Ads
 04:30:19 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 19 20 [21] 22 23 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717713 ครั้ง) A A A A
no17
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #300 เมื่อ: 02:29:37 AM 24 มิถุนายน 2012 »

ขอบคุณเฮียฮันสำหรับประสบการณ์และข้อมูลดีๆ ช่วยมือใหม่อย่างผมได้เยอะเลยครับ  wanwan017
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #301 เมื่อ: 06:43:33 PM 24 มิถุนายน 2012 »

ได้มุมมองเเง่คิดเยอะเลยคับ น่าติดตามมาก wanwan017
Lambo
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #302 เมื่อ: 06:49:34 PM 25 มิถุนายน 2012 »

ขอบคุนสำหรับข้อมูลจากประสบการชีวิตจิงคับ
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #303 เมื่อ: 09:05:19 PM 27 มิถุนายน 2012 »

มาต่อนะครับ  ผมจะบอกว่า เรื่องราวการเดินทางของผมนั้น ถึงเเม้ว่า กับนางฟ้าบางคน อาจไม่ได้ระดับสาม แต่สิ่งที่ท่านจะได้อ่าน จะทำให้ท่านได้ประโยชน์มาก  บางอย่างเป็นเรื่องเหลือเชื่อเลยทีเดียว  ผมเข้ากทม. มาเจอบัวครั้งที่ 3 ในเดือน ก.พ. ผมซื้อเสื้อยืดมาฝาก 3 ตัว ฝากพีอาร์เจนจิเพื่อตอบเเทนที่จองบัวให้ ฝากคริสตัล(วิสกี้) และฝากบัวด้วย  ตัดเข้ามาในห้องครับ  บัวร่าเริงตามเคย ถามผมทุกอย่างเกี่ยวกับตัวผม ผมมีเวลาเยอะ เพราะได้อยู่กับเธอถึง 2 รอบ เธอน่ารัก สดใส เธอถามว่า พี่มีตังค์ถึง 500 ล้านมั้ย  ผมตอบ โอ้ย ไม่ถึงหรอก  เเล้ว 100 ล้านละ  50 ล้านละ ผมนะเอ็นดูเธอจริงๆ  ให้น้องเปลื้องผ้าเเล้วเต้นให้ผมดู ผมเห็นน้องเต้นอย่างสนุก ดูเธอมีความสุขมาก  ผมก็มีความสุข ผมนึกในใจ คนน่ารักอย่างบัว ไม่ควรต้องมาอยู่ในสถานที่เเบบนี้เลย  นึกเวทนาเธออยู่ในใจ  มีครั้งหนึ่งจังหวะที่ผมสัมผัสเธอ ผมเอากาปู๋ของผมฟาดปั๊บๆไปที่จิมินวลเนียนของน้อง  บัวทำตาโต แววตาฉงน ร้องออกมา พี่เอากาปู๋พี่มาฟาดของหนูทำไม  ผมฟาดไปไม่หยุดเเล้วอำน้องว่า รู้ไหมว่า โบราณเค้าบอกว่า ถ้าเอากาปู๋คนมีกะตังค์ฟาดไปที่จิมิ อธิษฐานอะไรก็จะสมความปรารถนา จริงหรือพี่ จริงสิ ผมอำน้องเล่นสนุกๆครับ ท่าทางน้องเชื่อด้วยสิ  หนูอธิษฐานสิ   ถ้างั้นขอให้หนูมีเงินเก็บในปีนี้ 500000 บ.นะ   ผมว่า มากไปแล้ว(ผมก็ฟาดกาปู๋ผมไปที่จิมิน้องไม่หยุด)   เอา 100000 ก็พอเเล้ว    ไม่หรอกพี่ นู๋ขอ 200000บ.เเล้วกัน  น้องก็ตั้งใจอธิษฐานออกมาว่า  ขอให้ปีนี้ หนูมีเงินเก็บ 200000 บ.นะ ผมเกือบหลุดหัวเราะออกมา ผมหลอกเเกล้งน้องเล่นครับ พอน้องอธิษฐานเสร็จ ผมถึงค่อยเลิกเอากาปู๋ฟาดไปที่น้องสาวของน้อง
ชอลิ้วเฮียง
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #304 เมื่อ: 10:55:49 PM 27 มิถุนายน 2012 »

ฮาดีครับ ป๋า wanwan024
fatboyslim
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #305 เมื่อ: 04:20:18 PM 28 มิถุนายน 2012 »

