Ads
 11:45:12 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 22 23 [24] 25 26 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717778 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #345 เมื่อ: 11:28:25 PM 08 สิงหาคม 2012 »

พ.ค. ของปีที่เเล้ว  ผมเข้าไปถึงร้านตอนเกือบห้าทุ่ม เอโกะขึ้นงานกับลูกค้าคนอื่นอยู่ ผมเลยเปลี่ยนไปขึ้นกับคนอื่นเเทน  ลงมาเป็นเวลาที่ร้านเลิก น้องๆทยอยกลับ ป๋าขาขออยู่เพื่อดักรอพบหน้าน้อง  ทีเเรก ผมนึกว่า ยูมิคือ เอโกะ เพราะหน้าตาเเนวเจแปนนิสมากๆ  พีอาร์เบียร์บอก ไม่ใช่ครับ ต้องคนนั้น  อาซ์ ความรู้สึกของป๋าขา เเรกพบหน้าน้อง  นึกถึง อมตวรรณกรรม  กามนิต ผู้จาริกเเสวงบุญ  ถึงตอนที่ กามนิตเเรกสบตากับวาสิฏฐี  คนนี้ล่ะ ใช่เลย รูปร่างได้สัดส่วน ตาชั้นเดียว แต่งตัวเเบบลูกคุณหนู  มีหน้าอก ดูสง่างาม ยืนอยู่ท่ามกลางหมู่เพื่อนที่รายล้อม  ความทรงจำช่างชัดเจนเสียนี่กระไร  เเม้เวลาจะผ่านมากว่า 1 ปีเเล้ว ไม่อยากเชื่อเลย
hundu
*

« ตอบ #346 เมื่อ: 11:45:01 PM 08 สิงหาคม 2012 »

คนสมัยใหม่ จำกัดตัวเองอยู่ในโลกออนไลน์ ไม่เหมือนยุคป๋าขา  คงไม่รู้จัก  สาวน้อยผู้เดาะคลี  ความรู้เยาวชนไทยเลยไม่กว้างขวาง อิอิ  มีใครบ้าง ไม่อยากเยี่ยมยอด ดั่งเช่นกามนิตหนุ่ม  ทั้งเป็นพ่อค้าวาณิชที่มั่งคั่ง ได้รับพรจากท่านวาชศรพ  เเถมมีสาวๆมากมายทั่วเเผ่นดิน เหมือนขึ้นสวรรค์ชั้นฉกามาพจรภพ เเฮ่  ขอโทษครับที่ป๋าขาออกนอกเรื่องมากไปหน่อย    เจอหน้าน้องก็ถูกใจนะครับ เลยถามว่า พรุ่งนี้ มาร้านมั้ย น้องตอบว่า มาค่ะ    แต่เอาเข้าจริง รุ่งขึ้น ผมไม่ได้เข้าร้านเองครับ เพราะ ไปธุระเสร็จก็เเว่บเที่ยวร้านที่อยู่ใกล้กว่าตามระเบียบไป   ต้องคราวต่อมา ที่เข้ากทม.ครับ ถึงได้ขึ้นกับน้องเสียที
ชอลิ้วเฮียง
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #347 เมื่อ: 12:34:39 AM 09 สิงหาคม 2012 »

มาติดตามเรื่องของป๋าขาต่อครับ อ่านแล้วเห็นภาพเลยครับ  wanwan011
Body2Kapoo
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #348 เมื่อ: 01:12:37 AM 09 สิงหาคม 2012 »

เข้ามารออ่านอัพเดทของป๋าแบบใจจดใจจ่อทุกวันเลยครับ
hundu
*

« ตอบ #349 เมื่อ: 09:23:47 PM 11 สิงหาคม 2012 »

