Ads
 05:32:01 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 18 19 [20] 21 22 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717832 ครั้ง) A A A A
Lambo
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #285 เมื่อ: 09:13:23 PM 20 มิถุนายน 2012 »

ได้ความรู้เพียบเลย อิอิ wanwan017
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #286 เมื่อ: 09:48:45 PM 20 มิถุนายน 2012 »

หลังจากอยู่กับน้องพีช 2 รอบติดๆ  ผมก็มาต่อน้องบัว ที่เลิฟซีด  จอง 2 รอบเลยครับทั้งที่ไม่เคยเจอตัว รู้เเต่ว่า หน้าตาเเละเนื้อตัวดีมาก จากที่ได้พีเอ็มถามข้อมูลจาก น้องปุกคุง ที่เคยขึ้นมาเเล้ว  สักพักผมออกจากห้องน้ำ  เห็นลูกคุณนู๋คนหนึ่งนั่งทำทีอ่านหนังสือรออยู่ โอ้ ตั้งเเต่ผมท่องยุทธจักรสปามา  ให้ลงไปดิ้นตายเลย ป๋าขาไม่เคยเห็นใครน่ารักโคตรๆขนาดนี้มาก่อนเลย แม้เเต่เอโกะยังไม่น่ารักเทียบเท่า คำว่าลูกคุณนู๋ตัวจริงขอยกให้คนนี้คนเดียวครับ อาซ์ สมใจอยากเสียที  เอ้าจ่ายค่ารอบก่อน 4000 บ.ใน2. 40ช.ม. แล้วขึ้นไปบนห้อง
hundu
*

« ตอบ #287 เมื่อ: 09:57:18 PM 20 มิถุนายน 2012 »

ผมอาบน้ำก่อนน้อง สักพักออกมา น้องถอดรออยู่ก่อนเเล้ว เธอคุยเก่งครับ ผมก็คุยเก่ง เราจับเส้นกันได้อย่างรวดเร็ว  เธอรู้ว่า ผมคือ เทพกระป๋องฮันดู ลือชื่อเรื่องทิปหนักเเละชอบขึ้นหลายรอบติดๆกัน  พีอาร์คงบอกนะครับ น้องเป็นคนตัวเล็ก เเต่สมส่วนมาก  หน้าอกพอดีตัว พอดีคำเลยครับ มีสะโพก ได้สัดส่วน  ตาชั้นเดียว ทายาทตระกูลหยีของเเท้เลย  หน้าตาผิวพรรณเธอนี่ สุดยอดเลย ผมท่องยุทธภพนกป.มา ถือว่า น้องบัว ผิวเนียนละมุนมือที่สุดเเล้วครับ  มีความรู้สึกว่า เด็กน้อยที่น่ารักขนาดนี้ ไม่น่าต้องมาทำงานเเบบนี้เลย เธอคงมีความจำเป็นจริงๆ เเละต่อมาน้องก็ได้เล่าเรื่องราวเกี่ยวกับน้องให้ผมฟังจนหมดสิ้น แฮ่ม
acheewin010
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #288 เมื่อ: 03:29:54 PM 21 มิถุนายน 2012 »

อยากรู้จังเลยคับป๋า hundu จากประสบการณ์ที่เที่ยวมาอย่างโชกโชนของป๋า ในส่วนของ ออน. ดูแล้วไม่น่ามาหลงเสน่ห์ ด้าน นกป. เลยคับ
มันต้องมีอะไรบ้างอย่าง ดึงดูด ป๋าขาแน่ๆ จะว่า
1. เด็กสดใหม่กว่า ออน. ก็มี
2. หน้าตาน่ารัก ดีกว่า ออน. ก็มี
3. อยากลองของใหม่ แต่ป๋าก็ไม่น่าติดเป็นเวลานาน และเสียเงินทุ่มไปมาก
หรือว่าสุดท้ายคับ....
4. มันดูยากและท้าทายดี อะไรที่มันได้มายาก มักมีคุณค่าเสมอ

