่กล้าสู้ ถ้าต่อได้ครึ่งราคามันก็น่าสนหรอก ส่วนใหญ่ผมตั้งไม่เกิน 2k ถ้าเกินนี้หาเด็ก
เส้นข้างดีกว่า แม้ว่ามันไม่ค่อยได้ฟิลเหมือน นกป.เท่าไหร่ แต่มันอยู่ในงบเรา
P-O-P
*

« ตอบ #271 เมื่อ: 03:49:36 PM 14 มิถุนายน 2012 »

wanwan019 แอบอ่านมาซักพักล่ะครับ อ่านแล้วชอบกระทู้นี้จัง และมีประสบการณ์ฉึกๆ กับน้องๆ ที่กล่าวถึงในกระทู้นี้อยู่ 2-3 คนด้วยอ่ะ  Tongue

โดยเฉพาะ น้องซีซั่น ที่ Cutey อ่ะ สวยๆ อวบๆ และประทับใจในความไหลและ Sound ของน้องมากมาย มาอ่านเจอว่าน้องเจอ Case เลวร้ายเพราะลูกค้างี่เง่าแล้วน่าสงสารจิง อยากซ้ำกับน้องอีกซัก 2-3 ครั้ง เลยอดเลย  wanwan013
kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #272 เมื่อ: 04:04:41 PM 14 มิถุนายน 2012 »

ผมกำลังจะเข้ากทม.ครับ  วันนี้ลองโทรไปเช็คคิวออร่า ไพรเวซี่  น้องไปออกค่ายครับ คงอีกหลายวัน   เห็นข่าวว่า น้องไอซ์ คนสวยคนดัง ขวัญใจพี่จิวเข้าวันพฤหัส เลยโทรไป ค่ารอบ 2500 ครับ อย่างผม ถ้าจะเปิดศึกระดับสาม คงต้องใช้บัตรเติมเงินอีก สัก2000  ก็งบบาน ราว 4500  แหะๆ แรงไปเหมือนกันนะจ้ะ น้องไอซ์จ๋า เอาเป็นว่า คราวนี้ ผมไปอ่างก่อนดีกว่า  งบแค่ 3200 ก็ถึงสวรรค์เเล้ว รอช่วงวันที่ 29 มิ.ย. ผมค่อยเช็คคิวน้องๆนกป.ใหม่ดีกว่าครับ
ป๋าขาวันนี้น้องออรา เปิดรับเจ็ดรอบครับ เหลือว่างรอบสี่ทุ่มรอบเดียว  wanwan009

acheewin010
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #273 เมื่อ: 04:42:24 PM 14 มิถุนายน 2012 »

ผมกำลังจะเข้ากทม.ครับ  วันนี้ลองโทรไปเช็คคิวออร่า ไพรเวซี่  น้องไปออกค่ายครับ คงอีกหลายวัน   เห็นข่าวว่า น้องไอซ์ คนสวยคนดัง ขวัญใจพี่จิวเข้าวันพฤหัส เลยโทรไป ค่ารอบ 2500 ครับ อย่างผม ถ้าจะเปิดศึกระดับสาม คงต้องใช้บัตรเติมเงินอีก สัก2000  ก็งบบาน ราว 4500  แหะๆ แรงไปเหมือนกันนะจ้ะ น้องไอซ์จ๋า เอาเป็นว่า คราวนี้ ผมไปอ่างก่อนดีกว่า  งบแค่ 3200 ก็ถึงสวรรค์เเล้ว รอช่วงวันที่ 29 มิ.ย. ผมค่อยเช็คคิวน้องๆนกป.ใหม่ดีกว่าครับ
ป๋าขาวันนี้น้องออรา เปิดรับเจ็ดรอบครับ เหลือว่างรอบสี่ทุ่มรอบเดียว  wanwan009

7 รอบ น้องสู้ไหวเหรอเนี่ย อยากไปหาจัง  Embarrassed
kpcc000
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #274 เมื่อ: 05:10:16 PM 14 มิถุนายน 2012 »

7 รอบ น้องสู้ไหวเหรอเนี่ย อยากไปหาจัง  Embarrassed
รอบที่ 7 น้องคงหมดแรง ยับเลยละกัน อิๆ

hundu
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #275 เมื่อ: 08:03:32 PM 16 มิถุนายน 2012 »