มาต่อครับ อาทิตย์ต่อมา ผมได้เข้ากทมอีก  เสร็จธุระ ผมก็มาร้านเลยครับ วันนั้น มีน้องอยู่คนหนึ่ง ชื่อ วีต้า ผิวไม่ขาวมาก ดัดฟัน สายซี ผมเคยอ่านการบ้านของน้อง เค้าเล่าว่า น้องต้องเสียน้ำตา ต้องทำใจกว่าที่จะทำงานนี้ได้  น้องใหม่นะครับ  ผมก็เฉยๆ พอดีพีอาร์น้องเบียร์บอกว่า น้องยังไม่ได้รอบ ผมก็เรียกน้องขึ้นเลยครับ เป็นการช่วยน้องๆ พอขึ้นงาน ผมก็ถามน้องตามสูตรของผมทันที ว่า ไงจ้ะหนูจ๋า สนใจระดับสองสามมั้ยจ้ะ  เดือนพ.ค. ใกล้เปิดเทอมนี่ครับ ต้องใช้ตังค์ น้องคิดสักครู่เลยตอบว่า  ถ้าหนูทำ พี่ห้ามบอกข้างล่างนะ เพราะถ้าเค้ารู้ว่านู๋ทำ  เค้าจะให้หนูออกจากงาน(ตอนนี้ น้องไม่มาทำงานที่ร้านนานเเล้วครับ ผมเลยเล่าให้พี่น้องฟังได้) ตรงนี้ก็น่าเห็นใจน้องๆครับ จะทำก็ต้องเเอบๆ ผมเลยถามว่า เท่าไหร่ล่ะ น้องขอ 2500 ครับ ต่อก็ไม่ลด  พี่ขา ให้หนูเถอะนะ น้องมีเเววตาวิงวอน ผมก็เลยโอเคครับ ที่ต่อรองบ้าง ก็เป็นธรรมเนียมเท่านั้น  จ่ายเพิ่มอีก 2500 บ. หยวนๆคราบ
hundu
*

« ตอบ #350 เมื่อ: 09:35:32 PM 11 สิงหาคม 2012 »

พอตกลงกันได้ ผมก็จ่ายทันทีครับ ไม่มีอิดออด ทำให้น้องๆต้องระเเวงว่า จะโกง จะเอาเปรียบน้องหรือเปล่า พอได้ตังค์ แฮ่ม เเม่สาวน้อยวีต้าน้องใหม่(มีเเฟนเเล้ว) ก็ส่ายเอวเข้าใส่ป๋าขาทันที ลีลาไม่เบาเลยครับ สนุกมาก งานดุเดือดเอาเรื่อง เพียงเเต่น้องขอให้ละเว้นท่าคลาสสิค ด็อกกี้สไตล์ เพราะกลัวเจ็บ  ผมก็ตามใจน้องครับ ไม่มีปัญหา เสร็จกิจก็เเลกเบอร์กัน พร้อมชื่อจริง เวลาป๋าขาอยากมาซ้ำอีก อิอิ  ที่ไหน เมื่อไหร่ ได้ทั้งนั้นครับ เพราะลูกค้าอย่างป๋าขา จ่ายไวครับ ไม่มีกั๊ก ไม่เคยมีชื่อเหม็นเรื่องเอารัดเอาเปรียบเด็กสาวๆ  แถมถูกอกถูกใจ นัดนอกรอบก็มีเยอะไปครับ เพียงเเต่เวปใหญ่ เค้าห้ามลงการบ้านนอกสถานที่ครับ ไม่งั้น การบ้านไอเต็มลับ อุ้มสมนางฟ้า บินข้ามมหานทีสีทันดรไปยังวิมานฉิมพลี  โอ้ย มีอีกเพียบขอรับท่าน เดี๋ยวจะหาว่าคุย แฮ่ม
hundu
*

« ตอบ #351 เมื่อ: 09:47:16 PM 11 สิงหาคม 2012 »