ป๋าช่วยไขข้อข้องใจทีสิคับ เสน่ห์ นกป. สำหรับป๋า คืออะไร
  wanwan031
fatboyslim
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #289 เมื่อ: 04:58:55 PM 21 มิถุนายน 2012 »

ขอบคุณครับ กระทู้นี้มีประโยชน์มากๆ
hundu
*

« ตอบ #290 เมื่อ: 07:55:52 PM 21 มิถุนายน 2012 »

ท่าน Acheewin ได้ถามผมถึงเหตุผลที่ผมกระโจนเข้าสู่นกป.    ตอบว่า ออน.เอง ผมได้เเสวงหา มาจนหยุดที่นาตารี ที่นี่ เด็กเหนือ นิสัยดี งานดี น่าเวทนากับชะตาชีวิตของน้องๆที่ต้องดิ้นรนในนครหลวง เด็กมาใหม่ๆ สวย น่ารัก  ราคาพอดีๆ เที่ยวได้สบายๆ ก่อนหน้าที่จะมาหยุดที่นาตารี   ผมเที่ยวออน.ก็มีหล่นบ่อยไปเช่นกันครับ   ความฝันของผม คืออยากเจอสายซีตัวจริงๆบ้าง  ในเวทีอ่าง ก็ย้อมเเมวเป็นส่วนใหญ่  จังหวะเหมาะกับที่ เมื่อสัก 3 ปีก่อน เวทีนกป.เริ่มบูมขึ้นมา
hundu
*

« ตอบ #291 เมื่อ: 08:07:35 PM 21 มิถุนายน 2012 »

ผมเข้าสู่วงกาปู๋ ก็ทำตามกฎของกาปู๋ทุกประการครับ ไม่ใช่ว่า จะไปกินตับเค้าให้ได้ทุกคน  ไม่ใช่เลยครับ  ผมเริ่มชอบวงการนี้ ตรงที่มีหลายเกรด หลายราคา น้องๆที่เป็นสายซีตัวจริงก็มี  ผมเที่ยวไป เริ่มจากไปเชื่อการบ้านพวกเทพๆกระป๋องกระเเป๋งนั่นเเหละครับ  ไปหล่นก็ไม่กล้าบ่น เพราะ เราเป็นนักเที่ยวธรรมดา เที่ยวไป เริ่มนึกสนุก ผมก็ให้น้องสเปรย์ให้บ้าง โดยเพิ่มเงินให้ทุกครั้ง  ระดับสาม เริ่มมีมา โดยผมเอง ทีเเรกก็คิดว่า  อาตมาสามารถกินนางฟ้านกป.ได้  ทั้งที่จริงๆแล้ว น้องๆนาตารีเหนือกว่าด้วยซ้ำ   ค่าใช้จ่าย ในการท่องนกป.ของผม เริ่มบานปลาย ผมทิปน้องๆแบบผู้ใหญ่ใจดีครับ มีความสุขที่ได้เที่ยว  แต่เมื่อมารวมคชจ. ผมเริ่มรู้สึกว่า มันมากเกินไปจริงๆ  เช่น ผมขึ้น น้องๆ นาตารี จ่ายเเค่ 3200-3300 บ. ในขณะที่ พี่น้องที่เคยเข้ามาอ่านกระทู้นี้ จะเห็นว่า อย่างน้องเเพรว เเฮปปิเนส ผมขึ้นเธอครั้งเเรก 3500 (ทิป 1500)  น้องบอกว่า มาคราวหน้า นู๋จะให้พี่กินก็เเล้วกัน  ผมก็เป็นคนที่รักษาคำพูดครับ  มาครั้งที่ 2 ฟาลว์อีก น้องอ้างว่า ไฟเเดงมา ผมก็จ่ายไปอีก3500(ทิป 1500) รวมเเล้ว เจอ 2 หน ผมจ่ายไป 7000 บ. ยังไม่ได้กิน ถ้าผมยังพยามอีก ผมก็ต้องจ่ายไปเรื่อยๆอีกสิครับ ทั้งๆที่ น้องเเพรวก็เป็นนางฟ้าสปา ระดับกลางๆคนนึงเท่านั้น
hundu
*