มาเล่าต่อครับ เพิ่งกลับจากกทม.  เดือนม.ค. ผมทราบข่าวว่า บัวเข้าร้าน เลยโทรจองล่วงหน้า 2 รอบรวด(เเบบไม่เคยเห็นหน้าน้องมาก่อน) จองได้เวลาบ่ายๆครับ  ตอนนั้น น้องทำงานที่ร้าน เลิฟซีด สุทธิสาร   ยังไม่พอครับ เข้ากทม.ที ต้องเที่ยวให้สะใจ  พอดีพีอาร์น้องอ็อตโต้ ส่งรูปทางพีเอ็ม อันเซนต์มาให้ผม เป็นน้องพีชครับ มาใหม่ๆ สายซี ขาว สูง  โนตม สเปกเสี่ยเลยครับ ผมเลยจองน้องพีชรอบเเรกของวันเดียวกัน 2 รอบรวดเลยครับ นั่นหมายถึง ผมต้องขึ้นน้อง 2 คน 2 รอบติดๆ 2 ร้าน ในวันเดียวกันครับ  wanwan013
Kraze
*

« ตอบ #276 เมื่อ: 01:26:34 AM 17 มิถุนายน 2012 »

เป็นกระทู้แรกเลยที่แม้จะยาวแต่ก็ติดตามอ่านตั้งแต่หน้าแรกยันหน้าสุดท้ายรวดเดียวเลยเพราะเขียนได้สนุกน่าติดตามและมีประโยชน์กับนักเที่ยวจริงๆครับ

และเห็นด้วยกับหลายๆท่านที่ว่าการบ้านแบบนี้สิถึงจะเป็นของแท้ เทียบกับการบ้านส่วนใหญ่ของเว้บ นกป. เน้นๆอีกเว้บที่เดี๋ยวนี้ได้อ่านแล้วรู้สึกเป็นเหมือน
ร้านมาเขียนเชียร์หรือแต่งการบ้านส่งกันไปซะแล้วดูออกตั้งแต่การใช้คำพูดตรงหัวกระทู้แล้วละครับว่าฟังดูเว่อ เกินจริง รายละเอียดการบ้านก็จะเขียนออกแนวชม
อย่างเดียวใช้คำพูดสวยหรูเกินที่จะเป็นคนบ้านๆทั่วไปที่ไปเที่ยวมาแล้วมาเขียนการบ้านส่งจริงๆ เดี่ยวนี้เข้าไปดูเว้บนั้นเพื่อดูราคาโปรโมชั่น กับพวกรูป(ที่ไม่รู้ว่าของจริงจะเหมือนในรูปไหม)
แค่นี้จริงๆ โซนการบ้านแทบไม่เคยเข้าไปอ่านไม่เหมือนเมื่อก่อน(ที่นานมากๆมาแล้วอีกต่างหาก)

ผมว่า นกป ยุคหลังมันกลายเป็นธุรกิจที่แข่งขันสูงกันไปแล้ว เส้นแบ่งระหว่าง ออน. กับ นกป. น้อยลงทุกทีๆ option จัดเต็มกันมาตั้งแต่หน้าร้าน
เทียบกับสมัยก่อนจากการอ่านการบ้านเทพๆในยุคนู้นที่พึ่งเริ่มมีร้าน นกป ใหม่ๆขนาดแค่ว่าจะเป็นมือปลาหมึกเข้าไปล้วงๆควักๆอะไรๆของน้องๆเขา
ยังมีทำได้หรือไม่ได้เลยแล้วแต่คนแล้วแต่ดวง ส่วน option เปิด บนล่าง ก็ต้องคุยตกลงกันเองกับน้องๆในห้องไม่มีการมาเขียนบอกหน้าร้านบ้างร้าน
โอกาศลุ้นจะได้ไหมก็คงเหมือนขอน้องๆทำระดับ 3 ในยุคนี้ บางร้านหวือหวาหน่อยก็ให้น้องๆนวดในชุดชั้นในเอง ยิ่ง B2B นี่แทบจะนับร้านที่มีบริการนี้ได้เลยมั้งครับ
การบ้านสมัยนู้นก็เป็นคนที่ไปเที่ยวแล้วมาส่งจริงๆ อ่านสนุกลุ้นมันส์และน่าตามไปลอกจริงๆพวก ระดับ 2 หรือ 3 ที่เดี๋ยวนี้แทบจะหากันได้ง่ายๆยุคนั้นนี้ต้องบอกว่า
หายากจริงๆ