อ่านเรื่องที่พี่อำน้องแล้ว ฮา มากครับ แล้วก็เห็นด้วยกับคุณ Ebby มากๆคับ ผมได้ระดับสามบ้าง แต่พอได้ทีไรก็คิดทุกทีว่าแพงเกินถ้าเทียบกับลงอ่าง ถ้าจะบอกว่าสดกว่าเด็กอ่าง ผมว่าของแบบนี้มันรู้ไม่ได้หรอก
stock77
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #306 เมื่อ: 04:51:11 PM 28 มิถุนายน 2012 »

มุกนี้ขอยืมไปใช้หน่อยนะครับเสี่ย
crsss
*

« ตอบ #307 เมื่อ: 06:35:16 PM 29 มิถุนายน 2012 »

ชอบมุขนี้จัง    wanwan024
hundu
*

« ตอบ #308 เมื่อ: 09:19:20 PM 03 กรกฎาคม 2012 »

เล่าต่อนะครับ ผมขึ้นบัวครั้งนี้ ค่ารอบ 2 รอบ 4000 ทิปอีก 3000 รวม 7000 บ.ก็พูดความจริงเลยว่า เห็นน้องน่ารัก ใสๆ ผมไม่เคยขอให้น้องทำสเปรย์ หรือ ขอระดับสามกับน้องเลย  แค่นี้ผมก็มีความสุขเเล้วครับ  การได้ระดับสาม บางทีไม่ใช่คำตอบสุดท้ายเสมอไปในการท่องยุทธจักรนกป. คราวนี้ บัวให้เบอร์ของน้องแก่ผม ผมนึกถึงเพื่อนสาวคนหนึ่งของบัวขึ้นมาได้  เพราะบัวมีเพื่อนๆที่น่ารักหลายคนครับ  หนึ่งในนั้น มีคนหนึ่ง ผมขอตั้งชื่อว่า น้อง ข.เพื่อความเหมาะสมนะครับ น้องข. ตอนนี้ เลิกทำงานนี้เเล้ว เพราะมีผู้ใจดีดูเเล นี่เป็นเรื่องที่น่ายินดีครับ ผมเองเคยอยากขึ้นกับน้อง ข. มาหาน้องเมื่อราวๆเดือน ต.ค. ปี 2554 แต่ไม่ทันเพราะ น้องเลิกเสียก่อน
hundu
*

« ตอบ #309 เมื่อ: 09:25:19 PM 03 กรกฎาคม 2012 »

มีคำกล่าวว่า ยอดฝีมือ แม้รู้ว่ายังมียอดฝีมือที่เยี่ยมยุทธ์กว่า จะต้องดั้นด้นไปประลองเพลงกระบี่ให้ได้ ฉันใดก็ฉันเพล  ความรู้สึกคาใจของป๋าขาที่ยังไม่ได้ประมือกับน้อง ข.ยังตามมากระตุ้นเตือนอยู่เสมอๆ  ผมเลยต้องซื้อใจบัว ด้วยการให้เธอสายตรงคุยกับเพื่อนคนนี้ อยากดูว่า จะเป็นไปได้มั้ย หากผมอยากพบน้อง ข.นอกรอบสักครา เพื่อเติมเต็มความฝัน  น้องบัวก็โทรหาเพื่อนคนนั้ในทันทีครับท่าน
hundu
*

« ตอบ #310 เมื่อ: 09:35:40 PM 03 กรกฎาคม 2012 »

เสียงสาวสวยโทรคุยโต้ตอบกันในห้อง ฟังดูน่ารักดีครับ   เฮ้ย ข. มึงทำอะไรอยู่วะ  ช่วยส่งรูปมึงมาทางว็อท เเอปหน่อยดิ.....เฮ้ย มึงจะเอาไปทำอะไรวะ  เออน่า อย่าเพิ่งถาม ส่งรูปมาก่อนเลย (ผมฟังเสียง น้อง ข.ไม่มีทีท่าว่า จะส่งรูปมาง่ายๆ) เออ ส่งมาก่อน ส่งมาตอนนี้เลย แล้วกูจะเล่าให้มึงฟัง  ตอนนี้กูบอกเเค่ว่า  เเล้วมึงจะโชคดี (อิอิ บัวบอกเพื่อนรักของเธอไปว่า น้อง ข. จะโชคดีครับที่ได้เจอป๋าขา ) สักพักรูปของน้อง ข. ก็มาปรากฏหราบนจอมือถือของบัว  เออ น่ารักดีครับ ขาวๆ ตาตี่นิดๆ บัวเล่าว่า น้อง ข. สวยกว่าบัวเสียอีก ผมสังเกตุว่า ท่าทีบัวมีกังวล  เธอบอกผมว่า...พี่ หนูกลัวพี่จะหลงมัน  บัวพูดประโยคนี้ถึง 2 ครั้ง แสดงว่า น้อง ข.ต้องสวยจริงครับ ผมนึกกระหยิ่มใจที่จะได้มีโอกาสเจอน้อง ข.เเบบนอกรอบ
ชอลิ้วเฮียง
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #311 เมื่อ: 07:08:33 PM 04 กรกฎาคม 2012 »