« ตอบ #292 เมื่อ: 08:15:23 PM 21 มิถุนายน 2012 »

นี่เเค่ตัวอย่างหนึ่งในหลายสิบเหตุการณ์นะครับ ที่ทำให้ผมเริ่มบันยะบันยังการเที่ยวนกป. สารพัดนางฟ้าที่ผ่านเข้ามา อ่านกระทู้นี้ต่อไปเถอะครับ ท่านทั้งหลายจะรู้ว่า  พวกเราไม่ควรจ่ายมากเกินไปเลย ไม่มีประโยชน์หรอกครับ   กระทู้นี้ ผมเขียนเนื่องจาก อยากให้เเนวทางนักเที่ยวที่เข้าสู่วงการนี้  ให้ฉลาด ให้รู้เท่าทัน  ไม่มีสัจจะในหมู่นางฟ้าหรอกครับ  ผมพูดเเต่ความจริงครับ  ไม่เเคร์ใครเสียด้วยสิ  ผมนะ เหมือนห่านนะครับ อารมณ์ดีก็ไข่ออกมาเป็นทองคำ  เที่ยวไปๆๆ เริ่มอารมณ์บ่จอยเหมือนเมื่อก่อน  ผมก็ไม่มีไข่ทองคำออกมาสิครับ  ร้านประจำที่ผมเคยไป ผมก็ไม่ไป ผมไม่เเคร์อยู่เเล้วนี่  แฮ่  เด็กนกป.ถึงจะมีหน้าตาดีๆ  สายซี เเต่เมื่อเราตามไปๆๆ เราจะได้เจอการไม่รักษาคำพูด  ได้เบอร์มาก็ไร้ประโยชน์ครับ  ลองตามดูก็ได้ ผมบอกท่านๆเเล้ว
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #293 เมื่อ: 08:33:36 PM 21 มิถุนายน 2012 »

ผู้ชายเราก็แปลกนะ

ไปเที่ยวอ่าง  น้องโม๊กให้  และให้กินตับแบบทุกท่า  ไม่มีนอนนิ่ง ๆ ด้วย  ถามก็บอกธรรมดา

แต่พอไปเที่ยว นกป.

น้องแค่ให้กินตับ  บางทีอาจแค่นอนเฉย ๆ   ถามก็บอกว่า ทอนกระจาย

เที่ยวอ่าง  รวมเบ็ดเสร็จ สามพันขึ้นก็สวยน่าดูชมแล้ว

เที่ยว นกป.  น้องมักไม่คิดถึงค่าคอร์ส  จะคิดแต่ว่า ถ้าพี่กินหนู น้อย ๆ ก็ต้องทิปสองพัน

กลายเป็นสี่พันกว่าบาท   แต่คนเที่ยวกลับกล้าจ่าย  อาจดีใจด้วยว่า กินไม่แพง  ไม่โดนเรียกสามสี่พันทิป

ทั้ง ๆ ที่น้องคนนั้น หน้าตากับบริการสู้สาวอ่างราคาถูกกว่าก็ไม่ได้

หรือว่า  การเที่ยว นกป.  เหมาะสำหรับคนชอบชักว่าวอย่างเดียว  จ่ายค่าคอร์สสองพันแล้วจบ

แปลกแต่จริง
Satid
*

« ตอบ #294 เมื่อ: 08:58:18 PM 21 มิถุนายน 2012 »

ไปเที่ยวอ่าง  น้องโม๊กให้  และให้กินตับแบบทุกท่า  ไม่มีนอนนิ่ง ๆ ด้วย  ถามก็บอกธรรมดา

น้องแค่ให้กินตับ  บางทีอาจแค่นอนเฉย ๆ   ถามก็บอกว่า ทอนกระจาย

เที่ยวอ่าง  รวมเบ็ดเสร็จ สามพันขึ้นก็สวยน่าดูชมแล้ว

เที่ยว นกป.  น้องมักไม่คิดถึงค่าคอร์ส  จะคิดแต่ว่า ถ้าพี่กินหนู น้อย ๆ ก็ต้องทิปสองพัน