แต่ยังไงก็ขอบคุณคุณ Hundu มากเลยครับสำหรับการบ้านดีๆชุดใหญ่ขนาดนี้ทำให้รู้ว่าจะกินตับ นกป นี่ใช้เงินเยอะจริงๆ ^^
hundu
*

« ตอบ #277 เมื่อ: 07:06:50 PM 17 มิถุนายน 2012 »

ก่อนลงกทม. ผมทราบมาว่า น้องพีช เธอไม่เปิดล่างครับ  ผมเลยขอให้พีอาร์อ็อตโต จัดการให้  พีอาร์ก็เก่งมากครับ กล่อมน้องให้เรียบร้อยเลย เพราะ ป๋าขามีชื่อเรื่องขึ้นหลายรอบติดๆ  เเละทิปงามๆ  การเดินทางมาที่เเอ็ตดรีม ค่อนข้างซับซ้อนครับ นั่งเเท็กซี่จนมึนไปเลย   ร้านใหม่ของอ็อตโต น้องชายผมก็เข้าท่าดีครับ ต้องรอน้องพีช เพราะน้องกำลังมา ผมก็ย้ำกับอ็อตโตว่า ตกลง ถอดหมด 2 รอบติดๆ 4500 บ. ถ้าไม่สวย ไม่ถูกใจ ขอรอบเดียวนะ  จะขอดูโฉมก่อนนะครับ  ไม่นานเลย  มีสาวสวยใสคนนึงเดินเข้ามา เพิ่งลงจากมอเตอร์ไซค์รับจ้างเลยครับ  แฮ่ม ผ่านครับ 2 รอบโลด ผมบอกอ็อตโตทันที
hundu
*

« ตอบ #278 เมื่อ: 07:38:37 PM 17 มิถุนายน 2012 »

ผมชำระตังค์ค่ารอบ(2 รอบ) เเล้วเดินไปกับน้อง รับกุญเเจห้อง น้องพีช เป็นคนตัวสูง 170กว่า ขาว วันนั้น น้องมาในชุดกางเกงขาสั้นสีขาว ช่วงขาเรียวยาว หน้าตานี่ พริตตี้ตัวจริงเลยครับ  ดวงตาของน้องสวยมาก เค้าเรียกว่า ตากวางระเเวงไพรเลยครับ  เข้าห้อง ผมก็ไปอาบน้ำก่อนเลย ออกมาน้องก็ถอดทุกอย่างเรียบร้อยเเล้ว  ถอดไวดีจังนู๋จ๋า หลังจากน้องอาบเสร็จก็นุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา  ผมว่า น้องพีชนี่ ติดท็อปโฟร์ที่ผมเคยเจอมาเลยนะครับ   สัมผัสเนื้อตัวก็ตามใจเเทบทุกอย่าง  จูบปากแลกลิ้นได้ตลอด เเคลเซี่ยมดูดได้เต็มที่  ช่วงล่างก็ตามใจ ฉ่ำเเฉะไปทั้งสองฝ่าย คุยกัน ทราบว่า น้องเรียนสาย Commercial  กำลังหาตังค์ค่ารีเกรด  ผมให้น้องขึ้นบิ้ว เธอทำได้ไม่อิดออดครับ  ผมสวมซีดีก่อน กันการสัมผัสโดยตรง น้องทำได้ดีมากๆครับ (ผมมาทราบตอนหลังว่า ทีน้องขึ้นกับคนอื่น  น้องไม่ยอมบิ้วเลย เเละเนื้องานไม่ดีเท่าที่น้องทำให้ผม มารู้ทีหลังว่า น้องให้บริการผมเป็นพิเศษ เพราะผมใจดีเเละสุภาพกับน้องมาก ) ผมเห็นน้องสวยๆ ใสๆครับ จะให้สเปรย์ก็สงสาร  ครั้นจะขอระดับสาม ผมก็ไม่ขอ เพราะผมเองไม่ได้คาดหวังระดับสาม ว่าจะต้องได้อยู่ตลอดครับ หลายๆครั้งที่เห็นน้องใสๆ  ผมก็เอ่ยปากขอไม่ลงจริงๆ   งานระดับสาม ผมมักขอกับน้องๆที่งานดุเดือดมากกว่าครับ
hundu
*