ตรงนี้ก็ฝากบอกครับ ว่าพี่ๆน้องๆ อย่าลืมพกซีดีติดตัวไว้เลยนะครับ ใช้หรือไม่ใช้ไม่ว่า ทำให้ติดเป็นนิสัย เวลาอยากใช้ขึ้นมา น้องๆสาวนกป. ไม่ใช่สาวออน.ครับ ส่วนใหญ่เค้าไม่พกถุงกัน เราต้องเตรียมไปเอง มีเควายสักหลอดก็ดีครับ บางคน เราอาจต้องใช้เหมือนกัน  (ไม่ใช่ประเภทอ็อฟโรดนะจ้ะ เดี๋ยวจะเข้าใจผิด เพราะ ป๋าขาไม่เคยชอบเลยเเนวนั้น) กึ๋ย  wanwan009
hundu
*

« ตอบ #352 เมื่อ: 09:55:11 PM 11 สิงหาคม 2012 »

ตกลงว่า ผมให้น้องวีต้าไปกับงานบริการพิเศษนี้ รวมทิปแล้ว 4500 บ. แล้วป๋าขาก็เดินเซลงมาข้างล่าง มานั่งพักเหนื่อยหอบหายใจ  อิอิ ตั้งใจว่า จะมามองสาวๆเล่น เผื่อคราวหน้า จะได้มีเป้าหมาย ตอนนั้น เพิ่งทุ่มเศษๆครับ ทันใดนั้น น้องเอโกะก็เดินเข้าร้านมา ขนาดพีอาร์เบียร์ยังพูดขึ้นมาเลยครับว่า อ้าว อยู่ๆก็เข้าร้านเฉยเลย  น้องเบียร์ก็หันมาถามผมว่า ว่าไงครับพี่ ขึ้นเลยมั้ย ผมก็พยักหน้าสิครับ เพียงเเต่ให้น้องพักก่อนสักครู่เพราะ เพิ่งมาถึง   บทจะได้เจอกัน มันก็ได้เจอง่ายๆเเฮะ ผมคิดในใจ
Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

« ตอบ #353 เมื่อ: 07:58:17 AM 12 สิงหาคม 2012 »

ผมก็เล่นเว็บใหากรู้ว่าพวก เว็บใหญ่ ๆ เค้ามรห้องลับเรทื่อง นปก หรือป่าวครับ
0jakk0
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #354 เมื่อ: 12:27:57 AM 14 สิงหาคม 2012 »

ขอบคุณ เจ้าของกระทู้ที่มาเล่าประสบการณ์ดี ๆ ให้อ่านครับ

อ่านแล้วได้ความรู้และเทคนิคการเที่ยวได้เลย 
xplas
*

« ตอบ #355 เมื่อ: 09:17:11 AM 15 สิงหาคม 2012 »

อ่านกันข้ามวันข้ามคืน...จากเป็นผื่นเล็กๆ จนเป็นผื่นใหญ่ จนตกสะเก็ด ปล่อยวางด้วยจิต(ใกล้)ว่างได้แล้ว ขอบคุณป๋าขาฮันดู พี่เอบบี้ ผู้ร่วมเสวนาแลกเปลี่ยนทุกท่าน วันนี้จะตั้งใจทำงานแล้วครับ ขอบคุณครับ
hundu
*

« ตอบ #356 เมื่อ: 08:02:17 PM 19 สิงหาคม 2012 »