มาติดตามครับ ฟังป๋าขา แล้วทำให้ผมได้ความรู้ขึ้นมาเยอะเลยครับ  wanwan031
hundu
*

« ตอบ #312 เมื่อ: 09:58:00 PM 10 กรกฎาคม 2012 »

เล่าต่อครับ เเบ่งปันประสบการณ์กัน  ตอนนี้ผมก็ได้ขอให้บัวติดต่อเพื่อนเธอให้ด้วย เพราะผมอยากเจอน้อง ข. เพื่อนของบัว ผมยอมทุ่มนะครับ โดยผมรับรองกับบัวว่า  ค่าตัวเท่าไหร่ ไม่มีปัญหา หากบัวพาเพื่อนคนนี้มาได้ ผมประเดิมเลย ให้เเหวนทองวงละสลึง คนละวง เป็นโบนัส  พอผมพูดถึงตรงนี้ พี่น้องครับ บัวถึงกับเต้นเลย น้องบอกว่า(พูดอย่างจริงจัง)  ไม่ๆๆๆ พี่  หนูไม่ยอมให้พี่ซื้อเเหวนให้มัน พี่ต้องซื้อให้หนูคนเดียว ๆ ท่าทางของบัว ผมขำมากๆครับ บัวเป็นคนน่ารัก ผมซื้อให้เธอ เป็นเรื่องปกติครับ เพราะบัวทำให้ผมมีความสุขมาก  ส่วนน้อง ข. เพื่อนของบัว ผมก็อยากเจอเธอมากเหมือนกัน จนต้องยอมทุ่มให้แหวน โดยที่ยังไม่เคยเจอตัวจริงมาก่อนเลย
hundu
*

« ตอบ #313 เมื่อ: 11:00:51 PM 10 กรกฎาคม 2012 »

หลังจากเดือนก.พ. ที่ผมขึ้นกับน้องบัว  กลับมา ผมก็โทรไปหาบัว เพื่อติดตามความคืบหน้า  ในจำนวน4-5ครั้งเเรกๆ ที่ผมโทรไป มีครั้งเดียวที่บัวโทรกลับมา น้องคุยสั้นๆเเค่ 30 วินาที ผมเองยังจับใจความไม่ได้เลย  หลังจากนั้น ผมก็โทรไปหาเธออีก เป็นความอยากรู้อยากเห็นของผมเองครับ เพราะ ผมเป็นคนที่รักษาคำพูด ลั่นปากอะไรไว้ ต้องทำให้ได้ บัวไม่รับสายครับ ผมว่า ผมน่าจะโทรหาน้องเกิน 20 หนนะครับ ในช่วงเดือน มี.ค.-เม.ย.ของปีนี้  น้องไม่รับสาย สุดท้าย ผมก็ลบเบอร์ของน้องทิ้งไปตามระเบียบ  ผมก็มานึกว่า เอ ผมจะเอายังไงกับน้องดี ไปหาที่ร้านเลย เเล้วค่อยถามความคืบหน้าดี  หรือว่า ไปหาคนอื่นๆดีกว่าครับ เดินไปตามทางของผม ตามความฝัน ตามหาคนที่ดีกับผม ดีกว่าจะมารอคอยความหวังลมๆเเล้งๆกับคนที่ไม่รักษาคำพูด  ผมจะเอายังไงดีครับ
โจรสลัด7น้ำ
*

« ตอบ #314 เมื่อ: 12:25:01 AM 11 กรกฎาคม 2012 »

คนที่ไม่เอาเราก็อย่าไปเอาเค้าเลยป๋า น้องๆที่อยากจะเสนอตัวให้มีตั้งเยอะ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 19 20 [21] 22 23 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)