« ตอบ #279 เมื่อ: 08:16:05 PM 17 มิถุนายน 2012 »

งานนี้ ผมทิปน้องไป 2000 บ. พร้อมขอเบอร์โทร  เพราะอยากเจอน้องอีก น้องบอกว่า โทรเเจ้งผ่านพีอาร์ก็ได้ค่ะ  ผมเลยหยอดมุก ว่า อ้าว เผื่อไม่มีตังค์ จะได้โทรขอพี่ไง (ไม่น่าปากไวเลยตรู)  น้องเลยตอบว่า งั้นพี่ก็ให้นู๋ตอนนี้เลยสิ  กึ๋ย  wanwan009 ผมเลยควักตังค์ทิปเพิ่มให้น้องอีก 1000 รวมทั้งค่ารอบ 2 รอบ (4500) ทิปอีก 3000 รวมเเล้ว ป๋าขาช่วยน้องไป 7500 บาทถ้วนๆครับ โดยที่เนื้องาน ไม่มีระดับสอง ไม่มีระดับสาม มีเเต่ความเอ็นดูที่ผมอยากช่วยเหลือน้องครับท่าน แฮ่  ตอนนี้ ได้ข่าวว่า น้องเลิกทำไปเเล้วครับ เพราะมีคนใจดีคอยจุนเจือ จริงเท็จอย่างไร ผมไม่อาจทราบได้ รู้เเต่เพียงว่า ต่อให้น้องเลิกทำไปแล้ว หากผมอยากเจอน้องอีก  ผมแค่ร่ายจินดามณีมหามนตราเรียกน้องกลับมาหาผมเฉพาะกิจได้ก็เเล้วกันน่า อิอิ   ออกจากร้านเเอ็ตดรีม ผมพุ่งทะยานมาหา น้องบัวเเห่งเลิฟซีดครับ นางฟ้าเบอร์หนึ่งตัวจริงของร้าน วันนี้สู้ตายวุ้ย    wanwan013 ชาติเสือ ต้องไว้ลาย ชาติชาย ต้องไว้หนวด
pol14
*

« ตอบ #280 เมื่อ: 09:14:30 AM 19 มิถุนายน 2012 »

wanwan011 ถ้าน้องๆ ร้าน นกป.เจอผู้ใหญ่ใจดีอย่างป๋านี่ โชคดีสุดๆเลย เรื่องดับสามนี่ ผมไม่กล้าถามตรงๆ เหมือนป๋า
แต่จะถามแบบขี้ม้าเรียบค่ายก่อน เคยเจอคนหนึ่งดูน่าตาเรียบร้อย แต่น้องคงต้องการเงินมาก เลยถามอ้อมว่าน้องดูมีแววตากังวลอะไรสักอย่าง
คงต้องการหาเงินไปช่วยคนที่เธอรักแน่ๆ จากนั้นได้เรื่องครับเธอระบายออกมาให้ฟังครับ ว่าต้องการเงินเพื่อจะพาพ่อที่เป็นโรคติดเชื้อในไขกระดูก
สันหลังไปหาหมอ ผมก็เลยบอกว่าพี่ให้ 3 เทา เพราะความสงสาร แล้วหยิบตังค์วางบนเสื้อผ้าเธอเลย บอกไม่เกี่ยวกับค่าคอร์ส แล้วบอกว่า
จะตอบแทนพี่ยังไงก็แล้วแต่น้องครับ ตอนนี้ได้เรื่องเลยครับน้องเข้ามานัวผม แถมบอกผมเตรียมซีดีไว้ วันนั้นได้ทั้ง 1-2-3 ทุกระดับเลย
ก่อนกลับขอเบอร์โทรเธอไว้ให้ทิป อีก 1000  วันนั้นนี่ประทับใจมาก ก็ยังติตต่อกันถึงเดี๋ยวนี้ ตอนนี้เธอสบายแล้วเลิกทำ และมีคนอุปการะด้วย
ตอนนี้น้องหัดเล่นหุ้นก็โทรมาขอคำแนะนำ ผมตลอด
อย่างป๋าโชคดี มีธุรกิจที่ให้ผลตอบแทนดี มีเงินไปสนับสนุนน้องๆอย่างต่อเนื่อง ก็ยินดีด้วย ที่เราเป็นศิษย์ร่วมสำนักเดียวกัน
มีโอกาสก็กลับมาเยี่ยมถิ่นเก่า ที่เมืองเหนือบ้างเน้อ
 wanwan011
hundu
*