กลายเป็นสี่พันกว่าบาท   แต่คนเที่ยวกลับกล้าจ่าย  อาจดีใจด้วยว่า กินไม่แพง  ไม่โดนเรียกสามสี่พันทิป

ทั้ง ๆ ที่น้องคนนั้น หน้าตากับบริการสู้สาวอ่างราคาถูกกว่าก็ไม่ได้

หรือว่า  การเที่ยว นกป.  เหมาะสำหรับคนชอบชักว่าวอย่างเดียว  จ่ายค่าคอร์สสองพันแล้วจบ

แปลกแต่จริง

เห็นด้วยทุกประการ wanwan013
acheewin010
*

« ตอบ #295 เมื่อ: 09:10:59 PM 21 มิถุนายน 2012 »

สิ่งที่ป๋า hundu พูดถูกต้องมาก ตามๆๆน้องไป กับคำพูดเลื่อนลอย ทั้งรักทั้งหลง อยากจิงจังกับน้อง เบอร์โทรก็ได้ ประวัติน้องก็รู้ทุกอย่าง บ้านก็เคยไปส่ง ตับก็เคย
มีอะไรต้องการอีกหรือสำหรับการเที่ยวแบบนี้ เงินเราก็จ่ายกันไปบานเบอะแล้ว สุดท้ายงานเลี้ยงเลิกรา น้องกับเราก็แยกย้าย สัจจะธรรมจิงๆๆคับ

สุดท้ายทุกวันนี้โทรไป ไม่เห็นมีใครรับสายสักคน แต่ตอนนี้ยังมีเพื่อนๆอีกหลายคนกำลังหลงอย่างหนัก เห็นแล้วเวทนา มานั่งเฝ้าน้องบ้างล่ะ ฯลฯ

ผมว่าบทสรุปในการเที่ยว นกป. ของพี่ ebby สรุปได้แง่คิดมาก เหมาะกับคนชอบชัก...ที่คิดว่าแค่นี้ก็คุ้มทอนกระจายแล้ว ลายแทงไม่มี
แต่เมื่อเที่ยวเชี่ยวชาญ หรือถลำลงไปลึกๆแล้วจะรู้ว่า...แรกๆที่เราเที่ยวมันช่างไก่อ่อนจิงๆ เสียเงินไปแบบไม่จำเป็นเยอะมาก คิดว่าสิ่งที่ได้คือสุดยอดแล้ว
ที่แท้...ยังมีอีกเยอะที่เรายังไม่รู้

สรุปว่า..การเที่ยวที่ดี ควรทำการบ้านเยอะๆๆ อย่าหลงเชื่อคำเชียร์ ลายแทงไม่มี อยากคลำทางเป็นคนตาบอด หล่นสถานเดียว!!!
pol14
*

« ตอบ #296 เมื่อ: 02:03:43 PM 22 มิถุนายน 2012 »

แปลกแต่จริง

Tongue ใช่แล้วนึกถึงที่ท่านบี้พูดมาก็ถูกน่ะ เรากล้าจ่ายแพงไปทำไม แต่ที่มันเผลอไป
เพราะฟิลของน้องตอนนัวเรานัวน้องมันพาไป คนเราบางทีมันเคยตัว มันต้องได้ครบวงจร
แต่จริงแล้วๆ ถ้าออน.ถ้าเราไปเจอเด็กดีๆ เก่งๆ เรื่องนัวนี้ก็ไม่เป็นรองเด็ก นกป.หรอก
เมื่อถึงเวลาที่น้องเต็มที่แล้ว น้องจัดการเราเองเลย ไม่ต้องลุ้นไม่ต้องเจรจาค่าเสียหายเพิ่ม
เหมือน นกป.อีกแล้ว เคยครั้งหนึ่งเมื่อถึงเวลานัวก็ดี แต่เวลากินตับนี่น้องเฉยๆนอนครางอย่างเดียว
ไม่สนองตอบเราอย่างอื่นเลย รู้สึกเลยว่าไม่คุ้มเลยที่จ่ายเพิ่มอีก 2500 รู้งี้อดใจไปออนต่อดีกว่า
acheewin010
*