มาเล่าต่อครับ เพราะผมนึกได้ว่า วันอังคารต้องเดินทางเเล้วครับ วันพุธไปโผล่ที่หัวหิน ไปเที่ยวกับพี่สาวคนโตครับ ไม่ได้ไปหัวหิน 5 ปีเเล้ว  อยากกลับไปทานอาหารทะเลเจ้าอร่อย เดินชมตลาดหัวหินยามราตรี  ชีวิตนี้ มีเเต่เรื่องเเฮปปี้ครับ   ต่อครับ พอเข้ามาที่ห้อง เอโกะก็มาอาบน้ำให้ผม  น้องไม่ใช่คนพูดเก่งเป็นต่อยหอยครับ น้ำเสียงน่าฟังดี ดูเป็นคนที่มีเหตุผล รูปร่างสมส่วน หน้าอกสวยมาก  ผมเองอย่างที่บอกไว้ว่า เพิ่งได้ระดับสามกับวีต้า เเต่ก็ถามเอโกะตามฟอร์มครับ ว่า ทำระดับสอง สามมั้ย น้องโนเคครับ ผมก็ไม่มีปัญหาอะไร  นวดตัวได้น้ำหนักดี งานตามมาตรฐาน เธอเป็นคนตั้งใจดีครับ  พอจังหวะที่ผมจะดูส่วนล่างของเธออย่างใกล้ชิด น้องก็เอามือปิด ขาหนีบเเน่นเลย ผมก็ไม่มีปัญหานะครับ ชอบเสียอีกที่น้องรู้จักอาย คนเพิ่งรู้จักกันนี่ครับ จะเอาอะไรนักหนา  ตกลงผมให้ทิปน้อง 1000 บ. เเละบอกเอโกะด้วยว่า ผมขึ้นกับวีต้าก่อนหน้านี้เเล้ว ให้ทิปวีต้าไป 2500  บ. เงินทิปเลยเหลือเเค่นี้ คราวหน้าจะให้มากขึ้นนะจ้ะ  เอโกะทำหน้าค้อนผมนิดนึงครับ ผมชอบมาก   
xplas
*

« ตอบ #357 เมื่อ: 11:22:24 PM 19 สิงหาคม 2012 »

ไม่รู้เป็นงัย พออ่านโพสต์ข้างบนจบ ผมก็ผ่อนหายใจยาาาาาาาวเลย
crumby
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #358 เมื่อ: 01:24:31 PM 20 สิงหาคม 2012 »

ขอสอบถามท่านป๋าครับ
ผมปกติเริ่มเที่ยวระดับปกติก็ทิป 1000 บ. ตลอด (เพื่งเที่ยวแค่ 5-6 ครั้งเอง) ผมให้เท่ากันทุกคน แม้บางคนในใจผมคิดว่าหล่นมาก (1-2 คน ที่เจอ ที่เหลือ โอเคหมดครับ ไม่หล่น)
จนมาเจอนางฟ้าคนนึง ก็เพิ่มทิปให้เป็น 1500 เพราะถูกใจกว่าคนอื่นๆ (และทอนเป๋าตุงเลย)
ไปไปมามา เจอเธอ2-3 ครั้งเข้า คงสนิทกันมากขึ้น งานเธอไหลไประดับ 3 กับผม ...โดยไม่มี การคุยเรื่องเงินเลย เหมือนอารมณ์ร่วมพาไปทั้งคู่
ตอนกลับ ผมดูเงินตัวเอง...เลยให้ทิปไป (แค่) 2500 ครับ เพราะวันนั้นซื้อของไปเยอะเหลือติดไว้เพื่อขึ้น Taxi 500 ครับ ผมกลับมารู้สึกผิดเพราะถ้าเทียบกับทั่วไปผมเพิ่มแค่ 1000 เอง  แม้ 2500 จะไม่น้อย แต่ผมว่าไม่เยอะพอครับ หรือท่านป๋าว่าไม่น้อยไป ผมจะได้สบายใจ ถ้าน้อยไป...คราวนี้จะทำไงครับ   ผมคิดว่าผมจะไปหาเธออีก แล้วเพิ่มให้เธอโดยบอกเธอตรงๆว่าคราวก่อนมีไม่พอ หรืออื่นๆดีครับ วานช่วยชี้แนะ
stock77
*

« ตอบ #359 เมื่อ: 10:50:18 AM 21 สิงหาคม 2012 »

เสี่ยคนใหม่ได้จุติเพิ่มขึ้นอีกคนแล้ว wanwan011
แท็ก:
หน้า: 1 ... 22 23 [24] 25 26 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)