« ตอบ #281 เมื่อ: 10:54:25 PM 19 มิถุนายน 2012 »

ขอบคุณครับ ท่าน Pol 14ที่มาเมนท์ในกระทู้ของผม  ถิ่นเก่า ผมไปทุกปีครับ ช่วงธ.ค. ไปกับเพื่อน  3 วัน ปีนี้ก้จะไปครับ ไปทุกครั้งก็กลับเข้าไปดูที่ๆเคยเรียน  ตึก อาคาร อดีตทุกอย่างก็ฉายภาพกลับมา มีความสุขมากครับ  แม้ว่า คณะสังคมศาสตร์ในยุค 20 ปีที่เเล้ว จะกลายเป็นคณะนิติศาสตร์ไปแล้ว อาจารย์ก็ทะยอยเกษียณ  หมดเวลา เวลาย่อมกลืนกินทุกอย่าง  ผมชอบตอนที่ไปเรียน ม.ช. ใหม่ๆ  เกิดมาเพิ่งเคยเห็น วันที่เมฆเคลื่อนมาปกคลุมภูเขาทั้งลูก เป็นภาพที่ผมชอบมากที่สุดครับ
pol14
*

« ตอบ #282 เมื่อ: 12:17:04 PM 20 มิถุนายน 2012 »

ขอบคุณครับ ท่าน Pol 14ที่มาเมนท์ในกระทู้ของผม  ถิ่นเก่า ผมไปทุกปีครับ ช่วงธ.ค. ไปกับเพื่อน  3 วัน ปีนี้ก้จะไปครับ ไปทุกครั้งก็กลับเข้าไปดูที่ๆเคยเรียน  ตึก อาคาร อดีตทุกอย่างก็ฉายภาพกลับมา มีความสุขมากครับ  แม้ว่า คณะสังคมศาสตร์ในยุค 20 ปีที่เเล้ว จะกลายเป็นคณะนิติศาสตร์ไปแล้ว อาจารย์ก็ทะยอยเกษียณ  หมดเวลา เวลาย่อมกลืนกินทุกอย่าง  ผมชอบตอนที่ไปเรียน ม.ช. ใหม่ๆ  เกิดมาเพิ่งเคยเห็น วันที่เมฆเคลื่อนมาปกคลุมภูเขาทั้งลูก เป็นภาพที่ผมชอบมากที่สุดครับ
  wanwan011 แล้วยังมีความประทับใจตอนไฟดับไหม ผมละโดนไข่เต็มหลัง ตอนนี้ นกป.เชียงใหม่ มันแข่งกันสูง จะหนักไปทาง
โฆษณาชวนเชื่อมากกว่า ร้านพวกนี้มันเป็นสปอนเซอร์เวป เรื่องนัวนี่สู้กรุงเทพไม่ได้ แต่ใครผ่านกรุงเทพมาฝีมือดี แม้หน้าตาไม่เท่าไหร่ แต่ลูกค้ารอคิวตรึมเหมือนกัน คนหนึ่งที่ผมไปหาเธอประจำนี่เคยอยู่แถวงามวงศ์วานมา คนนี้วันหนึ่ง 5 รอบอย่างต่ำเลย สูงสุด 7 รอบต่อวัน ทำงานได้เดือนหนึ่ง ดาวน์รถซิตี้คาร์เล็กๆได้แล้ว
แต่ที่นี้มันแข่งเรื่องราคา ครอสสูงสุดห้ามเกิน 1300 แต่เรื่องคุณภาพก็ไปวัดดวงเอา ก็เห็นปิดไปหลายแห่งแล้วกลุ่มเที่ยวพวกนี้ ที่เที่ยวบ่อยๆ
มันจะเป็นผู้ที่มีอายุ 40 อัพ ขึ้นไป พวกนี้เรื่องการเงินค่อนข้างพร้อมแล้ว มันเที่ยวได้บ่อย แล้วมาเจอน้องๆ บิวท์อารมณ์ ให้เหมือนแฟน
ก็เลยติดใจกัน ก็ถอยจากออน. จากเส้นข้างมาเยอะ แต่ถ้าเด็กกว่านี้ กำลังเขายังดีอยู่มักจะไปออน.มันได้ครบกว่า ทั้งสเปย์ กินตับ ในราคาที่เท่ากับ นกป.
เรื่องกินตับที่ร้าน นกป.นี่แต่ละที่เด็กๆเหมือนรู้กัน บอกไว้ 3k ทั้งนั้น แล้วแต่ลีลาการต่อรอง ถ้าน้องไม่ชอบหน้าแขกจะบอกว่าไม่ทำ ผมเคยเจอน้องคนหนึ่งตัวเล็ก
บอกเพื่อนผมว่าไม่ทำ แต่ผมไปและบิวท์เธอเต็มที่ ผมลองใจหยิบตังค์วางหัวเตียง 2 เทา พร้อมซีดี บอกน้องถ้าเปลี่ยนใจมาหยิบ ซีดีไปครอบพี่แล้วเก็บตังค์ไป
น้องท่าจะไม่ไหวครอบซีดีไปแล้ว wot ทันที ผมมันจอมอึดน้องก็ดันชอบซิครับ ตอนหลังไปน้องขอแค่ 1 เทา 1 ม่วง ผมก็ไปซ้ำอีก 2 ครั้ง จากนั้นก็ไม่ไปอีกเลย
โทรไปถามที่ร้านบอกว่าน้องเลิกแล้ว และไปเรียนต่อที่ กทม. ไม่รู้ท่านอาจจะไปเจอเธอที่ไหนซักแห่งก็ได้
hundu
*