« ตอบ #297 เมื่อ: 03:39:23 PM 22 มิถุนายน 2012 »

แปลกแต่จริง

Tongue ใช่แล้วนึกถึงที่ท่านบี้พูดมาก็ถูกน่ะ เรากล้าจ่ายแพงไปทำไม แต่ที่มันเผลอไป
เพราะฟิลของน้องตอนนัวเรานัวน้องมันพาไป คนเราบางทีมันเคยตัว มันต้องได้ครบวงจร
แต่จริงแล้วๆ ถ้าออน.ถ้าเราไปเจอเด็กดีๆ เก่งๆ เรื่องนัวนี้ก็ไม่เป็นรองเด็ก นกป.หรอก
เมื่อถึงเวลาที่น้องเต็มที่แล้ว น้องจัดการเราเองเลย ไม่ต้องลุ้นไม่ต้องเจรจาค่าเสียหายเพิ่ม
เหมือน นกป.อีกแล้ว เคยครั้งหนึ่งเมื่อถึงเวลานัวก็ดี แต่เวลากินตับนี่น้องเฉยๆนอนครางอย่างเดียว
ไม่สนองตอบเราอย่างอื่นเลย รู้สึกเลยว่าไม่คุ้มเลยที่จ่ายเพิ่มอีก 2500 รู้งี้อดใจไปออนต่อดีกว่า

อยากรู้จัง น้องคนไหนเหรอคับพี่ นัวดี ตับเฉย
hundu
*

« ตอบ #298 เมื่อ: 09:16:30 PM 23 มิถุนายน 2012 »

มาต่อเรื่องบัวครับ ครั้งเเรกที่ผมเจอน้องนี่ น้องตามใจผมดีครับ ผิวเนียน นุ่มมือที่สุด ให้นั่งตักก็ยอม นอนคว่ำก็ยอม เลยถามว่า พี่ขึ้น 2 รอบติดๆเเบบนี้ อยากได้ทิปเท่าไหร่ น้องอยากได้ 2000 ครับ ผมเลยบอกว่า น้อยไป เอาไปเลย 2500 บ. แล้วพรุ่งนี้ วันอาทิตย์นู๋เข้าไหม  น้องตอบว่า มาค่ะ งั้นพี่จองอีก 2 รอบเลย เจอกันพรุ่งนี้นะ  ตกลงว่า วันนี้(วันเสาร์)  วันเดียวผมขึ้นน้องพีช 2 รอบ (7500)  ต่อบัวอีก 2 รอบ(6500) แฮ่ จ่ายวันเดียว  14000 บ. ขอรับท่าน พรุ่งนี้ ผมนัดบัวอีก 2 รอบติดๆ เเล้วผมจะมาเล่าต่อครับ
hundu
*

« ตอบ #299 เมื่อ: 09:59:52 PM 23 มิถุนายน 2012 »

วันรุ่งขึ้น ผมก็มาเจอบัวตามนัด คราวนี้ งานกร่อยครับ เพราะกระเป๋าตังค์ของน้องหาย มีมือดีฉกไป  ท่าทางน้องเป็นกังวล เพราะเรื่องใหญ่ ต้องไปแจ้งความที่โรงพัก ผมก็เห็นใจนะครับ เพราะเป็นเรื่องสุดวิสัย  ขึ้นงานน้อง งานในวันนี้เลยไม่สนุกเท่าที่ควร  ต้องปลอบขวัญน้องไปตามเรื่อง วันนี้ ผมขึ้นน้อง 2 รอบติดๆ 4000 ทิป 3000 รวม 7000 บ. รวมเเล้ว เข้ากทมงวดนี้ มา 2 วัน เที่ยวกาปู๋ไป 2 สาว 6 รอบ  ใช้ตังค์ไปเน็ตๆ  21000 บ.คราบ เเล้วผมจะมาเล่าต่อ ผมกับบัวในภาค 3 ครับ ซึ่งไม่เเน่ว่า จะเป็นภาคสุดท้ายระหว่างผมกับน้องหรือเปล่า ท่านช่วยผมตัดสินใจด้วยครับ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 18 19 [20] 21 22 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)