« ตอบ #283 เมื่อ: 07:57:38 PM 20 มิถุนายน 2012 »

ออน.กับนกป. ได้คนละฟีลครับ   ออน.ผมลุยมาก่อน  ปี 2540ต้นๆ ตั้งเเต่เชียงใหม่ภูคำ  ราคา850บ.(แพงระยับเลยครับในเวลานั้น ) มาซายูริ เเนนซี่ เเพนโดรา จนมาซ่าอยู่ในนครหลวง  ตั้งเเต่ยุคโมนาลิซ่า โคปาคาบาน่า   ชองเอลิเซ่ โคลอนเซ่ 2  วิคตอเรีย  ซีเคร็ท เอมมานูเอล คลีโอพัตรา เรียกว่า เที่ยวมาตั้งเเต่ ตาชูวิทย์  ส.ส.คนดัง เจ้าของเดวิส กรุ้ปยังไม่ดังเลยครับ ในยุคกว่าสิบปีมานี้  บางที่ เคยเที่ยวเเล้วก็ปิดตัวไป อย่างคลีโอพัตรา มิราจ  บางที่ก็เปลี่ยนชื่อ เปลี่ยนเจ้าของครับ
hundu
*

« ตอบ #284 เมื่อ: 08:07:05 PM 20 มิถุนายน 2012 »

มาช่วง 3 ปีนี้ ที่ผมเข้ามาลุยวงการนกป. ค่าใช้จ่าย บานทวารไปกว่า ออน.อย่างเทียบกันไม่ติดครับ  ทั้งที่ ต้องลุ้นกว่า เสี่ยงกว่า หล่นกว่า ผมเลยคิดว่า ผมจ่ายไปเยอะๆ นักเที่ยวท่านใดที่เเวะเข้ามาอ่านกระทู้ผม ผมจะได้ให้เเนวทางท่านไป  ไม่อยากให้เอาอย่างผมเลยครับ เพราะ สุดท้ายเเล้ว มันไม่มีประโยชน์หรอกครับ ไม่ความจริงใจจากน้องสักเท่าไหร่หรอก ท่านอย่าหวังเสียให้ยากส์เลย เอาละ ผมจะเล่าถึง ตอนต่อมา ไตรภาคของผม กับบัวครับ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 17 18 [19] 20 21 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)